miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður gærdagsins

16. júlí 2016 kl. 12:05

Védís Huld Sigurðardóttir og Baldvin frá Stangarholti.

Íslandsmót yngri flokka.

Í gær, föstudag, fór fram forkeppni í tölti og fimmgangi á Íslandsmóti yngri flokka í Borgarnesi. Gekk keppnin vel fyrir sig og stóðust tímaplön vel þar til kom að fimmgangi en honum hafði verið skammtaður of knappur tími. Lauk keppni því ekki fyrr en rétt fyrir kl. 21 í stað 19.

 

Dagskrá laugardags hefst á keppni í fimi A og A2. Eftir hádegi er svo forkeppni í tölti T4 og svo taka B úrslit við.

 

Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,57 
2-3 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,43 
2-3 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,43 
4 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,40 
5 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 6,33 
6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 6,27 
7-9 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,23 
7-9 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,23 
7-9 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,23 
10-11 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 6,13 
10-11 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 6,13 
12 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 6,07 
13 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,03 
14-15 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 6,00 
14-15 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 6,00 
16-17 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 5,87 
16-17 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,87 
18 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,83 
19-20 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 5,77 
19-20 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,77 
21 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 5,70 
22 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 5,67 
23-24 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 5,63 
23-24 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Flygill frá Bjarnarnesi 5,63 
25 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Hjaltalín frá Oddhóli 5,50 
26-27 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 5,40 
26-27 Þorleifur Einar Leifsson / Faxi frá Hólkoti 5,40 
28-29 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,33 
28-29 Heiður Karlsdóttir / Mökkur frá Efra-Langholti 5,33 
30 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ 5,30 
31 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 5,20 
32 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 5,17 
33 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 5,07 
34 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 5,03 
35 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 4,87 
36 Heiður Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 4,83 
37 Benedikt Ólafsson / Sæla frá Ólafshaga 4,80 
38 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 4,53 
39 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 4,50 
40 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 4,37 
41-47 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 0,00 
41-47 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 0,00 
41-47 Aníta Eik Kjartansdóttir / Kjarval frá Álfhólum 0,00 
41-47 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 0,00 
41-47 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Nn frá Svarfhóli 0,00 
41-47 Anita Björk Björgvinsdóttir / Njáll frá Saurbæ 0,00 
41-47 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 0,00 
 

 

Fimmgangur F2
Forkeppni Ungmennaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli 6,37 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Díva frá Steinnesi 6,33 
42433 Konráð Axel Gylfason / Atlas frá Efri-Hrepp 6,30 
42433 Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi 6,30 
5 Halldór Þorbjörnsson / Vörður frá Hafnarfirði 6,27 
42528 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Loki frá Kvistum 6,20 
42528 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Askur frá Syðri-Reykjum 6,20 
8 Arnór Dan Kristinsson / Goldfinger frá Vatnsenda 6,13 
9 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 6,10 
10 Jasmina Koethe / Hljómur frá Horni I 6,07 
42687 Brynja Kristinsdóttir / Gull-Inga frá Lækjarbakka 5,97 
42687 Þórdís Inga Pálsdóttir / Heikir frá Hamarsey 5,97 
42687 Konráð Valur Sveinsson / Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 5,97 
14 Finnbogi Bjarnason / Segull frá Akureyri 5,80 
15 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Erill frá Svignaskarði 5,77 
16 Brynjar Nói Sighvatsson / Sunna frá Vakurstöðum 5,60 
17 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Váli frá Eystra-Súlunesi I 5,50 
18 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Roði frá Syðra Skörðugili 5,43 
19 Nína María Hauksdóttir / Nasa frá Sauðárkróki 5,40 
20 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Ótta frá Sælukoti 5,37 
21 Rósanna Valdimarsdóttir / Frenja frá Vatni 5,27 
22 Þorsteinn Björn Einarsson / Erpur frá Efri-Gróf 5,10 
23 Inga Hanna Gunnarsdóttir / Fiðla frá Galtastöðum 4,47 
24 Róbert Bergmann / Stormur frá Djúpárbakka 4,33 
25 Emma Larson / Sjór frá Ármóti 4,23 
26 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Askur frá Laugavöllum 4,13 
27 Atli Freyr Maríönnuson / Dimmi frá Ingólfshvoli 4,10 
28 Atli Freyr Maríönnuson / Talía frá Gljúfurárholti 3,93 
29 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Harpa frá Kambi 3,43 
30-33 Máni Hilmarsson / Ómur frá Litla-Laxholti 0,00 
30-33 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Skandall frá Sælukoti 0,00 
30-33 Þorgils Kári Sigurðsson / Svala frá Reykjavík 0,00 
30-33 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Svalur frá Hömluholti 0,00 
 

 

Fimmgangur F2
Forkeppni Unglingaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 15.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 6,13 
2 Viktor Aron Adolfsson / Glanni frá Hvammi III 6,07 
42433 Katrín Eva Grétarsdóttir / Gyllir frá Skúfslæk 6,00 
42433 Benjamín Sandur Ingólfsson / Þengill frá Þjóðólfshaga 6,00 
42496 Annabella R Sigurðardóttir / Styrkur frá Skagaströnd 5,93 
42496 Hafþór Hreiðar Birgisson / Eskill frá Lindarbæ 5,93 
7 Kristófer Darri Sigurðsson / Vorboði frá Kópavogi 5,90 
8 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 5,87 
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Birta frá Lambanes-Reykjum 5,83 
42654 Freyja Sól Bessadóttir / Laufi frá Bakka 5,47 
42654 Egill Már Þórsson / Léttir frá Ytri-Bægisá 5,47 
12 Aníta Rós Róbertsdóttir / Óvænt frá Hafnarfirði 5,37 
13-14 Védís Huld Sigurðardóttir / Heimur frá Hvítárholti 5,30 
13-14 Arnar Máni Sigurjónsson / Platína frá Miðási 5,30 
15 Hákon Dan Ólafsson / Ögri frá Fróni 5,17 
16 Anton Hugi Kjartansson / Barón frá Mosfellsbæ 5,13 
17 Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti 5,07 
18 Gyða Helgadóttir / Óðinn frá Syðra-Kolugili 5,03 
19 Anton Hugi Kjartansson / Jaki frá Miðengi 4,90 
20 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 4,77 
21 Ísólfur Ólafsson / Urð frá Bergi 4,63 
22 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Von frá Mið-Fossum 4,60 
23 Særós Ásta Birgisdóttir / Frægur frá Flekkudal 4,17 
24 Arnar Máni Sigurjónsson / Vindur frá Miðási 4,13 
25 Íris Birna Gauksdóttir / Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu 4,07 
26-27 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Hamingja frá Hvítárholti 3,93 
26-27 Herdís Lilja Björnsdóttir / Glaumur frá Bjarnastöðum 3,93 
28 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Syrpa frá Hofi 3,90 
29 Helga Stefánsdóttir / Blika frá Syðra-Kolugili 3,83 
30 Aron Freyr Petersen / Aría frá Hlíðartúni 3,00 
 

 

Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur –
Mót: IS2016SKU127 – Íslandsmót yngri flokka 2016 Dags.: 14.7.2016
Félag: Hmf. Skuggi
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,77 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 6,63 
3 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,60 
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,57 
5 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Hróður frá Laugabóli 6,40 
42529 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,33 
42529 Annabella R Sigurðardóttir / Glettingur frá Holtsmúla 1 6,33 
42529 Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 6,33 
9 Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli 6,30 
42654 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,27 
42654 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ 6,27 
12 Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 6,23 
13-16 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 6,20 
13-16 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,20 
13-16 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,20 
13-16 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,20 
17 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,13 
18 Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,10 
19 Kristófer Darri Sigurðsson / Ísey frá Víðihlíð 6,07 
20-22 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,00 
20-22 Bríet Guðmundsdóttir / Hreyfing frá Ytra-Hóli 6,00 
20-22 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 6,00 
23-25 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 5,93 
23-25 Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 5,93 
23-25 Katrín Eva Grétarsdóttir / Eldur frá Stokkseyri 5,93 
26-27 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,87 
26-27 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 5,87 
28 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Vökull frá Árbæ 5,83 
29-31 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 5,77 
29-31 Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 5,77 
29-31 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,77 
32-34 Ísólfur Ólafsson / Móalingur frá Bergi 5,73 
32-34 Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 5,73 
32-34 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 5,73 
35-36 Karítas Aradóttir / Björk frá Lækjamóti 5,70 
35-36 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 5,70 
37 Fanney O. Gunnarsdóttir / Fífa frá Brimilsvöllum 5,67 
38-39 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 5,63 
38-39 Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 5,63 
40-42 Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni 5,57 
40-42 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,57 
40-42 Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 5,57 
43-44 Herdís Lilja Björnsdóttir / Blær frá Bjarnarnesi 5,53 
43-44 Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 5,53 
45-46 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 5,50 
45-46 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,50 
47-49 Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 5,43 
47-49 Sara Bjarnadóttir / Ágústa frá Flekkudal 5,43 
47-49 Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti 5,43 
50-51 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 5,40 
50-51 Lara Margrét Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 5,40 
52-53 Jón Marteinn Arngrímsson / Krapi frá Fremri-Gufudal 5,37 
52-53 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37 
54-57 Klara Penalver Davíðsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 5,30 
54-57 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 5,30 
54-57 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Ester frá Mosfellsbæ 5,30 
54-57 Ísólfur Ólafsson / Þokka frá Bergi 5,30 
58 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Spá frá Hafnarfirði 5,27 
59-60 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,20 
59-60 Sunna Dís Heitmann / Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 5,20 
61 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Jakob frá Árbæ 5,10 
62-63 Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 5,07 
62-63 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Laufi frá Syðra-Skörðugili 5,07 
64 Gyða Helgadóttir / Sædís frá Mið-Fossum 5,03 
65 Sverrir Geir Guðmundsson / Flóki frá Giljahlíð 5,00 
66 Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 4,97 
67 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Vigur frá Hofi 4,83 
68-71 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 0,00 
68-71 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Hugur frá Vestra-Fíflholti 0,00 
68-71 Íris Birna Gauksdóttir / Strákur frá Lágafelli 0,00 
68-71 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Körtur frá Torfastöðum 0,00