þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr fimmgangnum

8. maí 2014 kl. 21:15

Reynir Örn Pálmason og Greifi frá Holtsmúla

Reykjavíkurmeistaramótið

Fimmgangnum er lokið af Reykjavíkurmeistaramótinu. Reynir Örn Pálmason er efstur í meistaraflokki á Greifa frá Holtsmúla með 7,10 í einkunn og efst í 1. flokki er Eyrún Ýr Pálsdóttir á Hrannari frá Flugumýri. 

Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr forkeppni í fimmgangi í öllum flokkum

Niðurstöður úr forkeppni í fimmgangi meistara:
A-úrslit
1 Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 7,10 
2-3 Sigurður Vignir Matthíasson / Helgi frá Neðri-Hrepp 7,07 
2-3 Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni 7,07 
4 Róbert Petersen / Prins frá Blönduósi 6,97 
5-6 Sigurður Vignir Matthíasson / Gustur frá Lambhaga 6,93 
5-6 Hinrik Bragason / Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 6,93 
B-úrslit
7 John Sigurjónsson / Konsert frá Korpu 6,83 
8 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 6,77 
9 Ólafur Ásgeirsson / Þröstur frá Hvammi 6,70 
10 Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 6,63 
11 Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 6,53
12    Edda Rún Ragnarsdóttir / Safír frá Efri-Þverá 6,40 
13    Atli Guðmundsson / Sálmur frá Halakoti 6,30 
14-15    Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Eldey frá Auðsholtshjáleigu 6,27 
14-15    Guðmann Unnsteinsson / Askja frá Kílhrauni 6,27 
16-17    Hulda Gústafsdóttir / Þrenna frá Hofi I 6,23 
16-17    Viðar Ingólfsson / Heimur frá Votmúla 1 6,23 
18    Jón Gíslason / Hamar frá Hafsteinsstöðum 6,13 
19-20    Sveinn Ragnarsson / Forkur frá Laugavöllum 6,10 
19-20    Páll Bragi Hólmarsson / Vörður frá Hafnarfirði 6,10 
21    Ásmundur Ernir Snorrason / Grafík frá Búlandi 5,50 
22    Henna Johanna Sirén / Gormur frá Fljótshólum 2 0,00 

Niðurstöður úr forkeppni í 1. flokki
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hrannar frá Flugumýri II 7,13   
2    Sigurður Vignir Matthíasson / Leistur frá Torfunesi 7,10   
3    Edda Rún Ragnarsdóttir / Kinnskær frá Selfossi 7,07   
4    Linda Tommelstad / Sigurboði frá Árbakka 6,83   
5-6    Snorri Dal / Mirra frá Stafholti 6,67   
5-6    Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,67   
7    Pernille Lyager Möller / Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,60   
8-10    Kári Steinsson / Binný frá Björgum 6,57   
8-10    Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 6,57   
8-10    Sara Ástþórsdóttir / Sprengigígur frá Álfhólum 6,57   
11    Atli Guðmundsson / Freyr frá Hvoli 6,50   
12    Ásmundur Ernir Snorrason / Flóki frá Hafnarfirði 6,47   
13    Jón Páll Sveinsson / Góður Byr frá Blönduósi 6,37   
14    Viðar Ingólfsson / Eva frá Mið-Fossum 6,33   
15    Hekla Katharína Kristinsdóttir / Vænting frá Skarði 6,30   
16-18    Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gletta frá Margrétarhofi 6,17   
16-18    Bylgja Gauksdóttir / Sparta frá Akureyri 6,17   
16-18    Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,17   
19-20    Sara Pesenacker / Hnokki frá Skíðbakka III 6,10   
19-20    Friðdóra Friðriksdóttir / Tildra frá Varmalæk 6,10   
21    Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 6,07   
22    Anna S. Valdemarsdóttir / Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá 5,93   
23    Elías Þórhallsson / Hnoss frá Koltursey 5,87   
24-25    Karen Líndal Marteinsdóttir / Narnía frá Vestri-Leirárgörðum 5,83   
24-25    Adolf Snæbjörnsson / Gola frá Setbergi 5,83   
26    Atli Guðmundsson / Ari frá Litla-Moshvoli 5,77   
27    Sævar Haraldsson / Mirra frá Fornusöndum 5,67   
28    Haukur Baldvinsson / Hugljúfur frá Lækjabotnum 5,57   
29    Erlendur Ari Óskarsson / Kolgrímur frá Akureyri 5,27   
30    Helgi Eyjólfsson / Langfeti frá Hofsstöðum 4,83   
31    Verena Christina Schwarz / Hjaltalín frá Reykjavík 4,73   
32-36    Hans Þór Hilmarsson / Tígulás frá Marteinstungu 0,00   
32-36    Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 0,00   
32-36    Sölvi Sigurðarson / Starkarður frá Stóru-Gröf ytri 0,00   
32-36    Lárus Sindri Lárusson / Gríma frá Efri-Fitjum 0,00   
32-36    Hans Þór Hilmarsson / Melódía frá Stóra-Vatnsskarði 0,00  

Niðurstöður úr forkeppni í 2. flokki

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Kristín Ingólfsdóttir / Óður frá Hafnarfirði 5,90   
41673    Rakel Sigurhansdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,83   
41673    Guðni Halldórsson / Skeggi frá Munaðarnesi 5,83   
4    Guðlaugur Pálsson / Tóbas frá Lækjarbakka 5,27   
5    Valdimar Snorrason / Glæsir frá Fosshóli 5,17   
6    Sigurlaug Anna Auðunsd. / Sleipnir frá Melabergi 4,77   
7    Jón Helgi Sigurðsson / Atlas frá Húsafelli 2 3,90   
41860    Sigurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu 0,00   
41860    Jóhann Ólafsson / Hektor frá Stafholtsveggjum 0,00     

Niðurstöður úr forkeppni í ungmennaflokki
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Gústaf Ásgeir Hinriksson / Geisli frá Svanavatni 7,13   
2    Helga Pernille Bergvoll / Humall frá Langholtsparti 6,17   
3    Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrund frá Hvoli 6,00   
4    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 5,67   
5    Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 4,97   
6    Andri Ingason / Glampi frá Hömrum II 4,93   
7    Ragnar Bragi Sveinsson / Nótt frá Flögu 4,63   
8    Nína María Hauksdóttir / Harpa frá Kambi 0,00     

Niðurstöður úr forkeppni í unglingaflokki
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Arnar Máni Sigurjónsson / Funi frá Hóli 6,40   
2    Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 6,03   
3    Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli 5,90   
4    Alexander Freyr Þórisson / Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki 5,53   
5    Annabella R Sigurðardóttir / Auður frá Stóra-Hofi 5,43   
41797    Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ 5,13   
41797    Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti 5,13   
8    Brynjar Nói Sighvatsson / Straumur frá Hverhólum 4,93   
9    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ása frá Velli II 4,80   
10    Birta Ingadóttir / Sindri frá Hvalnesi 4,67   
11    Arnór Dan Kristinsson / Nn frá Vatnsenda 4,53   
12    Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Greipur frá Syðri-Völlum 4,07   
13    Emil Þorvaldur Sigurðsson / Glaumdís frá Dalsholti 4,03