þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr B-flokk

odinn@eidfaxi.is
8. júní 2014 kl. 14:58

Glódís og Svanhvít hækkuðu um 10 stig í seinni umferð og tryggði sig þannig inn á Landsmót fyrir Sleipni.

Gæðingakeppni í Sleipni

Hér eru lokaniðurstöður héðan frá Brávöllum á Selfossi nú þegar seinni umferð í B-flokki er lokið.

Hér eru niðurstöður úr B-flokki:

1             Frami frá Ketilsstöðum / Elin Holst         8,83

2             Loki frá Selfossi / Sigurður Sigurðarson  8,82

3             Kaspar frá Kommu / Arnar Bjarki Sigurðarson 8,65

4             Glódís frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir     8,63

5             Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum / Daníel Ingi Larsen    8,63

6             Fröken frá Voðmúlastöðum / Brynjar Jón Stefánsson   8,55

7             Þrándur frá Sauðárkróki / Helgi Þór Guðjónsson          8,54

8             Snerpa frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     8,52

9-10       Elding frá Reykjavík / Helgi Þór Guðjónsson      8,52

9-10       Keimur frá Kjartansstöðum / Sigurður Sigurðarson     8,52

11          Skrámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten     8,50

12          Tinni frá Kjartansstöðum / Matthías Leó Matthíasson  8,50

13          Friður frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir    8,49

14          Máni frá Þorlákshöfn / Páll Bragi Hólmarsson   8,49

15          Luxus frá Eyrarbakka / Steinn Skúlason            8,48

16          Týr frá Skálatjörn / Torunn Hjelvik         8,48

17          Gumi frá Minni-Borg / Páll Bragi Hólmarsson    8,43

18          Glóinn frá Halakoti / Ólafur Ásgeirsson   8,43

19          Prýði frá Laugardælum / Kristín Lárusdóttir     8,42

20          Glóey frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir      8,41

21          Lukka frá Langsstöðum / Helga Una Björnsdóttir          8,37

22          Þráinn frá Selfossi / Bjarni Sveinsson     8,35

23          Hamar frá Kringlu / Ingólfur Arnar Þorvaldsson          8,34

24          Dessi frá Stöðulfelli / Ármann Sverrisson           8,33

25          Flauta frá Kolsholti 3 / Guðjón Sigurðsson         8,29

26          Vökull frá Árbæ / Andrea Balz     8,28

27          Lóðar frá Tóftum / Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir  8,27

28          Tónn frá Austurkoti / Hugrún Jóhannesdóttir   8,26

29          Kopar frá Reykjakoti / Sjöfn Sæmundsdóttir     8,25

30          Fiðla frá Runnum / Steinn Skúlason        8,24

31          Viska frá Kjartansstöðum / Emilia Andersson    8,24

32          Kátína frá Brúnastöðum 2 / Sigursteinn Sumarliðason            8,21

33          Jalda frá Arnarstöðum / Valgerður Gunnarsdóttir        8,14

34          Kraftur frá Egilsstaðakoti / Halldór Vilhjálmsson          8,13

35          Ný Dönsk frá Lækjarbakka / Guðjón Sigurðsson            8,08

36          Frigg frá Gíslabæ / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir          7,90

37          Háfeti frá Litlu-Sandvík / Katrín Stefánsdóttir   7,70