miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr forkeppni hjá Spretti

19. maí 2013 kl. 16:55

Niðurstöður úr forkeppni hjá Spretti

 
 
Hér má sjá alla þá sem mæta eiga til A-úrslita á morgun sem og niðurstöður úr allri forkeppni á opnu íþróttamóti Spretts á laugardag.


 

 
Fjórgangur V2
 
1. flokkur -
 

 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1-2
 
   Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Brynjar frá Laugarbökkum
 
6,20
 
1-2
 
   Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Holtsmúla 1
 
6,20
 
3-4
 
   Ævar Örn Guðjónsson / Þyrla frá Strandarhjáleigu
 
6,13
 
3-4
 
   Þorvarður Friðbjörnsson / Hárekur frá Hafsteinsstöðum
 
6,13
 
5-6
 
   Ingimar Jónsson / Birkir frá Fjalli
 
6,10
 
5-6
 
   Ragnheiður Samúelsdóttir / Lottning frá Útnyrðingsstöðum
 
6,10
 
 
Fjórgangur V2
 
 2. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Karen Sigfúsdóttir / Ösp frá Húnsstöðum
 
6,23
 
2
 
   Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi
 
6,17
 
3
 
   Anna Kristín Kristinsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal
 
5,97
 
4
 
   Jóna Guðný Magnúsdóttir / Háleggur frá Eystri-Hól
 
5,93
 
5-6
 
   Jóhann Ólafsson / Stjörnufákur frá Blönduósi
 
5,87
 
5-6
 
   Oddný Erlendsdóttir / Hrafn frá Kvistum
 
5,87
 
7
 
   Guðrún Pétursdóttir / Ræll frá Hamraendum
 
6,33

úr B-úrslitum
 

 

 

 

 

 

 
Fjórgangur V2
 
Ungmennaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Helena Ríkey Leifsdóttir / Hringur frá Hólkoti
 
6,17
 
2
 
   Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli
 
6,03
 
3
 
   Eva María Þorvarðardóttir / Þytur frá Stekkjardal
 
5,97
 
4
 
   Arnar Heimir Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi
 
5,90
 
5
 
   Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
 
5,87
 
 
Fjórgangur V2
 
 Unglingaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Birna  Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki
 
6,43
 
2
 
   Kristín Hermannsdóttir / Hrói frá Skeiðháholti
 
5,80
 
3-4
 
   Sólvör Isolde Sigríðard. Nordl / Hugbúi frá Kópavogi
 
4,73
 
3-4
 
   Kamilla Rut Björgvinsdóttir / Klerkur frá Kríunesi v/Vatnsenda
 
4,73
 
5
 
   Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Skuggi frá Fornusöndum
 
4,50
 
 
Fjórgangur V2
 
Barnaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi
 
5,23
 
2
 
   Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum
 
5,20
 
3
 
   Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti
 
5,07
 
4
 
   Herdís Lilja Björnsdóttir / Arfur frá Tungu
 
4,47
 
5
 
   Bryndís Kristjánsdóttir / Rán frá Stóru-Gröf ytri
 
3,83
 
 
Fimmgangur F2
 
1. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Ríkharður Flemming Jensen / Sölvi frá Tjarnarlandi
 
6,53
 
2
 
   Hans Þór Hilmarsson / Tígulás frá Marteinstungu
 
6,50
 
3-4
 
   Ævar Örn Guðjónsson / Björk frá Eystri-Hól
 
6,47
 
3-4
 
   Sigurjón Gylfason / Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi
 
6,47
 
5
 
   Halldór Svansson / Gormur frá Efri-Þverá
 
6,40
 
 
Fimmgangur F2
 
 2. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Guðjón Tómasson / Glaðvör frá Hamrahóli
 
5,77
 
2
 
   Ulla Schertel / Óðinn frá Hvítárholti
 
5,53
 
3
 
   Jóhann Ólafsson / Berglind frá Húsavík
 
5,20
 
4
 
   Jóna Guðný Magnúsdóttir / Djákni frá Laugavöllum
 
4,83
 
5
 
   Sigurður Helgi Ólafsson / Blær frá Köldukinn
 
4,00
 
 
Fimmgangur F2
 
 Ungmennaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Arnar Bjarki Sigurðarson / Vonandi frá Bakkakoti
 
6,43
 
2
 
   Steinunn Arinbjarnardótti / Dama frá Leirulæk
 
4,80
 
3
 
   Erla Katrín Jónsdóttir / Fróði frá Akureyri
 
4,43
 
4
 
   Stefán Hólm Guðnason / Auður frá Flekkudal
 
4,07
 
 
Tölt T3
 
 1. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1-2
 
   Ragnheiður Samúelsdóttir / Loftur frá Vindási
 
7,07
 
1-2
 
   Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól
 
7,07
 
3
 
   Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Sámsstöðum
 
6,97
 
4
 
   Ævar Örn Guðjónsson / Liba frá Vatnsleysu
 
6,93
 
5
 
   Ríkharður Flemming Jensen / Leggur frá Flögu
 
6,77
 
6
 
   Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerður frá Laugarbökkum
 
6,63
 
 
Tölt T3
 
2. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Petra Björk Mogensen / Kelda frá Laugavöllum
 
6,70
 
2
 
   Bragi Viðar Gunnarsson / Bragur frá Túnsbergi
 
6,47
 
3
 
   Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum
 
6,33
 
4
 
   Anna Kristín Kristinsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal
 
6,30
 
5
 
   Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi
 
6,27
 
 
Tölt T3
 
 Ungmennaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Arnar Heimir Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi
 
6,63
 
2
 
   Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli
 
6,30
 
3
 
   Erla Katrín Jónsdóttir / Fleygur frá Vorsabæ 1
 
6,00
 
4
 
   Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Elíta frá Ytra-Hóli
 
5,57
 
 
Tölt T3
 
Unglingaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Birna  Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki
 
6,37
 
2
 
   Kristín Hermannsdóttir / Hrói frá Skeiðháholti
 
5,80
 
3
 
   Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum
 
5,43
 
4
 
   Hugrún Birna Bjarnadóttir / Fönix frá Hnausum
 
4,90
 
5
 
   Sólvör Isolde Sigríðard. Nordl / Hugbúi frá Kópavogi
 
4,77
 
 
Tölt T7
 
 2. flokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Níels Ólason / Litla-Svört frá Reykjavík
 
5,93
 
2-3
 
   Erna Guðrún Björnsdóttir / Kostur frá Kollaleiru
 
5,80
 
2-3
 
   Sigurður Jóhann Tyrfingsson / Völusteinn frá Skúfslæk
 
5,80
 
4
 
   Karen Sigfúsdóttir / Dímon frá Hofsstöðum
 
5,77
 
5
 
   Nadia Katrín Banine / Harpa frá Ólafsbergi
 
5,43
 
 
Tölt T7
 
 Barnaflokkur -
 
  Sæti
 
   Keppandi
 
   Heildareinkunn
 
1
 
   Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni
 
6,10
 
2
 
   Herdís Lilja Björnsdóttir / Arfur frá Tungu
 
5,87
 
3
 
   Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi
 
5,47
 
4
 
   Bryndís Kristjánsdóttir / Rán frá Stóru-Gröf ytri
 
4,87
 
      
Niðurstöður úr forkeppni
 

 
Fjórgangur V2
 

 
1. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Jón Ó Guðmundsson
 
Arða frá Kanastöðum
 
Sprettur
 
5,73
 
2
 
1
 
V
 
Ragnheiður Samúelsdóttir
 
Kráka frá Bjarkarey
 
Sprettur
 
5,87
 
3
 
1
 
V
 
Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
 
Brynjar frá Laugarbökkum
 
Fákur
 
6,20
 
4
 
2
 
H
 
Matthías Kjartansson
 
Erill frá Útnyrðingsstöðum
 
Adam
 
5,47
 
5
 
2
 
H
 
Ævar Örn Guðjónsson
 
Þyrla frá Strandarhjáleigu
 
Sprettur
 
6,13
 
6
 
2
 
H
 
Ingimar Jónsson
 
Birkir frá Fjalli
 
Sprettur
 
6,10
 
7
 
3
 
V
 
Jón Herkovic
 
Prestur frá Litlu-Sandvík
 
Fákur
 
4,93
 
8
 
3
 
V
 
Kristinn Hugason
 
Erpur frá Ytra-Dalsgerði
 
Sprettur
 
5,73
 
9
 
3
 
V
 
Þorvarður Friðbjörnsson
 
Hárekur frá Hafsteinsstöðum
 
Hörður
 
6,13
 
10
 
4
 
V
 
Ragnheiður Samúelsdóttir
 
Lottning frá Útnyrðingsstöðum
 
Sprettur
 
6,10
 
11
 
4
 
V
 
Jón Ó Guðmundsson
 
Draumur frá Holtsmúla 1
 
Sprettur
 
6,20
 
12
 
5
 
V
 
Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
 
Óskasteinn  frá Laugarbökkum
 
Fákur
 
6,00
 
13
 
5
 
V
 
Matthías Kjartansson
 
Sunnanvindur frá Svignaskarði
 
Adam
 
5,60
 
Fjórgangur V2
 
 
2. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Jóhann Ólafsson
 
Stjörnufákur frá Blönduósi
 
Sprettur
 
5,87
 
2
 
1
 
V
 
Guðjón Tómasson
 
Snævör frá Hamrahóli
 
Sprettur
 
4,47
 
3
 
1
 
V
 
Guðrún Pétursdóttir
 
Ræll frá Hamraendum
 
Fákur
 
5,53
 
4
 
2
 
V
 
Stella Björg Kristinsdóttir
 
Rönd frá Enni
 
Sprettur
 
4,17
 
5
 
2
 
V
 
Karen Sigfúsdóttir
 
Ösp frá Húnsstöðum
 
Sprettur
 
6,23
 
6
 
2
 
V
 
Sverrir Einarsson
 
Kjarkur frá Votmúla 2
 
Sprettur
 
5,07
 
9
 
3
 
V
 
Heiðdís Guttormsdóttir
 
Óþokki frá Þórshöfn
 
Sprettur
 
4,57
 
10
 
3
 
V
 
Oddný Erlendsdóttir
 
Hrafn frá Kvistum
 
Sprettur
 
5,87
 
11
 
3
 
V
 
Sigurður Helgi Ólafsson
 
Þóra frá Enni
 
Sprettur
 
5,2
 
12
 
4
 
V
 
Anna Kristín Kristinsdóttir
 
Breiðfjörð frá Búðardal
 
Sprettur
 
5,97
 
13
 
4
 
V
 
Ari Harðarson
 
Jökull frá Ketilsstöðum
 
Sprettur
 
4,03
 
14
 
4
 
V
 
Arnhildur Halldórsdóttir
 
Glíma frá Flugumýri
 
Sprettur
 
5,63
 
8
 
5
 
H
 
Brynja Viðarsdóttir
 
Kolbakur frá Hólshúsum
 
Sprettur
 
4,97
 
15
 
6
 
V
 
Jóna Guðný Magnúsdóttir
 
Háleggur frá Eystri-Hól
 
Sprettur
 
5,93
 
16
 
6
 
V
 
Gunnhildur Sveinbjarnardó
 
Ás frá Tjarnarlandi
 
Fákur
 
6,17
 
18
 
7
 
V
 
Jónína Björk Vilhjálmsdóttir
 
Barón frá Kópavogi
 
Gustur
 
4,9
 
19
 
7
 
V
 
Sverrir Einarsson
 
Kraftur frá Votmúla 2
 
Sprettur
 
4,93
 
20
 
8
 
V
 
Elín Deborah Wyszomirski
 
Dúx frá Útnyrðingsstöðum
 
Sprettur
 
5,2
 
21
 
8
 
V
 
Karen Sigfúsdóttir
 
Kolskeggur frá Þúfu í Kjós
 
Sprettur
 
5,13
 
22
 
9
 
H
 
Jóhann Ólafsson
 
Neisti frá Heiðarbót
 
Sprettur
 
5,73
 
23
 
9
 
H
 
Stella Björg Kristinsdóttir
 
Bjartur frá Köldukinn
 
Sprettur
 
5,47
 
Fjórgangur V2
 

 
Ungmennaflokkur
 
 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Hafrún Ósk Agnarsdóttir
 
Nn frá Hoftúni
 
Hörður
 
4,97
 
2
 
1
 
V
 
Bjarki Freyr Arngrímsson
 
Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
 
Fákur
 
5,87
 
4
 
2
 
V
 
Helena Ríkey Leifsdóttir
 
Hringur frá Hólkoti
 
Sprettur
 
6,17
 
5
 
3
 
H
 
Lilja Dís Kristjánsdóttir
 
Strákur frá Lágafelli
 
Hörður
 
5,57
 
7
 
3
 
H
 
Eva María Þorvarðardóttir
 
Þytur frá Stekkjardal
 
Adam
 
5,97
 
8
 
4
 
V
 
Arnar Heimir Lárusson
 
Kiljan frá Tjarnarlandi
 
Sprettur
 
5,90
 
9
 
4
 
V
 
Lárus Sindri Lárusson
 
Þokkadís frá Efra-Seli
 
Sprettur
 
6,03
 
Fjórgangur V2
 

 
Unglingaflokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Sólvör Isolde Sigríðard. Nordl
 
Hugbúi frá Kópavogi
 
Sprettur
 
4,73
 
2
 
1
 
V
 
Kamilla Rut Björgvinsdóttir
 
Klerkur frá Kríunesi v/Vatnsenda
 
Fákur
 
4,73
 
3
 
2
 
V
 
Kristín Hermannsdóttir
 
Hrói frá Skeiðháholti
 
Sprettur
 
5,8
 
4
 
3
 
H
 
Guðný  Erla Snorradóttir
 
Tvistur frá Lyngási 4
 
Sprettur
 
4,13
 
5
 
3
 
H
 
Nina Katrín Anderson
 
Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum
 
Sprettur
 
4,23
 
7
 
4
 
V
 
Særós Ásta Birgisdóttir
 
Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
 
Sprettur
 
4,17
 
8
 
5
 
V
 
Jónína Ósk Sigsteinsdóttir
 
Skuggi frá Fornusöndum
 
Sprettur
 
4,5
 
9
 
5
 
V
 
Birna  Ósk Ólafsdóttir
 
Kolbeinn frá Sauðárkróki
 
Sprettur
 
6,43
 
Fjórgangur V2
 
 
Barnaflokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Bryndís Kristjánsdóttir
 
Rán frá Stóru-Gröf ytri
 
Sprettur
 
3,83
 
2
 
1
 
V
 
Elsa Karen Þorvaldsd. Sæmundse
 
Rauðhetta frá Bergstöðum
 
Sprettur
 
3,3
 
3
 
1
 
V
 
Sunna Dís Heitmann
 
Hrappur frá Bakkakoti
 
Sprettur
 
5,07
 
4
 
2
 
V
 
Hafþór Hreiðar Birgisson
 
Ljóska frá Syðsta-Ósi
 
Sprettur
 
5,23
 
5
 
2
 
V
 
Herdís Lilja Björnsdóttir
 
Arfur frá Tungu
 
Sprettur
 
4,47
 
6
 
2
 
V
 
Kristófer Darri Sigurðsson
 
Krummi frá Hólum
 
Sprettur
 
5,2
 
Tölt T3
 
 
1. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Jón Ó Guðmundsson
 
Ísadór frá Efra-Langholti
 
Sprettur
 
6,43
 
2
 
1
 
V
 
Ragnheiður Samúelsdóttir
 
Loftur frá Vindási
 
Sprettur
 
7,07
 
4
 
2
 
V
 
Ævar Örn Guðjónsson
 
Veigur frá Eystri-Hól
 
Sprettur
 
7,07
 
5
 
2
 
V
 
Þorvarður Friðbjörnsson
 
Taktur frá Mosfellsbæ
 
Hörður
 
6,37
 
6
 
3
 
H
 
Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
 
Gerður frá Laugarbökkum
 
Fákur
 
6,63
 
7
 
3
 
H
 
Ingimar Jónsson
 
Birkir frá Fjalli
 
Sprettur
 
6,57
 
8
 
4
 
H
 
Már Jóhannsson
 
Birta frá Böðvarshólum
 
Sprettur
 
6,43
 
9
 
4
 
H
 
Hulda Finnsdóttir
 
Þytur frá Efsta-Dal II
 
Sprettur
 
6,00
 
10
 
5
 
V
 
Þórarinn Ragnarsson
 
Þytur frá Sámsstöðum
 
Smári
 
6,97
 
11
 
5
 
V
 
Jón Ó Guðmundsson
 
Draumur frá Hofsstöðum
 
Sprettur
 
6,43
 
12
 
5
 
V
 
Þorvarður Friðbjörnsson
 
Villimey frá Fornusöndum
 
Hörður
 
6,53
 
13
 
6
 
V
 
Ævar Örn Guðjónsson
 
Liba frá Vatnsleysu
 
Sprettur
 
6,93
 
14
 
6
 
V
 
Ríkharður Flemming Jensen
 
Leggur frá Flögu
 
Sprettur
 
6,77
 
15
 
7
 
H
 
Ragnheiður Samúelsdóttir
 
Kráka frá Bjarkarey
 
Sprettur
 
0,00
 
16
 
7
 
H
 
Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
 
Brynjar frá Laugarbökkum
 
Fákur
 
6,40
 
17
 
7
 
H
 
Erling Ó. Sigurðsson
 
Gletta frá Laugarnesi
 
Sprettur
 
6,27
 
Tölt T3
 
 
2. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
2
 
1
 
V
 
Silvía Rut Gísladóttir
 
Atorka frá Efri-Skálateigi 2
 
Fákur
 
4,53
 
3
 
1
 
V
 
Jóhanna Þorbjargardóttir
 
Fóstri frá Bessastöðum
 
Fákur
 
6,07
 
4
 
2
 
H
 
Geirþrúður Geirsdóttir
 
Myrkur frá Blesastöðum 1A
 
Sprettur
 
6,13
 
5
 
2
 
H
 
Petra Björk Mogensen
 
Kelda frá Laugavöllum
 
Sprettur
 
6,70
 
6
 
2
 
H
 
Sverrir Einarsson
 
Kjarkur frá Votmúla 2
 
Sprettur
 
4,93
 
7
 
3
 
H
 
Arnhildur Halldórsdóttir
 
Glíma frá Flugumýri
 
Sprettur
 
5,90
 
8
 
3
 
H
 
Theódóra Þorvaldsdóttir
 
Sómi frá Böðvarshólum
 
Sprettur
 
6,20
 
9
 
3
 
H
 
Gunnhildur Sveinbjarnardó
 
Ás frá Tjarnarlandi
 
Fákur
 
6,27
 
10
 
4
 
V
 
Stella Björg Kristinsdóttir
 
Bjartur frá Köldukinn
 
Sprettur
 
5,77
 
11
 
4
 
V
 
Bragi Viðar Gunnarsson
 
Bragur frá Túnsbergi
 
Smári
 
6,47
 
12
 
4
 
V
 
Hilmar Binder
 
Örlygur frá Hafnarfirði
 
Fákur
 
6,00
 
13
 
5
 
V
 
Brynja Viðarsdóttir
 
Kolbakur frá Hólshúsum
 
Sprettur
 
6,33
 
14
 
5
 
V
 
Jóna Guðný Magnúsdóttir
 
Háleggur frá Eystri-Hól
 
Sprettur
 
6,07
 
15
 
6
 
H
 
Anna Kristín Kristinsdóttir
 
Breiðfjörð frá Búðardal
 
Sprettur
 
6,30
 
16
 
6
 
H
 
Sverrir Einarsson
 
Kraftur frá Votmúla 2
 
Sprettur
 
5,50
 
18
 
7
 
V
 
Sigurður Jóhann Tyrfingsson
 
Viðja frá Fellskoti
 
Sprettur
 
5,20
 
19
 
7
 
V
 
Jóhanna Þorbjargardóttir
 
Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp
 
Fákur
 
5,93
 
Tölt T3
 

 
Ungmennaflokkur
 
 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
2
 
1
 
H
 
Lárus Sindri Lárusson
 
Þokkadís frá Efra-Seli
 
Sprettur
 
6,30
 
3
 
1
 
H
 
Hafrún Ósk Agnarsdóttir
 
Elíta frá Ytra-Hóli
 
Hörður
 
5,57
 
4
 
2
 
H
 
Arnar Heimir Lárusson
 
Kiljan frá Tjarnarlandi
 
Sprettur
 
6,63
 
5
 
2
 
H
 
Erla Katrín Jónsdóttir
 
Fleygur frá Vorsabæ 1
 
Fákur
 
6,00
 
Tölt T3
 

 
Unglingaflokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
H
 
Sunna Dís Heitmann
 
Hrappur frá Bakkakoti
 
Sprettur
 
4,73
 
3
 
2
 
V
 
Kristín Hermannsdóttir
 
Orkusteinn frá Kálfholti
 
Sprettur
 
5,63
 
4
 
2
 
V
 
Aldís Gestsdóttir
 
Snót frá Sauðanesi
 
Fákur
 
4,33
 
6
 
3
 
H
 
Kristófer Darri Sigurðsson
 
Krummi frá Hólum
 
Sprettur
 
5,43
 
7
 
3
 
H
 
Birna  Ósk Ólafsdóttir
 
Kolbeinn frá Sauðárkróki
 
Adam
 
6,37
 
8
 
4
 
V
 
Kristín Hermannsdóttir
 
Hrói frá Skeiðháholti
 
Sprettur
 
5,80
 
9
 
4
 
V
 
Sólvör Isolde Sigríðard. Nordl
 
Hugbúi frá Kópavogi
 
Sprettur
 
4,77
 
10
 
4
 
V
 
Hugrún Birna Bjarnadóttir
 
Fönix frá Hnausum
 
Fákur
 
4,90
 
Tölt T7
 
 
2. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Sigurður Helgi Ólafsson
 
Þóra frá Enni
 
Sprettur
 
5,33
 
2
 
1
 
V
 
Hrafnhildur Pálsdóttir
 
Ylfa frá Hala
 
Sprettur
 
4,93
 
3
 
1
 
V
 
Sigrún Linda Guðmundsdóttir
 
Snerill frá Dalsbúi
 
Sprettur
 
4,70
 
5
 
2
 
H
 
Karen Sigfúsdóttir
 
Dímon frá Hofsstöðum
 
Sprettur
 
5,77
 
7
 
3
 
H
 
Erna Guðrún Björnsdóttir
 
Kostur frá Kollaleiru
 
Andvari
 
5,80
 
8
 
3
 
H
 
Jónína Björk Vilhjálmsdóttir
 
Barón frá Kópavogi
 
Gustur
 
5,10
 
9
 
3
 
H
 
Ásgerður Gissurardóttir
 
Grásteinn frá Efri-Kvíhólma
 
Sprettur
 
4,87
 
10
 
4
 
V
 
Nadia Katrín Banine
 
Harpa frá Ólafsbergi
 
Sprettur
 
5,43
 
11
 
4
 
V
 
Níels Ólason
 
Litla-Svört frá Reykjavík
 
Sprettur
 
5,93
 
12
 
4
 
V
 
Sigurður Jóhann Tyrfingsson
 
Völusteinn frá Skúfslæk
 
Sprettur
 
5,80
 
Tölt T7
 

 
Barnaflokkur
 
 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Bryndís Kristjánsdóttir
 
Rán frá Stóru-Gröf ytri
 
Sprettur
 
4,87
 
2
 
1
 
V
 
Hafþór Hreiðar Birgisson
 
Ljóska frá Syðsta-Ósi
 
Sprettur
 
5,47
 
3
 
2
 
H
 
Kristófer Darri Sigurðsson
 
Rönd frá Enni
 
Sprettur
 
6,1
 
4
 
2
 
H
 
Kristína Rannveig Jóhannsdótti
 
Þór frá Efsta-Dal I
 
Andvari
 
0,00
 
5
 
2
 
H
 
Herdís Lilja Björnsdóttir
 
Arfur frá Tungu
 
Sprettur
 
5,87
 
Fimmgangur F2
 

 
1. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Ingimar Jónsson
 
Flaumur frá Ytra-Dalsgerði
 
Sprettur
 
5,87
 
2
 
1
 
V
 
Halldór Svansson
 
Gormur frá Efri-Þverá
 
Sprettur
 
6,40
 
3
 
1
 
V
 
Line Nörgaard
 
Tóbas frá Lækjarbakka
 
Hörður
 
5,37
 
4
 
2
 
V
 
Kristinn Hugason
 
Lektor frá Ytra-Dalsgerði
 
Sprettur
 
5,90
 
5
 
2
 
V
 
Jón Herkovic
 
Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum
 
Fákur
 
0,00
 
6
 
3
 
V
 
Axel Geirsson
 
Hóll frá Langholti II
 
Sprettur
 
5,50
 
7
 
3
 
V
 
Ríkharður Flemming Jensen
 
Sölvi frá Tjarnarlandi
 
Sprettur
 
6,53
 
9
 
4
 
V
 
Hans Þór Hilmarsson
 
Tígulás frá Marteinstungu
 
Geysir
 
6,50
 
10
 
4
 
V
 
Ragnheiður Samúelsdóttir
 
Dýri frá Útnyrðingsstöðum
 
Sprettur
 
6,00
 
11
 
5
 
V
 
Þorvarður Friðbjörnsson
 
Kúreki frá Vorsabæ 1
 
Hörður
 
6,07
 
12
 
5
 
V
 
Ævar Örn Guðjónsson
 
Björk frá Eystri-Hól
 
Sprettur
 
6,47
 
13
 
5
 
V
 
Sigurjón Gylfason
 
Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi
 
Sprettur
 
6,47
 
14
 
6
 
V
 
Jón Ó Guðmundsson
 
Ísadór frá Efra-Langholti
 
Sprettur
 
5,77
 
Fimmgangur F2
 

 
2. flokkur
 
 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Sigurður Helgi Ólafsson
 
Blær frá Köldukinn
 
Sprettur
 
4,00
 
2
 
1
 
V
 
Jóna Guðný Magnúsdóttir
 
Djákni frá Laugavöllum
 
Sprettur
 
4,83
 
3
 
1
 
V
 
Ulla Schertel
 
Óðinn frá Hvítárholti
 
Hörður
 
5,53
 
4
 
2
 
V
 
Margrét Ingunn Jónasdóttir
 
Ásþór frá Ármóti
 
Sprettur
 
3,07
 
5
 
2
 
V
 
Lárus Dagur Pálsson
 
Vafi frá Ytra-Skörðugili
 
Sprettur
 
3,63
 
6
 
2
 
V
 
Guðjón Tómasson
 
Glaðvör frá Hamrahóli
 
Sprettur
 
5,77
 
7
 
3
 
H
 
Jóhann Ólafsson
 
Berglind frá Húsavík
 
Sprettur
 
5,20
 
Fimmgangur F2
 
 
Ungmennaflokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Erla Katrín Jónsdóttir
 
Fróði frá Akureyri
 
Fákur
 
4,43
 
2
 
1
 
V
 
Arnar Bjarki Sigurðarson
 
Vonandi frá Bakkakoti
 
Sleipnir
 
6,43
 
3
 
2
 
V
 
Steinunn Arinbjarnardótti
 
Dama frá Leirulæk
 
Fákur
 
4,80
 
4
 
2
 
V
 
Helena Ríkey Leifsdóttir
 
Jökull frá Hólkoti
 
Sprettur
 
0,00
 
5
 
2
 
V
 
Stefán Hólm Guðnason
 
Auður frá Flekkudal
 
Adam
 
4,07
 
Gæðingaskeið
 
 
1. flokkur
 

 
Nr
 
Hópur
 
Hönd
 
Knapi
 
Hestur
 
Aðildafélag
 
Einkunn
 
1
 
1
 
V
 
Erling Ó. Sigurðsson
 
Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
 
Sprettur
 
8,04
 
2
 
2
 
V
 
Ríkharður Flemming Jensen
 
Sölvi frá Tjarnarlandi
 
Sprettur
 
4,21
 
3
 
3
 
V
 
Jón Herkovic
 
Friðrik frá Akureyri
 
Fákur
 
1,17
 
4
 
4
 
V
 
Axel Geirsson
 
Tign frá Fornusöndum
 
Sprettur
 
6,71
 
6
 
6
 
V
 
Halldór Svansson
 
Gormur frá Efri-Þverá
 
Sprettur
 
6,08
 
7
 
7
 
V
 
Sigurður Halldórsson
 
Sunna frá Efri-Þverá
 
Sprettur
 
1,5
 
8
 
8
 
V
 
Ævar Örn Guðjónsson
 
Gjafar frá Þingeyrum
 
Sprettur
 
7,96
 
10
 
10
 
V
 
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
 
Mylla frá Flögu
 
Sprettur
 
3,67
 
11
 
11
 
V
 
Sigurjón Gylfason
 
Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi
 
Sprettur
 
3,88
 
12
 
12
 
V
 
Helena Ríkey Leifsdóttir
 
Hekla frá Hólkoti
 
Sprettur
 
2,38