miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaramót Andvara

1. september 2012 kl. 21:50

Meistaramót Andvara

Eftirfarandi eru niðurstöður úr b úrslitum í tölti, a flokki og b flokki og C úrslitum í a flokki og b flokki. A úrslit verða riðin á morgun.

B úrslit Tölt
Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ 7,28
7 Jóhann Kristinn  Ragnarsson Vala frá Hvammi 7,11
8 Jakob Svavar Sigurðsson Þytur frá Efsta-Dal II 7,11
9 Hulda Gústafsdóttir Njáll frá Friðheimum 7,00
10 Teitur Árnason Stefán frá Hvítadal 6,78
 
B úrslit A flokkur
Ómur frá Laugavöllum Viðar Ingólfsson 8,54
11 Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir 8,53
12 Gjöll frá Skíðbakka III Leó Geir Arnarsson 8,51
13 Safír frá Efri-Þverá Edda Rún Ragnarsdóttir 8,5
14 Haukur frá Ytra-Skörðugili II Sindri Sigurðsson 8,49
15 Völur frá Árbæ Sigurður V. Matthíasson (knapi í fork. Edda Rún) 8,45
16 Trostan frá Ausholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,38
17 Forkur frá Laugavöllum Sveinn Ragnarson 8,38
 
B úrslit í b flokki
Reyr frá Melabergi Anna Björk Ólafsdóttir 8,63
11 Njála frá Velli II Lena Zielinski 8,57
12 Neisti frá Oddstöðum Jakob Svavar Sigurðsson 8,49
13 Stígur frá Halldórsstöðum Vigdís Matthíasdóttir 8,48
14 Bliki annar frá Strönd Guðmundur Jónsson 8,48 (upp úr C-úrsl)
15 Hörður frá Hnausum II Sigurbjörn Bárðarson 8,43
16 Bragur frá Seljabrekku Reynir Örn Pálmason 8,41
17 Melkorka frá Hárlaugsstöðum Bylgja Gauksdóttir (knapi í forkeppni Lena Z.) 8,33
 
C úrslit B flokkur
Bliki Annar frá Strönd Guðmundur Jónsson 8,49
18 Glefsa frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,48
19 Grýta frá Garðabæ Bylgja Gauksdóttir 8,43
20 Védís frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson 8,43
21 Sjarmi frá Vatnsleysu Björn Jónsson 8,43
22 Glæðir frá Auðholtshjáleigu Gunnar Arnarsson (knapi í forkeppni Þórdís Erla) 8,37
23 Ormur frá Sigmundarstöðum Leó Hauksson 8,27
24 Flugar frá Eyri Ragnhildur Matthíasdóttir (knapi í forkeppni Sigurður V. Matt) 8,25
 
C-úrslit A flokkur
Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir 8,51
18 Dökkvi frá Ingólfshvoli Óli Pétur 8,49
19 Hyllir frá Hvítárholti Súsanna Ólafsdóttir 8,44
20 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann B. Magnússon 8,37
21 Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Þ. Sæmundsson 8,36
22   Selma frá Kambi Birgitta Dröfn Kristinsdóttir 8,36
23 Villandi frá Feti Líney María Hjálmarsdóttir 8,34
24 Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Erling Ó. Sigurðsson 8,28
25 Ísadór frá Efra-Langholti Jón Ó. Guðmundsson 8,28