þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Melgerðismelar

15. ágúst 2014 kl. 10:42

Frá LM1998 á Melgerðismelum í Eyjafirði.

Dagskrá og ráslistar.

Melgerðismelar verða haldnir á laugardaginn og byrjar keppni kl 12:30. Hér fyrir neðan er dagskrá ásamt ráslistum.

Dagskrá
Laugardagur 16. ágúst

kl. 12:30 forkeppni:
B-flokkur
Unglingar
Ungmenni
Börn
A-flokkur
kl. 16 forkeppni:
Tölt
Kl. 17 kappreiðar:
100 m skeið
300 m brokk
300 m stökk

Grill

kl. 19:30
Tölt úrslit

Sunnudagur 17. ágúst

kl. 11 úrslit:
B-flokkur
Unglingar
kl. 13 úrslit, frh.:
Ungmenni
Börn
A-flokkur

Ráslisti 
B flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórdís frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Moli frá Skriðu Þóra frá Björgum
2 1 V Huldar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Grár/rauður skjótt 6 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri
3 2 V Kóngur frá Forsæti Svana Ingólfsdóttir Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 11 Hörður Björn Roth, Vera Roth Glúmur frá Reykjavík Gáta frá Keflavík
4 2 V Myrra frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Jarpur/rauð- stjörnótt 7 Þjálfi Baldvin Kristinn Baldvinsson, Hjördís Árnadóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Mánadís frá Torfunesi
5 3 V Ægir frá Akureyri Árni Gísli Magnússon Rauður/ljós- einlitt 12 Léttir Árni Gísli Magnússon Andvari frá Ey I Brynja frá Akureyri
6 3 V Þytur frá Narfastöðum Viðar Bragason Rauður/milli- blesa auk l... 8 Léttir Tobías Sigurðsson Stjörnufákur frá Stóru-Gröf y Svala frá Ólafsfirði
8 4 V Brjánn frá Steinnesi Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Jarpur/milli- einlitt 8 Funi Sigursteinn Sigurðsson, Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Glettingur frá Steinnesi Brana frá Steinnesi
9 4 V Mirra frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- einlitt 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Glymur frá Árgerði Vænting frá Ási I
16 5 V Húmi frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Brúnn/milli- stjörnótt 6 Þjálfi Karen Hrönn Vatnsdal Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Myrkva frá Torfunesi
10 5 V Stubbur frá Fellshlíð Viðar Bragason Brúnn/mó- einlitt 7 Léttir Tobías Sigurðsson Álfasteinn frá Selfossi Gjöf frá Þverá
11 6 V Leira frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Léttir Friðrik Kjartansson, Kjartan S Friðriksson, Sveinn Ingi Kja Álfur frá Selfossi Leira frá Syðstu-Grund
12 6 V Leikur frá Hvarfi Camilla Höj Bleikur/fífil- einlitt 8 Léttir Anette Linde-Nielsen Máttur frá Torfunesi Fjöður frá Áshóli
13 7 V Stormur frá Reykjavík Birgir Árnason Rauður/milli- einlitt 10 Funi Guðbjörg Einarsdóttir, Birgir Árnason Töfri frá Kjartansstöðum Snegla frá Reykjavík
14 7 V Villingur frá Björgum Viðar Bragason Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Léttir Fanndís Viðarsdóttir Moli frá Skriðu Ösp (Stygg) frá Kvíabekk
15 8 V Mist frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi
7 8 H Steinar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Gustur frá Hóli Urð frá Bólstað
17 9 V Glóð frá Hólakoti Viðar Bragason Rauður/milli- einlitt glófext 6 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti
18 9 V Þytur frá Miðsitju Stefán Ingi Gestsson Rauður/milli- blesótt 12 Stígandi Ragnar Eggert Ágústsson, Gestur Freyr Stefánsson Þyrill frá Aðalbóli Dýrð frá Hafnarfirði

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ágústa Baldvinsdóttir Logi frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 12 Léttir Guðlaugur Arason, Ágúst Guðmundsson Kraftur frá Bringu Fífa frá Mosfelli
2 1 V Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk Rauður/milli- einlitt 7 Léttir Eva María Aradóttir Kaspar frá Kommu Sylgja frá Þverá, Skíðadal
5 1 V Þór Ævarsson Kuldi frá Fellshlíð Bleikur/fífil- blesótt 6 Funi Elín Margrét Stefánsdóttir, Ævar Hreinsson Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli
6 2 V Gunnhildur Erla Lúðvíksdóttir Hylling frá Samkomugerði II Rauður/milli- stjörnótt 14 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Blökk frá Ytra-Skörðugili
7 2 V Guðmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Léttfeti Hrafn Þórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
8 2 V Ágúst Máni Ágústsson Máney frá Samkomugerði II 13 Funi Ágúst Máni Ágústsson Biskup frá Saurbæ Hind frá Hömrum
9 3 H Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt 15 Funi Þorsteinn Egilson Númi frá Þóroddsstöðum Hremmsa frá Kjarna
10 3 H Berglind Pétursdóttir Hildigunnur frá Kollaleiru Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pétur Vopni Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Þota frá Reyðarfirði
3 4 V Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir Tanja Schorisch, Baldvin Ari Guðlaugsson Adam frá Ósi Rán frá Ósi
4 4 V Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 13 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl ... 10 Stígandi Anna Júlíana Sveinsdóttir, Sigurgeir F Þorsteinsson Þjótandi frá Svignaskarði Gnótt frá Svignaskarði
2 1 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
3 1 V Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt 12 Stígandi Sólrún Ingvadóttir Smári frá Skagaströnd Krumma frá Bakka
5 2 V Árni Gísli Magnússon Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Léttir Sigfús Ólafur Helgason, Arna Hrafnsdóttir Óskahrafn frá Brún Álfheiður frá Ytri-Brennihóli
6 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík
7 2 V Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili Jarpur/milli- einlitt 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Forseti frá Vorsabæ II Blanda frá Hrafnagili
4 3 V Jón Helgi Sigurgeirsson Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 8 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Svartnir frá Miðsitju Abba labba lá frá Flugumýrarh
8 3 V Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Bergþór Bjarmi Ágústsson Villimey frá Saurbæ Rauður/milli- stjörnótt 19 Funi Ágúst Máni Ágústsson Drafnar frá Akureyri Velta frá Akureyri
2 1 V Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt 11 Funi Herdís Ármannsdóttir Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
3 2 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
4 2 V Hulda Siggerður Lúðvíksdóttir Toppa frá Hömluholti Jarpur/milli- sokkar(eing... 23 Funi Linda Reynisdóttir Dreyri frá Álfsnesi Perla frá Bræðraborg

A flokkur

Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gyðja frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Bleikur/álóttur einlitt 7 Funi Sigursteinn Sigurðsson, Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Kjarni frá Árgerði Gná frá Árgerði
2 1 V Snerpa frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson Bleikur/álóttur einlitt 9 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Leiknir frá Laugavöllum Sunna frá Flugumýri
3 1 V Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl... 12 Stígandi Jón Helgi Sigurgeirsson Logi frá Skarði Ljóska frá Enni
4 2 V Sísí frá Björgum Fanndís Viðarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Brjánn frá Reykjavík Draumadís frá Breiðabólsstað
5 2 V Þórir frá Björgum Viðar Bragason Jarpur/milli- einlitt 8 Léttir Viðar Bragason, Ólafía K Snælaugsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Þóra frá Björgum
6 2 V Karen frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Jarpur/rauð- einlitt 8 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Kveikja frá Árgerði
7 3 V Ómar frá Ysta-Gerði Birgir Árnason Grár/brúnn einlitt 9 Funi Birgir Árnason Garður frá Litla-Garði Drottning frá Kleifum
8 3 V Þróttur frá Hvammi Hreinn Haukur Pálsson Rauður/milli- blesótt 10 Léttir Einar H. Þórðarson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn
9 3 V Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt 13 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II
10 4 V Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt 10 Léttir Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
11 4 V Hilda frá Efri-Rauðalæk Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 6 Léttir Heimir Guðlaugsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Drottning frá Viðvík
12 4 V Gyðja frá Ysta-Gerði Þórhallur Þorvaldsson Brúnn/milli- einlitt 7 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Bjarmi frá Lundum II Salka frá Ysta-Gerði
13 5 V Böðvar frá Tóftum Birgir Árnason Rauður/litföróttur skjótt 8 Funi Birgir Árnason, Reynir Hjartarson Hreimur frá Kaldbak Króna frá Tóftum
14 5 V Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti Magnús Bragi Magnússon Galsi frá Sauðárkróki Gnótt frá Ytra-Skörðugili
15 5 V Þokki frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Jarpur/milli- stjörnótt 10 Léttir Höskuldur Jónsson Tristan frá Árgerði Framtíð frá Hlíðskógum
16 6 V Aldís frá Krossum 1 Stefán Birgir Stefánsson Rauður/milli- skjótt ægis... 6 Funi Haukur Snorrason, Stefán Birgir Stefánsson, Snorri Snorrason Álfur frá Selfossi Kolfinna frá Krossum 1
17 6 V Mánadís frá Akureyri Jón Björnsson Rauður/milli- stjörnótt 8 Funi Björn J Jónsson Sámur frá Sámsstöðum Sara frá Höskuldsstöðum

Tölt T1 
Opinn flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ágústa Baldvinsdóttir Þota frá Efri-Rauðalæk Grár/brúnn stjörnótt 5 Léttir Guðlaugur Arason Frosti frá Efri-Rauðalæk Nótt frá Þverá, Skíðadal
2 1 V Árni Gísli Magnússon Eldjárn frá Ytri-Brennihóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Léttir Sigfús Ólafur Helgason, Arna Hrafnsdóttir Óskahrafn frá Brún Álfheiður frá Ytri-Brennihóli
3 2 V Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum Grár/rauður skjótt 6 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Álfur frá Selfossi Þoka frá Akureyri
4 2 V Karen Hrönn Vatnsdal Mist frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi
5 3 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt 9 Stígandi Sonja S Sigurgeirsdóttir Vaskur frá Litla-Dal Kveikja frá Litla-Dal
6 3 V Birna Hólmgeirsdóttir Ágúst frá Sámsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Þjálfi Birna Hólmgeirsdóttir, Stefán Tryggvi Brynjarsson Ofsi frá Brún Fluga frá Valshamri
7 4 H Sara Þorsteinsdóttir Gustur frá Grund II Jarpur/rauð- einlitt 11 Funi Sara Þorsteinsdóttir Ómur frá Brún Ör frá Akureyri
8 4 H Anna Sonja Ágústsdóttir Gjöf frá Sölvholti Jarpur/korg- sokkar(eingö... 9 Funi Jón Finnur Hansson Sólon frá Glóru Syrpa frá Sölvholti
9 5 V Svana Ingólfsdóttir Krossbrá frá Kommu Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Hörður Gangráður ehf Hruni frá Breiðumörk 2 Lind frá Laugasteini
10 5 V Höskuldur Jónsson Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
11 6 V Stefán Birgir Stefánsson Mirra frá Litla-Garði Rauður/milli- einlitt 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Glymur frá Árgerði Vænting frá Ási I
12 6 V Karen Hrönn Vatnsdal Húmi frá Torfunesi Brúnn/milli- stjörnótt 6 Þjálfi Karen Hrönn Vatnsdal Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Myrkva frá Torfunesi
13 7 V Sara Arnbro Glitnir frá Ysta-Gerði Jarpur/milli- einlitt 6 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði
14 8 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 13 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 23 Léttfeti Björn Hansen Höttur frá Sauðárkróki Drottning frá Skíðastöðum
2 1 V Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Grár/moldótt einlitt 13 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II
3 2 V Hreinn Haukur Pálsson Þróttur frá Hvammi Rauður/milli- blesótt 10 Léttir Einar H. Þórðarson Stígandi frá Leysingjastöðum Nn
4 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík
5 3 V Jón Björnsson Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 8 Léttir Björn J Jónsson Sámur frá Sámsstöðum Sara frá Höskuldsstöðum
6 3 V Árni Gísli Magnússon Vera frá Síðu Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Sigríður Hrefna Jósefsdóttir, Árni Gísli Magnússon Gauti frá Reykjavík Védís frá Síðu
7 4 V Jón Helgi Sigurgeirsson Hrollur frá Varmalandi Brúnn/milli- skjótt 15 Stígandi Sigurgeir F Þorsteinsson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Hlekkur frá Hofi Síða frá Halldórsstöðum
8 4 V Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Baugur frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt 9 Funi Guðlaugur Arason Krókur frá Efri-Rauðalæk Dögg frá Akureyri
9 5 V Þorsteinn Egilson Gunnþór frá Grund II Jarpur/milli- einlitt 10 Funi Gunnar Egilson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hrifsa frá Kjarna
10 5 V Camilla Höj Skjóni frá Litla-Garði Rauður/milli- skjótt 10 Léttir Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
11 6 V Stefán Birgir Stefánsson Sigurdís frá Árgerði Jarpur/rauð- einlitt 8 Funi Magni Kjartansson Hágangur frá Narfastöðum Silfurtá frá Árgerði
12 6 V Stefán Ingi Gestsson Goði frá Kópavogi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Stígandi Ingimar Ingimarsson Mávur frá Kópavogi Glóð frá Kópavogi

Brokk 300m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jón Björnsson Kaldi frá Hellulandi Grár/rauður stjörnótt 18 Léttir Björn J Jónsson Gustur frá Hóli Fluga frá Svaðastöðum
2 1 V Þór Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt 13 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði
3 1 V Hugrún Lísa Heimisdóttir Lind frá Akureyri Vindóttur/mó einlitt 7 Léttir Ulrika Sillus Stormur frá Myrkárbakka Hind frá Bjarnastaðahlíð
4 2 V Stefán Ingi Gestsson Stirnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 12 Stígandi Stefán Ingi Gestsson Bifur frá Hallgeirseyjarhjále Regína frá Hallgeirseyjarhjál

Stökk 300m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
4 1 V Karen Hrönn Vatnsdal Mist frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Þjálfi Torfunes ehf, Baldvin Kristinn Baldvinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mánadís frá Torfunesi
5 1 V Gunnhildur Erla Lúðvíksdóttir Blámi frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. blesa auk ... 8 Funi Hulda Siggerður Þórisdóttir Glampi frá Vatnsleysu Von frá Vatnsleysu
6 1 V Anna Sonja Ágústsdóttir Vonarstjarna frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/milli- st... 7 Funi Hulda Sigurðardóttir, Ágúst Ásgrímsson Bjarmi frá Lundum II Móa frá Kýrholti
1 2 V Þór Ævarsson Dímon frá Neðra-Skarði Vindóttur/jarp- blesótt 10 Funi Elín Margrét Stefánsdóttir, Ævar Hreinsson Glampi frá Vatnsleysu Perla frá Neðra-Skarði
2 2 V Birna Hólmgeirsdóttir Flugar frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 6 Þjálfi Torfunes ehf Gári frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Torfunesi
3 2 V Sara Þorsteinsdóttir Glitnir frá Grund II Rauður/milli- einlitt 7 Funi Gunnar Egilson Bjarmi frá Lundum II Hrifsa frá Kjarna
7 3 V Gunnhildur Erla Lúðvíksdóttir Sunna frá Rifkelsstöðum Jarpur/dökk- skjótt 13 Funi Gunnhildur Erla Þórisdóttir Vængur frá Auðsholtshjáleigu Nn
8 3 V Anna Sonja Ágústsdóttir Tíbrá frá Saurbæ Rauður/milli- stjörnótt g... 15 Funi Ágúst Ásgrímsson Biskup frá Saurbæ Embla frá Ytra-Skörðugili
9 3 V Ágúst Máni Ágústsson Vaskur frá Samkomugerði II Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Funi Anna Sonja Ágústsdóttir Svalur frá Kásastöðum Vcillimey fra Saurbæ