laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður frá fyrsta degi

7. maí 2014 kl. 00:17

Julia Lindmark og Lómur frá Langholti

Reykjavíkurmeistaramótið

Þá er fyrsta deginum lokið af Reykjavíkurmeistaramóti Fáks. Hér fyrir neðan er hægt að sjá niðurstöðurnar en mótið heldur áfram og verður þá haldið áfram með fjórganginn.

Dagskrá og ráslistar er hægt að sjá hér

V2 fjórgangur – 1. flokkur niðurstöður úr forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn
41642 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,87
41642 Jón Páll Sveinsson / Dagur frá Hjarðartúni 6,87
41642 Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 6,87
4 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 6,80
41766 Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,67
41766 Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,67
41766 Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,67
41860 Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 6,63
41860 Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,63
41924 Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,60
41924 Sigurður Vignir Matthíasson / Glymur frá Leiðólfsstöðum 6,60
41924 Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 6,60
13-14 Snorri Dal / Gnýr frá Svarfhóli 6,53
13-14 Atli Guðmundsson / Iða frá Miðhjáleigu 6,53
15 Anna S. Valdemarsdóttir / Ánægja frá Egilsá 6,50
16-18 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,47
16-18 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,47
16-18 Sigurður Vignir Matthíasson / Vökull frá Kálfholti 6,47
19 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Vigdís frá Hafnarfirði 6,43
20 Friðdóra Friðriksdóttir / Fantasía frá Breiðstöðum 6,40
21-23 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum 6,37
21-23 Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,37
21-23 Anna Björk Ólafsdóttir / Messa frá Stafholti 6,37
24-25 Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 6,33
24-25 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,33
26-27 Helga Una Björnsdóttir / Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum 6,30
26-27 Erlendur Ari Óskarsson / Leynir frá Fosshólum 6,30
28 Hulda Finnsdóttir / Hrafnhetta frá Steinnesi 6,27
29-30 Pernille Lyager Möller / Drift frá Hárlaugsstöðum 2 6,17
29-30 Saga Steinþórsdóttir / Myrkva frá Álfhólum 6,17
31 Adolf Snæbjörnsson / Bylur frá Litla-Bergi 5,97
32 Jón Ó Guðmundsson / Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,73
33 Karen Líndal Marteinsdóttir / Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum 0,00

V2 fjórgangur – Unglingaflokkur niðurstöður úr forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,70
2 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,47
3 Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi 6,43
4 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,40
5 Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,23
6-8 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 6,20
6-8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,20
6-8 Konráð Axel Gylfason / Frigg frá Leirulæk 6,20
9-10 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,10
9-10 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 6,10
11-13 Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,07
11-13 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,07
11-13 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,07
14 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,97
15 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 5,93
16 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,90
17-18 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 5,87
17-18 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 5,87
19 Emil Þorvaldur Sigurðsson / Ingadís frá Dalsholti 5,80
20 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 5,77
21 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 5,67
22 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,57
23 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 5,53
24 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,47
25 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 5,40
26 Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki 5,30
27 Bríet Guðmundsdóttir / Krækja frá Votmúla 2 5,23
28 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Brunnur frá Holtsmúla 1 5,20
29-30 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka 5,13
29-30 Margrét Halla Hansdóttir Löf / Paradís frá Austvaðsholti 1 5,13
31-33 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,10
31-33 Snæfríður Jónsdóttir / Glæsir frá Mannskaðahóli 5,10
31-33 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Vonarneisti frá Sælukoti 5,10
34 Brynjar Nói Sighvatsson / Elli frá Reykjavík 5,07
35 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 4,97
36 Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 4,87
37 Sólveig Ása Brynjarsdóttir / Heiða frá Dalbæ 4,13
38 Nina Katrín Anderson / Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum 3,50
39-40 Borghildur Gunnarsdóttir / Gára frá Snjallsteinshöfða 1 0,00
39-40 Eva María Arnarsdóttir / Svala frá Laugardal 0,00

T7 – Opinn flokkur niðurstöður úr forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Linda Tommelstad / Sigurboði frá Árbakka 6,87
2 Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu 6,37
41702 Jóhann Ólafsson / Alvara frá Hömluholti 6,27
41702 Karen Sigfúsdóttir / Arða frá Kanastöðum 6,27
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 5,93
6 Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1 5,87
7 Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal 5,83
8 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,80
9 Magnús Sigurbjörn Kummer Ármannsson / Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu 5,27
10 Sandra Westphal-Wiltschek / Ösp frá Hlíðartúni 5,10
11 Svandís Beta Kjartansdóttir / Strákur frá Reykjavík 4,17
41986 Susi Haugaard Pedersen / Efri-Dís frá Skyggni 0,00
41986 Hrafn H.Þorvaldsson / Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum 0,00

T7 – Unglingaflokkur niðurstöður úr forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Orka frá Þverárkoti 6,37
2 Anton Hugi Kjartansson / Bylgja frá Skriðu 6,03
3 Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki 5,80
4 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli 5,60
5 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 5,53
6 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 5,37
7 Sölvi Karl Einarsson / Einar-Sveinn frá Framnesi 3,17

T7 – Barnaflokkur niðurstöður úr forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Katla Sif Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 6,20
41673 Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum 5,70
41673 Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II 5,70
4 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,50
5 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 5,20
6 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 5,13
7 Selma María Jónsdóttir / Náttar frá Álfhólum 4,77
8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I 4,33
9 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,20