sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mikið um að vera á Íslandsmóti

6. júlí 2019 kl. 18:03

Ragnhildur Haraldsdóttir og Vákur frá Vatnsenda

B-úrslit gefa góð fyrirheit um úrslitadaginn á morgun

Nú eru einungis eftir b-úrslit í fimmgangsgreinum. En úrslitin hafa farið fram í brakandi blíðu hér á Íslandsmótinu og hestakosturinn í b-úrslitum gefur góð fyrirheit um úrslitadaginn sjálfan á morgun.

 

Það dró til tíðinda þegar þrír knapar náðu sér í þátttöku rétt í a-úrslitum í tölti meistara þannig að átta knapar munu ríða til a-úrslit. Jóhanna Margrét, Þórarinn Ragnarsson og Matthías Leó voru öll jöfn með 7,89 og mæta því í a-úrslit á morgun.

B-úrslit fimmgangsgreina er ekki lokið og svo er keppni í 100 metra skeiði í kvöld

 

Niðurstöður allra b-úrslita má finna hér fyrir neðan

 

B úrslit     Tölt Meistara                                                                                    

Sæti         Knapi                                   Hross                                    Einkunn

6-8            Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi              7,89

6-8            Þórarinn Ragnarsson             Hringur frá Gunnarsstöðum I   7,89

6-8            Matthías Leó Matthíasson      Taktur frá Vakurstöðum          7,89

9              Sigurður Sigurðarson             Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 7,83

10             Ævar Örn Guðjónsson           Vökull frá Efri-Brú                   0,00

 

 

B úrslit     Tölt ungmenna                                                                                   

Sæti         Knapi                             Hross                                           Einkunn

7              Sylvía Sól Magnúsdóttir   Reina frá Hestabrekku                   7,17

8              Viktoría Eik Elvarsdóttir   Gjöf frá Sjávarborg                       7,00

9              Kristín Hermannsdóttir     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,44

10             Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Töffari frá Hlíð                               0,00

 

B úrslit     Tölt unglinga                                                                        

Sæti         Knapi                                  Hross                             Einkunn

6              Eygló Hildur Ásgeirsdóttir      Saga frá Dalsholti           6,94

7              Kristófer Darri Sigurðsson     Vörður frá Vestra-Fíflholti 6,78

8              Selma Leifsdóttir                  Glaður frá Mykjunesi 2     6,67

9              Signý Sól Snorradóttir           Rafn frá Melabergi           6,50

10-11        Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi      6,44

10-11        Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla               6,44

12             Aron Ernir Ragnarsson          Váli frá Efra-Langholti      5,89

 

B úrslit     T2 Meistara                                                                      

Sæti         Knapi                             Hross                             Einkunn

6              Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum         7,67

7-8            Mette Mannseth               Blundur frá Þúfum           7,50

7-8            Hinrik Bragason               Ópera frá Litla-Garði        7,50

9-10          Anna S. Valdemarsdóttir  Sæborg frá Hjarðartúni    7,38

9-10          Viðar Ingólfsson              Hængur frá Bergi            7,38

11             Sigurður Sigurðarson       Magni frá Þjóðólfshaga 1 7,00

 

B úrslit     T2 ungmenna                                                                   

Sæti         Knapi                                  Hross                           Einkunn

6              Hákon Dan Ólafsson            Stirnir frá Skriðu            7,08

7              Þórdís Inga Pálsdóttir          Kormákur frá Miðhrauni 6,92

8              Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1      6,58

9              Eva Dögg Pálsdóttir             Griffla frá Grafarkoti      6,50

10             Sigríður Vaka Víkingsdóttir   Vaki frá Hólum              6,17

                                                                                                                       

 

B úrslit     Tölt T3 barna                                                                     

Sæti         Knapi                                     Hross                         Einkunn

8              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti  6,78

9              Matthías Sigurðsson               Djákni frá Reykjavík     6,39

10             Sara Dís Snorradóttir              Þorsti frá Ytri-Bægisá I 5,67

 

B úrslit     T4 unglinga                                                                       

Sæti         Knapi                                    Hross                          Einkunn

6              Arnar Máni Sigurjónsson        Sómi frá Kálfsstöðum   7,25

7              Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl              7,08

8              Katrín Ósk Kristjánsdóttir       Höttur frá Austurási      6,83

9              Rakel Gígja Ragnarsdóttir      Trygglind frá Grafarkoti 6,75

10             Kristín Hrönn Pálsdóttir          Gaumur frá Skarði        5,62

 

B úrslit     Fjórgangur Meistara                                                      

Sæti         Knapi                              Hross                          Einkunn

6              Ragnhildur Haraldsdóttir   Vákur frá Vatnsenda     7,77

7              Þórarinn Ragnarsson        Leikur frá Vesturkoti      7,37

8-9            Mette Mannseth                Skálmöld frá Þúfum      7,23

8-9            Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum 7,23

10             John Sigurjónsson           Æska frá Akureyri         6,53

 

B úrslit     Fjórgangur ungmenna                                                          

Sæti         Knapi                                Hross                               Einkunn

6              Hafþór Hreiðar Birgisson     Hróður frá Laugabóli         6,97

7              Viktoría Eik Elvarsdóttir       Gjöf frá Sjávarborg            6,80

8              Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,70

9              Elín Árnadóttir                    Blær frá Prestsbakka         6,43

10             Þorgils Kári Sigurðsson       Fákur frá Kaldbak             0,00

 

B úrslit     Fjórgangur unglinga                                                             

Sæti         Knapi                                    Hross                             Einkunn

6              Benedikt Ólafsson                 Biskup frá Ólafshaga       6,67

7              Eygló Hildur Ásgeirsdóttir       Saga frá Dalsholti           6,63

8              Sigurður Baldur Ríkharðsson  Ernir  Tröð                      6,60

9              Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk       6,53

10             Arnar Máni Sigurjónsson        Sómi frá Kálfsstöðum      6,37

11             Kristófer Darri Sigurðsson      Vörður frá Vestra-Fíflholti 0,00

 

B úrslit     Fjórgangur barna                                                                      

Sæti         Knapi                                     Hross                              Einkunn

6              Matthías Sigurðsson               Caruzo frá Torfunesi         6,30

7-8            Sigurbjörg Helgadóttir             Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,20

7-8            Sara Dís Snorradóttir              Þorsti frá Ytri-Bægisá I      6,20

9              Oddur Carl Arason                  Órnir frá Gamla-Hrauni      6,00

10             Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti       5,87

11             Ragnar Snær Viðarsson          Kamban frá Húsavík         5,33