mánudagur, 17. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Metamót Spretts

28. ágúst 2013 kl. 21:50

.

Ráslistar og dagskrá

Metamót Spretts byrjar nú á föstudaginn kl. 8:00. En hér fyrir neðan birtist dagskrá og ráslistar

Dagskrá:

Föstudagur

8:00 B-flokkur (holl 1-30)
10:00 B-flokkur (holl 31-60)
12:00 Matarhlé
13:00 B-flokkur (holl 61-97)
15:30 Kaffihlé
16:00 B-flokkur (holl 98 -126)
18:00 Matarhlé
19:00 150m skeið
19:45 250m skeið
20:30 Rökkurbrokk
21:00 Ljósaskeið

Laugardagur

8:00 Tölt forkeppni
10:15 A-flokkur áhugamanna (Holl 1 – 19)
11:30 B-úrslit B-flokkur áhugamanna
12:00 Matarhlé
13:00 A-flokkur (holl 1 – 23)
14:30 A-flokkur (holl 24 – 47)
16:00 Kaffihlé
16:30 A-flokkur (holl 48 – 71)
18:00 B-úrslit tölt
18:20 B-úrslit B-flokkur
18:50 B-úrslit A-flokkur
19:20 Matarhlé
21:00 Rökkurbrokk
22:00 Ljósaskeið
23:00 Uppboð/kvöldvaka í tjaldi

Sunnudagur

10:30 Trek
11:30 250m skeið
12:00 Matarhlé
13:00 150m skeið
13:45 Forstjóratölt
14:15 A-úrslit B-flokkur áhugamanna
14:45 A-úrslit B-flokkur
15:15 A-úrslit tölt
15:35 A-úrslit A-flokkur áhugamanna
16:15 A-úrslit A-flokkur
17:00 Mótslok

Ráslisti:

B-flokkur (blönduð rásröð, stjörnumerktir knapar keppa í áhugamannaflokki)

1* Jökull frá Hólkoti Helena Ríkey Leifsdóttir
2 Skrámur frá Kirkjubæ Sissel Tveten
3 Brynjar frá Laugarbökkum Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
4 Nemi frá Grafarkoti Súsanna Sand Ólafsdóttir
5 Oddviti frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
6 Sjóður frá Sólvangi Sigríður Pjetursdóttir
7 Dreyri frá Hjaltastöðum Sigurður Sigurðarson
8* Prins frá Kastalabrekku Gréta Rut Bjarnadóttir
9 Örlygur frá Hafnarfirði Adolf Snæbjörnsson
10 Bragur frá Seljabrekku Reynir Örn Pálmason
11 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson
12* Krummi frá Kyljuholti Kristín Ingólfsdóttir
13 Kóngur frá Skipanesi Jakob Svavar Sigurðsson
14* Lottning frá Útnyrðingsstöðum Anna Berg Samúelsdóttir
15* Kolbakur frá Hólshúsum Brynja Viðarsdóttir
16 Höfðingi frá Sælukoti John Sigurjónsson
17* Geisli frá Möðrufelli Glódís Helgadóttir
18* Farsæll frá Íbishóli Rósa Líf Darradóttir
19* Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi Anna Gréta Oddsdóttir
20 Hreyfing frá Tjaldhólum Steingrímur Sigurðsson
21* Stjörnufákur frá Blönduósi Jóhann Ólafsson
22* Birkir frá Fjalli Ingimar Jónsson
23 Hrísey frá Langholtsparti Lena Zielinski
24* Naskur frá Úlfljótsvatni Lára Jóhannsdóttir
25* Sigríður frá Feti Petra Björk Mogensen
26* Hugmynd frá Votmúla 2 Alexander Ágústsson
27* Þór frá Saurbæ Kristjana Þórarinsdóttir
28* Dúx frá Útnyrðingsstöðum Helena Ríkey Leifsdóttir
29* Darri frá Vorsabæjarhjáleigu Símon Orri Sævarsson
30 Gammur frá Neðra-Seli Jón Herkovic
31 Djásn frá Efra-Seli Sigurður Vignir Matthíasson
32 Dáð frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson
33* Rönd frá Enni Sigurður Helgi Ólafsson
34* Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Rakel Sigurhansdóttir
35* Penni frá Sólheimum Hrefna Hallgrímsdóttir
36* Sjarmur frá Heiðarseli Kristín Ingólfsdóttir
37* Hlökk frá Enni Stella Björg Kristinsdóttir
38* Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Bjarki Freyr Arngrímsson
39 Stefnir frá Akureyri Davíð Jónsson
40 Einir frá Ytri-Bægisá I Líney María Hjálmarsdóttir
41* Þórólfur frá Kanastöðum Viggó Sigursteinsson
42* Ljúfur frá Reykjavík Hólmsteinn Ö. Kristjánsson
43 Fursti frá Stóra-Hofi Sara Sigurbjörnsdóttir
44 Indía frá Álfhólum Hrefna María Ómarsdóttir
45* Frostrós frá Álfhólum Verena Christina Schwarz
46* Arður frá Enni Sara Lind Ólafsdóttir
47 Flygill frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson
48 Þytur frá Sámsstöðum Þórarinn Ragnarsson
49* Rauður frá Syðri-Löngumýri María Gyða Pétursdóttir
50 Frakkur frá Laugavöllum Berglind Ragnarsdóttir
51* Vökull frá Hólabrekku Arnar Heimir Lárusson
52* Kornelíus frá Kirkjubæ Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
53* Vinur frá Reykjavík Jóhann Ólafsson
54* Goði frá Hólmahjáleigu Arnar Heimir Lárusson
55 Orka frá Þverárkoti Súsanna Sand Ólafsdóttir
56 Sævar frá Ytri-Skógum Vignir Siggeirsson
57* Ræll frá Hamraendum Guðrún Pétursdóttir
58 Djásn frá Útnyrðingsstöðum Ragnheiður Samúelsdóttir
59 Gletta frá Laugarnesi Erling Ó. Sigurðsson
60* Háfeti frá Litlu-Sandvík Katrín Stefánsdóttir
61* Stormur frá Hafragili Valdís Ýr Ólafsdóttir
62 Elding frá Reykjavík Helgi Þór Guðjónsson
63* Ari frá Litla-Moshvoli Guðrún Pétursdóttir
64 Eyjalín frá Stekkjarhóli (Heimalandi) Jóhann Kristinn Ragnarsson
65* Seifur frá Baldurshaga Malin Elisabeth Ramm
66 Kubbur frá Læk Jóhanna Margrét Snorradóttir
67 Lyfting frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson
68* Smiður frá Hólum Guðni Hólm Stefánsson
69* Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir
70 Spretta frá Gunnarsstöðum Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
71* Roðaspá frá Langholti Guðni Halldórsson
72* Bjarki frá Þjóðólfshaga 1 Sigrún Magnúsdóttir
73 Hamborg frá Feti Sigurður Vignir Matthíasson
74 Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson
75 Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson
76* Malla frá Forsæti Símon Orri Sævarsson
77 Stimpill frá Vatni Jakob Svavar Sigurðsson
78 Kúnst frá Ytri-Skógum Vignir Siggeirsson
79 Húna frá Efra-Hvoli Lena Zielinski
80 Esja frá Kálfholti Ísleifur Jónasson
81 Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Viðar Ingólfsson
82* Þytur frá Stekkjardal Guðni Hólm Stefánsson
83 Gítar frá Stekkjardal Jakob Víðir Kristjánsson
84 Reyr frá Melabergi Anna Björk Ólafsdóttir
85* Ilmur frá Fornusöndum Ásgerður Svava Gissurardóttir
86 Smellur frá Bringu Snorri Dal
87 Magni frá Hólum Árni Björn Pálsson
88* Sólon frá Stóra-Hofi Erla Katrín Jónsdóttir
89* Hrókur frá Breiðholti í Flóa Einar Þór Einarsson
90 Leggur frá Flögu Ríkharður Flemming Jensen
91 Prestur frá Litlu-Sandvík Jón Herkovic
92 Sprunga frá Bringu Líney María Hjálmarsdóttir
93* Tromma frá Glóru Hrafnkell Guðnason
94 Kopar frá Reykjakoti Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
95 Erpur frá Ytra-Dalsgerði Hans Þór Hilmarsson
96 Kringla frá Jarðbrú Viðar Ingólfsson
97 Kaspar frá Kommu Viðar Ingólfsson
98 Hnokki frá Reykhólum Lárus Ástmar Hannesson
99* Randver frá Vindheimum Guðmundur Ingi Sigurvinsson
100 Sleipnir frá Kverná Jóhann Kristinn Ragnarsson
101 Eik frá Vatnsleysu Ævar Örn Guðjónsson
102 Hallbera frá Hólum Viðar Ingólfsson
103 Bliki annar frá Strönd Guðmundur Jónsson
104 Grímur frá Vakurstöðum Hrefna María Ómarsdóttir
105* Sturla frá Vatnsleysu Gunnar V. Engilbertsson
106 Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski
107 Njála frá Velli II Elvar Þormarsson
108* Korkur frá Þúfum Steinunn Arinbjarnardótti
109* Stjarni frá Skarði Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
110* Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson
112 Skuggi frá Sólvangi Sigríður Pjetursdóttir
113 Dagfari frá Miðkoti Davíð Jónsson
114 Láki frá Hemlu Sigurbjörn Bárðarson
115* Skyggnir frá Álfhólum Drífa Harðardóttir
116 Óður frá Hemlu II Vignir Siggeirsson
117 Hrafnagaldur frá Hvítárholti Ragnheiður Þorvaldsdóttir
118* Hyllir frá Hvítárholti Guðmundur Björgvinsson
119* Ægir frá Móbergi Darri Gunnarsson
120* Lótus frá Tungu Sigurður Gunnar Markússon
121 Óskasteinn frá Laugarbökkum Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
122 Ósk frá Skrúð Björn Einarsson
123 Hátíð frá Hjarðarfelli Lárus Ástmar Hannesson
124 Theódór frá Dalsholti Sylvía Sigurbjörnsdóttir
125 Evelyn frá Litla-Garði Leó Geir Arnarson
126 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir

A-flokkur áhugamanna

1 Hreimur frá Reykjavík Valdís Ýr Ólafsdóttir
2 Berglind frá Húsavík Jóhann Ólafsson
3 Rós frá Stokkseyrarseli Þórólfur Sigurðsson
4 Gróska frá Kjarnholtum I Saga Steinþórsdóttir
5 Hektor frá Stafholtsveggjum Jóhann Ólafsson
6 Þytur frá Sléttu Sigurður Gunnar Markússon
7 Flipi frá Litlu-Sandvík Erla Katrín Jónsdóttir
8 Salomé frá Morastöðum Hrefna Hallgrímsdóttir
9 Sleipnir frá Melabergi Sigurlaug Anna Auðunsd.
10 Ösp frá Akrakoti Thelma Benediktsdóttir
11 Jana frá Strönd II Erla Magnúsdóttir
12 Glaðvör frá Hamrahóli Arnar Heimir Lárusson
13 Særekur frá Torfastöðum Hafdís Arna Sigurðardóttir
14 Logi frá Syðstu-Fossum Stefán Hrafnkelsson
15 Blængur frá Skálpastöðum Anna Berg Samúelsdóttir
16 Vindur frá Hafnarfirði Guðmundur Ingi Sigurvinsson
17 Skírnir frá Svalbarðseyri Nína María Hauksdóttir
18 Aðall frá Hlíðarbergi Bjarney Jóna Unnsteinsd.
19 Kría frá Varmalæk Rakel Sigurhansdóttir

A-flokkur

1 Glódís frá Þjórsárbakka Adolf Snæbjörnsson
2 Stígandi frá Neðra-Ási Sigurður S Pálsson
3 Hljómur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson
4 Flaumur frá Auðsholtshj. Árni Björn Pálsson
5 Nótt frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson
6 Kátína frá Gafli Ævar Örn Guðjónsson
7 Ómur frá Laugavöllum Jakob Svavar Sigurðsson
8 Sól frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson
9 Krummi frá Reykhólum Lárus Ástmar Hannesson
10 Helgi frá Neðri-Hrepp Sigurður Vignir Matthíasson
11 Gabríel frá Gunnarshólma Daníel Ingi Smárason
12 Baldur frá Skúfslæk Steingrímur Sigurðsson
13 Ómur frá Hemlu II Sigurður Vignir Matthíasson
14 Villandi frá Feti Líney María Hjálmarsdóttir
15 Snótar frá Hjallanesi 1 Guðni Guðjónsson
16 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
17 Virðing frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson
18 Blær frá Miðsitju Tryggvi Björnsson
19 Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Sæmundsson
20 Hektor frá Eystra-Fróðholti Ragnar Borgþór Ragnarsson
21 Starkaður frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir
22 Ísak frá Skíðbakka I Elvar Þormarsson
23 Hnokki frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
24 Sprettur frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason
25 Prins frá Skipanesi Jakob Svavar Sigurðsson
26 Óttar frá Hvítárholti Súsanna Sand Ólafsdóttir
27 Tinna frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
28 Aldur frá Brautarholti Þorvaldur Árni Þorvaldsson
29 Vestri frá Hraunbæ Guðmundur Jónsson
30 Glanni frá Hvammi III Adolf Snæbjörnsson
31 Lektor frá Ytra-Dalsgerði Daníel Ingi Smárason
32 Atlas frá Lýsuhóli Lárus Ástmar Hannesson
33 Stakkur frá Halldórsstöðum Sigurbjörn Bárðarson
34 Alda frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson
35 Gnýr frá Árgerði Leó Geir Arnarson
36 Maríus frá Hvanneyri Viðar Ingólfsson
37 Kolka frá Hákoti Hrefna María Ómarsdóttir
38 Hugljúf frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson
39 Skriða frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson
40 Vænting frá Hrafnagili Sigurður Vignir Matthíasson
41 Arfur frá Ásmundarstöðum Sigurður Óli Kristinsson
42 Þyrla frá Eyri Tryggvi Björnsson
43 Hátign frá Vatnsleysu Jón Herkovic
44 Brattur frá Tóftum Líney María Hjálmarsdóttir
45 Prins frá Blönduósi Róbert Petersen
46 Komma frá Hólabrekku Sæmundur Sæmundsson
47 Álfsteinn frá Hvolsvelli Pernille Lyager Möller
48 Viktor frá Feti Jakob Svavar Sigurðsson
49 Gustur frá Lambhaga Tómas Örn Snorrason
50 Sál frá Fornusöndum Axel Geirsson
51 Frægur frá Flekkudal Sigurður Sigurðarson
52 Eldey frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson
53 Veröld frá Kálfhóli 2 Ragnar Borgþór Ragnarsson
54 Kjarni frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson
55 Segull frá Mið-Fossum 2 Viðar Ingólfsson
56 Elding frá Laugardælum Bjarni Sveinsson
57 Forkur frá Laugavöllum Sveinn Ragnarsson
58 Títan frá Hjallanesi 1 Guðni Guðjónsson
59 Vörður frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson
60 Kolgrímur frá Akureyri Erlendur Ari Óskarsson
61 Undrun frá Velli II Alma Gulla Matthíasdóttir
62 Arnviður frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson
63 Karen frá Hjallanesi 1 Sigursteinn Sumarliðason
64 Selur frá Horni I Ómar Ingi Ómarsson
65 Mirra frá Stafholti Snorri Dal
66 Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Hlynur Guðmundsson
67 Hnokki frá Skíðbakka III Sara Pesenacker
68 Kolgríma frá Minni-Völlum Jón Þorberg Steindórsson
69 Heljar frá Hemlu II Vignir Siggeirsson
70 Kórall frá Lækjarbotnum Þorvaldur Árni Þorvaldsson
71 Töfrandi frá Árgerði Jón Herkovic

Tölt T3

1 1 V Gunnar Tryggvason Ómur frá Brimilsv.
1 2 V Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla
1 3 V Aðalheiður Anna Guðjónsd. Spretta frá Gunnars.
2 4 V Sigurður Guðjónsson Hlín frá Hjallanesi 1
2 5 V Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli
2 6 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltast.
3 7 H Guðni Halldórsson Roðaspá frá Langholti
3 8 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Brynjar frá Laugarb.
3 9 H Adolf Snæbjörnsson Líf frá Þjórsárbakka
4 10 H Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu
4 11 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
4 12 H Sara Sigurbjörnsdóttir Katrín frá Vogsósum 2
5 13 V Hlynur Guðmundsson Þyrla frá Böðmóðsst
5 14 V Sigríður Pjetursdóttir Sjóður frá Sólvangi
5 15 V Gunnar Jónsson Bjarta Nótt frá Keldul
6 16 H Ólafur Ásgeirsson Dáð frá Jaðri
6 17 H Sara Sigurbjörnsdóttir Frétt frá Oddhóli
6 18 H Lárus Ástmar Hannesson Hnokki frá Reykhólu
7 19 V Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík
7 20 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Orka frá Þverárkoti
7 21 V Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I
8 22 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II
8 23 V Malin Elisabeth Ramm Seifur frá Baldursh.
8 24 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum
9 25 V Ísleifur Jónasson Esja frá Kálfholti
9 26 V Ragnar Borgþór Ragnarss. Veröld frá Kálfhóli 2
9 27 V Sigurður Sigurðarson Fáni frá Kirkjubæ
10 28 H Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólu
10 29 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Lö
10 30 H Ævar Örn Guðjónsson Liba frá Vatnsleysu
11 31 V Snorri Dal Melkorka frá Hellu
11 32 V Jóhann Kristinn Ragnarss. Vala frá Hvammi
11 33 V Sæmundur Sæmundsson Lyfting frá Fyrirbarði
12 34 V John Sigurjónsson Tónn frá Melkoti
12 35 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsst.
12 36 V Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu
13 37 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Theódór frá Dalsh.
13 38 V Sævar Haraldsson Glæðir frá Þjóðólfsh.
13 39 V Guðjón Gunnarsson Haki frá Minni-Borg
14 40 V Ragnar Borgþór Ragnarss. Hektor frá Eystra-Fr.
14 41 V Guðmundur Ingi Sigurvins Drífa frá Þverárkoti
17 49 V Guðni Guðjónsson Snótar frá Hjallanesi
15 43 H Aðalheiður Anna Guðjónsd. Gloría frá Vatnsleys
15 44 H Rakel Sigurhansdóttir Þyrnirós frá Reykjav
15 45 H Árni Björn Pálsson Magni frá Hólum
16 46 V Ómar Ingi Ómarsson Skriða frá Horni I
16 47 V Sigurður Guðjónsson Prins frá Hjallanesi 1
16 48 V Hrafnkell Guðnason Tromma frá Glóru
17 50 V Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsst.
17 51 V Jóhanna Margrét Snorrad. Kubbur frá Læk
18 52 H Jakob Víðir Kristjánsson Gítar frá Stekkjardal
18 53 H Sigurður Vignir Matthíasson Hamborg frá Feti

100m skeið

1 Jón Kristinn Hafsteins Skúmur frá Hurðarbaki
2 Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti
3 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
4 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
5 Daníel Ingi Smárason Gabríel frá Gunnarshólma
6 Sigurður S Pálsson Pandóra frá Svignaskarði
7 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi
8 Guðrún Elín Jóhannsdó Nn frá Efsta-Dal I
9 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
10 Leó Geir Arnarson Sprengigígur frá Álfhólum
11 Vignir Siggeirsson Sóldís frá Hemlu II
12 Jóhann Valdimarsson Eskja frá Efsta-Dal I
13 Bjarney Jóna Unnstein Stússý frá Sörlatungu
14 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli
15 Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum
16 Tryggvi Björnsson Dúkka frá Steinnesi
17 Sigurður Vignir Matthía Bugða frá Sauðafelli
18 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga
19 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal
20 Líney María Hjálmarsdót Gola frá Ólafsfirði
21 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti
22 Berglind Rósa Guðmund Hörður frá Reykjavík
23 Bjarni Bjarnason Goði frá Þóroddsstöðum
24 Arna Rúnarsdóttir Póker frá Runnum
25 Guðmundur Ingi Sigurvi Vindur frá Hafnarfirði
26 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
27 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási
28 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum
29 Guðrún Elín Jóhannsdó Askur frá Efsta-Dal I
30 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I
32 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
32 Sigurður Grétar Halldórs Gjafar frá Þingeyrum
33 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum
34 Daníel Gunnarsson Ásadís frá Áskoti

150m skeið

1 1 Daníel Gunnarsson Ásadís frá Áskoti
1 2 Sigurður Sigurðarson Glitnir frá Bessastöðum
1 3 Guðni Guðjónsson Snillingur frá Hjallanesi 1
2 4 Bjarni Bjarnason Seiður frá Ytra-Dalsgerði
2 5 Sigurður S Pálsson Pandóra frá Svignaskarði
2 6 Sigurður Vignir Matthías Birtingur frá Selá
3 7 Guðrún Elín Jóhannsdótt Nn frá Efsta-Dal I
3 8 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
3 9 Tryggvi Björnsson Dúkka frá Steinnesi
4 10 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
4 11 Sigurður Vignir Matthíass Bugða frá Sauðafelli
4 12 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
5 13 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I
5 14 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga
5 15 Daníel Gunnarsson Fegurð frá Breiðholti í Flóa
6 16 Líney María Hjálmarsdótt Gola frá Ólafsfirði
6 17 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
6 18 Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli
7 19 Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti
7 20 Þorkell Bjarnason Halla frá Skúfsstöðum
7 21 Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu
8 22 Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum
8 23 Tómas Örn Snorrason Zeta frá Litlu-Tungu 2
8 24 Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
9 25 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum
9 26 Sigurður Vignir Matthíass Zelda frá Sörlatungu
9 27 Guðrún Elín Jóhannsdótt Askur frá Efsta-Dal I
10 28 Jóhann Valdimarsson Eskja frá Efsta-Dal I
10 29 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal
10 30 Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstö
11 31 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum
11 32 Jón Kristinn Hafsteinsson Gýjar frá Stangarholti

250m skeið

1 1 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
1 2 Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
1 3 Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli
2 4 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
2 5 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum
2 6 Arna Rúnarsdóttir Póker frá Runnum
3 8 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
3 9 Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum
4 7 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi
4 10 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum

Rökkurbrokk

1 Korkur frá Þúfum Steinunn Arinbjarnardótti
2 Skrúður frá Breiðholti í Flóa Halldór Kristinn Guðjónsson
3 Stjarni frá Skarði Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
4 Nn frá Álfhólum Hrefna María Ómarsdóttir
5 Hrafnagaldur frá Hvítárholti Ragnheiður Þorvaldsdóttir
6 Nagli frá Ásgeirsbrekku Súsanna Katarína Guðmundsdótt
7 Gæfa frá Þorkelshóli Sigrún Linda Guðmundsdóttir
8 Unnur frá Þóroddsstöðum Guðmundur Ingi Sigurvinsson
9 Orða frá Miðhjáleigu Hafdís Arna Sigurðardóttir
10 Prins frá Hjallanesi 1 Steinar Sigurðsson