þriðjudagur, 15. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður frá Norðurlandinu

14. júní 2014 kl. 22:42

léttir

Allir flokkar

Hér fyrir neðan eru niðurstöðurnar úr úrtökunni fyrir norðan. 

Barnaflokkur 
Forkeppn

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis Dags.: 
Félag: Léttir 
Sæti Keppandi 
1 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,69 Léttir
2 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 8,46 Léttir
3 Egill Már Þórsson / Gustur frá Hálsi 8,44 Léttir
4 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Dimmur frá Ytri-Bægisá I 8,41 Léttir
5 Sigrún Högna Tómasdóttir / Greifi frá Hóli 8,31 Grani
6 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir / Bleikur frá Hólum 8,15 Léttir
7 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir / Nöf frá Njálsstöðum 8,01 Léttir

Unglingaflokkur 
Forkeppni 

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis Dags.: 
Félag: Léttir 
Sæti Keppandi 
1 Ágústa Baldvinsdóttir / Kvika frá Ósi 8,47 Léttir
2 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,45 Grani
3 Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi 8,43 Léttir
4 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 8,37 Léttir
5 Egill Már Vignisson / Aron frá Skriðulandi 8,36 Léttir
6 Berglind Pétursdóttir / Hildigunnur frá Kollaleiru 8,34 Léttir
7 Ólafur Ólafsson Gros / Sátt frá Grafarkoti 8,33 Léttir
8 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 8,32 Léttir
9 Iðunn Bjarnadóttir / Heimir frá Ketilsstöðum 8,28 Grani
10 Bjarki Fannar Stefánsson / Fálki frá Björgum 8,21 Hringur
11 Helena Rut Arnardóttir / Snær frá Dæli 8,20 Hringur
12 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku 8,09 Léttir
13 Ólöf Antonsdóttir / Gildra frá Tóftum 8,04 Hringur
14 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Svalur frá Marbæli 7,92 Hringur
15 Sölvi Sölvason / Óður frá Haga 7,62 Glæsir
16 Eva María Aradóttir / Ása frá Efri-Rauðalæk ógilt Léttir

A flokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis Dags.: 14.6.2014
Félag: Léttir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gangster frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson 8,72 Funi
2 Grunnur frá Grund II / Sigursteinn Sumarliðason 8,64 Funi
3 Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller 8,53 Léttir
4 Freyja frá Akureyri / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,50 Léttir
5 Brattur frá Tóftum / Líney María Hjálmarsdóttir 8,47 Léttir
6 Einir frá Ytri-Bægisá I / Líney María Hjálmarsdóttir 8,43 Léttir
7 Villandi frá Feti / Líney María Hjálmarsdóttir 8,39 Léttir
8 Fróði frá Staðartungu / Jón Pétur Ólafsson 8,37 Léttir
9 Þórdís frá Björgum / Viðar Bragason 8,37 Léttir
10 Hekla frá Akureyri / Bjarni Páll Vilhjálmsson 8,36 Grani
11 Lilja frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,35 Funi
12 Bergsteinn frá Akureyri / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,34 Hringur
13 Ársól frá Strandarhöfði / Þór Jónsteinsson 8,32 Funi
14 Pyngja frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson 8,30 Léttir
15 Johnny frá Hala / Svavar Örn Hreiðarsson 8,29 Hringur
16 Sísí frá Björgum / Fanndís Viðarsdóttir 8,25 Léttir
17 Urður frá Staðartungu / Jón Pétur Ólafsson 8,25 Léttir
18 Mánadís frá Akureyri / Sigursteinn Sumarliðason 8,24 Léttir
19 Gyðja frá Árgerði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,24 Funi
20 Svali frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,23 Léttir
21 Snerpa frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,20 Léttir
22 Tíbrá frá Litla-Dal / Sara Arnbro 8,18 Funi
23 Gjósta frá Grund / Svavar Örn Hreiðarsson 8,13 Gnýfari
24 Kveikur frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson 8,11 Léttir
25 Magneta frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,10 Funi
26 Ómar frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,08 Léttir
27 Lydía frá Kotströnd / Þorgrímur Sigmundsson 8,08 Grani
28 Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri / Petronella Hannula 7,89 Feykir
29 Íslendingur frá Dalvík / Pétur Örn Sveinsson 7,72 Hringur
30 Þrenning frá Glæsibæ 2 / Ríkarður G. Hafdal 7,41 Léttir
31 Böðvar frá Tóftum / Birgir Árnason 7,40 Léttir

Tölt T1 
Forkeppni Opinn flokkur - 

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis Dags.: 
Félag: Léttir 
Sæti Keppandi 
1 Viðar Bragason / Vænting frá Hrafnagili 7,37 
2 Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 7,27 
3 Guðmundur Karl Tryggvason / Rósalín frá Efri-Rauðalæk 7,17 
4 Þór Jónsteinsson / Gína frá Þrastarhóli 6,33 
5 Viðar Bragason / Adam frá Skriðulandi 6,23 
6 Þórhallur Þorvaldsson / Mynd frá Litla-Dal 6,17 
7-8 Þorvar Þorsteinsson / Náttdís frá Ytri-Bægisá I 6,07 
7-8 Baldvin Ari Guðlaugsson / Senjor frá Syðri-Ey 6,07

Niðurstöður úr skeiði.

Skeið 100m (flugskeið) 

Mót: IS2014LET080 - Gæðingakeppni Léttis 14.6.2014
Félag: Léttir 
" Keppandi

" Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 
1 " Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala
" 7,96 7,96 6,73 
2" Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði
" 0,00 8,28 6,20 
3" Jón Pétur Ólafsson Jódís frá Staðartungu
" 8,78 8,71 5,48 
4" Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III
" 8,87 8,77 5,38 
5" Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
" 0,00 8,85 5,25 
6" Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík
" 0,00 8,87 5,22 
7" Árni Gísli Magnússon Vera frá Síðu
" 10,01 9,37 4,38 
8" Magnús Rúnar Árnason Diljá frá Akureyri
" 9,46 9,46 4,23