sunnudagur, 22. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mette marði sigur

8. mars 2012 kl. 08:59

Mette marði sigur

Gríðarspennandi fimmgangskeppni fór fram í Svaðastaðahöll í gær þegar sterkir gæðingar og meistaraknapar öttu kappi í KS-deildinni í gær.

Efstur inn í úrslit var Bjarni Jónasson á Djásn frá Hnjúki en Mette Mannseth á Hnokka frá Þúfum var ekki langt undan.

B-úrslitin sigraði svo Þorbjörn H. Matthíasson á Gígju frá Litla Garði en þau vöktu verðskuldaða athygli á Ístölti Austurlands á dögunum þegar þau sigruðu A-flokk á ísnum.

Í A-úrslitum háðu svo Bjarni og Mette sannkallað einvígi og marði Mette sigur að lokum.

Meðfylgjandi eru úrslit og myndir frá Höskuldi B. Erlingssyni.

 
A-úrslit           
            Eink
1.     Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum                                    7,26
2.     Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki                                    7,17
3.     Sölvi Sigurðarson Kristall frá Hvítanesi                        6,76
4.     Ísólfur L Þórisson Kvaran frá Lækjamóti                        6,74
5.     Þorbjörn H Matthíasson Gýgja frá Litla Garði            6,57
6.     Baldvin Ari Guðlaugsson Jökull frá E-Rauðalæk            6,55
 
B-úrslit           
            Eink
6.     Þorbjörn H Matthíasson  Gýgja frá Litla Garði             6,60
7.     Viðar Bragason Sísí frá Björgum                                    6,50
8.     Tryggvi Björnsson Rammur frá Höfðabakka             6,40
9.     Þorsteinn Björnsson Kylja frá Hólum                                    6,38
 
Forkeppni
Knapi            Hestur            Eink
1.     Bjarni Jónasson            Djásn frá Hnjúki                        6,87
2.     Mette Mannseth            Hnokki frá Þúfum                        6,83
3.     Baldvin Ari Guðlaugsson Jökull frá Efri Rauðalæk            6,43
4.     Ísólfur L Þórisson            Kvaran frá Lækjamóti                        6,40
5.     Sölvi Sigurðarson            Kristall frá Hvítanesi                        6,40
6.     Viðar Bragason            Sísí frá Björgum                        6,27
7.     Tryggvi Björnsson            Rammur frá Höfðabakka            6,20
8.     Þorbjörn H Matthíasson            Gýgja frá Litla Garði            6,13
9.     Þorsteinn Björnsson            Kylja frá Hólum                        6,10
10.  Sveinn B Friðriksson            Glaumur frá Varmalæk            6,07
11.  Þórarinn Eymundsson            Seiður frá Hörgslandi                        6,03
12.  Ólafur Magnússon            Ódeseifur frá Möðrufelli            5,97
13.  Hörður Óli Sæmundarson            Hreinn frá Vatnsleysu            5,83
14.  Fanney Dögg Indriðad            Sýn frá Grafarkoti            5,83
15.  Elvar Einarsson            Laufi frá S-Skörðugili                        5,67
16.  Elvar Logi Friðriksson            Ræll frá Gauksmýri            5,40
17.  Erlingur Ingvarsson            Hátíð frá Syðra Fjalli                        5,03
18.  Magnús B Magnússon            Vafi frá Ysta Mó            0,00