þriðjudagur, 15. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mýkt og fjaðurmagn í fjórgangi

24. febrúar 2012 kl. 13:00

Mýkt og fjaðurmagn í fjórgangi

Heimsmeistarinn Anne Stine Haugen og hinn fjaðurmagnaði Muni frá Kvistum standa efst eftir forkeppni í fjórgangi á Heimsbikarmótinu sem fer nú fram í Óðinsvéum.

Sýndi hún sem endra nær af sér ofsalega mjúka og fallega reiðmennsku og uppskar 7,57 í lokaeinkunn.
 
Annar inn í úrslit er Jóhann Skúlason og Hnokki frá Fellskoti með 7,50 og þriðja er Frauke Schenzel og Tígull vom Kronshof. Nils-Christan Larsen og fótaburðargæðingurinn Moli frá Skriðu og hin unga Johanna Beuk og Merkur von Birkenlund tryggðu sér einnig sæti í A-úrslitum. Áttu sýningar allra þeirra það sammerkt að vera mjúkar og fallegar og fyglja áherslu FEIF um samstillta fyrirmyndarreiðmennsku á árinu 2012. 
 
Rífandi stemning er í Óðinsvéum og áhorfendum fer ört fjölgandi. 
 
Forkeppni í fimmgangi fer fram eftir hádegi og hefst kl. 15 að staðartíma.
 
Úrslit forkeppninnar:
 
A-Finale
01:    006     Anne Stine Haugen - Muni fra Kvistum    7,57
          UDTA 7,5 - 7,6 - 7,6     
02:    047     Jóhann R. Skúlason - Hnokki frá Fellskoti    7,50
          UDTA 7,5 - 7,6 - 7,4     
03:    029     Frauke Schenzel - Tígull vom Kronshof    7,43
          UDTA 7,6 - 7,4 - 7,3     
04:    073     Nils-Christian Larsen - Moli frá Skriðu    7,07
          UDTA 7,2 - 7,0 - 7,0     
05:    050     Johanna Beuk - Merkur von Birkenlund    6,97
          UDTA 7,1 - 6,8 - 7,0     
                
B-Finale
06:    075     Reynir Aðalsteinsson - Blæja frá Skáney    6,93
          UDTA 6,9 - 6,9 - 7,0     
07:    090     Sys Pilegaard - Óskar frá Akureyri    6,90
          UDTA 6,7 - 7,0 - 7,0     
08:    022     Dorte Rasmussen - Gumi frá Strandarhöfði    6,70
          UDTA 6,6 - 7,1 - 6,4     
09:    084     Stian Pedersen - Globus fra Jakobsgården    6,67
          UDTA 6,8 - 6,7 - 6,5     
10:    034     Hanne Smidesang - Vökull fra Kópavogi    6,63
          UDTA 6,6 - 6,7 - 6,6
 
 
11    058    Katie Brumpton
Ylur frá Akranesi        6,60
UDTA    6,4 (15)    6,5 (14)    6,9 (8)             
12    070    Marleen Stuhler
Baldur vom Sonnenreiter        6,57
UDTA    6,9 (6)    6,7 (9)    6,1 (20)             
13    001    Agnar Snorri Stefánsson
Erpur fra Brenno        6,53
UDTA    6,5 (13)    6,6 (12)    6,5 (10)             
14    031    Gry Hagelund
Galdur fra Audsholtshjaleigu        6,43
UDTA    6,4 (15)    6,6 (12)    6,3 (16)             
14    096    Þórður Þorgeirsson
Kastró frá Efra-Seli        6,43
UDTA    6,7 (9)    6,5 (14)    6,1 (20)             
 
16    061    Lisa Schürger
Lýsistrata vom Lipperthof        6,27
UDTA    6,4 (15)    6,0 (22)    6,4 (12)             
16    064    Louise Löfgren-Nyström
Gloi från Nöddegården        6,27
UDTA    6,2 (18)    6,5 (14)    6,1 (20)             
18    002    Alexandra Jonassen
Raukur från Austre        6,20
UDTA    6,2 (18)    6,0 (22)    6,4 (12)             
18    125    Stymir Arnasson
Alki frá Akrakoti        6,20
UDTA    6,0 (22)    6,2 (21)    6,4 (12)             
20    027    Emilie Sofie Ternvalt
Helmingur fra Brattholti        6,17
UDTA    6,1 (21)    6,5 (14)    5,9 (28)             
20    052    Jón Stenild
Börkur fra Litlu-Reykjum        6,17
UDTA    6,5 (13)    5,9 (26)    6,1 (20)             
20    068    Magnús Skúlason
Vígur frá Eikarbrekku        6,17
UDTA    5,9 (26)    6,4 (18)    6,2 (17)             
 
23    063    Lissy Schaf
Váli fra Vestmannaeyjum        6,13
UDTA    5,8 (27)    6,4 (18)    6,2 (17)             
24    018    Christopher Weiss
Hjörvar vom Birkenhof        6,10
UDTA    6,2 (18)    6,0 (22)    6,1 (20)             
25    038    Hinrik Sigurdsson
Sörli frá Miðhjáleigu        6,03
UDTA    5,8 (27)    6,3 (20)    6,0 (25)             
 
26    051    Johanna Wingstrand
Herkules fra Pegasus        5,93
UDTA    6,0 (22)    5,6 (29)    6,2 (17)             
27    025    Elise Lundhaug
Hrynjandi fra Fagerang        5,87
UDTA    5,8 (27)    6,0 (22)    5,8 (30)             
28    013    Camilla Wangen
Hersir fra Hákoti        5,83
UDTA    5,8 (27)    5,9 (26)    5,8 (30)             
28    055    Julie Christiansen
Stillir fra Susja        5,83
UDTA    5,7 (31)    5,9 (26)    5,9 (28)             
28    059    Katrine Langvad
Magnús fra Dalur        5,83
UDTA    6,0 (22)    5,5 (32)    6,0 (25)             
 
31    092    Theresia Kristoffersson
Tristan frän Jarde        5,67
UDTA    6,0 (22)    5,2 (34)    5,8 (30)             
32    036    Haraldur Snjolfson
Bragi frá Kópavogi        5,63
UDTA    5,7 (31)    5,6 (29)    5,6 (34)             
33    098    Tina Kalmo Pedersen
Skorri fra Skálakoti        5,60
UDTA    5,6 (33)    5,4 (33)    5,8 (30)             
34    032    Gulla Gudnadottir
Isak fra Efri-Langholti        5,50
UDTA    4,9 (34)    5,6 (29)    6,0 (25)             
35    011    Birgitte Lütken
Nebbi frá Efri-Gegnishólum        3,50
UDTA    3,6 (35)    2,8 (35)    4,1 (35)             
 
---    097    Thomas Rørvang
Ylur frá Hvítanesi    DISKVALIFICERET
UDTA    0,0 (36)    0,0 (36)    0,0 (36)