fimmtudagur, 27. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr tölti

1. júlí 2013 kl. 20:28

Hestamannafélagið Hörður

Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr töltkeppni í Sumarsmelli Harðar

 

Tölt T1 Meistaraflokkur

1 Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 7,77
2 Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi 7,73
3 Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 7,33
4 Sigurður Sigurðarson / Tindur frá Jaðri 7,17
5 Sigurður Vignir Matthíasson / Hamborg frá Feti 7,13
6 Sigurbjörn Bárðarson / Katrín frá Vogsósum 2 7,00
7-8 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,87
7-8 Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 6,87
9-10 Súsanna Ólafsdóttir / Orka frá Þverárkoti 6,73
9-10 Elías Þórhallsson / Eydís frá Miðey 6,73
11 Guðmundur Björgvinsson / Assa frá Mosfellsbæ 0,00

Tölt T3 1. Flokkur

1 Ólafur Ásgeirsson / Védís frá Jaðri 7,17
2 Sigurður Sigurðarson / Fáni frá Kirkjubæ 7,00
3 Viðar Ingólfsson / Gaukur frá Garðsá 6,90
4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,83
41400 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gloría frá Vatnsleysu II 6,63
41400 Elías Þórhallsson / Staka frá Koltursey 6,63
7 Hlynur Guðmundsson / Vænting frá Eyjarhólum 6,50
41495 Haukur Baldvinsson / Lómur frá Stuðlum 6,43
41495 Telma Tómasson / Sókn frá Selfossi 6,43
10 Helgi Þór Guðjónsson / Þrándur frá Sauðárkróki 6,40
11 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,37
12 Hlynur Guðmundsson / Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 6,33
13-14 Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 6,30
13-14 Hlynur Guðmundsson / Bliki annar frá Strönd 6,30
15 Guðmann Unnsteinsson / Dís frá Hólakoti 6,00
16 Súsanna Ólafsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 5,93
17 Guðmann Unnsteinsson / Hekla frá Ásbrekku 5,77
18 Trausti Þór Guðmundsson / Ösp frá Kirkjuferjuhjáleigu 5,70
19-20 Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki frá Þjóðólfshaga 1 0,00
19-20 Ólafur Ásgeirsson / Blika frá Ólafsvöllum 0,00

Tölt T3 2. flokkur

1 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Stjarni frá Skarði 6,60
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Ósk frá Lambastöðum 6,43
3 Finnur Bessi Svavarsson / Tyrfingur frá Miðhjáleigu 6,40
4 Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,20
5 Guðrún Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 6,07
6 Þorbergur Gestsson / Stjörnufákur frá Blönduósi 5,93
7 Jóhann Ólafsson / Neisti frá Heiðarbót 5,90
8 Svandís Beta Kjartansdóttir / Mánadís frá Reykjavík 5,57
9 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 5,40
10 Valka Jónsdóttir / Svaki frá Auðsholtshjáleigu 5,30
11 Kristinn Már Sveinsson / Soldán frá Þjóðólfshaga 1 5,03

Tölt T7 Barnaflokkur

1 Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni 6,30
2-3 Annabella R Sigurðardóttir / Erró frá Galtanesi 5,60
2-3 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,60
4 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli 5,00
5 Ósk Hauksdóttir / Klakkur frá Laxárnesi 4,83
6 Sara Dís Snorradóttir / Þokki frá Vatni 4,60
7 Kristrún Ragnhildur Bender / Kristall frá Víðidal 4,50

Tölt T7 2.flokkur

Sæti Keppandi 

1 Svava Kristjánsdóttir / Kolbakur frá Laugabakka 6,43 

2-3 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 6,00 

2-3 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 6,00 

4-5 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 5,87 

4-5 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Garpur frá Hólkoti 5,87 

6 Björn Ólafsson / Drangey frá Þúfu í Kjós 5,70 

7 Hlynur Óli Haraldsson / Amor frá Sólheimum 5,60 
8-10 Herdís Kristín Sigurðardóttir / Sveinn Andri frá Reykjavík 5,50 
8-10 Valka Jónsdóttir / Hylling frá Hafnarfirði 5,50 
8-10 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Brynjar frá Flögu 5,50 
11 Valgerður J Þorbjörnsdóttir / Megas frá Oddhóli 4,83 
12 Sigurður Freyr Árnason / Kvistur frá Þorlákshöfn 4,50

Tölt T2 1.flokkur

Sæti Keppandi 
1 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,63 
2 Anna Björk Ólafsdóttir / Vísir frá Syðra-Langholti 6,47 
3 Finnur Bessi Svavarsson / Gosi frá Staðartungu 5,93 
4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hákon frá Brekku, Fljótsdal 5,73

Tölt T2 Ungmennaflokki 



Sæti Keppandi 

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Naskur frá Búlandi 7,50 

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Björk frá Enni 7,40 

3 Agnes Hekla Árnadóttir / Rós frá Geirmundarstöðum 7,13 

4 Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum 6,13 

5 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 5,60 

6 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 5,10