mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úrtöku Þeirra allra sterkustu

27. mars 2012 kl. 14:18

Niðurstöður úrtöku Þeirra allra sterkustu

Úrtaka Þeirra allra sterkustu fór fram í Skautahöllinni í Reykjavík sl. laugardagskvöld og hefur eftirtöldum knöpum verið boðin þátttaka á Ístölti – þeirra allra sterkustu sem fer nk. laugardag:

 
  • Leó Geir Arnarson – Krít frá Miðhjáleigu
  • Þórdís Erla Gunnarsdóttir – Hera frá Auðsholtshjáleigu
  • Högni Sturluson – Ýmir frá Ármúla
  • Lena Zielinski – Líf frá Þjórsárbakka
  • Leó Hauksson – Ormur frá Sigmundarstöðum
  • Camilla Petra Sigurðardóttir – Dreyri frá Hjaltastöðum
  • Elías Þórhallsson – Staka frá Koltursey
John Kristinn Sigurjónsson keppir ekki.
 
Niðurstöður úrtökunnar urðu þessar:
Röð        Knapi    Hestur  Meðaleinkunn                               
1             Leó Geir Arnarson          Krít frá Miðhjáleigu        7,37
2             Þórdís Erla Gunnarsdóttir            Hera frá Auðsholtshjáleigu         6,83
3             Högni Sturluson               Ýmir frá Ármúla                6,77
3             Lena Zielinski     Líf frá Þjórsárbakka        6,77
5             John Kristinn Sigurjónsson          Dáti frá Hrappsstöðum 6,63
6             Leó Hauksson   Ormur frá Sigmundarstöðum    6,57
7             Camilla Petra Sigurðardóttir       Dreyri frá Hjaltastöðum               6,50
8             Elías Þórhallsson              Staka frá Koltursey         6,50
9             Lena Zielinski     Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2      6,40
10           Ómar Ingi Ómarsson      Örvar frá Sauðanesi       6,37
10           Jóhann Ragnarsson        Kliður frá Þorlákshöfn   6,37
12           Jón Þorberg Steindórsson           Tíbrá frá Minni-Völlum  6,33
13           Guðmundur Ingi Sigurvinsson   Orka frá Þverárkoti         6,30
14           Jóhann Ragnarsson        Sleipnir frá Kverná          6,20
15           Eyrún Ýr Pálsdóttir          Drift frá Tjarnarlandi      6,17
15           Hrefna María Ómarsdóttir          Dís frá Jaðri        6,17
17           Eyvindur Mandal Hreggviðsson                Gefjun frá Auðsholtshjáleigu    6,13
18           Ásgeir Svan Herbertsson             Kolfinna frá Efri-Rauðalæk          6,00
18           Þorvarður Friðbjörnsson             Villimey frá Fornusöndum          6,00
20           Ómar Ingi Ómarsson      Dalvar frá Horni I             5,87
21           Guðmann Unnsteinsson             Breyting frá Haga 1         5,83
22           Erla Katrín Jónsdóttir     Starkaður frá Velli           5,80
22           Ríkharður Flemming Jensen       Fjarki frá Hólabaki           5,80
24           Kjartan Guðbrandsson Svalvör frá Glæsibæ       5,60
25           Jón Herkovic      Hjaltalín frá Oddhóli       5,57
26           Kjartan Guðbrandsson Aldís frá Fróni    5,53
27           Ómar Hjaltason                Þokkadís frá Giljum        5,50
28           Elías Þórhallsson              Eydís frá Miðey                5,43
29           James Faulkner                Vígtýr frá Lækjamóti      5,40
29           Fjölnir Þorgeirsson         Flosi frá Búlandi               5,40
31           Jón Herkovic      Töfrandi frá Árgerði       5,37
32           Birna S. Kristjánsdóttir Kristall frá Kálfhóli           5,30
33           Guðmundur Jónsson     Vestri frá Hraunbæ        5,07
34           Stefnir Guðmundsson  Eskill frá Heiði    4,67
35           Fredrik Sandberg            Gróa frá Hjara   4,47
36           Stefnir Guðmundsson  Bjarkar frá Blesastöðum 1A        4,10
36           Hlynur Guðmundsson   Festi frá Efstu-Grund     4,10
38           Ómar Hjaltasson              Vinur frá Reykjavík         3,90
39           Anna Björk Ólafsdóttir  Oddur frá Hafnarfirði     3,70
 
Myndir frá úrtökunni má nálgast hér á vefsíðu Dags Brynjólfssonar, dalli.is.