sunnudagur, 20. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður dagsins í dag

13. júní 2015 kl. 00:07

Ragnar Tómasson á fljúgandi ferð á tölti

Þriðja degi að ljúka á Kjóavelli.

Þriðja degi lokið á íþróttamóti Spretts og hér fyrir neðan eru heildarniðurstöður frá deginum í dag.

Niðurstöður dagsins í dag

TöLT T1 
Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 7,97 
2 Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt Geysir 7,83
3 Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt Kópur 7,80
4 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri 7,73 
42130 Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt Ljúfur 7,60 
42130 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt Þytur 7,60 
7 Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,57 
8 Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt Léttfeti 7,50 
42258 Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,43 
42258 Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 7,43 
42258 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir 7,43 
12 Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,13 
13-14 Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Skuggi 7,00 
13-14 Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00 
15 Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,97 
16-17 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum frá Fákur 6,93 
16-17 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 6,93 
18 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 6,87 
19 Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,80 
20 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,57 
21 Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,50 
22 Lena Zielinski Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt Geysir 6,27 
23 John Sigurjónsson Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,23 
24-25 Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Dreyri 0,00 
24-25 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 0,00

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir 7,10 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00 
3 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Ljúfur 6,67 
4 Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt Hörður 6,57 
42130 Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli 6,47 
42130 Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,47 
42193 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 6,37 
42193 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir 6,37 
9 Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,33 
42288 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00 
42288 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt Stígandi 6,00 
12 Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,63 
13-14 Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 0,00 
13-14 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ frá Glæsir 0,00

TöLT T2 
Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður 8,03
2 Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,90 
3 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt Geysir 7,63 
4 Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur 7,37 
5 Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 7,27 
6 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður 6,47 
7 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt Faxi 7,30 
2 Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt Fákur 7,07 
3 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,00 
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt Máni 6,90 
5 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,33 
6 Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 5,53

FJÓRGANGUR UNGLINGAFLOKKUR 
B úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,43 
2 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,27 
42067 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,10 
42067 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,10 
5 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,03

FIMMGANGUR F1 
Meistaraflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,47 
2 Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt Léttfeti 7,17 
3 Hinrik Bragason Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt Fákur 7,03 
42099 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Hörður 7,00 
42099 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,00 
6 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,90 
7 Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,80 
8 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 6,77 
42257 Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt Smári 6,67 
42257 Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,67 
42320 Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,63 
42320 Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,63 
13-14 Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt Fákur 6,60 
13-14 Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt Stígandi 6,60 
15 Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e... Sprettur 6,57 
16 Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,53 
17 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,50 
18 Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Skuggi 6,47 
19 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt Máni 6,43 
20 Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni 6,40 
21 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt Hörður 6,30 
22 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Sprettur 6,23 
23 Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,90 
24 John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt Fákur 5,30 
25-28 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir 0,00 
25-28 Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 0,00 
25-28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlíf frá Skák Jarpur/rauð- einlitt Sörli 0,00 
25-28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Sörli 0,00

Ungmennaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,93 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,73 
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt Máni 6,53 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt Fákur 6,37 
42130 Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g... Faxi 6,30 
42130 Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt Fákur 6,30 
7 Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,23 
8 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður 6,07 
9 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt Stígandi 5,63 
10 Konráð Axel Gylfason Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt Faxi 5,00 
11 Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Sprettur 4,77 
12 Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 4,70 
13-14 Gréta Rut Bjarnadóttir Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt Sörli 0,00 
13-14 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 0,00