mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaramót Andvara

2. september 2012 kl. 22:00

Meistaramót Andvara

Hér birtast niðurstöður dagsins í dag og úr skeiðgreinum frá Meistaramóti Andvara. Sigurbjörn og Stakkur sigrðu a flokkin í áttunda sinn með einkunnina 8,80. Leó Geir og Krít sigruðu b flokkinn með einkunnina 8,91 og Sigurbjörn og Jarl sigruðu töltið með einkunnina 7,83.

A-Flokkur – A-Úrslit
# Knapi Hestur Eink
1 Sigurbjörn Bàrðarson Stakkur frá Halldórsstöðum 8,80
2 Súsanna Ólafsdóttir Óttar frá Hvítárholti 8,64
3 Viðar Ingólfsson Seiður frá Flugumýri 8,60
5 Sigursteinn Sumarliðason Grunnur frá Grund II 8,58
9 Jakob Sigurðsson *Ómur frá Laugavöllum 8,55
4 Friðdóra Friðriksdóttir Vikar frá Torfastöðum 8,53
6 Teitur Árnason Vörður frá Árbæ 8,51
8 Sölvi Sigurðsson Starkaður frá Stóru-Gröf Ytri 8,51
7 Vignir Siggeirsson Heljar frá Hemlu 2,86
10 Erling Ó. Sigurðsson Sjór frá Ármóti 0,00
 
B-Flokkur – A-Úrslit
# Nafn Hestur Eink
1 Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu 8,91
2 Björn Jónsson Andri frá Vatnsleysu 8,81
6 Ólafur Ásgeirsson Stígandi frá Stóra-Hofi 8,75
9 Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi 8,69
8 Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu 8,67
3 Jakob Svavar Sigurðsson *Asi frá Lundum II 8,62
5 Sigurbjörn Viktorsson Njáll frá Hvolsvelli 8,61
4 Viðar Ingólfsson Segull frá Miðfossum 8,57
7 Sigurður V. Matthíasson Hamborg frá Feti 8,51
10 Jón Gíslason Kóngur frá Blönduósi 8,47
 
Tölt Opinn – A-Úrslit
# Knapi Hestur Eink
1 Sigurbjörn Bàrðarson Jarl frá Miðfossum 7,83
2 Bylgja Gauksdottir Grýta frá Garðabæ 7,50
3 Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal 7,39
4 Jakob Svavar Sigurðsson Þytur frá Efsta+Dal II 7,39
5 Jóhann Ragnarsson Vala frá Hvammi 7,33
6 Hinrik Bragason Fjarki frá Hólabaki 7,33
7 Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla 7,22
 
150m skeið
Knapi Hestur Besti
Sigurbjörn Bàrðarson Óðinn frá Búðardal 14,25
Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 14,43
Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu 14,48
Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 14,55
Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki 14,78
Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk 14,91
Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi 14,96
Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti 15,09
Jón Kristinn Hafsteinsson Gýjar frá Stangarholti 15,40
Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal 15,96
Daníel Ingi Smárason *Erill frá Svignaskarði 16,09
Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ 16,23
Jón Ólafur Guðmundsson Lukkuláki frá Læk 16,33
Kristbjörg Guðmundsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I 16,92
Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddstöðum 17,15
Guðjón Sigurliði Sigurðsson Hetja frá Kaldbak 17,21
Edda Rún Guðmundsdóttir Baldursbrá frá Vaðnesi 17,23
Ævar Örn Guðjónsson Pandóra frá Svignaskarði 17,41
Daníel Ingi Smárason Skæruliði frá Djúpadal 17,57
Hinrik Ragnar Helgason Drýsill frá Efra-Seli 17,84
Sigurður Vignir Matthiasson Sigurður frá Feti 18,83
 
250m skeið
Knapi Hestur Besti
Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga 22,19
Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum 23,32
Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu 23,34
Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 23,88
Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ 23,90
Sigurður Vignir Matthíasson Hökull frá Dalbæ 24,13
Ævar Örn Guðjónsson Glaðvör frá Hamrahóli 24,40
Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík 24,46
Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum 25,09
Þorkell Bjarnason Dís frá Þóroddstöðum 25,47
Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II 26,14
Styrmir Sæmundsson Skjóni frá Stapa 26,24
 
100m skeið
Knapi Hestur Besti
Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík 7,76
Sigurbjörn Bàrðarson Andri frá Lynghaga 7,87
Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,98
Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 8,02
Logi Þór Laxdal Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 8,06
Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum 8,08
Leó Hauksson Nonni Stormur frá Varmadal 8,25
Styrmir Sæmundsson Ása frá Fremri-Gufudal 8,28
Reynir Örn Pálmason Veigar frá Varmalæk 8,30
Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi 8,33
Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum 8,44
Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ 8,45
Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum 8,47
Guðjón Sigurliði Sigurðsson Hetja frá Kaldbak 8,60
Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum 8,66
Snæbjörn Björnsson Sinna frá Úlfljótsvatni 8,75
Birgitta Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum 8,85
Berglind Rósa Guðmundsdóttir *Erill frá Svignaskarði 8,86
Edda Rún Guðmundsdóttir Baldursbrá frá Vaðnesi 9,23
Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I 9,39
 
Rökkurbrokk
Nr Knapi IS númer Hestur Besti
1 Lilja Ósk Alexandersdóttir IS1997184284 Gutti Pet frá Bakka 10,25
2 Kjartan Guðbrandsson IS2000181389 Sýnir frá Efri-Hömrum 11,74
3 Guðmundur Ingi Sigurvinsson IS2001225477 Orka frá Þverárkoti 14,45
4 Guðmundur Ingi Sigurvinsson IS2004157752 Randver frá Vindheimur 14,62
5 Kristinn Jóhannsson Mímir frá Efstadal 15,61
 
Forstjóratölt
Sæti Knapi Hestur Fyrirtæki
1 Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli Penninn
2 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Kökuhornið
3 Sigurður Halldórsson Þyrla frá Strandarhjáleigu Spónn.is
4 Sigurður Helgi Ólafsson Bjartur frá Kelduholti Viðskiptahúsið
5 Lárus Finnbgason Kiljan frá Tjarnarlandi Deloitte
6 Guðjón Örn Þorsteinsson Krummi frá Smáratúni EPA Högun