fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mót á Melgerðismelum

16. ágúst 2013 kl. 10:05

Frá LM1998 á Melgerðismelum í Eyjafirði.

Dagskrá og ráslistar

Um helgina verður haldið mót á Melgerðismelum. Það byrjar á laugardaginn kl. 10 á B flokki gæðinga. Hér fyrir neðan er hægt að sjá ráslista og dagskrá mótsins.

Dagskrá:
Laugardagur 17. ágúst
kl. 10 B-flokkur
Ungmennaflokkur
Unglingaflokkur
kl. 13 A-flokkur
Barnaflokkur
kl. 15:30 Tölt
100 m skeið
300 m stökk
Grill
kl. 19:30 Tölt – úrslit
Sunnudagur 18. ágúst
kl. 11 250 m skeið
300 m brokk
150 m skeið
kl. 13 Úrslit
B-flokkur
Ungmennaflokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
A-flokkur

B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Rausn frá Valhöll Einar Víðir Einarsson Rauður/ljós- einlitt vind… 8 Grani
Þorgrímur Jóel Þórðarson, Einar Víðir Einarsson
Blær frá Hesti Skessa frá Keldulandi
2 1 V Perla frá Björgum Björgvin Helgason Rauður/milli- skjótt 7 Léttir Hróður frá Refsstöðum Perla frá Hraukbæ
3 1 V Flugar frá Króksstöðum Tryggvi Höskuldsson Rauður/ljós- einlitt 9 Þjálfi Tryggvi Höskuldsson Andvari frá Ey I Krækja frá Króksstöðum
4 2 V Ás frá Skriðulandi Guðmundur Karl Tryggvason Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Léttir Helga Árnadóttir Stæll frá Miðkoti Freysting frá Akureyri
5 2 V Stikla frá Efri-Mýrum Sandra Marin Rauður/milli- stjörnótt 7 Funi Sandra Maria Marin Smári frá Skagaströnd Þruma frá Hvítárbakka 1
6 2 V Snær frá Dæli Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Grár/óþekktur einlitt 7 Hringur Hrymur frá Hofi Upplyfting frá Dæli
7 3 V Örn frá Útnyrðingsstöðum Camilla Höj Grár/brúnn blesa auk leis… 12 Léttir Camilla Høj Gustur frá Hóli Maístjarna frá Útnyrðingsstöð
8 3 V Röskva frá Höskuldsstöðum Bjarni Páll Vilhjálmsson Rauður/milli- einlitt 8 Grani Snæbjörn Sigurðsson Garpur frá Auðsholtshjáleigu Rjóð frá Höskuldsstöðum
9 3 V Steinar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- einlitt 8 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Gustur frá Hóli Urð frá Bólstað
10 4 V Rún frá Reynistað Guðmundur Karl Tryggvason Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Léttir Steingrímur frá Hafsteinsstöð Elding frá Þverá, Skíðadal
11 4 V Elding frá Ingólfshvoli Baldur Rúnarsson Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Ljúfur Gári frá Auðsholtshjáleigu Gjósta frá Ingólfshvoli
12 4 V Leira frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Leirljós/Hvítur/milli- ei… 5 Léttir Álfur frá Selfossi Leira frá Syðstu-Grund
13 5 V Galdur frá Akureyri Tryggvi Höskuldsson Grár/brúnn skjótt 5 Þjálfi Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sara frá Höskuldsstöðum
14 5 V Svarti Bjartur frá Þúfu í Landeyjum Einar Víðir Einarsson Brúnn/milli- einlitt 13 Grani
Þorgrímur Jóel Þórðarson, Einar Víðir Einarsson
Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Hviða frá Þúfu í Landeyjum
15 5 V Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Rauður/milli- stjörnótt 8 Þjálfi Torfunes ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi
16 6 V Hrafnkell frá Ytri-Brennihóli Árni Gísli Magnússon Brúnn/milli- einlitt 8 Léttir Arna Hrafnsdóttir Markús frá Langholtsparti Álfheiður frá Ytri-Brennihóli
17 6 V Geisli frá Úlfsstöðum Stefán Friðgeirsson Rauður/milli- blesótt glófext 10 Hringur Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Gauti frá Reykjavík Hnáta frá Úlfsstöðum
Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna Kristín Friðriksdóttir Þristur frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- stjarna,nös… 8 Hringur Eysteinn Einarsson Hróður frá Refsstöðum Freydís frá Tjarnarlandi
2 1 V Andrea Þórey Hjaltadóttir Bessi frá Skriðu Brúnn/milli- einlitt 6 Léttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dimma frá Akri
3 1 V Björgvin Helgason Dagur frá Björgum Jarpur/milli- einlitt 6 Léttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
4 2 V Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt 14 Funi Þorsteinn Egilson Númi frá Þóroddsstöðum Hremmsa frá Kjarna
5 2 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Móálóttur,mósóttur/dökk- … 12 Funi
Nanna Lind Stefánsdóttir, Magni Kjartansson
Kjarni frá Árgerði Gná frá Árgerði
6 3 V Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Þjálfi
Sigríður Erla Sveinbjörnsdóttir, Sigríður Erla Sveinbjörnsd
Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri
7 3 V Árni Gísli Magnússon Ægir frá Akureyri Rauður/ljós- einlitt 11 Léttir Árni Gísli Magnússon Andvari frá Ey I Brynja frá Akureyri
8 3 V Karen Hrönn Vatnsdal Mist frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Þjálfi Torfunes ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi
9 4 V Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl … 9 Stígandi
Anna Júlíana Sveinsdóttir, Sigurgeir F Þorsteinsson
Þjótandi frá Svignaskarði Gnótt frá Svignaskarði
10 4 V Iðunn Bjarnadóttir Heimir frá Ketilsstöðum Rauður/dökk/dr. einlitt 17 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Stefnir frá Ketilsstöðum Gígja frá Ketilsstöðum
11 4 V Mathilda Bengtsson Áfangi frá Sauðanesi Rauður/milli- einlitt 7 Þráinn Hágangur frá Narfastöðum Slæða frá Sauðanesi
12 5 V Iðunn Bjarnadóttir Jónatan frá Syðstu-Grund Rauður/milli- einlitt 9 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Þór frá Þverá II Fjöður frá Syðstu-Grund
13 5 V Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Skorri frá Blönduósi Svört frá Keldulandi
Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 6 Léttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
2 1 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Gígja frá Hrafnsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Hringur
Sveinbjörn J Hjörleifsson, Hjörleifur H Sveinbjarnarson
Rammi frá Búlandi Brynja frá Hrafnsstöðum
3 1 V Sylvía Sól Guðmunsdóttir Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Grunur frá Oddhóli Freysting frá Akureyri
4 2 V Eydís Arna Hilmarsdóttir Póker frá Miðhópi Rauður/milli- blesótt 10 Hringur Gunnar Pétur Róbertsson Parker frá Sólheimum Þrenning frá Skáney
5 2 V Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Krummi frá Egilsá Brúnn/milli- einlitt 11 Neisti Mósi frá Egilsá Glóð frá Egilsá
6 2 V Vigdís Anna Sigurðardóttir Klaki frá Þorkelshóli 2 Grár/rauður stjörnótt 11 Hringur Vigdís Anna Sigurðardóttir Blöndal frá Síðu Sunna frá Þorkelshóli 2
7 3 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 6 Stígandi Samber frá Ásbrú Svás frá Miðsitju
8 3 V Dagný Anna Ragnarsdóttir Gyllingur frá Torfunesi Rauður/milli- blesótt 8 Grani
Dagný Anna Ragnarsdóttir, Laufey Marta Einarsdóttir
Hróður frá Refsstöðum Gletta frá Torfunesi
9 3 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Dalvíkingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 14 Hringur Sigurður Jónsson Skagfirðingur frá Höskuldsstö Nn
10 4 V Kristrún Birna Hjálmarsdóttir Sókrates frá Áskoti Brúnn/milli- einlitt 9 Hringur Jakob Þórarinsson Dropi frá Haga Gjálp frá Úlfarsfelli
11 4 V Niklas Stusser Runni frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- einlitt 11 Neisti Hildigunnur Sigurðardóttir Tígull frá Gýgjarhóli Viðja frá Hrafnkelsstöðum 1
12 5 V Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 12 Funi
Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir
Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði
13 5 V Jana Dröfn Sævarsdóttir Grikkur frá Neðra-Seli Rauður/milli- blesótt 11 Funi Jana Dröfn Sævarsdóttir Forseti frá Vorsabæ II Hatta frá Enni
14 6 V Sylvía Sól Guðmunsdóttir Aron frá Skriðulandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Léttir Frosti frá Efri-Rauðalæk Freysting frá Akureyri
15 6 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 8 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
A flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl… 11 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Logi frá Skarði Ljóska frá Enni
2 1 V Ynja frá Ytri-Hofdölum Sigurjón Örn Björnsson Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Funi Gammur frá Neðra-Seli Gulla frá Sólheimum
3 1 V Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt 9 Léttir Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
4 2 V Kolbrá frá Kálfagerði Anna Sonja Ágústsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Funi Ágúst Ásgrímsson Glampi frá Vatnsleysu Blökk frá Ytra-Skörðugili
5 2 V Hekla frá Akureyri Bjarni Páll Vilhjálmsson Grár/brúnn skjótt 8 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Þokki frá Kýrholti Sara frá Höskuldsstöðum
6 2 V Melodía frá Kálfsskinni Stefán Friðgeirsson Brúnn/milli- skjótt 8 Hringur Gammur frá Steinnesi Sóley frá Kálfsskinni
7 3 V Tíbrá frá Litla-Dal Þórhallur Þorvaldsson Rauður/milli- einlitt 8 Funi
Þórhallur Rúnar Þorvaldsson, Sara Elisabet Arnbro
Skattur frá Litla-Dal Salbjörg frá Litla-Dal
8 3 V Snerpa frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Bleikur/álóttur einlitt 8 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Leiknir frá Laugavöllum Sunna frá Flugumýri
9 3 V Spói frá Litlu-Brekku Vignir Sigurðsson Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir Katrín Birna Vignisdóttir Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
10 4 V Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt 12 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II
11 4 V Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Jarpur/dökk- einlitt 9 Léttfeti
Inga & Ingar Jensen, Prestsbær ehf, Þórarinn Eymundsson
Aron frá Strandarhöfði Þoka frá Hólum
12 4 V Skerpla frá Brekku, Fljótsdal Stefán Birgir Stefánsson Brúnn/milli- einlitt 6 Neisti Grásteinn frá Brekku, Fljótsd Harpa frá Lækjamóti
13 5 V Blika frá Skriðu Andreas Bang Kjelgaard Rauður/ljós- einlitt 5 Léttir Álfur frá Selfossi Perla frá Víðivöllum
14 5 V Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Rauður/milli- stjörnótt 16 Léttfeti Magnús Bragi Magnússon Galsi frá Sauðárkróki Gnótt frá Ytra-Skörðugili
15 5 V Blær frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Brúnn/milli- einlitt 14 Þjálfi
Torfunes ehf, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Þröstur Karlsson
Markús frá Langholtsparti Bylgja frá Torfunesi
16 6 V Dagur frá Strandarhöfði Stefán Friðgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- ei… 18 Hringur Stefán Friðgeirsson, Gunnlaugur Antonsson Gandur frá Skjálg Sóley frá Tumabrekku
17 6 V Sámur frá Sámsstöðum Þóra Höskuldsdóttir Rauður/milli- einlitt glófext 10 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þoka frá Akureyri
18 6 V Sirkus frá Torfunesi Thelma Dögg Tómasdóttir Rauður/ljós- tvístjörnótt 7 Grani Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
19 7 V Þokki frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- stjörnótt 9 Léttir Höskuldur Jónsson Tristan frá Árgerði Framtíð frá Hlíðskógum
20 7 V Fura frá Dæli Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Rauður/milli- stjörnótt 8 Hringur Númi frá Þóroddsstöðum Björk frá Bakka
21 7 V Logi frá Sámsstöðum Stefán Tryggvi Brynjarsson Rauður/milli- einlitt 9 Léttir Sigríður Erla Sveinbjörnsdóttir Hnöttur frá Reykjavík Elding frá Lönguhlíð
Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Björgun frá Ásgeirsbrekku Brúnn/mó- stjörnótt 8 Léttfeti Magnús Bragi Magnússon Farsæll frá Íbishóli Limra frá Ásgeirsbrekku
2 1 V Freyja Vignisdóttir Elding frá Litlu-Brekku Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Léttir Vignir Sigurðsson Sproti frá Hæli Elja frá Ytri-Hofdölum
3 1 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Grani Svanhildur Jónsdóttir, Tómas Örn Jónsson Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
4 2 V Kristján Árni Birgisson Spá frá Möðrufelli Brúnn/milli- einlitt 8 Léttir
Matthías Eiðsson, Þorbjörn Hreinn Matthíasson
Óskahrafn frá Brún Sameign frá Vallanesi
5 2 V Bergþór Bjarmi Ágústsson Vaskur frá Samkomugerði II Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Funi Anna Sonja Ágústsdóttir Svalur frá Kárastöðum Villimey frá Saurbæ
6 2 V Agnar Ingi Rúnarsson Haffari frá Feti Brúnn/milli- einlitt 10 Snæfaxi Ívar Þór Jónsson Gauti frá Reykjavík Fold frá Grindavík
7 3 V Írena Rut Sævarsdóttir Títus frá Dalvík Brúnn/milli- stjörnótt 17 Funi Jana Dröfn Sævarsdóttir Riddari frá Syðra-Garðshorni Tvísýn frá Dæli
8 3 V Pálína Höskuldsdóttir Héðinn frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir Höskuldur Jónsson, Pálína Höskuldsdóttir Grunur frá Oddhóli Orka frá Höskuldsstöðum
9 3 V Freyja Vignisdóttir Gjafar frá Syðra-Fjalli I Jarpur/milli- stjörnótt 16 Léttir Freyja Vignisdóttir Stirnir frá Syðra-Fjalli I Perla frá Höskuldsstöðum
10 4 V Guðmar Freyr Magnússun Hrannar frá Gýgjarhóli Rauður/milli- einlitt 6 Léttfeti Smári frá Skagaströnd Þula frá Gýgjarhóli
11 4 V Bjarney Vignisdóttir Pjakkur frá Rauðuvík Brúnn/milli- stjörnótt 16 Léttir Bjarney Vignisdóttir Ofsi frá Engimýri Blesa frá Litla-Dunhaga I
12 4 V Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt 10 Funi Herdís Ármannsdóttir Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
Tölt T1
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna Sonja Ágústsdóttir Kolbrá frá Kálfagerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Funi Ágúst Ásgrímsson Glampi frá Vatnsleysu Blökk frá Ytra-Skörðugili
2 1 V Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Þjálfi
Sigríður Erla Sveinbjörnsdóttir, Sigríður Erla Sveinbjörnsd
Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri
3 2 H Stefán Birgir Stefánsson Skerpla frá Brekku, Fljótsdal Brúnn/milli- einlitt 6 Funi Grásteinn frá Brekku, Fljótsd Harpa frá Lækjamóti
4 2 H Dagný Anna Ragnarsdóttir Gyllingur frá Torfunesi Rauður/milli- blesótt 8 Grani
Dagný Anna Ragnarsdóttir, Laufey Marta Einarsdóttir
Hróður frá Refsstöðum Gletta frá Torfunesi
5 3 H Anna Catharina Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- stjörnótt g… 13 Léttir
Anna Catharina Gros, Ólafur Hafberg Svansson
Þór frá Höskuldsstöðum Svarra frá Fjalli
6 3 H Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Skorri frá Blönduósi Svört frá Keldulandi
7 4 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Grani Svanhildur Jónsdóttir, Tómas Örn Jónsson Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
8 4 H Anna Catharina Gros Sátt frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 7 Léttir Gammur frá Steinnesi Tign frá Grafarkoti
9 5 V Einar Víðir Einarsson Líf frá Kotströnd Jarpur/dökk- einlitt 7 Grani Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Snoppa frá Akurgerði
10 5 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 6 Léttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
11 6 V Baldur Rúnarsson Elding frá Ingólfshvoli Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Ljúfur Gári frá Auðsholtshjáleigu Gjósta frá Ingólfshvoli
12 6 V Stefán Tryggvi Brynjarsson Tígull frá Stóradal Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Léttir Hnöttur frá Reykjavík Dóra frá Auðkúlu 1
13 7 V Guðmundur Karl Tryggvason Rún frá Reynistað Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Léttir Steingrímur frá Hafsteinsstöð Elding frá Þverá, Skíðadal
14 7 V Höskuldur Jónsson Steinar frá Sámsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Gustur frá Hóli Urð frá Bólstað
15 8 V Pálína Höskuldsdóttir Héðinn frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir Höskuldur Jónsson, Pálína Höskuldsdóttir Grunur frá Oddhóli Orka frá Höskuldsstöðum
16 8 V Guðmundur Karl Tryggvason Ás frá Skriðulandi Rauður/milli- tvístjörnót… 10 Léttir Helga Árnadóttir Stæll frá Miðkoti Freysting frá Akureyri
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Jódís frá Dalvík Móálóttur,mósóttur/milli-… 19 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Reykur frá Hoftúni Blædís frá Hofi
2 2 V Karen Hrönn Vatnsdal Blær frá Torfunesi Brúnn/milli- einlitt 14 Þjálfi
Torfunes ehf, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Þröstur Karlsson
Markús frá Langholtsparti Bylgja frá Torfunesi
3 3 V Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Brúnn/milli- einlitt 8 Hringur Svavar Örn Hreiðarsson, Ingimar Jónsson Kjarval frá Sauðárkróki Tinna frá Hala
4 4 V Þóra Höskuldsdóttir Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 10 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þoka frá Akureyri
5 5 V Þórhallur Þorvaldsson Rán frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 9 Funi
Þorvaldur Ómar Hallsson, Þórhallur Rúnar Þorvaldsson
Þokki frá Kýrholti Rúna frá Litla-Dal
6 6 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 11 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík
7 7 V Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli Rauður/milli- stjörnótt 8 Hringur Númi frá Þóroddsstöðum Björk frá Bakka
8 8 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 22 Léttfeti Björn Hansen Höttur frá Sauðárkróki Drottning frá Skíðastöðum
9 9 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Funi frá Saltvík Rauður/milli- einlitt 16 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Svartur frá Unalæk Náttfreyja frá Höskuldsstöðum
10 10 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Léttfeti Þórarinn Eymundsson Markús frá Langholtsparti Tinna frá Bjarnastöðum
11 11 V Stefán Birgir Stefánsson Blakkur frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 21 Funi Magni Kjartansson Árvakur frá Árgerði Hnota frá Akureyri
12 12 V Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III Bleikur/álóttur einlitt 8 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Leiknir frá Laugavöllum Sunna frá Flugumýri
13 13 V Kristrún Birna Hjálmarsdóttir Straumur frá Steindyrum Rauður/milli- einlitt 7 Hringur Lúðvík frá Feti Tamda-Grána frá Haukagili
14 14 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Hekla frá Akureyri Grár/brúnn skjótt 8 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Þokki frá Kýrholti Sara frá Höskuldsstöðum
15 15 V Eydís Arna Hilmarsdóttir Myrkvi frá Hverhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Hringur
Svavar Örn Hreiðarsson, Eydís Arna Hilmarsdóttir
Otur frá Sauðárkróki Tinna frá Hverhólum
16 16 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 9 Léttfeti
Inga & Ingar Jensen, Prestsbær ehf, Þórarinn Eymundsson
Aron frá Strandarhöfði Þoka frá Hólum
17 17 V Iðunn Bjarnadóttir Djarfur frá Flugumýri Brúnn/milli- skjótt 23 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Blakkur frá Flugumýri Djörfung frá Flugumýri
18 18 V Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 11 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Jódís frá Dalvík
19 19 V Reynir Atli Jónsson Blakkur frá Tungu Brúnn/mó- einlitt 11 Snæfaxi Guðmundur Smári Guðmundsson Fleygur frá Bæ I Vænting frá Tungu
Stökk 300m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna Sonja Ágústsdóttir Tíbrá frá Saurbæ Rauður/milli- stjörnótt g… 14 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Embla frá Ytra-Skörðugili
2 1 V Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Runni frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/milli- einlitt 11 Neisti Hildigunnur Sigurðardóttir Tígull frá Gýgjarhóli Viðja frá Hrafnkelsstöðum 1
3 2 V Ólöf Antonsdóttir Álfrún frá Arnarstöðum Grár/brúnn skjótt 10 Hringur Lilja Björk Reynisdóttir Máttur frá Ytri-Hofdölum Hreyfing frá Arnarstöðum
4 2 V Ágúst Ásgrímsson Hylling frá Samkomugerði II Rauður/milli- stjörnótt 13 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Blökk frá Ytra-Skörðugili
Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Brúnn/milli- einlitt 8 Hringur Svavar Örn Hreiðarsson, Ingimar Jónsson Kjarval frá Sauðárkróki Tinna frá Hala
2 1 V Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík Móálóttur,mósóttur/milli-… 19 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Reykur frá Hoftúni Blædís frá Hofi
3 2 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Léttfeti Þórarinn Eymundsson Markús frá Langholtsparti Tinna frá Bjarnastöðum
4 2 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Náttar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 11 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Jódís frá Dalvík
Brokk 300m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ólöf Antonsdóttir Strákur frá Brávöllum Jarpur/dökk- einlitt 22 Hringur
Elsa Antonsdóttir, Lilja Björk Reynisdóttir
Örvar frá Hömrum Víf frá Brávöllum
2 1 V Agnar Ingi Rúnarsson Haffari frá Feti Brúnn/milli- einlitt 10 Snæfaxi Ívar Þór Jónsson Gauti frá Reykjavík Fold frá Grindavík
3 2 V Jana Dröfn Sævarsdóttir Glitnir frá Leifshúsum Jarpur/milli- stjörnótt 12 Funi Sævar Berg Hannesson Gustur frá Hóli Gleði frá Skáney
4 3 V Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 12 Funi
Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir
Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði
Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík Móálóttur,mósóttur/milli-… 19 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Reykur frá Hoftúni Blædís frá Hofi
2 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Brúnn/milli- einlitt 8 Hringur Svavar Örn Hreiðarsson, Ingimar Jónsson Kjarval frá Sauðárkróki Tinna frá Hala
3 2 V Stefán Birgir Stefánsson Blakkur frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 21 Funi Magni Kjartansson Árvakur frá Árgerði Hnota frá Akureyri
4 2 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Funi frá Saltvík Rauður/milli- einlitt 16 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Svartur frá Unalæk Náttfreyja frá Höskuldsstöðum
5 3 V Árni Gísli Magnússon Vera frá Síðu Brúnn/milli- einlitt 9 Léttir Steinunn Egilsdóttir Gauti frá Reykjavík Védís frá Síðu
6 3 V Reynir Atli Jónsson Blakkur frá Tungu Brúnn/mó- einlitt 11 Snæfaxi Guðmundur Smári Guðmundsson Fleygur frá Bæ I Vænting frá Tungu