þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Melgerðismelar

18. ágúst 2014 kl. 10:17

Niðurstöður

Óvenju lítil skráning var á árlega opna mótið á Melgerðismelum og að einhverju leyti má skýra það með slæmri veðurspá. Veður var þó skaplegt þegar mótið byrjaði á laugardeginum og ljómandi gott og fallegt á laugardeginum.

Meðfylgjandi eru dómar og úrslit mótsins

Melgerðismelar 2014 - Einkunnir úr úrslitum

B-flokkur 
Hestur Knapi Litur Aldur Aðildaf. Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Huldar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Grár/rauður skjótt 6 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri 8,56
Mirra frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- einlitt 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Glymur frá Árgerði Vænting frá Ási I 8,50
Leira frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Léttir Friðrik Kjartansson, Kjartan S Friðriksson, Sveinn Ingi Kja Álfur frá Selfossi Leira frá Syðstu-Grund 8,46
Þórdís frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Moli frá Skriðu Þóra frá Björgum 8,42
Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi 8,20
Brjánn frá Steinnesi Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Jarpur/milli- einlitt 8 Funi Sigursteinn Sigurðsson, Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Glettingur frá Steinnesi Brana frá Steinnesi 8,20
Húmi frá Torfunesi Baldvin Kr. Baldvinsson Brúnn/milli- stjörnótt 6 Þjálfi Karen Hrönn Vatnsdal Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Myrkva frá Torfunesi 8,04
Þytur frá Miðsitju Stefán Ingi Gestsson Rauður/milli- blesótt 12 Stígandi Ragnar Eggert Ágústsson, Gestur Freyr Stefánsson Þyrill frá Aðalbóli Dýrð frá Hafnarfirði 7,81

Unglingar 
Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Berglind Pétursdóttir Hildigunnur frá Kollaleiru Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pétur Vopni Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Þota frá Reyðarfirði 8,47
Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Léttfeti Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum 8j44
Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 13 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði 8,35
Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir Tanja Schorisch, Baldvin Ari Guðlaugsson Adam frá Ósi Rán frá Ósi 8,33
Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli- einlitt 7 Léttir Eva María Aradóttir Kaspar frá Kommu Sylgja frá Þverá, Skíðadal 8,23
Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt 15 Funi Þorsteinn Egilson Númi frá Þóroddsstöðum Hremmsa frá Kjarna 8,08
Gunnhildur Erla Þórisdóttir Hylling frá Samkomugerði II Rauður/milli- stjörnótt 14 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Blökk frá Ytra-Skörðugili 7,99

Ungmenni 
Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík 8,49
Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri 8,44
Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal 8,43
Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Forseti frá Vorsabæ II Blanda frá Hrafnagili 8,33
Árni Gísli Magnússon Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Léttir Sigfús Ólafur Helgason, Arna Hrafnsdóttir Óskahrafn frá Brún Álfheiður frá Ytri-Brennihóli 8,32
Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt 12 Stígandi Sólrún Ingvadóttir Smári frá Skagaströnd Krumma frá Bakka 8,31
Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl ... 10 Stígandi Anna Júlíana Sveinsdóttir, Sigurgeir F Þorsteinsson Þjótandi frá Svignaskarði Gnótt frá Svignaskarði 8,29

Barnaflokkur 
Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt 11 Funi Herdís Ármannsdóttir Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli 8,65
Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I 8,55
Hulda Siggerður Þórisdóttir Blámi frá Vatnsleysu brúnblesóttur, sokkóttur 8 Funi Hulda Siggerður Þórisdóttir Glampi frá Vatnsleysu Von frá Vatnsleysu 8,18

A-flokkur 
Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Þokki frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- stjörnótt 10 Léttir Höskuldur Jónsson Tristan frá Árgerði Framtíð frá Hlíðskógum 8,54
Böðvar frá Tóftum Birgir Árnason Rauður/litföróttur skjótt 8 Funi Birgir Árnason, Reynir Hjartarson Hreimur frá Kaldbak Króna frá Tóftum 8,44
Þórir frá Björgum Viðar Bragason Jarpur/milli- einlitt 8 Léttir Viðar Bragason, Ólafía K Snælaugsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Þóra frá Björgum 8,41
Sísí frá Björgum Fanndís Viðarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Brjánn frá Reykjavík Draumadís frá Breiðabólsstað 8,41
Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt 13 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II 8,40
Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl... 12 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Logi frá Skarði Ljóska frá Enni 8,33
Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt 10 Léttir Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli 8,25
Aldís frá Krossum 1 Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- skjótt ægis... 6 Funi Haukur Snorrason, Stefán Birgir Stefánsson, Snorri Snorrason Álfur frá Selfossi Kolfinna frá Krossum 1 0

Tölt 
Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Höskuldur Jónsson Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri 7,20
Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík 6,95
Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri 6,83
Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum Rauður/milli- blesa auk l... 8 Léttir Tobías Sigurðsson Stjörnufákur frá Stóru-Gröf y Svala frá Ólafsfirði 6,67
Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal 6,33

Melgerðismelar 2014 - Kappreiðar

Skeið 100 m (flugskeið) 
Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir 1. spr. 2. spr. Sæti
Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt 8 Funi Magni Kjartansson Hágangur frá Narfastöðum Silfurtá frá Árgerði 8,54 - 1
Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 23 Léttfeti Björn Hansen Höttur frá Sauðárkróki Drottning frá Skíðastöðum - 8,74 2
Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Grár/moldótt einlitt 13 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II 8,83 8,95 3
Hreinn Haukur Pálsson Þróttur frá Hvammi Rauður/milli- blesótt 10 Léttir Einar H. Þórðarson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn 9,61 8,87 
Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík 9,12 9,33 
Árni Gísli Magnússon Vera frá Síðu Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Sigríður Hrefna Jósefsdóttir, Árni Gísli Magnússon Gauti frá Reykjavík Védís frá Síðu - 10,94 
Jón Helgi Sigurgeirsson Hrollur frá Varmalandi Brúnn/milli- skjótt 15 Stígandi Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Hlekkur frá Hofi Síða frá Halldórsstöðum - - 
Þorsteinn Egilson Gunnþór frá Grund II Jarpur/milli- einlitt 10 Funi Gunnar Egilson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hrifsa frá Kjarna - - 
Stefán Ingi Gestsson Goði frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Stígandi Ingimar Ingimarsson Mávur frá Kópavogi Glóð frá Kópavogi - -

Brokk 300 m 
Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir 1. spr. 2. spr. Sæti
Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 13 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði - 39,20 1
Stefán Ingi Gestsson Stirnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 12 Stígandi Stefán Ingi Gestsson Bifur frá Hallgeirseyjarhjále Regína frá Hallgeirseyjarhjál - 40,12 2

Stökk 300 m 
Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir 1. spr. 2. spr. Sæti
Anna Sonja Ágústsdóttir Tíbrá frá Saurbæ Rauður/milli- stjörnótt g... 15 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Embla frá Ytra-Skörðugili 23,22 25,52 1
Ágúst Máni Ágústsson Vaskur frá Samkomugerði II Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Funi Anna Sonja Ágústsdóttir Svalur frá Kásastöðum Vcillimey fra Saurbæ 23,56 23,92 2
Gunnhildur Erla Þórisdóttir Blámi frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. blesa auk ... 8 Funi Hulda Siggerður Þórisdóttir Glampi frá Vatnsleysu Von frá Vatnsleysu 24,46 23,95 3
Birna Hólmgeirsdóttir Flugar frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 6 Þjálfi Torfunes ehf Gári frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Torfunesi 25,41 24,63 4
Anna Sonja Ágústsdóttir Vonarstjarna frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/milli- st... 7 Funi Hulda Sigurðardóttir, Ágúst Ásgrímsson Bjarmi frá Lundum II Móa frá Kýrholti 24,85 25,43 5
Gunnhildur Erla Þórisdóttir Sunna frá Rifkelsstöðum Jarpur/dökk- skjótt 13 Funi Gunnhildur Erla Þórisdóttir Vængur frá Auðsholtshjáleigu Nn 25,06 28,37 6
Þór Ævarsson Dímon frá Neðra-Skarði Vindóttur/jarp- blesótt 10 Funi Elín Margrét Stefánsdóttir, Ævar Hreinsson Glampi frá Vatnsleysu Perla frá Neðra-Skarði 26,47 25,87 7
Sara Þorsteinsdóttir Glitnir frá Grund II Rauður/milli- einlitt 7 Funi Gunnar Egilson Bjarmi frá Lundum II Hrifsa frá Kjarna 26,32 27,36 8

Einkunnir úr forkeppni

B-flokkur

Hestur Knapi Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir Einkunn

Mirra frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- einlitt 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Glymur frá Árgerði Vænting frá Ási I 8,57

Huldar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Grár/rauður skjótt 6 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri 8,51

Leira frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Léttir Friðrik Kjartansson, Kjartan S Friðriksson, Sveinn Ingi Kja Álfur frá Selfossi Leira frá Syðstu-Grund 8,51

Þórdís frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Moli frá Skriðu Þóra frá Björgum 8,39

Steinar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Gustur frá Hóli Urð frá Bólstað 8,30

Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi 8,25

Brjánn frá Steinnesi Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Jarpur/milli- einlitt 8 Funi Sigursteinn Sigurðsson, Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Glettingur frá Steinnesi Brana frá Steinnesi 8,23

Húmi frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Brúnn/milli- stjörnótt 6 Þjálfi Karen Hrönn Vatnsdal Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Myrkva frá Torfunesi 8,20

Þytur frá Miðsitju Stefán Ingi Gestsson Rauður/milli- blesótt 12 Stígandi Ragnar Eggert Ágústsson, Gestur Freyr Stefánsson Þyrill frá Aðalbóli Dýrð frá Hafnarfirði 8,19

Glóð frá Hólakoti Viðar Bragason Rauður/milli- einlitt glófext 6 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti 8,17

Ægir frá Akureyri Árni Gísli Magnússon Rauður/ljós- einlitt 12 Léttir Árni Gísli Magnússon Andvari frá Ey I Brynja frá Akureyri 8,15

Kóngur frá Forsæti Svana Ingólfsdóttir Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 11 Hörður Björn Roth, Vera Roth Glúmur frá Reykjavík Gáta frá Keflavík 8,13

Villingur frá Björgum Viðar Bragason Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Léttir Fanndís Viðarsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk 8,05

Stormur frá Reykjavík Birgir Árnason Rauður/milli- einlitt 10 Funi Guðbjörg Einarsdóttir, Birgir Árnason Töfri frá Kjartansstöðum Snegla frá Reykjavík 8,03

Stubbur frá Fellshlíð Viðar Bragason Brúnn/mó- einlitt 7 Léttir Tobías Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gjöf frá Þverá 7,79

Leikur frá Hvarfi Camilla Höj Bleikur/fífil- einlitt 8 Léttir Anette Linde-Nielsen Máttur frá Torfunesi Fjöður frá Áshóli 7,73

Unglingar

Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir Einkunn

Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir Tanja Schorisch, Baldvin Ari Guðlaugsson Adam frá Ósi Rán frá Ósi 8,47

Berglind Pétursdóttir Hildigunnur frá Kollaleiru Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pétur Vopni Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Þota frá Reyðarfirði 8,35

Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Léttfeti Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum 8,27

Ágústa Baldvinsdóttir Logi frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 12 Léttir Guðlaugur Arason, Ágúst Guðmundsson Kraftur frá Bringu Fífa frá Mosfelli 8,20

Ágúst Máni Ágústsson Máney frá Samkomugerði II 13 Funi Ágúst Máni Ágústsson Biskup frá Saurbæ Hind frá Hömrum 8,18

Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli- einlitt 7 Léttir Eva María Aradóttir Kaspar frá Kommu Sylgja frá Þverá, Skíðadal 8,17

Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 13 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði 8,06

Gunnhildur Erla Þórisdóttir Hylling frá Samkomugerði II Rauður/milli- stjörnótt 14 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Blökk frá Ytra-Skörðugili 8,04

Þór Ævarsson Kuldi frá Fellshlíð Bleikur/fífil- blesótt 6 Funi Elín Margrét Stefánsdóttir, Ævar Hreinsson Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli 7,98

Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt 15 Funi Þorsteinn Egilson Númi frá Þóroddsstöðum Hremmsa frá Kjarna 7,98

Ungmenni

Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir Einkunn

Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík 8,49

Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri 8,47

Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal 8,43

Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl ... 10 Stígandi Anna Júlíana Sveinsdóttir, Sigurgeir F Þorsteinsson Þjótandi frá Svignaskarði Gnótt frá Svignaskarði 8,31

Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt 12 Stígandi Sólrún Ingvadóttir Smári frá Skagaströnd Krumma frá Bakka 8,31

Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Forseti frá Vorsabæ II Blanda frá Hrafnagili 8,29

Jón Helgi Sigurgeirsson Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Svartnir frá Miðsitju Abba labba lá frá Flugumýrarh 8,28

Árni Gísli Magnússon Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Léttir Sigfús Ólafur Helgason, Arna Hrafnsdóttir Óskahrafn frá Brún Álfheiður frá Ytri-Brennihóli 8,21

Barnaflokkur
Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir Einkunn
Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt 11 Funi Herdís Ármannsdóttir Tristan frá Árgerði Sónata frá
Litla-Hóli 8,57
Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I 8,47
Hulda Siggerður Þórisdóttir Blámi frá Vatnsleysu brúnblesóttur, sokkóttur 8 Funi Hulda Siggerður Þórisdóttir Glampi frá Vatnsleysu Von frá Vatnsleysu 8,10
Hulda Siggerður Þórisdóttir Toppa frá Hömluholti Jarpur/milli- sokkar(eing... 23 Funi Linda Reynisdóttir Dreyri frá Álfsnesi Perla frá Bræðraborg 7,86
Bergþór Bjarmi Ágústsson Villimey frá Saurbæ Rauður/milli- stjörnótt 19 Funi Ágúst Máni Ágústsson Drafnar frá Akureyri Velta frá Akureyri 7,81

A-flokkur

Hestur Knapi Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir Einkunn

Böðvar frá Tóftum Birgir Árnason Rauður/litföróttur skjótt 8 Funi Birgir Árnason, Reynir Hjartarson Hreimur frá Kaldbak Króna frá Tóftum 8,50

Þokki frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- stjörnótt 10 Léttir Höskuldur Jónsson Tristan frá Árgerði Framtíð frá Hlíðskógum 8,49

Sísí frá Björgum Fanndís Viðarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Brjánn frá Reykjavík Draumadís frá Breiðabólsstað 8,37

Þórir frá Björgum Viðar Bragason Jarpur/milli- einlitt 8 Léttir Viðar Bragason, Ólafía K Snælaugsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Þóra frá Björgum 8,36

Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt 13 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II 8,31

Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt 10 Léttir Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli 8,30

Aldís frá Krossum 1 Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- skjótt ægis... 6 Funi Haukur Snorrason, Stefán Birgir Stefánsson, Snorri Snorrason Álfur frá Selfossi Kolfinna frá Krossum 1 8,29

Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl... 12 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Logi frá Skarði Ljóska frá Enni 8,29

Karen frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Jarpur/rauð- einlitt 8 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Kveikja frá Árgerði 8,28

Gyðja frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Bleikur/álóttur einlitt 7 Funi Sigursteinn Sigurðsson, Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Kjarni frá Árgerði Gná frá Árgerði 8,26

Snerpa frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Bleikur/álóttur einlitt 9 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Leiknir frá Laugavöllum Sunna frá Flugumýri 8,16

Gyðja frá Ysta-Gerði Þórhallur Þorvaldsson Brúnn/milli- einlitt 7 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Bjarmi frá Lundum II Salka frá Ysta-Gerði 8,16

Ómar frá Ysta-Gerði Birgir Árnason Grár/brúnn einlitt 9 Funi Birgir Árnason Garður frá Litla-Garði Drottning frá Kleifum 8,16

Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti Magnús Bragi Magnússon Galsi frá Sauðárkróki Gnótt frá Ytra-Skörðugili 8,14

Þróttur frá Hvammi Hreinn Haukur Pálsson Rauður/milli- blesótt 10 Léttir Einar H. Þórðarson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn 7,69

Hilda frá Efri-Rauðalæk Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 6 Léttir Heimir Guðlaugsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Drottning frá Viðvík 7,30

Tölt

Knapi Hestur Litur Aldur Félag Eigandi Faðir Móðir Einkunn

Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík 6,9

Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum Grár/rauður skjótt 6 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri 6,7

Höskuldur Jónsson Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri 6,7

Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum Rauður/milli- blesa auk l... 8 Léttir Tobías Sigurðsson Stjörnufákur frá Stóru-Gröf y Svala frá Ólafsfirði 6,6

Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri 6,6

Stefán Birgir Stefánsson Mirra frá Litla-Garði Rauður/milli- einlitt 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Glymur frá Árgerði Vænting frá Ási I 6,4

Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal 6,2

Svana Ingólfsdóttir Krossbrá frá Kommu Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Hörður Gangráður ehf Hruni frá Breiðumörk 2 Lind frá Laugasteini 5,7

Karen Hrönn Vatnsdal Mist frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi 5,6

Árni Gísli Magnússon Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Léttir Sigfús Ólafur Helgason, Arna Hrafnsdóttir Óskahrafn frá Brún Álfheiður frá Ytri-Brennihóli 5,2

Karen Hrönn Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli- stjörnótt 6 Þjálfi Karen Hrönn Vatnsdal Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Myrkva frá Torfunesi 5,2

Anna Sonja Ágústsdóttir Gjöf frá Sölvholti Jarpur/korg- sokkar(eingö... 9 Funi Jón Finnur Hansson Sólon frá Glóru Syrpa frá Sölvholti 4,5

Sara Þorsteinsdóttir Gustur frá Grund II Jarpur/rauð- einlitt 11 Funi Sara Þorsteinsdóttir Ómur frá Brún Ör frá Akureyri 4,4

Sara Arnbro Glitnir frá Ysta-Gerði Jarpur/milli- einlitt 6 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði 4,4

Ágústa Baldvinsdóttir Þota frá Efri-Rauðalæk Grár/brúnn stjörnótt 5 Léttir Guðlaugur Arason Frosti frá Efri-Rauðalæk Nótt frá Þverá, Skíðadal 3,1