þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður að norðan

11. ágúst 2015 kl. 14:14

Höskuldur Jónsson og Hákon frá Sámsstöðum. Ljósmynd // Elfa Ágústsdóttir.

Einarsstaðamótið var um helgina.

Hið árlega Einarsstaðamót fór fram síðast liðna helgi og tókst vel. Hér að neða má sjá úrslit mótsins. 

A flokkur - A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Þokki frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,45 
2 Snerpa frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,40 
3 Bruni frá Akureyri / Skapti Steinbjörnsson 8,38 
4 Álfadís frá Svalbarðseyri / Guðmar Freyr Magnússun 8,27 
5 Stilling frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon 8,25 
6 Svali frá Sámsstöðum / Þóra Höskuldsdóttir 8,17 
7 Hákon frá Sámsstöðum / Þórhallur Þorvaldsson 8,00 
8 Kveikur frá Ytri-Bægisá I / Gestur Júlíusson 1,84 

Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur -

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Skapti Steinbjörnsson / Fannar frá Hafsteinsstöðum 7,56 
2 Bergur Gunnarsson / Diljá frá Sauðárkróki 7,22 
3 Guðmar Freyr Magnússun / Fönix frá Hlíðartúni 6,83 
4 Höskuldur Jónsson / Perla frá Höskuldsstöðum 6,72 
5 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Sigurbjörg frá Björgum 6,67 
6 Einar Víðir Einarsson / Líf frá Kotströnd 6,50 

Öldungaflokkur
A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Tryggvi Höskuldsson / Flugar frá Króksstöðum 8,74
2 Jóhannes Mikaelsson / Garri frá Narfastöðum 8,60
3 Úlfar Vilhjálmsson / Klaufi frá Kommu 8,08
4 Óli Antonsson / Hreggur frá Reykjarhóli 7,98

Ungmennaflokkur
A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Þóra Höskuldsdóttir / Huldar frá Sámsstöðum 8,57 
2 Karen Konráðsdóttir / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8,43 
3 Fanndís Viðarsdóttir / Stirnir frá Skriðu 8,19 
4 Arnar Páll Guðjónsson / Bóndabrúnka frá Íbishóli 7,99 
5 Gunnar Theódór Úlfarsson / Stjörnugnýr frá Brúum 7,95 
6 Gesa Katharina Thressen 7,48 

B flokkur
A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Birta frá Laugardal / Magnús Bragi Magnússon 9,01 
2 Fannar frá Hafsteinsstöðum / Skapti Steinbjörnsson 8,75 
3 Perla frá Höskuldsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,69 
4 Glóð frá Hólakoti / Jón Páll Tryggvason 8,68 
5 Þytur frá Narfastöðum / Viðar Bragason 8,61 
6 Aron frá Skriðulandi / Guðmar Freyr Magnússun 8,47 
7 Svalur frá Garðshorni / Sigmar Bragason 8,44 
8 Vænting frá Hrafnagili / Fanndís Viðarsdóttir 8,43 

Unglingaflokkur
A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Guðmar Freyr Magnússun / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 8,67 
2 Egill Már Vignisson / Milljarður frá Barká 8,47 
3 Bjarki Fannar Stefánsson / Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 8,43 
4 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Sigurbjörg frá Björgum 8,42 
5 Iðunn Bjarnadóttir / Heimir frá Ketilsstöðum 8,28 
6 Agnar Ingi Rúnarsson / Sigla frá Gunnarsstöðum 8,27 
7 Kristín Ragna Tobíasdóttir / Freydís frá Draflastöðum 8,17 
8 Kara Hildur Axelsdóttir / Aspar frá Ytri-Bægisá I 7,86 

Barnaflokkur
A úrslit

Mót: IS2015TJA129 - Einarsstaðamót 
Félag: Þjálfi
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 8,53 
2 Freydís Þóra Bergsdóttir / Svartálfur frá Sauðárkróki 8,31 
3 Birta Rós Arnarsdóttir / Háey frá Torfunesi 8,21 
4 Marý Anna Guðmundsdóttir / Greifi frá Hóli 8,17 
5 Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 8,15 
6 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 8,13 
7 Auður Friðrika Arngrímsdóttir / Ljúfur frá Gularási 7,97 
8 Kristín Hrund Vatnsdal / Gullintoppa frá Torfunesi 7,87 

100 skeið Keppandi
Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn 

1 Höskuldur Jónsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00 7,71 7,15
2 Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III 0,00 8,23 6,28
3 Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg 0,00 8,35 6,08
4 Iðunn Bjarnadóttir Djarfur frá Flugumýri 0,00 8,39 6,02
5 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Magnús frá Sandhólaferju 0,00 8,40 6,00
6 Gestur Júlíusson Gleði frá Sámsstöðum 0,00 8,49 5,85
7 Guðmar Freyr Magnússun Hvönn frá Steinnesi 0,00 8,60 5,67
8 Höskuldur Jónsson Fluga frá Sámsstöðum 0,00 9,43 4,28
9 Axel Grettisson Þrá frá Þrastarhóli 0,00 9,93 3,45
10 Kristján H. Sigtryggsson Órion frá Hellulandi 0,00 10,02 3,30
11 Ríkarður G. Hafdal Þrenning frá Glæsibæ 2 0,00 10,51 2,48
12 María Marta Bjarkadóttir Darri frá Hólabrekku 0,00 11,24 1,27
13 Hreinn Haukur Pálsson Hetja frá Íbishóli 0,00 0,00 0,00
14 Anna Guðný Baldursdóttir Toppa frá Bragholti 0,00 12,91 0,00
15 Árni Gísli Magnússon Vera frá Síðu 0,00 0,00 0,00