sunnudagur, 16. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður dagsins

17. júlí 2014 kl. 23:48

Guðmar Freyr Magnússon og Frami frá Íbishóli

FEIF Youth Cup.

Hér má sjá niðurstöður dagins frá Hólum – FEIF YouthCup 2014

FEIF YouthCup 2014 – 12-19 jul 2014

Y.F2 Five Gait – Preliminary Round
Final Result List
Qualification: Youth Cu

POS # RIDER/CLUB/TEAM
HORSE TOT
JUDGE A B C D E SUB

A-Final

01 021 Guðmar Freyr Magnússon / CHAMPION RIDERS / IS
Frami frá Íbishóli 5,73
PREL 5,8 (1) 6,1 (1) 4,7 (4) 5,9 (1) 5,5 (1)
02 043 Isa Norén / LIEBLINGS TEAM / SE
Kylja frá Hólum 5,27
PREL 4,9 (4) 5,5 (2) 5,1 (2) 5,4 (3) 5,3 (3)
03 061 Paula Chmelik / EXTRA ORDINARIES / AT
Sindri frá Efri-Rauðalæk 5,23
PREL 5,1 (2) 4,6 (8) 5,3 (1) 5,3 (5) 5,4 (2)
04 018 Jasmin Petersen / GOLD GAITERS / DK
Folda frá Hólum 4,97
PREL 4,9 (4) 5,1 (3) 4,6 (5) 5,6 (2) 4,9 (6)
04 066 Cecile Jacobs / JACKPOT GIRLPOWER / BE
Stygg frá Akureyri 4,97
PREL 4,8 (6) 5,1 (3) 5,0 (3) 4,9 (6) 5,0 (5)

B-Final

06 013 Josje Bahl / BLUE B´S / DE
Dulúð frá Tumabrekku 4,83
PREL 5,0 (3) 4,7 (7) 3,8 (12) 5,4 (3) 4,8 (7)
07 009 Emma Erickson / KEEP KALM / US
Blúnda frá Arakoti 4,50
PREL 3,6 (15) 4,6 (8) 4,4 (6) 4,5 (8) 5,1 (4)
08 070 Sarah Frederiksen / LIEBLINGS TEAM / DK
Þeli frá Hólum 4,37
PREL 4,4 (8) 4,6 (8) 4,1 (8) 3,9 (17) 4,6 (8)
08 078 Stefanie Suter / INCREDIBLES / CH
Von frá Kópavogi 4,37
PREL 4,6 (7) 4,9 (5) 3,9 (10) 4,4 (10) 4,1 (15)
10 001 Floortje van de Reep / EXTRA ORDINARIES / NL
Adam frá Efri-Skálateigi 1 4,27
PREL 4,1 (10) 4,4 (11) 4,4 (6) 4,3 (11) 3,6 (18)
10 017 Therese Clausen Brock / EXTRA ORDINARIES / DK
Fluga frá Álfhólum 4,27
PREL 4,2 (9) 4,2 (12) 3,8 (12) 4,5 (8) 4,4 (12)

Y.V2 Fourgait – Preliminary Round
Final Result List
Qualification: Youth Cu

POS # RIDER/CLUB/TEAM
HORSE TOT
JUDGE A B C D E SUB

A-Final

01 026 Ylfa Guðrún Svavarsdóttir / LIEBLINGS TEAM / IS
Glanni frá Hofi 6,53
PREL 6,7 (1) 6,5 (1) 6,6 (2) 6,5 (2) 5,7 (11)
02 049 Ásta Margrét Jónsdóttir / EXTRA ORDINARIES / IS
Ófeig frá Holtsmúla 1 6,47
PREL 6,4 (3) 6,5 (1) 6,5 (4) 6,5 (2) 5,9 (7)
03 010 Dylan Humblé / MAGNIFICENT / NL
Daníel frá Vatnsleysu 6,33
PREL 6,7 (1) 6,1 (7) 6,0 (7) 6,5 (2) 6,4 (1)
03 034 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / DRAUMALIÐIÐ / IS
Hlekkur frá Lækjamóti 6,33
PREL 6,0 (11) 6,4 (5) 7,1 (1) 6,4 (5) 6,2 (4)
05 047 Viktoria Eik Eivarsdóttir / JACKPOT GIRLPOWER / IS
Mön frá Lækjamóti 6,30
PREL 6,4 (3) 6,5 (1) 6,1 (6) 6,2 (7) 6,3 (2)

B-Final

06 035 Quinn Thomashow / HEROES OF HÓLAR / US
Júpiter frá Garðakoti 6,13
PREL 5,6 (16) 6,0 (10) 6,3 (5) 6,3 (6) 6,1 (5)
07 041 Seraina Stalder / MAGNIFICENT / CH
Króna frá Hólum 6,10
PREL 6,4 (3) 6,1 (7) 5,7 (13) 6,6 (1) 5,8 (9)
08 016 Joshua Hütter / MAGNIFICENT / DE
Eyrir frá Hólum 6,00
PREL 6,2 (6) 6,1 (7) 5,9 (10) 5,8 (11) 6,0 (6)
08 052 Lilja Haraldsson / AWESOME ANGELS / AT
Ra frá Marteinstungu 6,00
PREL 6,2 (6) 5,8 (13) 6,0 (7) 5,7 (15) 6,3 (2)
08 056 Franziska Mueser / INCREDIBLES / DE
Saga frá Brúsastöðum 6,00
PREL 6,2 (6) 6,3 (6) 6,6 (2) 5,5 (18) 5,0 (29)

Y.V4 Special Four Gait – Preliminary Round
Final Result List
Qualification: Youth Cu

POS # RIDER/CLUB/TEAM
HORSE TOT
JUDGE A B C D E SUB

A-Final

01 003 Britta van der Linden / INCREDIBLES / NL
Aron frá Eystri-Hól 5,90
PREL 6,0 (1) 6,2 (1) 5,7 (2) 6,0 (1) 5,1 (1)
02 030 Christa Rike / CHAMPION RIDERS / NL
Harpa frá Barði 5,60
PREL 5,7 (2) 5,4 (2) 6,0 (1) 5,7 (2) 4,9 (3)
03 063 Susanne Jenny Avseth / LIEBLINGS TEAM / NO
Skógardís frá Efsta-Dal I 5,17
PREL 5,3 (3) 5,4 (2) 4,8 (3) 5,2 (3) 5,0 (2)
04 020 Rosa Bisgaard / AWESOME ANGELS / DK
Frægur frá Fremri-Fitjum 4,77
PREL 4,8 (4) 4,8 (4) 4,8 (3) 4,7 (6) 4,7 (4)
05 005 Rauha Hinonen / HEROES OF HÓLAR / FI
Bassi frá Stangarholti 4,67
PREL 4,5 (6) 4,8 (4) 4,6 (5) 4,8 (5) 4,6 (5)