fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr forkeppni

3. júlí 2013 kl. 18:19

Svandís Lilja Stefánsdóttir er efst í ungmennaflokknum eftir forkeppni

Ungmennaflokkur, b-flokkur og tölt 17 ára og yngri.

Fjórðungsmótið byrjaði í dag en hér fyrir neðan eru niðurstöður úr ungmennaflokki, b-flokki og tölti 17 ára og yngri.

Tölt - 17 ára og yngri:

  Sæti    Keppandi
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,77
2 Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II 6,57
3 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,17
4 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 6,10
5 Atli Steinar Ingason / Diðrik frá Grenstanga 6,03
6 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 6,00
7 Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum 5,93
8 Borghildur Gunnarsdóttir / Gára frá Snjallsteinshöfða 1 5,83
41527 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I 5,77
41527 Eva Dögg Pálsdóttir / Hroki frá Grafarkoti 5,77
41590 Þorgeir Ólafsson / Frigg frá Leirulæk 5,73
41590 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 5,73
13 Sigurður Bjarni Aadnegard / Prinsessa frá Blönduósi 5,70
14 Gyða Helgadóttir / Bessý frá Heiði 5,50
15 Aron Freyr Sigurðsson / Svaðilfari frá Báreksstöðum 5,47
16 Gyða Helgadóttir / Skrámur frá Dýrfinnustöðum 5,30
17 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu 5,23
18 Elísa Katrín Guðmundsdóttir / Ósey frá Dalsmynni 4,70
19 Laufey Fríða Þórarinsdóttir / Skutla frá Hvítadal 4,60
20 Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð 4,43
21 Einar Hólm Friðjónsson / Vinur frá Hallsstöðum 4,40
22 Kolbrún Lind Malmquist / Amor frá Akureyri 3,57
23 Róbert Vikar Víkingsson / Mosi frá Kílhrauni 0,00

B flokkur:

  Sæti    Keppandi

1    Stimpill frá Vatni / Jakob Svavar Sigurðsson 8,67  
2    Freyðir frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,66  
3    Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,63  
4    Kristófer frá Hjaltastaðahvammi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,52  
5    Roði frá Garði / Bjarni Jónasson 8,48  
6    Sleipnir frá Kverná / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,43  
7    Þytur frá Skáney / Randi Holaker 8,42  
8    Lyfting frá Fyrirbarði / Sæmundur Sæmundsson 8,39  
9    Grettir frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,38  
10    Sólon frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,38  
11    Vaðall frá Akranesi / Ísólfur Líndal Þórisson 8,38  
12    Svalvör frá Glæsibæ / Kjartan Guðbrandsson 8,37  
13-15    Stássa frá Naustum / Birna Tryggvadóttir 8,37  
13-15    Kristall frá Varmalæk / Líney María Hjálmarsdóttir 8,37  
13-15    Brá frá Brekkum / Jón Gíslason 8,37  
16    Brúney frá Grafarkoti / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,36  
17    Oddviti frá Bessastöðum / Jóhann Magnússon 8,36  
18    Eskill frá Leirulæk / Gunnar Halldórsson 8,35  
19-20    Völsungur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir 8,35  
19-20    Spölur frá Njarðvík / Bjarni Jónasson 8,35  
21-22    Vala frá Hvammi / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,34  
21-22    Töffari frá Hlíð / Magnús Bragi Magnússon 8,34  
23    Gítar frá Stekkjardal / Jakob Víðir Kristjánsson 8,33  
24    Völuspá frá Skúfslæk / Torunn Hjelvik 8,33  
25    Abel frá Eskiholti II / Jakob Svavar Sigurðsson 8,31  
26    Firra frá Þingnesi / Jón Gíslason 8,30  
27    Hlekkur frá Lækjamóti / Elvar Einarsson 8,26  
28    Stólpi frá Borgarnesi / Daníel Ingi Smárason 8,25  
29    Mardöll frá Miklagarði / Ámundi Sigurðsson 8,24  
30    Ósk frá Skrúð / Björn Einarsson 8,24  
31    Börkur frá Brekkukoti / Jakob Víðir Kristjánsson 8,21  
32    Bláskjár frá Hafsteinsstöðum / Skapti Ragnar Skaptason 8,19  
33    Faldur frá Hellulandi / Ólafur Guðmundsson 8,16  
34    Hrafnkatla frá Snartartungu / Halldór Sigurkarlsson 8,12  
35    Straumur frá Skipanesi / Ólafur Guðmundsson 8,09  
36    Hreimur frá Kvistum / Steinn Haukur Hauksson 8,09  
37    Stormur frá Bergi / Jón Bjarni Þorvarðarson 8,07  
38    Bruni frá Akranesi / Sigríður Helga Sigurðardóttir 8,00  
39    Háleggur frá Stóradal / Jakob Víðir Kristjánsson 7,96  
40    Kolfreyja frá Snartartungu / Iðunn Svansdóttir 7,90  
41    Greifinn frá Runnum / Svavar Jóhannsson 7,70  
42    Sagnarandi frá Dýrfinnustöðum / Guðmundur Bjarni Jónsson 7,56  

Ungmennaflokkur:

  Sæti    Keppandi
1    Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 8,35
  2    Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 8,30  
3    Jón Helgi Sigurgeirsson / Smári frá Svignaskarði 8,23  
4    Klara Sveinbjörnsdóttir / Styrjöld frá Þjórsárbakka 8,22  
5    Harpa Rún Ásmundsdóttir / Spói frá Skíðbakka I 8,19  
6    Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 8,17  
7    Maiju Maaria Varis / Kliður frá Hrauni 8,16
8    Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 8,15  
9    Ágústa Rut Haraldsdóttir / Blævar frá Svalbarða 8,15  
10    Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Segull frá Sveinatungu 8,14  
11    Jóhannes Geir Gunnarsson / Nepja frá Efri-Fitjum 8,14  
12    Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 8,14  
13    Laufey Rún Sveinsdóttir / Ótti frá Ólafsfirði 8,11  
14    Harpa Birgisdóttir / Katla frá Kornsá 8,10  
15    Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 8,10  
16    Friðrik Andri Atlason / Hvella frá Syðri-Hofdölum 8,09  
17    Heiðar Árni Baldursson / Brana frá Gunnlaugsstöðum 8,08  
18    Anne-Cathrine Jensen / Soldán frá Skáney 8,06  
19    Elinborg Bessadóttir / Laufi frá Bakka 8,03  
20    Cecilia Olsson / Frosti frá Höfðabakka 7,99  
21    Elín Magnea Björnsdóttir / Stefnir frá Hofsstaðaseli 7,97  
22    Anna M Geirsdóttir / Ábót frá Lágmúla 7,92  
23    Axel Ásbergsson / Lomber frá Borgarnesi 7,90  
24    Nökkvi Páll Jónsson / Myrká frá Hítarnesi 7,84  
25    Stefán Ingi Gestsson / Flokkur frá Borgarhóli 7,82  
26    Fríða Marý Halldórsdóttir / Stella frá Efri-Þverá 7,78  
27    Sara María Ásgeirsdóttir / Darri frá Kúskerpi 7,63  
28    Eydís Anna Kristófersdóttir / Arfur frá Höfðabakka 7,47  
29    Hermann Jóhann Bjarnason / Glimra frá Engihlíð 7,24