sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaramót Fákasels og Ljúfs

8. mars 2015 kl. 18:04

Ráslistar.

Í dag kl. 14.00 fer fram töltkeppnin í Meistaramóti Fákasels og Ljúfs. Þetta er þriðja mótið af fjórum í mótaröðinni og þrjár keppnisgreinar eftir. Ævar Örn og Eyrún Ýr eru efst í stigakeppninni með 12 stig hvort og Janus Eiríksson og Fanney Valsdóttir er þar skammt á eftir. Allir velkomnir að fylgjast með glæsilegum sýningum og njóta samvista og góðra veitinga - Frítt inn. Ráslistar;

Ráslisti
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
2 2 H Helga Una Björnsdóttir Telma frá Steinnesi Rauður/milli- blesótt 6 Þytur Helga Una Björnsdóttir Kiljan frá Steinnesi Sunna frá Steinnesi
3 2 H Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 8 Máni Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
4 3 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... 15 Háfeti Monika Sjöfn Pálsdóttir Mjölnir frá Sandhólaferju Óskadís frá Hafnarfirði
5 3 V Ragna Helgadóttir Maríuerla frá Kjarri Rauður/dökk/dr. blesótt v... 7 Ljúfur Helgi Eggertsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Kjarri
6 4 V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 10 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Sóley frá Melabergi
7 4 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Blika frá Ólafsvöllum Rauður/milli- blesótt 10 Geysir Georg Kjartansson Máni frá Ólafsvöllum Nös frá Ólafsvöllum
8 5 H Oddný Lára Guðnadóttir Sóta frá Kolsholti 2 Rauður/sót- einlitt 7 Sleipnir Helgi Þór Guðjónsson Stæll frá Miðkoti Yrpa frá Kolsholti
9 5 H Friðrik Þórarinsson Hrafnaflóki frá Vogsósum 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Ljúfur Friðrik Þórarinsson Stáli frá Kjarri Nös frá Snjallsteinshöfða 1
10 6 H Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Aron frá Strandarhöfði Trú frá Auðsholtshjáleigu
11 6 H Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
12 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sæla frá Sigríðarstöðum
13 7 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Ljúfur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
14 8 V Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Grani frá Langholti Rauður/milli- einlitt glófext 8 Sleipnir Birgir Engilbertsson Álfur frá Selfossi Gjöll frá Langholti
15 8 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 7 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hetja frá Öxl 1
16 9 V Fanney Guðrún Valsdóttir Snúra frá Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Ljúfur Takthestar ehf Bragi frá Kópavogi Karitas frá Kommu
17 9 V Hanifé Müller-Schoenau Nn frá Hvoli Rauður/milli- blesótt 6 Hörður Q-Structure AB / Valls Islandshästar Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Lotta frá Hvoli
18 10 H Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi
19 11 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Ljúfur Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
20 11 V Ægir Guðmundsson Rispa frá Hjallanesi 1 Rauður/milli- stjörnótt 12 Ljúfur ÆGIR Guðmundsson Glóðar frá Reykjavík Litla-Snót frá Reykjavík
21 12 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 9 Geysir Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
22 12 V Reynir Örn Pálmason Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli- stjarna,nös ... 8 Hörður Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
23 13 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Ösp frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 7 Sleipnir Karl Áki Sigurðarson Fróði frá Staðartungu Rispa frá Flugumýri
24 13 V Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Geysir Ármótabúið ehf Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum
25 14 V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði Grár/rauður einlitt 10 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Hrymur frá Hofi Elva frá Árgerði
26   14  V  Janus Helgi Eiríksson  Hlýri frá Hveragerði
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Glódís Rún Sigurðardóttir Huld frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 6 Ljúfur Anna Björg Níelsdóttir Taktur frá Tjarnarlandi Hreyfing frá Sunnuhvoli
2 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Von frá Keldulandi
3 2 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 12 Sleipnir Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Spáða frá Grenstanga
4 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 19 Ljúfur Margrétarhof ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Baldur frá Bakka Lygna frá Stangarholti
5 3 V Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 14 Sörli Sigurður Freyr Árnason, Annabella R Sigurðardóttir Leikur frá Sigmundarstöðum Gná frá Sigmundarstöðum
6 3 V Katrín Eva Grétarsdóttir Lína frá Austurkoti Bleikur/fífil- tvístjörnótt 7 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ólafía frá Austurkoti