laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild Norðurlands (KS deildin) 2011.

25. janúar 2011 kl. 10:15

Meistaradeild Norðurlands (KS deildin) 2011.

Það stefnir í hörku úrtöku  miðvikudaginn 26. janúar.  11 knapar eru skráðir til leiks, og þar eru þekkt nöfn úr keppnisgeiranum...

meðal þátttakenda eins og má sjá á ráslistanum. Það er alla vega  ljóst,  að úrtakan fyrir þetta ár er sennilega sú sterkasta frá upphafi KS-deildarinnar.                                                                                                                                     Keppt er í 4-gangi og 5-gangi og er það samanlagður árangur úr þessum greinum sem telur til stiga í úrtökunni.
Hvetjum við fólk til að koma og horfa á spennandi keppni um þau sex lausu sæti í KS-deildinni 2011. Úrtakan byrjar kl:20:00 ( húsið opnar kl:19:30) aðgangseyrir er 1000.- kr. frítt fyrir 12 ára og yngri.


Ráslisti 4-gangur.
1.    Magnús Elíasson - Bliki frá Stóru - Ásgeirsá.
2.    Hörður Óli Sæmundarson - Hafrún frá Vatnsleysu.
3.    Jón Herkovic - Töfrandi frá Árgerði.
4.    Ingólfur Pálmason - Höfði frá Sauðárkróki.
5.    Sigurður Rúnar Pálsson - Gáski frá Pulu.
6.    Riikka Anniina - Gnótt frá Grund.
7.    Árni Björn Pálsson - Fura frá Enni.
8.    Baldvin Ari Guðlaugsson - Logar frá Möðruvöllum.
9.    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Kolgerður frá Vestri-Leyrárgörðum.
10.    Guðmundur Þór Elíasson - Fáni frá Efri-Lækjardal.
11.    Eyjólfur Þorsteinsson - Hlekkur frá Þingnesi.
Ráslisti 5-gangur.
1.    Jón Herkovic - Formúla frá Vatnsleysu.
2.    Sigurður Rúnar Pálsson - Glettingur frá Steinnesi.
3.    Baldvin Ari Guðlaugsson - Frami frá Efri-Rauðalæk.
4.    Riikka Anniina - Styrnir frá Neðri-Vindheimum.
5.    Guðmundur Þór Elíasson - Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá.
6.    Hörður Óli Sæmundarson - Hreinn frá Vatnsleysu.
7.    Magnús Elíasson - Daði frá Stóru-Ásgeirsá.
8.    Árni Björn Pálsson - Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá.
9.    Eyjólfur Þorsteinsson - Ögri frá Baldurshaga.
10.    Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir - Rán frá Skefilsstöðum.
11.    Ingólfur Pálmason - Tindur frá Miðsitju.
Við minnum knapana sem eru skráðir í úrtökuna á knapafundinn sem verður í Tjarnarbæ kl:19:00 á keppnisdag.