þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstaða eftir fyrri umferð

odinn@eidfaxi.is
7. júní 2014 kl. 17:16

Frami frá Ketilsstöðum, knapi Elin Holst

B-Flokkur á Brávöllum.

Hér er staðan á Selfossi eftir fyrri umferð í B-flokk.

 

1             Loki frá Selfossi / Sigurður Sigurðarson  8,82

2             Frami frá Ketilsstöðum / Elin Holst         8,75

3             Kaspar frá Kommu / Arnar Bjarki Sigurðarson 8,65

4             Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum / Daníel Ingi Larsen    8,58

5             Glódís frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir     8,56

6             Friður frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir    8,44

7             Þrándur frá Sauðárkróki / Helgi Þór Guðjónsson          8,44

8             Fröken frá Voðmúlastöðum / Brynjar Jón Stefánsson   8,44

9             Glóinn frá Halakoti / Ólafur Ásgeirsson   8,43

10          Tinni frá Kjartansstöðum / Matthías Leó Matthíasson  8,42

11          Prýði frá Laugardælum / Kristín Lárusdóttir     8,42

12          Keimur frá Kjartansstöðum / Sigurður Sigurðarson     8,42

13          Týr frá Skálatjörn / Torunn Hjelvik         8,41

14          Glóey frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir      8,41

15          Snerpa frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     8,39

16          Gumi frá Minni-Borg / Páll Bragi Hólmarsson    8,38

17          Skrámur frá Kirkjubæ / Sissel Tveten     8,38

18          Máni frá Þorlákshöfn / Páll Bragi Hólmarsson   8,38

19          Luxus frá Eyrarbakka / Steinn Skúlason            8,38

20          Lukka frá Langsstöðum / Helga Una Björnsdóttir          8,37

21          Þráinn frá Selfossi / Bjarni Sveinsson     8,35

22          Dessi frá Stöðulfelli / Ármann Sverrisson           8,33

23          Flauta frá Kolsholti 3 / Guðjón Sigurðsson         8,29

24          Vökull frá Árbæ / Andrea Balz     8,28

25          Lóðar frá Tóftum / Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir  8,27

26          Hamar frá Kringlu / Ingólfur Arnar Þorvaldsson          8,26

27          Tónn frá Austurkoti / Hugrún Jóhannesdóttir   8,26

28          Kopar frá Reykjakoti / Sjöfn Sæmundsdóttir     8,25

29          Fiðla frá Runnum / Steinn Skúlason        8,24

30          Elding frá Reykjavík / Helgi Þór Guðjónsson      8,24

31          Kátína frá Brúnastöðum 2 / Sigursteinn Sumarliðason            8,21

32          Jalda frá Arnarstöðum / Valgerður Gunnarsdóttir        8,14

33          Kraftur frá Egilsstaðakoti / Halldór Vilhjálmsson          8,13

34          Viska frá Kjartansstöðum / Emilia Andersson    8,10

35          Ný Dönsk frá Lækjarbakka / Guðjón Sigurðsson            8,08

36          Frigg frá Gíslabæ / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir          7,90

37          Háfeti frá Litlu-Sandvík / Katrín Stefánsdóttir   7,70