þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr Meistaradeild KS í hestaíþróttum

27. febrúar 2019 kl. 23:50

Fanney Dögg Indriðadóttir

Fanney Dögg Indriðadóttir sigraði slaktaumatölt, hér eru allar niðurstöður kvöldsins ásamt viðtali við sigurvegaran.

Keppni í slaktaumatölti í meistaradeild KS í hestaíþróttum fór fram í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki í kvöld.

Úrslitin voru æsispennandi og þurfti sætröðun dómara til að skera úr um sigurvegara. Fanney Dögg sigraði liðsfélga sinn Ísólf Líndal eftir sætaröðun. Fanney var vel að sigrinum kominn á Trygglind frá Grafarkoti en samband þeirra er ákaflega skemmtilegt og reið Fanney hryssunni til að mynda við íslenskar stangir og engan reiðmúl. Hér er viðtal við sigurvegara kvöldsins ásamt öllum niðurstöðum

Tölt T2                                                                                                      

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                     

Sæti         Knapi                                  Hross                                 Einkunn

1              Ísólfur Líndal Þórisson          Krummi frá Höfðabakka      7,23

2              Fanney Dögg Indriðadóttir     Trygglind frá Grafarkoti       7,03

3              Arnar Bjarki Sigurðarson        Ötull frá Narfastöðum          6,97

4-5            Bjarni Jónasson                    Úlfhildur frá Strönd             6,87

4-5            Anna Björk Ólafsdóttir          Eldey frá Hafnarfirði            6,87

6              Þórarinn Eymundsson           Taktur frá Varmalæk            6,80

7              Elvar Einarsson                    Gjöf frá Sjávarborg             6,73

8              Mette Mannseth                    Hryðja frá Þúfum                 6,70

9              Líney María Hjálmarsdóttir     Sjarmör frá Varmalæk         6,67

10-12        Gísli Gíslason                       Blundur frá Þúfum               6,47

10-12        Finnbogi Bjarnason               Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli    6,47

10-12        Snorri Dal                             Engill frá Ytri-Bægisá I        6,47

13             Fanndís Viðarsdóttir              Krummi frá Egilsá               6,43

14             Höskuldur Jónsson               Svörður frá Sámsstöðum     6,37

15             Elvar Logi Friðriksson           Griffla frá Grafarkoti            6,30

16             Barbara Wenzl                      Loki frá Litlu-Brekku            5,97

17             Árný Oddbjörg Oddsdóttir    Kamban frá Húsavík            5,87

18             Finnur Jóhannesson              Freyþór frá Mosfellsbæ       5,63

19             Viðar Bragason                     Lóa frá Gunnarsstöðum       5,53

20             Sigrún Rós Helgadóttir          Halla frá Kverná                  5,47

21             Guðmundur Karl Tryggvason Skriða frá Hlemmiskeiði 3    5,43

22             Heiðrún Ósk Eymundsdóttir   Védís frá Saurbæ               5,37

23             Freyja Amble Gísladóttir        Fannar frá Hafsteinsstöðum 5,00

24             Guðmar Freyr Magnússon     Sátt frá Kúskerpi                 4,30

B úrslit                                                                                                      

Sæti         Knapi                                  Hross                                 Einkunn

6              Mette Mannseth                    Hryðja frá Þúfum                 7,21

7-8            Snorri Dal                             Engill frá Ytri-Bægisá I        6,96

7-8            Þórarinn Eymundsson           Taktur frá Varmalæk            6,96

9              Finnbogi Bjarnason               Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli    6,88

10             Líney María Hjálmarsdóttir     Sjarmör frá Varmalæk         6,83

11             Elvar Einarsson                    Gjöf frá Sjávarborg             6,71

12             Gísli Gíslason                       Blundur frá Þúfum               5,62

A úrslit                                                                                                      

Sæti         Knapi                                  Hross                                 Einkunn

1-2            Ísólfur Líndal Þórisson          Krummi frá Höfðabakka      7,46

1-2            Fanney Dögg Indriðadóttir     Trygglind frá Grafarkoti       7,46

3              Arnar Bjarki Sigurðarson        Ötull frá Narfastöðum          7,00

4              Bjarni Jónasson                    Úlfhildur frá Strönd             6,88

5              Anna Björk Ólafsdóttir          Eldey frá Hafnarfirði            6,79