miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mikil þátttaka í fjórgangi

24. mars 2011 kl. 13:16

Silvía Sigurbjörnsdóttir varð önnur í 1. flokki á Þóri frá Hólum.

Skagfirska mótaröðin 2011

FRÉTTATILKYNNING:

Keppt var í fjórgangi í skagfirsku mótaröðinni í reiðhöllinni Svaðastöðum á Sauðárkróki í gærkvöld. Mótið var sterkt og spennandi þótt það hafi verið í lengra lagi sökum mikilla skráninga, sem er að vísu mjög gaman og sínir að nóg er til af góðum hestum og knöpum á Norðurlandi. Hér fyrir neðan eru úrslit úr mótinu.

Fjórgangur forkeppni
1.flokkur

1.      Ísólfur Þ. Líndal       Freymóður frá Feti      6,97
2.      Magnús Bragi Magnússon  Punktur frá Varmalæk    6,73
3.      Linda Rún Pétursdóttir  Máni frá Galtarnesi     6,70
4.      Eyrún Ýr Pálsdóttir     Lukka frá Kálfsstöðum.  6,63
5.      Silvía Sigurbjörnsdóttir        Þórir frá Hólum 6,60
6.      Sina Scholz     Taktur frá Varmalæk     6,57
7.      Líney María Hjálmarsdóttir      Þytur frá Húsavík.      6,43
8.      Ragnhildur Haraldsdóttir         Eitill frá Leysingjastöðum      6,43
9.      Egill Þórarinsson       Hafrún frá Vatnsleysu   6,43
10.     Þórdís Jensdóttir        Gramur frá Gunnarsholti 6,40
11.     Ísólfur Þ. Líndal       Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,37
12.     Egill Þórarinsson       Fífill frá Minni-Reykjum.       6,33
13.     Carrie Lyons     Straumur frá Enni.      6,30
14.     Magnús Bragi Magnússon  Fleygur frá Garðakoti   6,27
15.     James Bóas Faulkner      Brimar frá Margarétarhofi.      6,23
16.     Árni Björn Pálsson      Öfjörð frá Litlu-Reykjum.       6,23
17.     Daníel Larsen    Þota frá Enni.  6,13
18.     Rósa Birna Þorvaldsdóttir       Kolbrún frá Efri-Gegnishólum.   6,13
19.     Auður Inga Ingimarsdóttir       Fagri frá Reykjum       6,13
20.     Lilja Pálmadóttir        Sigur frá Húsavík.      6,10
21.     Jón Herkovic    Töfrandi frá Árgerði    6,10
22.     Eyrún Ýr Pálsdóttir     Kjarval frá Blönduósi.  6,07
23.     Hanna Chargé     Vordís frá Feti.        6,07
24.     Elvar Einarsson  Lárus frá Syðra-Skörðugili      6,03
25.     Bergrún Ingólfsdóttir    Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum  6,03
26.     Fanney Dögg Indriðadóttir       Grettir frá Grafarkoti. 6,00
27.     Hlín Mainka Jóhannesdóttir      Hlöðver frá Gufunesi    5,97
28.     Riikka Anniina  Gnótt frá Grund 2.      5,87
29.     Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum       5,83
30.     Magnús Bragi Magnússon  Neisti frá Skeggstöðum  5,83
31.     Pernilla Möller Stormur frá Langárfossi 5,80
32.     Aníta M. Aradóttir      Tígur frá Hólum.        5,80
33.     Guðmundur M. Skúlason   Gosi frá Lambastöðum    5,80
34.     Daniela Pogatschnig      Gneisti frá Garðsauka   5,77
35.     Auður Inga Ingimarsdóttir       Upplyfting frá Skuggabjörgum    5,50
36.     Camila Sörensen Fjóla frá Fagranesi     5,23
37.     Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir  Píla frá Kirkjuhóli.    5,07
38.     Jón Herkovic    Garður frá Fjalli       5,03

2. flokkur
1.      Sigurður Rúnar Pálsson    Rúna frá Flugumýri      6,07
2.      Þóranna Másdóttir        Gátt frá Dalbæ  5,93
3.      Sigurður Rúnar Pálsson  Haukur frá Flugumýri    5,93
4.      Hrefna Hafsteinsdóttir  Freyja frá Efri-Rauðalæk        5,90
5.      Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir  Stæll frá Enni  5,80
6.      Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir      Hrímnir frá Hjaltastöðum        5,80
7.      Vigdís Gunnarsdóttir    Freyðir frá Leysingjastöðum     5,60
8.      Hrefna Hafsteinsdóttir  Frigg frá Efri-Rauðalæk 5,50
9.      Bjarni Broddason        Veturliði frá Brimnesi  5,43
10.     Steindóra Haraldsdóttir  Gátt frá Lóni   5,40
11.     Sædís Bylgja Jónsdóttir  Prins frá Garði.        5,40
12.     Steindóra Haraldsdóttir Gustur frá Nautabúi     5,33
13.     Hafrún Ýr Halldórsdóttir        Bára frá Steinsholti 2. 5,30
14.     Linda Jónsdóttir        Georgína frá Vindheimum 5,20
15.     Íris Sveinbjörnsdóttir  Bráinn frá Akureyri     5,20
16.     Gloria Kucel    Sólfari frá Ytra-Skörðugili     5,00
17.     Íris Ósk Jóhannesdóttir Nökkvi frá Stokkalæk    5,00
18.     Gloría Kucel    Skorri frá Herríðarhóli 4,97
19.     Bjarni Broddason        Fáni frá Forsæludal     4,93
20.     Sigurður Heiðar Birgisson       Mánadís frá Íbishóli    4,73
21.     Sæmundur Jónsson         Gosi frá Bessastöðum    4,40
22.     Jóna Ólafsdóttir         Snerrir frá Neðra-Ási 2.        4,37

Unglingaflokkur
1.      Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Ópera frá Brautarholti  5,97
2.      Elín Magnea Björnsdóttir        Stefnir frá Hofstaðarseli       5,97
3.      Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni 5,87
4.      Jón Helgi Sigurgeirsson   Samson frá Svignaskarði 5,83
5.      Friðrik Andri Atlason   Kvella frá Syðri-Hofdölum.      5,27
6.      Lýdía Gunnarsdóttir     Geysir frá Hofsósi      5,13
7.      Ragna Vigdís Vésteinsdóttir     Glymur frá Hofstaðarseli        5,10
8.      Bryndís Rún Baldursdóttir       Eldur frá Bessastaðagerði       5,10
9.      Rakel Eir Ingimarsdóttir        Flæsa frá Fjalli        4,97
10.     Rósanna Valdimarsdóttir Vakning frá Kríthóli    4,97
11.     Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir       Spori frá Ytri-Brennihóli 4,97
12.     Fríða Ísabel Friðriksdóttir     Kráka frá Tindastóli    4,67
13.     Björn Ingi Ólafsson     Hrönn frá Langhúsum     4,67

Fjórgangur
Úrslit
Unglingaflokkur

1.      Elín Magnea Björnsdóttir        Stefnir frá Hofstaðarseli       6,43
2.      Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni 6,13
3.      Ásdís Ósk Elvarsdóttir  Ópera frá Brautarholti  6,03
4.      Lýdía Gunnarsdóttir     Geysir frá Hofsósi      5,50
5.      Friðrik Andri Atlason   Kvella frá Syðri-Hofdölum.      5,27

2. flokkur
1.      Þóranna Másdóttir        Gátt frá Dalbæ  6,57
2.      Sigurður Rúnar Pálsson    Rúna frá Flugumýri      6,47
3.      Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir     Hrímnir frá Hjaltastöðum 6,33
4.      Birna Magnea Sigurbjörnsdóttir  Stæll frá Enni  6,20
5.      Hrefna Hafsteinsdóttir  Freyja frá Efri-Rauðalæk        6,13

1.flokkur
B-úrslit
5.      Silvía Sigurbjörnsdóttir        Þórir frá Hólum         7,13
6.      Sina Scholz     Taktur frá Varmalæk             6,53
7.      Líney María Hjálmarsdóttir      Þytur frá Húsavík.      6,70
8.      Ragnhildur Haraldsdóttir         Eitill frá Leysingjastöðum  6,70
9.      Egill Þórarinsson       Hafrún frá Vatnsleysu           6,37

A-úrslit
1.      Ísólfur Þ. Líndal       Freymóður frá Feti      7,30
2.      Silvía Sigurbjörnsdóttir        Þórir frá Hólum 7,17
3.      Eyrún Ýr Pálsdóttir     Lukka frá Kálfsstöðum.  7,00
4.      Magnús Bragi Magnússon  Punktur frá Varmalæk    6,93
5.      Linda Rún Pétursdóttir  Máni frá Galtarnesi     6,70