þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður dagsins

odinn@eidfaxi.is
17. maí 2014 kl. 12:22

Anna Björk Ólafsdóttir og Reyr frá Melabergi

Íþróttamót Sörla og UPS

Hér koma niðurstöður dagsins.


Gæðingaskeið: Meistarar

1.Hanna Rún Ingibergsdóttir og Birta frá Suðu – Nýjabæ 7,08
2.Trausti Þór Guðmundsson og Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu 7,00
3.Haukur Baldvinsson og Askur frá Syðri – Reykjum 6,63
4.Hinrik Þór Sigurðsson og Ljómalind frá Lambanesi 6,29
5.Adolf Snæbjörnsson og Glanni frá Hvammi III 5,53

Gæðingaskeið: 1. flokkur

1. Adolf Snæbjörnsson og Gola frá Setbergi 7,25
2. Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow og Snillingur frá Strandarhöfði 5,71
3. Snorri Dal og Klettur frá Borgarholti 3m50
4. Jóhannes Magnús Ármannsson og List frá Hólmum
5. Ragnheiður Þorvaldsdóttir og Bleikur frá Reykjavík 3,17
6. Sigurður Gunnar Markhússon og Þytur frá Sléttu 0,00

Gæðingaskeið: Unglingar

Sunna Lind Ingibergsdóttir og Flótti frá Meiri – Tungu 1 5,29
Valdís Björk Guðmundsdóttir og Erill frá Svignaskarði 5,00
Harpa Sigríður Bjarnadóttir og Greipur frá Syðri – Völlum 4,04
Anton Hugi Kjartansson og Þrumugnýr frá Hestasýn 3,25
Jónína Valgerður Örvar og Blossi frá Súlunesi 0,00

Gæðingaskeið: Ungmenni

Hafdís Arna Sigurðardóttir og Gusa frá Laugardælum 5,08
Brynja Kristinsdóttir og Blúnda frá Arakoti 4,50
Thelma Dögg Harðardóttir og Straumur frá Innri – Skeljabrekku 0,00
Arna Sif Viðarsdóttir og Rakel frá Garðabæ 0,00 

 

Fjórgangur: Meistarar


1-2. Anna Björk Ólafsdóttir og Gustur frá Stykkishólmi 6,53
1-2. Svanhvít Kristjánsdóttir og Friður frá Halakoti 6,53
3. Hinrik Þór Sigurðsson Ósk frá Hafragili 6,37
4-5. Hanna Rún Ingibergsdóttir og Nótt frá Sörlatungu 6,20
4-5. Atli Guðmundsson og Iða frá Miðhjáleigu 6,20
6. Friðdóra Friðriksdóttir og Fantasía frá Breiðstöðum 6,17
7. Finnur Bessi Svavarsson og Tyrfingur frá Miðhjáleigu 5,77 

 

Fjórgangur: 2. flokkur

 

1-2. Sigurður Gunnar Markússon og Lótus frá Tungu 5,83
1-2. Guðrún Pétursdóttir og Gjafar frá Hæl 5,83
3. Bryndís Snorradóttir og Villimey frá Hafnarfirði 5,80 
4-5. Hrafnhildur Jónsdóttir og Hrímar frá Lundi 5,77 
4-5. Guðrún Pétursdóttir og Ræll frá Hamraendum 5,77
6. Kristín Ingólfsdóttir og Krummi frá Kyljuholti 5,73 
7. Soffía Sveinsdóttir og Vestri frá Selfossi 5,57
8. Margrét Freyja Sigurðardóttir og Ómur frá Hrólfsstöðum 5,30
9-10. Edda Sóley Þorsteinsdóttir og Selja frá Vorsabæ 5,00
9-10. Rósbjörg Jónsdóttir og Nótt frá Kommu 5,00
11-12. Oddný M Jónsdóttir og Sigursveinn frá Svignaskarði 4,97 
11-12. Lilja Bolladóttir og Fífa frá Borgarlandi 4,97
13. Kristín Ingólfsdóttir og Orrusta frá Leirum 4,80
14-15. Brynja Blumenstein og Bakkus frá Söðulsholti 4,60
14-15.Þór Sigfússon og Frami frá Skeiðvöllum 4,60
16. Pálmi Þór Hannesson og Faxi frá Eystri-Leirárgörðum 3,90
17. Anton Haraldsson og Afsalon frá Strönd II 0,00
18. Sara Lind Ólafsdóttir og Arður frá Enni 0,00 
19. Heiðrún Arna Rafnsdóttir og Peron frá Arnarnúpi 0 ,00

 

Slaktaumatölt: Meistarar og 1. flokkur

 

1.Saga Steinþórsdóttir og Myrkva frá Álfhólum 6,70
2. Finnur Bessi Svavarsson og Tyrfingur frá Miðhjáleigu 6,67
3. Vilfríður Sæþórsdóttir og Óson frá Bakka 6,23
4. Adolf Snæbörnsson og Glanni frá Hvammi III 4,50

 

Slaktaumatölt: 2. flokkur og ungmenni

 

1. Hrafnhildur Jónsdóttir og Hákon frá Brekku 5,43
2. Margrét Freyja Sigurðardóttir og Særekur frá Torfastöðum 5,1
3. Einar Ásgeirsson og Seiður frá Kjarnholtum 1 4,83
4. Hafdís Arna Sigurðardóttir og Gusa frá Laugardælum 4,67
5. Arna Sif Viðarsdóttir og Glóey frá Hafnarfirði 3,67

 

100m flugskeið


1. Vigdís Matthíasdóttir og Vera frá Þóroddsstöðum 7,86
2. Hanna Rún Ingibergsdóttir og Birta frá Suður-Nýjabæ 8,44
3. Valdís Björk Guðmundsdóttir og Erill frá Svignaskarði 8,60
4.-5. Edda Rún Guðmundsdóttir og Snarpur frá Nýjabæ 8,90
4.-5. Ragnar Eggert Ágústsson og NN 8,90