þriðjudagur, 12. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður fyrri umferðar

5. júní 2016 kl. 12:36

Sending frá Þorlákshöfn og Helga Una Björnsdóttir

Úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta

Hér koma niðrustöður úr fyrri umferðar úrtökumóts Sleipnis, Ljúfs og Háfeta. Ljúfur sendir 2 félaga á Landsmót, Sleipnir 5 og Háfeti 1. 

Í dag fer svo fram seinni umferðin. 

A-flokkur
1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,67 
2 Þröstur frá Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson Sleipnir 8,51 
3 Kerfill frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,42 
4 Nunna frá Blönduósi Bjarni Sveinsson Sleipnir 8,40 
5 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti 8,38 
6 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson Sleipnir 8,33 
7 Leikdís frá Borg Guðmundur Björgvinsson Háfeti 8,32 
8 Þróttur frá Lindarholti Helga Una Björnsdóttir Háfeti 8,29 
9 Forkur frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,28 
10 Snerpa frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir 8,25 
11 Klöpp frá Tóftum Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,24 
12 Sjálfur frá Borg Guðmundur Björgvinsson Háfeti 8,23 
13 Stormur frá Sólheimum Hulda Björk Haraldsdóttir Sleipnir 8,22 
14 Vals frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Háfeti 8,21 
15 Krapi frá Fremri-Gufudal Matthías Leó Matthíasson Sleipnir 8,16 
16 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson Sleipnir 8,13 
17 Rúmba frá Kjarri Eggert Helgason Ljúfur 7,87 
18 Kári frá Efri-Kvíhólma Jónas Smári Hermannsson Sleipnir 7,07

B-Flokkur
1 Sending frá Þorlákshöfn Helga Una Björnsdóttir Háfeti 8,76 
2 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson Freyfaxi 8,75 
3 Loki frá Selfossi Árni Björn Pálsson Sleipnir 8,67 
4 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir 8,59 
5 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson Sleipnir 8,48 
6 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson Fákur 8,46 
7 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,44 
8 Flaumur frá Sólvangi Viðar Ingólfsson Sleipnir 8,37 
9 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,37 
10 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson Sleipnir 8,36 
11 Sylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,35 
12 Ópera frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir 8,32 
13 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,30 
14 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson Ljúfur 8,29 
15 Hrafnhildur frá Litlalandi Árný Oddbjörg Oddsdóttir Háfeti 8,18 
16 Elding frá V-Stokkseyrarseli Lea Schell Sleipnir 7,92 
17-18 Sóta frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 0,00 
17-18 Sóley frá Feti Hulda Björk Haraldsdóttir Sleipnir 0,00

Ungmennaflokkur
1-2 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir 8,50 
1-2 Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Sleipnir 8,50 
3 Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði Trausti 8,38 
4 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,28 
5 Marta Uusitalo Burkni frá Enni Sleipnir 8,26 
6-7 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi Sleipnir 8,23 
6-7 Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi Sleipnir 8,23 
8 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Sleipnir 8,19 
9 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir 8,19 
10 Sandy Carson Elddís frá Sæfelli Sleipnir 8,11 
11 Bryndís Arnarsdóttir Harpa frá Grænhólum Sleipnir 8,08 
12 Bryndís Arnarsdóttir Garðar frá Holtabrún Sleipnir 7,87 
13 Johannes Amplatz Yrpa frá Ljónsstöðum Sleipnir 7,67 
14 Þórdís Arna Guðmundsd. Fursti frá Vestra-Geldingaholti Ljúfur 7,52

Unglingaflokkur
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,54 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,43 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 8,35 
4 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldur frá Stokkseyri Sleipnir 8,26 
5 Dagbjört Skúladóttir Klaki frá Hellu Sleipnir 8,21 
6 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir 8,19 
7 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 Sleipnir 8,19 
8 Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Sleipnir 8,13 
9 Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Sleipnir 8,07 
10 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Sleipnir 7,66 
11 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 7,62

Barnaflokkur
1 Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Ljúfur 8,56 
2 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Ljúfur 8,56 
3 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti Sleipnir 8,36 
4 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur 8,32 
5 Júlía Kristín Pálsdóttir Hróðný frá Egilsstaðakoti Skagfirðingur 8,32 
6 Embla Sól Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi Sleipnir 8,03 
7 Embla Sól Arnarsdóttir Blæja frá Fellskoti Sleipnir 7,78 
8 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 7,63 
9 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi Sleipnir 6,92