miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr tölti

6. mars 2016 kl. 15:35

KB mótaröðin

Meðfylgjandi eru úrslit í tölti T3 og T7 KB mótaraðarinnar sem fram fór þann 5.3. s.l. Alls voru 77 skráningar og gekk mótið afar vel og skemmtilega fyrir sig. Sáumst margar flottar sýningar. Lauk því á skeiði í gegn um höllina þar sem Guðmundur M Skúlason á Fannari bar síður úr bítum með tímann 5,55 sek.

Tölt T7 
A úrslit Barnaflokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 5,67 
2 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sindri frá Keldudal 5,58 
3 Andrea Ína Jökulsdóttir / Andvari frá Borgarnesi 5,17 
4 Elín Björk Sigurþórsdóttir / Ábót frá Ytri-Löngumýri 5,00 
5 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Hylling frá Minni-Borg 4,75 
6 Fjóla Rún Sölvadóttir / Dagur frá Ólafsvík 4,58 
7 Kristófer Daði Davíðsson / Tvistur frá Þingnesi 3,67 
Tölt T7 
A úrslit Unglingaflokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 7,08 
2 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 6,08 
3 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,75 
4 Húni Hilmarsson / Bubbi frá Þingholti 5,67 
5 Fanney O. Gunnarsdóttir / Skuggi frá Brimilsvöllum 5,58 
Tölt T3 
A úrslit Ungmennaflokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,72 
2 Máni Hilmarsson / Hringur frá Reykjavík 6,67 
3 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Elísa frá Bakkakoti 5,56 
4 Louise Maria Adrianzon / Vordís frá Hrísdal 5,28 
5 Ólafur Axel Björnsson / Þula frá Borgarnesi 4,00 
Tölt T7 
B úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1-2 Hrafn Einarsson / Lækur frá Bjarkarhöfða 6,00 
1-2 Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum 6,00 
3 Reynir Már Sigmundsson / Embla frá Akranesi 5,92 
4 Halldóra Jónasdóttir / Stöðlun frá Nýjabæ 5,83 
5 Guðrún Sigurðardóttir / Urður frá Leirulæk 5,58 
Tölt T7 
A úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir / Atlas frá Tjörn 6,67 
2 Inga Vildís Bjarnadóttir / Gola frá Þingnesi 6,42 
3 Hrafn Einarsson / Lækur frá Bjarkarhöfða 6,25 
4 Helgi Baldursson / Neisti frá Grindavík 5,83 H 
5 Belinda Ottósdóttir / Skutla frá Akranesi 5,83 
6 Rósa Emilsdóttir / Toppur frá Svínafelli 2 5,75 
7 Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum 5,67 
Tölt T3 
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Ámundi Sigurðsson / Hrafn frá Smáratúni 6,61 D 
2 Gunnar Tryggvason / Ómur frá Brimilsvöllum 6,61 
3 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 6,17 
4 Einar Gunnarsson / Illingur frá Akranesi 5,56 
5 Sif Ólafsdóttir / Eldur frá Einhamri 2 5,50 
Tölt T3 
A úrslit Opinn flokkur -

Mót: IS2016SKU023 - KB mótaröð - tölt/skeið 5.3.2016 
Félag: Faxi og Skuggi 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,39 
2 Iðunn Svansdóttir / Fjöður frá Ólafsvík 7,22 
3 Bjarki Þór Gunnarsson / Bráinn frá Oddsstöðum I 6,44 
4 Benedikt Þór Kristjánsson / Kolur frá Kirkjuskógi 6,33 
5 Guðmundur Margeir Skúlason / Gangskör frá Hallkelsstaðahlíð 6,11