þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður dagsins

10. maí 2014 kl. 20:11

Anna Björk Ólafsdóttir og Reyr frá Melabergi

Reykjavíkurmeistaramótið

Í dag voru keppt í gæðingaskeiði og 100m. skeiði. Einnig voru B úrslit og riðin voru tvenn A úrslit í slaktaumatölti. Hér fyrir neðan eru niðurstöður dagsins í dag. 

Niðurstöður T2 - A úrslit - Ungmennaflokkur
1   Róbert Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 6,21
2   Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 5,96

Tölt T2 - A úrslit 1.flokkur
Sæti  Keppandi   Heildareinkunn
1   Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 8,58
2   Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 7,42
3   Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 7,13
4   Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum 6,88
5  Kári Steinsson / Nói frá Laugabóli 6,50

Tölt T2 - A úrslit Unglingaflokkur 
Sæti Keppandi 
1 Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum 6,92 
2 Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli 6,63 - Reykjavíkurmeistari 
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,13 
4 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,96 
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,92

Tölt T1 
B úrslit Meistaraflokkur  
Sæti Keppandi 
1 Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 7,56 
2-3 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,50 
2-3 Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 7,50 
4 Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal 7,33 
5 Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól 7,28

Tölt T3 - B úrslit - 1.flokkur
1 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 7,11 
2 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,94 
3 Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum 6,61 
4 Friðdóra Friðriksdóttir / Fantasía frá Breiðstöðum 6,39 

Niðurstöður úr B-úrslitum í fimmgangi meistaraflokki:
1 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 7,10 
2 John Sigurjónsson / Konsert frá Korpu 7,00 
3 Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 6,57 
4 Edda Rún Ragnarsdóttir / Safír frá Efri-Þverá 6,50 
5 Atli Guðmundsson / Sálmur frá Halakoti 6,45

Niðurstöður úr B-úrslitum í tölti T3 ungmennaflokki:
1 Ragnar Bragi Sveinsson / Loftfari frá Laugavöllum 6,50 
2 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,33 
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Hlýja frá Ásbrú 6,28 
4 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 5,72 
5 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 5,67

Niðurstöður úr B-úrslitum í tölti T3 unglingaflokki:
1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,28 
2-3 Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ 6,11 
2-3 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,11 
4 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,06 
5 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Þrá frá Tungu 6,00

Niðurstöður úr B-úrslitum í tölti T3 barnaflokki:
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,06 
2 Aron Freyr Petersen / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 5,78 
3 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 5,33 
4 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 5,28 
5 Kristófer Darri Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti 5,22

Niðurstöður úr B-úrslitum í tölti T3 2. flokki:
1 Karen Sigfúsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík 6,44 
2 Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 5,72 
3 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,61 
4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 5,56 
5 Jóhann Ólafsson / Hektor frá Stafholtsveggjum 5,33

Niðurstöður úr B-úrslitum í fimmgangi 1. flokki:
1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 7,10 
2 Kári Steinsson / Binný frá Björgum 6,79 
3 Pernille Lyager Möller / Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,60 
4 Sara Ástþórsdóttir / Sprengigígur frá Álfhólum 5,86

Niðustöður úr B-úrslitum í fjórgangi meistaraflokki:
1. Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi - 7,07
2. Snorri Dal / Gustur frá Stykkishólmi - 7,03
3. Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu - 6,73

B úrslit - Fjórgangur - Unglingaflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,40   
2    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,07   
3    Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,83   
4    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 5,77     

B úrslit - Fjórgangur - Barnaflokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,03   
2    Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,93   
3    Katla Sif Snorradóttir / Oddur frá Hafnarfirði 5,77   
4    Selma María Jónsdóttir / Sproti frá Mörk 5,70   
5    Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 5,30     

B úrslit - Fjórgangur - 1.flokkur
 Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 7,07   
2    Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,67   
3    Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 6,37   
4    Sigurður Vignir Matthíasson / Glymur frá Leiðólfsstöðum 6,27   
5    Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 0,00     

B úrslit - Fjórgangur - 2.flokkur
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal 6,13   
2    Bjarni Sigurðsson / Reitur frá Ólafsbergi 5,93   
3    Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 5,80   
4    Susi Haugaard Pedersen / Efri-Dís frá Skyggni 5,73   
5    Sóley Möller / Kristall frá Kálfhóli 2 5,23     

Úrslit gæðingaskeið allir flokkar:
Meistaraflokkur:
” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Reynir Örn Pálmason, Ása frá Fremri-Gufudal 7,71
Umferð 1 7,00 7,00 7,00 8,80 8,00
Umferð 2 7,50 8,00 7,50 8,80 8,50
2 Sigurbjörn Bárðarson, Flosi frá Keldudal 7,58 – Reykjavíkurmeistari
Umferð 1 9,00 7,50 7,50 8,40 7,00
Umferð 2 8,50 8,50 7,00 8,40 0,00
3 Valdimar Bergstað, Týr frá Litla-Dal 7,50
Umferð 1 5,50 6,00 7,00 9,20 8,50
Umferð 2 8,50 8,00 7,50 8,70 8,50
4 Teitur Árnason, Tumi frá Borgarhóli 7,21
Umferð 1 7,50 7,00 7,00 8,80 5,00
Umferð 2 6,50 7,50 7,50 8,50 5,00
5 Páll Bragi Hólmarsson, Vörður frá Hafnarfirði 6,92
Umferð 1 8,00 6,50 6,50 9,30 7,00
Umferð 2 8,50 7,00 6,00 9,40 7,00
6 Eyjólfur Þorsteinsson, Ögri frá Baldurshaga 5,88
Umferð 1 7,50 7,00 7,50 8,80 0,00
Umferð 2 6,00 5,50 7,00 9,20 0,00
7 Guðmann Unnsteinsson, Askja frá Kílhrauni 5,21
Umferð 1 6,00 6,00 5,50 10,30 4,00
Umferð 2 8,00 5,50 5,50 10,10 4,00
8 Ólafur Andri Guðmundsson, Brynja frá Grindavík 3,71
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 8,50 5,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
9 Sveinn Ragnarsson, Forkur frá Laugavöllum 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
10 Sigurður Sigurðarson, Freyðir frá Hafsteinsstöðum 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

1. flokkur:
” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Sigurður Vignir Matthíasson, Leistur frá Torfunesi 7,46 – Reykjavíkurmeistari
Umferð 1 8,50 7,00 7,00 9,20 7,50
Umferð 2 8,50 7,50 7,50 9,10 7,50
2 Sigurður Vignir Matthíasson, Gormur frá Efri-Þverá 7,25
Umferð 1 8,00 7,00 6,50 9,20 8,00
Umferð 2 8,00 7,50 7,00 9,40 8,00
3 Daníel Ingi Larsen, Dúa frá Forsæti 6,83
Umferð 1 7,50 7,00 7,00 9,10 6,50
Umferð 2 7,50 7,00 6,50 9,70 7,00
4 Páll Bragi Hólmarsson, Ólga frá Hurðarbaki 6,58
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 9,80 7,00
Umferð 2 6,50 7,00 7,00 9,30 7,50
5 Sonja Noack, Tvistur frá Skarði 5,67
Umferð 1 6,50 6,00 6,50 10,30 4,50
Umferð 2 6,50 6,00 7,00 10,00 6,50
6 Róbert Petersen, Prins frá Blönduósi 5,54
Umferð 1 7,00 6,00 6,00 9,30 0,00
Umferð 2 7,50 6,50 6,00 9,20 0,00
7 Sævar Haraldsson, Mirra frá Fornusöndum 5,04
Umferð 1 7,50 6,50 5,00 10,90 6,00
Umferð 2 7,00 6,50 5,50 10,80 5,00
8 Logi Þór Laxdal, Glitnir frá Skipaskaga 4,63
Umferð 1 7,00 0,00 0,00 0,00 3,50
Umferð 2 7,00 7,50 8,00 8,40 4,50
9 Arna Ýr Guðnadóttir, Hrafnhetta frá Hvannstóði 3,96
Umferð 1 6,50 7,50 7,00 9,10 7,00
Umferð 2 5,00 0,00 0,00 0,00 0,00
10 Sigríður Helga Sigurðardóttir, Brjánn frá Akranesi 3,88
Umferð 1 7,00 5,00 3,50 11,30 5,00
Umferð 2 7,00 4,50 3,00 11,30 4,50
11 Stella Sólveig Pálmarsdóttir, Skelfir frá Skriðu 3,83
Umferð 1 7,50 5,50 5,50 10,20 5,00
Umferð 2 7,00 6,50 0,00 0,00 0,00
12 Karen Emilía Barrysdóttir Woodrow, Snillingur frá Strandarhöfði 3,42
Umferð 1 6,50 5,50 5,50 11,00 6,50
Umferð 2 0,00 0,00 6,50 0,00 5,50
13 Ragnar Tómasson, Þöll frá Haga 2,63
Umferð 1 7,00 0,00 8,00 0,00 5,50
Umferð 2 6,50 0,00 0,00 0,00 4,50
14 Berglind Ragnarsdóttir, Askur frá Laugavöllum 1,92
Umferð 1 6,00 5,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 6,00 6,00 0,00 0,00 0,00
15 Haukur Baldvinsson, Askur frá Syðri-Reykjum 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

2. flokkur:
” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Guðlaugur Pálsson, Tóbas frá Lækjarbakka 3,67
Umferð 1 0,00 0,00 6,00 0,00 5,50
Umferð 2 6,50 6,00 6,00 10,30 5,50
2 Sigurlaug Anna Auðunsd., Sleipnir frá Melabergi 3,38 – Reykjavíkurmeistari
Umferð 1 3,50 4,00 4,00 11,00 0,00
Umferð 2 6,00 5,00 5,00 10,40 0,00
3 Guðrún Elín Jóhannsdóttir, Eskja frá Efsta-Dal I 3,33
Umferð 1 5,00 4,00 5,00 9,90 5,00
Umferð 2 3,00 4,50 0,00 0,00 3,00
4 Guðni Halldórsson, Skeggi frá Munaðarnesi 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Ungmennaflokkur:
” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Svandís Lilja Stefánsdóttir, Prins frá Skipanesi 5,75
Umferð 1 6,00 6,50 6,00 10,00 5,00
Umferð 2 6,50 6,50 6,00 9,90 6,00
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 5,25 – Reykjavíkurmeistari
Umferð 1 7,50 5,50 0,00 0,00 6,00
Umferð 2 7,00 7,00 7,50 8,90 7,00
3 Þórólfur Sigurðsson, Rós frá Stokkseyrarseli 3,50
Umferð 1 6,00 3,00 3,00 12,10 3,00
Umferð 2 6,50 4,00 5,00 10,80 5,50
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Heimur frá Hvítárholti 3,04
Umferð 1 5,00 4,00 4,00 11,00 0,00
Umferð 2 4,50 4,00 3,00 11,30 3,50
5 Nína María Hauksdóttir, Harpa frá Kambi 1,67
Umferð 1 5,50 0,00 0,00 0,00 4,00
Umferð 2 6,50 4,00 0,00 0,00 0,00
6 Bjarki Freyr Arngrímsson, Gnótt frá Kambi 0,46
Umferð 1 5,50 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Unglingaflokkur:
” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði 5,96
Umferð 1 3,00 6,00 6,50 9,00 4,50
Umferð 2 2,00 7,00 7,00 8,60 3,50
2 Brynjar Nói Sighvatsson, Straumur frá Hverhólum 4,63 – Rekjavíkurmeistari
Umferð 1 5,00 5,00 4,00 10,70 5,50
Umferð 2 6,00 5,00 5,00 10,30 5,00
3 Linda Bjarnadóttir, Dimmalimm frá Kílhrauni 3,83
Umferð 1 0,00 0,00 6,00 0,00 6,00
Umferð 2 6,00 6,00 5,00 9,90 6,50
4 Dagmar Öder Einarsdóttir, Odda frá Halakoti 3,50
Umferð 1 7,50 7,50 7,00 9,40 7,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
5 Arnór Dan Kristinsson, Nn frá Vatnsenda 3,04
Umferð 1 5,50 5,50 5,50 10,40 3,50
Umferð 2 0,00 0,00 3,50 0,00 5,00
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir, Greipur frá Syðri-Völlum 1,92
Umferð 1 6,50 5,50 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 6,00 5,00 0,00 0,00 0,00
7 Annabella R Sigurðardóttir, Auður frá Stóra-Hofi 1,04
Umferð 1 0,00 0,00 5,00 0,00 4,50
Umferð 2 3,00 0,00 0,00 0,00 0,00
8 Anton Hugi Kjartansson, Þrumugnýr frá Hestasýn 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
9 Ásta Margrét Jónsdóttir, Ása frá Velli II 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
10 Arnór Dan Kristinsson, Eldur frá Litlu-Tungu 2 0,00
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

Úrslit 100 metra skeið:
1 Teitur Árnason – Reykjavíkurmeistari
Jökull frá Efri-Rauðalæk

7,79 7,79 7,02
2 Eyjólfur Þorsteinsson
Spyrna frá Vindási

7,80 7,80 7,00
3 Bjarni Bjarnason
Hera frá Þóroddsstöðum

7,85 7,85 6,92
4 Ragnar Tómasson
Isabel frá Forsæti

7,89 7,89 6,85
5 Jón Bjarni Smárason
Virðing frá Miðdal

0,00 8,14 6,43
6 Sveinn Ragnarsson
Hörður frá Reykjavík

0,00 8,14 6,43
7 Ævar Örn Guðjónsson
Vaka frá Sjávarborg

8,30 8,30 6,17
8 Logi Þór Laxdal
Glitnir frá Skipaskaga

8,39 8,39 6,02
9 Arnór Dan Kristinsson
Eldur frá Litlu-Tungu 2

0,00 8,39 6,02
10 Arna Ýr Guðnadóttir
Hrafnhetta frá Hvannstóði

8,85 8,40 6,00
11 Daníel Gunnarsson
Skæruliði frá Djúpadal

8,42 8,42 5,97
12 Valdís Björk Guðmundsdóttir
Erill frá Svignaskarði

8,61 8,43 5,95
13 Dagmar Öder Einarsdóttir
Odda frá Halakoti

8,63 8,49 5,85
14 Erlendur Ari Óskarsson
Tígull frá Bjarnastöðum

0,00 8,51 5,82
15 Lárus Jóhann Guðmundsson
Tinna frá Árbæ

8,55 8,55 5,75
16 Gunnar Arnarson
Lilja frá Dalbæ

8,63 8,63 5,62
17 Lárus Jóhann Guðmundsson
Hausti frá Árbæ

9,60 8,74 5,43
18 Hekla Katharína Kristinsdóttir
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

9,02 8,88 5,20
19 Sonja Noack
Tvistur frá Skarði

10,00 8,91 5,15
20 Leó Hauksson
Hnappur frá Laugabóli

9,02 9,02 4,97
21 Linda Bjarnadóttir
Dimmalimm frá Kílhrauni

9,23 9,10 4,83
22 Guðrún Elín Jóhannsdóttir
Askur frá Efsta-Dal I

9,70 9,32 4,47
23 Stefnir Guðmundsson
Drottning frá Garðabæ

0,00 10,17 3,05
24 Brynjar Nói Sighvatsson
Kappi frá Skammbeinsstöðum 1

0,00 0,00 0,00
25 Alexander Hrafnkelsson
Elliði frá Hestasýn

0,00 0,00 0,00
26 Viðar Ingólfsson
Fröken frá Flugumýri

0,00 0,00 0,00
27 Gústaf Ásgeir Hinriksson
Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

0,00 0,00 0,00
28 Vigdís Matthíasdóttir
Vera frá Þóroddsstöðum

0,00 0,00 0,00
29 Helgi Eyjólfsson
Viljar frá Skjólbrekku

0,00 0,00 0,00
30 Sigurbjörn Bárðarson
Andri frá Lynghaga

0,00 0,00 0,00