miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður dagsins í dag

14. september 2013 kl. 20:35

Tommamótið

Tommamóti er nú lokið góð skráning var á mótið og voru margar góðar sýningar, nú tekur Grillið í Hestamiðstöðinni við og verður trallað fram á nótt. Hér má sjà úrslit frá mótinu.

100 metra skeið
Tími 1. umferð Tími 2. umferð Tími 3. umferð Betri tími
Jón Kristinn Hafsteinsson 8.72 8.80 8.72
Davíð Jónsson 10.07 0 0 10.07
Súsanna Ólafsdóttir 0 0 0
Gústaf Ásgeir 8.12 0 0 8.12
Linda 8.58 8.35 8.86 8.35
Rúna Helga 8.88 8.92 8.88
Raggi Tomm 7.65 8.23 0 7.65
Arnar Bjarnason 8.03 8.11 8.28 8.03
John Kristinn 8.79 0 8.70 8.70
Diddi 7.41 0 7.41 7.41
Tryggvi Björns 8.38 7.91 8.2 7.91
Viddi 0 0 8.16 8.16
Davíð Jónsson 8.19 8.03 8.02 8.02
Jón Bjarni 8.16 8.46 8.7 8.16
Saga Steinþórs 0 9.40 0 9.40
Siggi Matt 8.69 8.98 8.69
Eyjó 8.72 9.11 8.72
Hinni Braga 8.03 7.99 7.88 7.88
Úrslit Tími
Diddi 7.41 1
Raggi Tomm 7.65 2
Hinni Braga 7.88 3
Tryggvi Björns 7.91 4
Davíð Jónsson 8.02 5
Arnar Bjarnason 8.03
Gústaf Ásgeir 8.12
Viddi 8.16
Jón Bjarni 8.16
Linda 8.35
Siggi Matt 8.69
John Kristinn 8.70
Jón Kristinn Hafsteinsson 8.72
Eyjó 8.72
Rúna Helga 8.88
Saga Steinþórs 9.40
Davíð Jónsson 10.07
Súsanna Ólafsdóttir 0

V2 – úrslit
Hestur og knapi Sýningaratriði Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5
Einkunn fyrir atr.
Lokaeink.
5 Ásmundur Ernir Snorrason Hægt tölt 6.00 6.50 7.50 6.50 7.00 6.67
Spölur frá Njarðvík Brokk 6.50 6.50 6.50 7.00 6.50 6.50
Fet 6.00 6.50 6.50 6.00 6.50 6.33
Einkunn úr forkeppni 6,23 Stökk 6.00 6.50 6.50 6.00 6.50 6.33
Greitt tölt 6.50 7.00 7.00 7.00 7.00 7.00 6.57
4 Ríkharður Flemming Jensen Hægt tölt 7.50 8.00 7.00 7.50 7.50 7.50
Leggur frá Flögu Brokk 7.00 7.00 7.00 7.50 7.00 7.00
Fet 6.50 7.00 6.00 5.50 6.50 6.33
Einkunn úr forkeppni 6,40 Stökk 6.50 6.50 7.00 6.50 6.00 6.50
Greitt tölt 7.00 6.00 7.00 6.50 7.00 6.83 6.83
3 Hallgrímur Birkisson Hægt tölt 6.00 6.00 6.50 6.50 6.50 6.33
Hetja frá Litlu-Tungu Brokk 6.00 6.50 6.50 6.50 6.50 6.50
Fet 6.50 7.50 7.00 6.00 7.00 6.83
Einkunn úr forkeppni 6,47 Stökk 6.00 6.50 6.50 6.00 6.50 6.33
Greitt tölt 6.50 6.00 6.50 6.00 6.50 6.33 6.47
2 Viðar Ingólfsson Hægt tölt 7.00 7.00 7.00 6.50 7.00 7.00
Hallbera frá Hólum Brokk 7.50 7.00 7.00 7.50 7.00 7.17
Fet 7.50 8.00 7.00 6.50 7.50 7.33
Einkunn úr forkeppni: 6,73 Stökk 7.00 7.50 6.50 6.50 6.00 6.67
Greitt tölt 7.50 8.00 7.50 7.50 7.50 7.50 7.13
1 Hinrik Bragason Hægt tölt 8.00 8.00 8.50 8.00 8.00 8.00
Örvar frá Sauðanesi Brokk 8.00 7.50 8.00 8.00 7.50 7.83
Fet 5.50 6.50 6.00 6.00 6.00 6.00
Einkunn úr forkeppni: 7,10 Stökk 7.50 8.00 7.50 7.50 6.00 7.50
Greitt tölt 8.00 8.50 8.00 7.00 8.00 8.00 7.47
Lokaúrslit Einkunn
1 Hinrik Bragason / Örvar frá Sauðanesi 7.47
2 Viðar Ingólfsson / Hallbera frá Hólum 7.13
3 Rikharður F. Jensen / Leggur frá Flögu 6.83
4 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 6.57
5 Hallgrímur Birkirsson / Hetja frá Litlu Tungu 6.47

F2 – úrslit
Hestur og knapi Sýningaratriði Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Samtals
Einkunn fyrir atr.
Lokaeink.
5 Jakob S. Sigurðsson Tölt*2 7.50 8.00 7.00 7.50 7.00 44.00 14.67
Sprettur frá Brimilsvöllum Brokk 7.00 7.00 6.50 7.00 6.50 20.50 6.83
Jarpur Fet 6.00 6.00 6.50 6.00 6.00 18.00 6.00
Einkunn úr forkeppni: 6,47 Stökk 6.50 7.00 6.50 6.50 7.00 20.00 6.67
Skeið*2 7.00 7.00 7.00 7.00 7.00 42.00 14.00 6.88 3
4 Eyjólfur Þorsteinsson Tölt*2 6.50 7.50 7.00 7.00 7.00 42.00 14.00
Stæll frá Neðra-Seli Brokk 6.50 7.00 7.00 6.50 6.50 20.00 6.67
Móálótt,skjótt Fet 7.50 7.00 7.50 6.50 7.00 21.50 7.17
Einkunn úr fokeppni: 6,67 Stökk 6.50 6.50 6.50 6.00 6.00 19.00 6.33
Skeið*2 5.50 6.00 6.50 6.50 6.50 38.00 12.67 6.69 4
3 Sigurður V.Matthíasson Tölt*2 6.50 7.50 7.00 7.00 7.00 42.00 14.00
Helgi frá Neðri-Hrepp Brokk 7.50 8.00 7.00 7.00 7.00 21.50 7.17
Grár Fet 6.50 6.50 6.00 5.50 6.00 18.50 6.17
Einkunn úr forkeppni: 6,77 Stökk 6.50 6.00 7.00 7.00 6.00 19.50 6.50
Skeið*2 6.50 7.50 7.50 7.00 8.00 44.00 14.67 6.93 2
2 Viðar Ingólfsson Tölt*2 7.00 7.50 7.50 7.50 7.50 45.00 15.00
Sváfnir frá Söguey Brokk 6.50 6.50 6.50 7.00 6.50 19.50 6.50
Jarpur Fet 6.50 6.50 6.50 6.00 6.50 19.50 6.50
Einkunn úr forkeppni: 6,77 Stökk 6.00 4.50 6.50 6.00 6.00 18.00 6.00
Skeið*2 6.50 4.50 5.50 6.50 6.50 37.00 12.33 6.62 5
1 Hinrik Bragason Tölt*2 7.00 7.50 7.50 7.00 7.50 44.00 14.67
Baldur frá Skúfslæk Brokk 7.00 7.50 6.50 6.50 7.00 20.50 6.83
Móvindóttur Fet 7.50 8.00 6.50 7.00 7.50 22.00 7.33
Einkunn úr forkeppni: 6,80 Stökk 6.00 7.00 6.50 6.50 7.00 20.00 6.67
Skeið*2 6.50 7.50 7.50 7.00 7.00 43.00 14.33 7.12 1
Lokaúrslit Einkunn
1 Hinrik Bragason 7.12 7.119
2 Sigurður V.Matthíasson 6.93 6.929
3 Jakob S. Sigurðsson 6.88 6.881
4 Eyjólfur Þorsteinsson 6.69 6.69
5 Viðar Ingólfsson 6.62 6.619
6

T4 – úrslit
(Einungis lægsta einkunn strikast út)
Hestur og knapi Sýningaratriði Dómari 1 *2 Dómari 2 *2 Dómari 3 *2 Dómari 4 *2 Dómari 5 *2 Samtals
Einkunn fyrir atr.
Lokaeink.
4 Bjarki Arngrímsson Frjáls ferð 6.50 6.50 6.50 7.00 6.50 19.50 6.50
Fönix frá Hildartúni Hægt tölt 6.00 6.50 6.50 6.50 6.50 19.50 6.50
Einkunn úr forkeppni: 5,07 Slaki taum.*2 5.50 11.00 6.50 13.00 6.50 13.00 6.50 13.00 6.50 13.00 39.00 13.00 6.50
3 Hrefna María Ómarsson Frjáls ferð 6.00 5.50 6.00 6.50 6.50 18.50 6.17
Ljúf frá Hólmsteini Hægt tölt 5.50 5.50 6.00 6.00 6.00 17.50 5.83
Einkunn úr forkeppni: 5,17 Slaki taum.*2 5.50 11.00 5.50 11.00 5.00 10.00 6.00 12.00 6.00 12.00 34.00 11.33 5.83
2 Hinrik Bragason Frjáls ferð 7.00 7.00 7.00 7.00 7.00 21.00 7.00
Skriða frá Horni Hægt tölt 6.00 6.50 6.50 6.50 6.50 19.50 6.50
Einkunn úr forkppni: 6,90 Slaki taum.*2 6.50 13.00 7.50 15.00 7.00 14.00 6.50 13.00 6.50 13.00 40.00 13.33 6.71
1 John K. Sigurjónsson Frjáls ferð 7.50 7.50 7.50 7.00 7.50 22.50 7.50
Höfðingi frá Sælukoti, Hægt tölt 6.50 6.50 6.50 6.50 6.50 19.50 6.50
Einkunn úr forkppni: 7,10 Slaki taum.*2 7.50 15.00 8.00 16.00 7.50 15.00 7.00 14.00 7.50 15.00 45.00 15.00 7.25

Lokaúrslit Einkunn
1 John Kristinn Sigurjónsson / Höfðingi frá Sælukoti 7.25
2 Hinrik Bragason / Skriða frá Horni 6.71
4 Bjarki Arngrímsson / Fönix frá Hildartúni 6.50
3 Hrefna María Ómarsdóttir / Ljúf frá Hólmsteini 5.83

T3 – úrslit
(Einungis lægsta einkunn strikast út)
Hestur og knapi
Sýningaratriði
Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Samtals
Einkunn fyrir atr.
Lokaeink.
5 Sigurður Vignir Matthíasson Hægt tölt 7.50_ 7.50_ 6.50_ 7.00_ 7.00_ 21.50_ 7.17_
Hamborg frá Feti Hraðabr. 7.50_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 21.00_ 7.00_
Einkunn úr forkeppni: 6,87 Yfirferð 7.50_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 6.50_ 21.00_ 7.00_ 7.06_
4 Viðar Ingólfsson Hægt tölt 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_
Kaspar frá Kommu Hraðabr. 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_
Einkunn úr forkeppni: 6,87 Yfirferð 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_ 0.00_
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Hægt tölt 7.50_ 8.00_ 7.50_ 7.50_ 7.50_ 22.50_ 7.50_
Eydís frá Miðey Hraðabr. 7.50_ 7.00_ 7.50_ 6.50_ 7.00_ 21.50_ 7.17_
Einkunn úr forkeppni: 7,07 Yfirferð 7.50_ 8.00_ 7.50_ 7.50_ 7.50_ 22.50_ 7.50_ 7.39_
2 Hinrik Bragason Hægt tölt 7.50_ 8.00_ 8.00_ 8.00_ 8.00_ 24.00_ 8.00_
Örvar frá Sauðanesi Hraðabr. 7.50_ 8.00_ 8.00_ 7.50_ 7.50_ 23.00_ 7.67_
Einkunn úr forkeppni: 7,13 Yfirferð 7 8.5 8 8 8 24.00_ 8.00_ 7.89_
1 Sigurbjörn Bárðason Hægt tölt 8.5 8.5 8.5 9 8.5 25.50_ 8.50_
Jarl frá Miðfossum Hraðabr. 8.50_ 8.00_ 8.00_ 8.00_ 7.50_ 24.00_ 8.00_
Einkunn úr forkeppni: 7,50 Yfirferð 7.5 7.5 7.5 7.5 7.5 22.50_ 7.50_ 8.00_

Lokaúrslit Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðason 8.00_ 8.00_
2 Hinrik Bragason 7.89_ 7.89_
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson 7.39_ 7.39_
4 Sigurður Vignir Matthíasson 7.06_ 7.06_
5
6 Viðar Ingólfsson 0.00_

T7 – úrslit
(Einungis lægsta einkunn strikast út)
Hestur og knapi Sýningaratriði Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5
Einkunn fyrir atr.
Lokaeink.
6 Auður Arna Eiríksdóttir Hægt tölt 4.50_ 6.00_ 5.50_ 5.50_ 5.50_ 5.50_
Hrynjandi frá Selfossi Frjáls ferð 5.50_ 6.00_ 6.50_ 6.00_ 6.00_ 6.00_ 5.75_
5 Sigurbjörn Magnússon Hægt tölt 5.00_ 5.50_ 5.00_ 5.50_ 5.00_ 5.17_
Hylur frá Bringu Frjáls ferð 6.00_ 6.00_ 6.00_ 5.50_ 6.50_ 6.00_ 5.58_
4 Veronika Osterhammer Hægt tölt 5.00_ 5.50_ 5.50_ 5.00_ 5.00_ 5.17_
Kári frá Brimilsvöllum Frjáls ferð 5.50_ 5.50_ 6.00_ 6.50_ 6.00_ 5.83_ 5.50_
3 Elísa Benedikta Andrésdóttir Hægt tölt 5.50_ 5.50_ 5.00_ 5.50_ 5.50_ 5.50_
Sátt frá Auðsholtshjáleigu Frjáls ferð 5.00_ 5.00_ 6.00_ 6.50_ 6.00_ 5.67_ 5.58_
2 Jóhanna vinnukona sólvangi Hægt tölt 6.00_ 6.00_ 6.00_ 6.50_ 5.50_ 6.00_
Eldur frá Þórunúpi Frjáls ferð 6.50_ 6.50_ 6.50_ 7.00_ 6.50_ 6.50_ 6.25_
1 Maríanna Rúnarsdóttir Hægt tölt 6.50_ 7.50_ 6.00_ 6.50_ 6.00_ 6.33_
Óðinn frá Ingólfshvoli Frjáls ferð 7.00_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 7.00_ 6.67_
Lokaúrslit Einkunn
1 Maríanna Rúnarsdóttir / Óðinn frá Ingólfshvoli 6.67
2 Jóhanna vinnukona sólvangi / Eldur frá Þórunúpi 6.25
3 Auður Arna Eiriksdóttir / Hrynjandi frá Selfossi 5.75
4 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Sátt frá Auðsholtshjáleigu 5.58
5 Sigurbjörn Magnússon / Hylur frá Bringu 5.58
6 Veronika Osterhammer / Kári frá Brimilsvöllum 5.50