sunnudagur, 25. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaraflokkur fyrstur

12. maí 2016 kl. 13:29

Elin Holst og Frami frá Ketilsstöðum sigruðu fjórgangskeppni Meistaraflokks á Reykjavíkurmeistaramóti Fáks.

Keppni í fjórgangi heldur áfram í dag á Reykjavíkurmeistaramótinu.

Reykjavíkurmótið heldur áfram í dag en keppt verður í fjórgangi í Meistaraflokki, barnaflokki, 2. flokki og flokki minna vana. Keppni í dag hefst kl. 16:00 á Meistaraflokki. Niðurstöður gærdagsins er hægt að sjá hér.

Dagskrá og ráslistar fyrir daginn í dag eru hér fyrir neðan:

Fimmtudagurinn 12.maí
16:00 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fjórgangur V2 Barnaflokkur
20:15 Fjórgangur V2 2. flokkur
21:20 Fjórgangur V2 Minna vanir
21:50 Dagskrárlok

Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
2 2 V Ragnar Tómasson Garri frá Strandarhjáleigu
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú
4 4 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I
5 5 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
6 6 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
7 8 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum
8 9 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku
9 10 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum
10 11 V Guðmundur Björgvinsson Sökkull frá Dalbæ
11 12 V Viðar Ingólfsson Svalur frá Bergi
12 13 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi
13 14 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru
14 15 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni
15 16 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
16 17 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
17 18 H Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti
18 19 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
19 20 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði
20 21 V Pernille Lyager Möller Afturelding frá Þjórsárbakka
21 22 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
22 23 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri
23 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá
24 25 V Anna S. Valdemarsdóttir Blökk frá Þingholti
25 26 V Matthías Leó Matthíasson Flaumur frá Sólvangi
26 27 V John Sigurjónsson Sólroði frá Reykjavík
27 28 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði
28 29 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ
29 30 V Viðar Ingólfsson Von frá Ey I

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II
2 1 V Kristrún Ragnhildur Bender Dásemd frá Dallandi
3 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum
4 2 V Jóhanna Ásgeirsdóttir Rokkur frá Syðri-Hofdölum
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka
6 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi
7 3 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
8 3 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
9 3 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1
10 4 H Aníta Eik Kjartansdóttir Hrafn frá Ósi
11 4 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk
12 5 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum
13 5 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Hjaltalín frá Oddhóli
14 5 V Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti
15 6 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Rita frá Litlalandi
16 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
17 7 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum
18 7 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað
19 8 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl
20 8 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1
21 8 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum
2 1 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum
3 1 V Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli
4 2 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2
5 2 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
6 3 H Hanifé Müller-Schoenau List frá Egilsá
7 3 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
8 3 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
9 4 H Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp
10 4 H Guðni Halldórsson Ísafold frá Þúfu í Kjós
11 4 H Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
12 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum
13 5 V Birgitta Magnúsdóttir Suðri frá Enni
14 5 V Rúnar Bragason Penni frá Sólheimum
15 6 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri
16 6 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
17 6 V Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
18 7 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2
19 7 V Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti
20 8 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi
21 8 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti

 

Fjórgangur V2
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Teresa Evertsdóttir Leikur frá Varmalandi
2 1 V Steinunn Reynisdóttir Glóð frá Heigulsmýri
3 2 H Heidi Helena Koivula Víkingur frá Kaldbak
4 2 H Heiðar P Breiðfjörð Védís frá Eiðisvatni
5 3 V Sandra Westphal-Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni
6 3 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi