miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr forkeppni A-flokks-

26. júní 2012 kl. 13:18

Niðurstöður úr forkeppni A-flokks-

Forkeppni í A-flokki gæðinga er lokið. 30 hross efstu hrossin hafa hlotið þátttökurétt í milliriðli.

1   Fláki frá Blesastöðum 1A / Þórður Þorgeirsson 8,79
2   Frakkur frá Langholti / Atli Guðmundsson 8,71
3   Fróði frá Staðartungu / Sigurður Sigurðarson 8,69
4   Stakkur frá Halldórsstöðum / Sigurbjörn Bárðarson 8,68
5   Vafi frá Ysta-Mói / Magnús Bragi Magnússon 8,64
6   Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Ólafsdóttir 8,64
7   Lotta frá Hellu / Hans Þór Hilmarsson 8,61
8   Skuggi frá Strandarhjáleigu / Elvar Þormarsson 8,60
9   Hringur frá Fossi / Sigurður Vignir Matthíasson 8,59
10   Gustur frá Gýgjarhóli / Guðmundur Björgvinsson 8,56
11   Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Guðmundur Björgvinsson 8,56
12   Kvistur frá Skagaströnd / Guðmundur Björgvinsson 8,56
13   Greifi frá Holtsmúla 1 / Reynir Örn Pálmason 8,55
14   Kraftur frá Efri-Þverá / Eyjólfur Þorsteinsson 8,55
15   Dagur frá Strandarhöfði / Stefán Friðgeirsson 8,53
16   Grunnur frá Grund II / Sigursteinn Sumarliðason 8,53
17   Sálmur frá Halakoti / Atli Guðmundsson 8,52
18   Hnokki frá Þúfum / Mette Mannseth 8,51
19   Máttur frá Leirubakka / Sigurður Vignir Matthíasson 8,50
20   Gjöll frá Skíðbakka III / Guðmundur Björgvinsson 8,50
21   Sturla frá Hafsteinsstöðum / Hinrik Bragason 8,49
22-23   Máni frá Hvoli / Eyjólfur Þorsteinsson 8,49
22-23   Már frá Feti / Viðar Ingólfsson 8,49
24   Frægur frá Flekkudal / Sólon Morthens 8,48
25   Seiður frá Flugumýri II / Mette Mannseth 8,48
26-27   Svali frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,46
26-27   Stáli frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson 8,46
28   Trostan frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,46
29   Kafteinn frá Kommu / Tryggvi Björnsson 8,45
30   Nói frá Garðsá / Berglind Rósa Guðmundsdóttir 8,44
31   Þröstur frá Hvammi / Vignir Siggeirsson 8,44
 
32   Vökull frá Sæfelli / Ísólfur Líndal Þórisson 8,43
33   Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth 8,43
34   Líneik frá Traðarlandi / Ríkharður Flemming Jensen 8,42
35   Haukur frá Ytra-Skörðugili II / Sindri Sigurðsson 8,42
36   Þulur frá Hólum / Edda Rún Guðmundsdóttir 8,41
37   Spurning frá Sörlatungu / John Sigurjónsson 8,41
38   Ábóti frá Síðu / Guðröður Ágústson 8,40
39   Draumur frá Kóngsbakka / Pim Van Der Slot 8,40
40   Brestur frá Lýtingsstöðum / Jóhann G. Jóhannesson 8,39
41   Gleði frá Hafnarfirði / Daníel Ingi Smárason 8,38
42   Svali frá Tjörn / Sólon Morthens 8,37
43   Sæla frá Skíðbakka III / Anna S. Valdemarsdóttir 8,37
44   Þrenna frá Hofi I / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,36
45   Ljóri frá Sauðárkróki / Bjarni Jónasson 8,35
46   Hreimur frá Flugumýri II / Eyrún Ýr Pálsdóttir 8,34
47   Vörður frá Strandarhjáleigu / Sigursteinn Sumarliðason 8,34
48   Hvessir frá Ásbrú / Ásmundur Ernir Snorrason 8,33
49   Glaðvör frá Hamrahóli / Ævar Örn Guðjónsson 8,33
50   Vörður frá Árbæ / Teitur Árnason 8,33
51-52   Gígur frá Hólabaki / Sigurður Óli Kristinsson 8,32
51-52   Brynjar frá Laugarbökkum / Janus Halldór Eiríksson 8,32
53   Kaldi frá Meðalfelli / Snorri Dal 8,32
54   Lektor frá Ytra-Dalsgerði / Sigurður Vignir Matthíasson 8,31
55-56   Gola (Birta) frá Ólafsfirði / Líney María Hjálmarsdóttir 8,30
55-56   Vestri frá Hraunbæ / Guðmundur Jónsson 8,30
57   Laufi frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,29
58   Binný frá Björgum / Viðar Bragason 8,29
59   Stígandi frá Neðra-Ási / Sigurður S Pálsson 8,28
60   Elding frá Laugarvatni / Bjarni Bjarnason 8,26
61   Mökkur frá Hólmahjáleigu / Þórarinn Ragnarsson 8,25
62-63   Hildur frá Litlu-Brekku / Þórhallur Þorvaldsson 8,25
62-63   Krás frá Arnbjörgum / Gunnar Halldórsson 8,25
64   Váli frá Eystra-Súlunesi I / Agnar Þór Magnússon 8,24
65   Flipi frá Haukholtum / Guðmann Unnsteinsson 8,20
66   Möttull frá Torfunesi / Linnéa Kristin Brofeldt 8,20
67   Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki / Þórir Ásmundsson 8,18
68   Þróttur frá Lindarholti / Sjöfn Sæmundsdóttir 8,17
69-70   Laufi frá Bakka / Torunn Hjelvik 8,16
69-70   Gimsteinn frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson 8,16
71   Snerpa frá Eyri / Ísólfur Líndal Þórisson 8,16
72   Stormur frá Reykholti / Sigursteinn Sumarliðason 8,13
73   Fróði frá Laugabóli / Ásta Márusdóttir 8,13
74   Uggi frá Bergi / Viðar Ingólfsson 8,12
75   Snæsól frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson 8,10
76   Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,04
77   Spói frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson 8,04
78   Halla frá Vatnsleysu / Daníel Ingi Smárason 8,03
79   Auður frá Flekkudal / Orri Snorrason 8,02
80   Atlas frá Lýsuhóli / Sigurður Sigurðarson 8,00
81   Viðja frá Kópavogi / Jón Gísli Þorkelsson 7,82
82   Stjörnustæll frá Dalvík / Mette Mannseth 7,82
83   Flugar frá Barkarstöðum / James Bóas Faulkner 7,81
84   Kylja frá Hólum / Þorsteinn Björnsson 7,72
85   Blær frá Hesti / Agnar Þór Magnússon 7,71
86   Safír frá Efri-Þverá / Sigurður Halldórsson 7,55
87   Gerpla frá Ólafsbergi / Sigurður Vignir Matthíasson 7,53
88   Haddi frá Akureyri / Hinrik Ragnar Helgason 7,51
89   Andrá frá Dalbæ / Bylgja Gauksdóttir 7,34
90   Seyðir frá Hafsteinsstöðum / Barbara Wenzl 7,31
91   Ómur frá Hemlu II / Sigurður Vignir Matthíasson 7,24
92-10   Flosi frá Búlandi / Fjölnir Þorgeirsson 0,00
92-10   Álfrún frá Víðidalstungu II / Ísólfur Líndal Þórisson 0,00
92-10   Fjöður frá Feti / Ævar Örn Guðjónsson 0,00
92-10   Unun frá Vatnshömrum / Jóhann Magnússon 0,00
92-10   Gyllir frá Skúfslæk / Andri Þór Erlingsson 0,00
92-10   Friðrik X frá Vestri-Leirárgörðum / Sigurður Sigurðarson 0,00
92-10   Feldur frá Hæli / Reynir Örn Pálmason 0,00
92-10   Flygill frá Bakkagerði / Ragnar Magnússon 0,00
92-10   Kiljan frá Steinnesi / Þorvaldur Árni Þorvaldsson 0,00