miðvikudagur, 20. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Meistaradeild æskunnar

Óðinn Örn Jóhannsson
8. febrúar 2019 kl. 10:33

Meistaradeild æskunnar.

Ráslisti fjórgangur.

Meistaradeild æskunnar hefst á sunnudaginn kemur þegar keppni í fjórgangi fer fram í reiðhöllinni í Víðidal og hefst kl. 13:00.  Óhætt er að spá því að keppnin verði jöfn og sterk enda verða okkar sterkustu ungu knapar þar í aðalhlutverki. 

Í deildinni eru alls 11 lið með 4 keppendum hvert svo alla jafna eru 44 knapar á ráslista hvers móts. Keppnin er bæði einstaklings- og liðakeppni þar sem keppendur ríða krefjandi verkefni á hverju móti, þ.e. meistaraflokksverkefni í hverri keppnisgrein, ein inná vellinum. Þarna reynir virkilega á hest og knapa og samhæfingu þeirra. 

Áhorfendur eru hvattir til að koma í reiðhöllinni  í Fáki á sunnudaginn kl. 13:00 og fylgjast með knöpum framtíðarinnar í sterkri keppni. 

1 Heiður Karlsdóttir Sóldögg frá Hamarsey

2 Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi

3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli

4 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu

5 Katla Sif Snorradóttir Ölur frá Akranesi

6 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga

7 Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I

8 Jón Ársæll Bergmann Diljá frá Bakkakoti

9 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti

10 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti

11 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Klængur frá Skálakoti

12 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði

13 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir  Tröð

14 Kristján Árni Birgisson Dökkva frá Kanastöðum

15 Matthías Sigurðsson Caruzo frá Torfunesi

16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti

17 Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum

18 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

19 Glódís Rún Sigurðardóttir Ötull frá Narfastöðum

20 Sara Bjarnadóttir Forni frá Fornusöndum

21 Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum

22 Maríanna Ólafsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka

23 Hrund Ásbjörnsdóttir Ábóti frá Söðulsholti

24 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri

25 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II

26 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum

27 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk

28 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

29 Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti

30 Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II

31 Diljá Sjöfn Aronsdóttir Kristín frá Firði

32 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum

33 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2

34 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli

35 Sigurður Steingrímsson Skutla frá Sælukoti

36 Natalía Rán Leonsdóttir Grafík frá Ólafsbergi

37 Rakel Ösp Gylfadóttir Óskadís frá Hrísdal

38 Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum

39 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ

40 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2

41 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti

42 Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum

43 Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti