þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr allri forkeppni

23. ágúst 2015 kl. 13:35

Hulda Gústafsdóttir og Birkir frá Vatni

Keppt verður í úrslitum á Suðurlandsmótinu í dag.

Hér koma niðurstöður úr allri forkeppni á WR Suðurlandsmóti 2015

TöLT T1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,17 
42038 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,07 
42038 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 7,07 
4 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,80 
42130 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt Geysir 6,73 
42130 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73 
7 Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,70 
8 Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,67 
42258 Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,50 
42258 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 6,50 
42258 Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt Máni 6,50 
12 Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt Fákur 6,43 
13-14 Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,27 
13-14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,27 
15 Matthías Leó Matthíasson Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,10 
16 Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli 5,90 
17 Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00 

TöLT T2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal Tilfinning frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,77 
2 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 6,73 
3 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,53 
4 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,47 
5 Ásmundur Ernir Snorrason Kolbjartur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Máni 6,37 
6 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,33 
7 Katla Gísladóttir Kveikja frá Miðási Bleikur/fífil- stjörnótt Sörli 6,27 
8 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,10 
9 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt Máni 5,93 
10 Hólmfríður Kristjánsdóttir Röst frá Hvammi I Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir 5,87 
11 Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt Geysir 5,80 
12 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,73 
13 Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sindri 5,03
14 Matthías Leó Matthíasson Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 4,67
15-19 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... Sprettur 0,00 
15-19 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 0,00 
15-19 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 0,00 
15-19 Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
15-19 Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Þytur 0,00

TöLT T3
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73 
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,57 
3 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,43 
42100 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,23 
42100 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,23 
42100 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,23 
7 Esther Kapinga Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Sleipnir 6,20 
42225 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Trausti 6,17 
42225 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,17 
42288 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 6,13 
42288 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,13 
12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt Máni 6,07 
13 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st... Fákur 6,00 
14 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,97 
15 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli 5,87 
16 Kristín Magnúsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,73 
17 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,67
18 Hólmfríður Kristjánsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 5,57 
19 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,47
20 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt Sleipnir 4,93 
21-24 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 
21-24 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00 
21-24 Tinna Rut Jónsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 0,00 
21-24 Sólon Morthens Snjár frá Torfastöðum Grár/brúnn einlitt Logi 0,00 

2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42006 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,00 
42006 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,00 
3 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,67 
4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 5,50 
5 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,37 
6 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 5,10 
7 Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,07 
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,00 
9 Larissa Silja Werner Tvistur frá Nýjabæ Rauðtvístjörnóttur Geysir 4,87 
42290 Nina Borsos Kulur frá Kálfhóli 2 Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Geysir 0,00 
42290 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 
42290 Samantha Schulte Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt Geysir 0,00 
42290 Larissa Silja Werner Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikur/álóttur stjörnótt Geysir 0,00 

FJóRGANGUR V1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,37 
2 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,33 
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,27 
4 Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,20 
5 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 7,07 
42162 Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt Sleipnir 7,00 
42162 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00 
8 Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,97 
9 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 6,90 
10 Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,87 
11 Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt Fákur 6,80 
12 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 6,70 
13 Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,53 
14 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 6,50 
15-16 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,33 
15-16 Ævar Örn Guðjónsson Jökull frá Ytra-Dalsgerði Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,33 
17 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,27 
18-19 Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00 
18-19 Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli 0,00 

FJóRGANGUR V2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,60 
42038 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,53 
42038 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,53 
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,50 
5 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,43 
6 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,40 
7 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,37 
8 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,33 
42258 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,30 
42258 Helga Una Björnsdóttir Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Þytur 6,30 
42258 Hugrún Jóhannesdóttir Heimur frá Austurkoti Grár/rauður einlitt Sleipnir 6,30 
12 Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,27 
13-14 Páll Bragi Hólmarsson Vigdís frá Þorlákshöfn Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,23 
13-14 Hjörvar Ágústsson Sámur frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,23 
15-16 Helga Una Björnsdóttir Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt Þytur 6,20 
15-16 Anna Björk Ólafsdóttir Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt Sörli 6,20 
17-18 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,17 
17-18 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,17 
19-20 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sólon frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt Sörli 6,13 
19-20 Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,13 
21 Hulda Björk Haraldsdóttir Jökull frá Svalbarðseyri Leirljós/Hvítur/ljós- skj... Sleipnir 6,03 
22-23 Sæmundur Sæmundsson Madama frá Úlfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Freyfaxi 6,00 
22-23 Gústaf Ásgeir Hinriksson Dreki frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Fákur 6,00 
24 Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur 5,90 
25 Hulda Björk Haraldsdóttir Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir 5,80 
26 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,77 
27 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli 5,63 
28 Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir 5,60 
29 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... Sörli 5,27 
30-32 Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 0,00 
30-32 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 
30-32 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt Sleipnir 0,00 

2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,30 
2 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,20 
3 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 6,17 
42099 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,00 
42099 Larissa Silja Werner Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,00 
6 Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt Máni 5,83 
7 Renate Hannemann Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 5,80
42225 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 5,60 
42225 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,60 
10 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,47 
11 Elfa Hrund Sigurðardóttir Riddari frá Ási 2 Brúnn/mó- blesa auk leist... Máni 5,00 
12 Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 4,40 
13 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... Sprettur 0,00 

FIMMGANGUR F1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,30 
2 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,27 
42067 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,93 
42067 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 6,93 
42131 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 6,70 
42131 Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 6,70 
42131 Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,70 
8 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,63 
9 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 6,60 
10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,53 
11 Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,47 
42351 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,43 
42351 Ólafur Andri Guðmundsson Hekla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,43 
14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Birta frá Hofi I Bleikur/álóttur einlitt Geysir 6,17 
15 Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir 6,13 
16 Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,03 
17 Ævar Örn Guðjónsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl... Sprettur 5,93 
18 Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni 5,80 
19-23 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir 0,00 
19-23 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Smári 0,00 
19-23 Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II Bleikur/fífil- stjörnótt Ljúfur 0,00 
19-23 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 
19-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sólar frá Kaldbak Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 0,00 

FIMMGANGUR F2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,57 
2 Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur 6,53 
42070 Helga Una Björnsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt Þytur 6,40 
42070 Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,40 
42070 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,40 
42070 Jóhann G. Jóhannesson Leikdís frá Borg Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,40 
42070 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 6,40 
42226 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,37 
42226 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,37 
42226 Helga Una Björnsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Þytur 6,37 
11 Elvar Þormarsson Salvör frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,30 
12 Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt Logi 6,27 
13-14 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni 6,17 
13-14 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,17 
15 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 6,07 
16 Jóhann G. Jóhannesson Sjálfur frá Borg Rauður/milli- einlitt Geysir 6,03 
17 Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt Geysir 6,00 
18 Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,97 
19 Bjarni Sveinsson Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 5,93 
20-22 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sleipnir 5,87 
20-22 Sigríkur Jónsson Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 5,87 
20-22 Ólafur Ásgeirsson Saga frá Velli II Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,87 
23 Elin Holst Jónatan frá Syðri-Gegnishólum Grár/rauður stjarna,nös e... Sleipnir 5,80 
24 Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Sörli 5,43 
25 Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Sleipnir 5,40 
26 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 5,37 
27 Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 5,23 
28 Katla Gísladóttir Vörður frá Miðási Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 5,07 
29 Lárus Jóhann Guðmundsson Þula frá Hoftúni Jarpur/milli- einlitt Geysir 4,30 
30 Lárus Sindri Lárusson Flosi frá Búlandi Adam 4,13 
31 Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 3,90 
32-34 Vignir Siggeirsson Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 
32-34 Gústaf Ásgeir Hinriksson Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur 0,00 
32-34 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sólar frá Kaldbak Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 0,00 

2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,00 
42038 Dagbjört Hjaltadóttir Þöll frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil- skjótt vag... Geysir 5,77 
42038 Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt Geysir 5,77 
4 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 5,50 
5 Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,03 
6 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir 4,83 
7 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt Geysir 4,50 
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g... Sprettur 4,27 
9 Ásgerður Svava Gissurardóttir Grásteinn frá Efri-Kvíhólma Grár/brúnn einlitt Sprettur 4,13 
10 Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sindri 4,10

GæðINGASKEIð
Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 7,71 
2 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt Sleipnir 7,63 
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári 7,42 
4 Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,38 
5 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,17 
6 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur 7,13 
7 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 7,13 
8 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 7,04 
9 Bjarni Bjarnason Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Trausti 7,00 
10 Ólafur Andri Guðmundsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,96 
11 Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Fákur 6,92 
12 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,88 
13 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir 6,83 
14 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Smári 6,67 
15 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,46 
16 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 6,25 
17 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,21 
18 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... Geysir 4,42 
19 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt Geysir 3,92 
20 Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
21 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 0,00 
22 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 0,00 

1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli 7,25 
2 Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Geysir 7,08 
3 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,83 
4 Jóhann G. Jóhannesson Von frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,54 
5 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 6,38 
6 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,25 
7 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 6,04 
8 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Smári 5,79 
9 Lárus Sindri Lárusson Flosi frá Búlandi Adam 3,96 
10 Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt Logi 3,42 
11 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 1,42
12 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 1,29 
13 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00 
14 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 0,00 
15 Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt Geysir 0,00 
16 Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,47 
2 Ragnar Tómasson Isabella frá Forsæti Fákur 7,74 
3 Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,76 
4 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Smári 7,87 
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,96
6 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 7,97 
7 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,04 
8 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 8,19 
9 Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Geysir 8,22 
10 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli 8,32 
11 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... Geysir 8,63 
12 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 8,70 
13 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt Sprettur 8,71 
14 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Bambi frá Hrafnsholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,72 
15 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 8,74 
16 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt Trausti 8,84 
17 Ragnar Tómasson Svana frá Hávarðakoti Fákur 8,86 
18 Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt Geysir 8,92 
19 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,95 
20 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Máni 0,00 
21 Camilla Petra Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Hörður 0,00 
22 Sigurður Óli Kristinsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli- einlitt Geysir 0,00 
23 Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt Geysir 0,00 
24 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 0,00 
25 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Sörli 0,00 
26 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 0,00 
27 Vignir Siggeirsson Ólafía frá Hemlu II Rauður/ljós- stjörnótt Geysir 0,00 
28 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin... Geysir 0,00 
29 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla Fákur 0,00 
30 Lárus Sindri Lárusson Spyrna frá Þingeyrum Adam 0,00