sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mætingarlisti kynbótahrossa

21. júní 2011 kl. 11:12

Mætingarlisti kynbótahrossa

Hrossaræktarráðunautur sendi meðfylgjandi mætingarlista allra kynbótahrossa á Landsmóti bæði í einstaklingssýningar og afkvæmasýningar.

Hér má því sjá listuð upp öll þau kynbótahross sem sýnd verða í næstu viku á Landsmóti og dagskrá afkvæmasýninga og verðlaunaafhendinga.

 
Fæðingarnúmar            Hross og tími            Knapi
            Sunnudagur 26. júní kl. 13:00           
IS2004225036            Dimmalimm frá Þúfu            Þórður Þorgeirsson
IS2004284669            Díva frá Álfhólum            Sara Ástþórsdóttir
IS2002256258            Djásn frá Hnjúki            Bjarni Jónasson
IS2004265999            Fruma frá Akureyri            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2004281815            Glæða frá Þjóðólfshaga 1            Sigurður Sigurðarson
IS2004287054            Hrund frá Auðsholtshjáleigu            Artemisia Constance Bertus
IS2004287672            Hylling frá Votmúla 2            Daníel Jónsson
IS2004286137            Sál frá Ármóti            John Kristinn Sigurjónsson
IS2003255417            Skinna frá Grafarkoti            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2002265220            Spilda frá Búlandi            Sigurður Sigurðarson
IS2004265630            Ugla frá Grund II            Þórður Þorgeirsson
IS2003201166            Þóra frá Prestsbæ            Þórarinn Eymundsson
IS2004258301            Þrift frá Hólum            Mette Camilla Moe Mannseth
                       
            Sunnudagur 26. júní kl. 16:00           
IS2005287725            Aska frá Dalbæ            Ólafur Andri Guðmundsson
IS2005282657            Álfadrottning frá Austurkoti            Páll Bragi Hólmarsson
IS2005282466            Álfarún frá Halakoti            Svanhvít Kristjánsdóttir
IS2005255461            Birta frá Sauðadalsá            Artemisia Constance Bertus
IS2005237338            Brá frá Bergi            Viðar Ingólfsson
IS2005265395            Bylting frá Akureyri            Bjarni Jónasson
IS2005288522            Eskja frá Bræðratungu            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005286758            Framför frá Skarði            Hekla Katharína Kristinsdóttir
IS2005287722            Gátt frá Dalbæ            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005287262            Hafdís frá Hólum            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005257429            Heiður frá Hjallalandi            Hans Friðrik Kjerulf
IS2005257310            Hreyfing frá Glæsibæ            Sölvi Sigurðarson
IS2005255410            Kara frá Grafarkoti            Bjarni Jónasson
IS2005265891            Kleopatra frá Kommu            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005288560            Kolbrá frá Kjarnholtum I            Daníel Jónsson
IS2005288324            Kráka frá Syðra-Langholti            Artemisia Constance Bertus
IS2005235803            Líf frá Skáney            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005201001            Kveðja frá Korpu            Daníel Jónsson
                       
            Mánudagur 27. júní kl. 8:00           
IS2005286910            María frá Feti            Kári Steinsson
IS2005286920            Minný frá Feti            Anton Páll Níelsson
IS2005258541            Muska frá Syðri-Hofdölum            Ævar Örn Guðjónsson
IS2005286911            Nýey frá Feti            Erlingur Erlingsson
IS2005286696            Reynd frá Holtsmúla 1            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005282647            Rispa frá Hvoli            Sigursteinn Sumarliðason
IS2005265890            Rauðhetta frá Kommu            Erlingur Erlingsson
IS2005287836            Ronja frá Hlemmiskeiði 3            Þórður Þorgeirsson
IS2005280623            Röst frá Eystri-Hól            Ævar Örn Guðjónsson
IS2005284666            Sóllilja frá Álfhólum            Sara Ástþórsdóttir
IS2005257800            Súla frá Varmalæk            Daníel Jónsson
IS2005284508            Sæla frá Skíðbakka III            Anna Sigríður Valdimarsdóttir
IS2005225132            Vísa frá Seljabrekku            Þórður Þorgeirsson
IS2005286139            Vala frá Ármóti            Daníel Jónsson
IS2005275301            Þjóðhátíð frá Melum            Hans Friðrik Kjerulf
IS2005281811            Þyrnirós frá Þjóðólfshaga 1            Sigurður Sigurðarson
IS2005286251            Þöll frá Heiði            Sigurður Óli Kristinsson
IS2005286588            Ömmustelpa frá Ásmundarstöðum 3            Daníel Jónsson
                       
            Mánudagur 27. júní kl. 11:00           
IS2006287660            Aðaldís frá Syðri-Gegnishólum            Bergur Jónsson
IS2006287013            Alda frá Auðsholtshjáleigu            Bylgja Gauksdóttir
IS2006257342            Blálilja frá Hafsteinsstöðum            Skapti Steinbjörnsson
IS2006237538            Dimma frá Gröf            Björn Haukur Einarsson
IS2006265558            Drífa frá Ytri-Bægisá I            Þorvar Þorsteinsson
IS2006225710            Embla frá Valhöll            Hans Þór Hilmarsson
                       
            Mánudagur 27. júní kl. 13:00           
IS2006287141            Eyrún frá Litlalandi            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006258309            Ferna frá Hólum            Þórarinn Eymundsson
IS2006286093            Flétta frá Árbakka            Flosi Ólafsson
IS2006225118            Folda frá Dallandi            Halldór Guðjónsson
IS2006258644            Frásögn frá Dýrfinnustöðum            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2006235538            Fríð frá Mið-Fossum            Viðar Ingólfsson
IS2006277791            Gifting frá Hofi I            Daníel Jónsson
IS2006284890            Gígja frá Strandarhjáleigu            Þórður Þorgeirsson
IS2006265331            Gína frá Þrastarhóli            Lena Zielinski
IS2006284987            Gjöf frá Vindási            Brynjar Jón Stefánsson
IS2006284976            Glódís frá Hvolsvelli            Elvar Þormarsson
IS2006225109            Gróska frá Dallandi            Per Fredrik Sandberg
IS2006238398            Grýla frá Gillastöðum            Erlingur Erlingsson
IS2006286591            Halla frá Herríðarhóli            Vignir Siggeirsson
IS2006266672            Hátíð frá Syðra-Fjalli I            Erlingur Ingvarsson
                       
            Mánudagur 27. júní kl. 16:00           
IS2006288470            Hátíð frá Fellskoti            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2006256275            Heiðdís frá Hólabaki            Agnar Þór Magnússon
IS2006286701            Hekla frá Leirubakka            Elvar Þormarsson
IS2006201045            Hviða frá Skipaskaga            Hinrik Bragason
IS2006238377            Hrefna frá Vatni            Agnar Þór Magnússon
IS2006286105            Ísafold frá Kirkjubæ            Eva Dyröy
IS2006284975            Kolbrún frá Hvolsvelli            Daníel Jónsson
IS2006286428            Kolka frá Hákoti            Hrefna María Ómarsdóttir
IS2006286914            Kreppa frá Feti            Anton Páll Níelsson
IS2006286806            Lilja frá Lækjarbotnum            Erlingur Erlingsson
IS2006201011            Lilja Dís frá Fosshofi            Bergur Jónsson
IS2006288010            Líneik frá Skarði            Þórður Þorgeirsson
IS2006282220            Ljósmynd frá Stekkholti            Artemisia Constance Bertus
IS2006285260            Lyfting frá Þykkvabæ I            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2006287571            Lukkudís frá Austurási            Þórður Þorgeirsson
IS2006235010            Marey frá Akranesi            Karen Líndal Marteinsdóttir
IS2006286422            Oddrún frá Skarði            Vignir Siggeirsson
IS2006286902            Oktavía frá Feti            Elvar Þormarsson
IS2006286911            Opna frá Feti            Inga María S. Jónínudóttir
IS2006235848            Planta frá Skrúð            Þorvar Þorsteinsson
IS2006282360            Rós frá Stokkseyrarseli            Lena Zielinski
IS2006286714            Salka frá Snjallsteinshöfða 1            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2006237336            Skriða frá Bergi            Daníel Jónsson
IS2006284554            Smá frá Þúfu            Helga Una Björnsdóttir
IS2006258629            Sóldögg frá Flugumýri II            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2006287812            Sóley frá Blesastöðum 1A            Þórður Þorgeirsson
IS2006286178            Spá frá Eystra-Fróðholti            Daníel Jónsson
IS2006287052            Stáss frá Auðsholtshjáleigu            Bylgja Gauksdóttir
IS2006265004            Stilla frá Litlu-Brekku            Bjarni Jónasson
IS2006287105            Storð frá Stuðlum            Viðar Ingólfsson
                       
            Þriðjudagur 28. júní kl. 8:00           
IS2006255474            Sæla frá Þóreyjarnúpi            Gísli Gíslason
IS2006287494            Trú frá Syðri-Gróf 1            Viðar Ingólfsson
IS2006235698            Unun frá Vatnshömrum            Jóhann Birgir Magnússon
IS2006235941            Védís frá Hellubæ            Olil Amble
IS2006284701            Virðing frá Sperðli            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2006286295            Vænting frá Kaldbak            Eva Dyröy
IS2006284551            Ylfa frá Þúfu            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2006287037            Þota frá Rútsstaða-Norðurkoti            Þórður Þorgeirsson
IS2006258300            Þraut frá Hólum            Sölvi Sigurðarson
IS2006201166            Þrönn frá Prestsbæ            Þórarinn Eymundsson
                       
            Þriðjudagur 28. júní kl. 9:30           
IS2007276177            Álöf frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson
IS2007286955            Blíða frá Litlu-Tungu 2            Erlingur Erlingsson
IS2007235060            Elja frá Einhamri 2            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2007201041            Formúla frá Skipaskaga            Þórður Þorgeirsson
IS2007286220            Fura frá Hellu            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2007286810            Jódís frá Lækjarbotnum            Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2007281563            Kilja frá Minni-Völlum            Þórður Þorgeirsson
IS2007264490            Kolka frá Efri-Rauðalæk            Baldvin Ari Guðlaugsson
IS2007276196            Maístjarna frá Lundi            Hans Friðrik Kjerulf
IS2007287054            Ríma frá Auðsholtshjáleigu            Þórdís Erla Gunnarsdóttir
IS2007287870            Snilld frá Reyrhaga            Erlingur Erlingsson
IS2007284464            Snædís frá Hólavatni            Elvar Þormarsson
IS2007237335            Stássa frá Naustum            Steingrímur Sigurðsson
IS2007258304            Storð frá Hólum            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2007287808            Úlfhildur frá Blesastöðum 1A            Þórður Þorgeirsson
IS2007238736            Vissa frá Lambanesi            Birna Tryggvadóttir Thorlacius
                       
            Þriðjudagur 28. júní kl. 13:00           
IS2007186189            Arion frá Eystra-Fróðholti            Daníel Jónsson
IS2007187660            Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum            Þórður Þorgeirsson
IS2007182664            Dimmir frá Dísarstöðum 2            Sigursteinn Sumarliðason
IS2007182076            Arnviður frá Hveragerði            Daníel Jónsson
IS2007166206            Eldur frá Torfunesi            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2007188907            Glaður frá Efsta-Dal II            Eva Dyröy
IS2007137339            Haki frá Bergi            Viðar Ingólfsson
IS2007187017            Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu            Þórdís Erla Gunnarsdóttir
IS2007188906            Hrókur frá Efsta-Dal II            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2007186992            Jarl frá Árbæjarhjáleigu II            Marjolijn Tiepen
IS2007187053            Kristall frá Auðsholtshjáleigu            Bylgja Gauksdóttir
IS2007135469            Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2007187105            Lómur frá Stuðlum            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2007186104            Sjóður frá Kirkjubæ            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2007184162            Skýr frá Skálakoti            Jakob Svavar Sigurðsson
                       
            Þriðjudagur 28. júní kl. 16:00           
IS2007181415            Sproti frá Sauðholti 2            Sigursteinn Sumarliðason
IS2007188206            Straumur frá Hrafnkelsstöðum 1            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2007136679            Svikahrappur frá Borgarnesi            Agnar Þór Magnússon
IS2007187018            Toppur frá Auðsholtshjáleigu            Þórdís Erla Gunnarsdóttir
IS2007156418            Viti frá Kagaðarhóli            Gísli Gíslason
IS2007135606            Ægir frá Efri-Hrepp            Þórður Þorgeirsson
                       
            Þriðjudagur 28. júní kl. 17:00           
IS2006186955            Bjarkar frá Litlu-Tungu 2            Erlingur Erlingsson
IS2006187804            Brjánn frá Blesastöðum 1A            Þórður Þorgeirsson
IS2006177274            Dalvar frá Horni I            Daníel Jónsson
IS2006166420            Djákni frá Hellulandi            Þórarinn Eymundsson
IS2006182660            Dynur frá Dísarstöðum 2            Sigursteinn Sumarliðason
IS2006155022            Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá            Árni Björn Pálsson
IS2006188028            Feykir frá Háholti            Sigurður Óli Kristinsson
IS2006184554            Gammur frá Þúfu            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2006165663            Gangster frá Árgerði            Stefán Birgir Stefánsson
IS2006101027            Glitnir frá Eikarbrekku            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2006138450            Glymur frá Leiðólfsstöðum            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2006184957            Hafþór frá Hvolsvelli            John Kristinn Sigurjónsson
IS2006182570            Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum            Erlingur Erlingsson
IS2006158620            Hrannar frá Flugumýri II            Þórarinn Eymundsson
IS2006138296            Hulinn frá Sauðafelli            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2006188276            Hljómur frá Túnsbergi            Erlingur Erlingsson
IS2006156956            Kompás frá Skagaströnd            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2006187026            Korgur frá Ingólfshvoli            Artemisia Constance Bertus
IS2006165794            Krókur frá Ytra-Dalsgerði            Anna Sigríður Valdimarsdóttir
IS2006186541            Muggur frá Hárlaugsstöðum 2            Ævar Örn Guðjónsson
IS2006182466            Oddsteinn frá Halakoti            Þórður Þorgeirsson
IS2006125212            Patrik frá Reykjavík            Lena Zielinski
IS2006165495            Símon frá Efri-Rauðalæk            Baldvin Ari Guðlaugsson
IS2006187114            Spuni frá Vesturkoti            Þórður Þorgeirsson
                       
            Miðvikudagur 29. júní kl. 8:00           
IS2006165170            Stjörnustæll frá Dalvík            Gísli Gíslason
IS2006165510            Svali frá Sámsstöðum            Höskuldur Jónsson
IS2006155652            Sveipur frá Áslandi            Tryggvi Björnsson
IS2006186665            Víkingur frá Ási 2            Sigurður Óli Kristinsson
IS2006181110            Þeyr frá Holtsmúla 1            Daníel Jónsson
IS2006184674            Þrumufleygur frá Álfhólum            John Kristinn Sigurjónsson
                       
            Miðvikudagur 29. júní kl. 9:00           
IS2005137637            Aldur frá Brautarholti            Þórður Þorgeirsson
IS2005187018            Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu            Bylgja Gauksdóttir
IS2005136409            Asi frá Lundum II            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005187252            Bjartur frá Sæfelli            Eyjólfur Þorsteinsson
IS2005125038            Blysfari frá Fremra-Hálsi            Ísólfur Líndal Þórisson
IS2005158843            Blær frá Miðsitju            Tryggvi Björnsson
IS2005176180            Brimnir frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson
IS2005186022            Byr frá Mykjunesi 2            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2005156292            Dofri frá Steinnesi            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005187804            Fláki frá Blesastöðum 1A            Þórður Þorgeirsson
IS2005176176            Flugnir frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson
IS2005182009            Freyr frá Hvoli            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005157339            Gustur frá Gýgjarhóli            Þórður Þorgeirsson
IS2005176237            Greipur frá Lönguhlíð            Bergur Jónsson
IS2005182012            Gjafar frá Hvoli            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005187604            Heimur frá Votmúla 1            Steingrímur Sigurðsson
IS2005186754            Hringur frá Skarði            Hekla Katharína Kristinsdóttir
IS2005181385            Hvessir frá Ásbrú            Erlingur Erlingsson
                       
            Miðvikud. 29. júní kl. 13:00           
IS2005182700            Kinnskær frá Selfossi            Þórður Þorgeirsson
IS2005101001            Konsert frá Korpu            Daníel Jónsson
IS2005186809            Kórall frá Lækjarbotnum            Jóhann Kristinn Ragnarsson
IS2005157141            Ljóri frá Sauðárkróki            Bjarni Jónasson
IS2005187836            Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3            Þórður Þorgeirsson
IS2005188570            Nestor frá Kjarnholtum I            Leó Geir Arnarson
IS2005135830            Ómur frá Laugavöllum            Daníel Jónsson
IS2005157994            Óskasteinn frá Íbishóli            Magnús Bragi Magnússon
IS2005158629            Segull frá Flugumýri II            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2005187001            Spói frá Kjarri            Daníel Jónsson
IS2005135936            Trymbill frá Stóra-Ási            Gísli Gíslason
IS2005135460            Váli frá Eystra-Súlunesi I            Jakob Svavar Sigurðsson
IS2005181889            Tígulás frá Marteinstungu            Daníel Jónsson
IS2005165525            Þorri frá Möðrufelli            Þorbjörn Hreinn Matthíasson
IS2005101034            Þristur frá Margrétarhofi            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2005135813            Þytur frá Skáney            Þórður Þorgeirsson
                       
            Miðvikud. 29. júní kl. 16:00           
IS2001158503            Andri frá Vatnsleysu            Hörður Óli Sæmundarson
IS2004187016            Arnþór frá Auðsholtshjáleigu            Eva Dyröy
IS2003187057            Álmur frá Skjálg            Sigursteinn Sumarliðason
IS2004187644            Barði frá Laugarbökkum            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2004181778            Brestur frá Lýtingsstöðum            Jóhann Garðar Jóhannesson
IS2003177270            Flygill frá Horni I            Þórður Þorgeirsson
IS2004187401            Frakkur frá Langholti            Erlingur Erlingsson
IS2004187660            Gandálfur frá Selfossi            Bergur Jónsson
IS2003184949            Gáski frá Vindási            Eyjólfur Þorsteinsson
IS2004184430            Geisli frá Svanavatni            Sigursteinn Sumarliðason
IS2004165630            Grunnur frá Grund II            Daníel Jónsson
IS2004186916            Héðinn frá Feti            Hinrik Bragason
IS2004188799            Hringur frá Fossi            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2004156286            Kiljan frá Steinnesi            Þorvaldur Árni Þorvaldsson
IS2003176452            Kjerúlf frá Kollaleiru            Leó Geir Arnarson
IS2004165791            Lektor frá Ytra-Dalsgerði            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2004176173            Ljóni frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson
IS2004182712            Loki frá Selfossi            Sigurður Sigurðarson
IS2003186669            Máttur frá Leirubakka            Sigurður Vignir Matthíasson
IS2004166211            Möttull frá Torfunesi            Erlingur Ingvarsson
IS2004186183            Óðinn frá Eystra-Fróðholti            Daníel Jónsson
IS2004157063            Roði frá Garði            Bjarni Jónasson
IS2004158629            Seiður frá Flugumýri II            Mette Camilla Moe Mannseth
IS2004186182            Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti            Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2003165555            Stáli frá Ytri-Bægisá I            Þorvar Þorsteinsson
IS2004181102            Stæll frá Neðra-Seli            Þórður Þorgeirsson
IS2004187001            Tinni frá Kjarri            Daníel Jónsson
IS2004137340            Uggi frá Bergi            Viðar Ingólfsson
IS2003125764            Vaðall frá Njarðvík            Bjarni Jónasson
IS2004101166            Þeyr frá Prestsbæ            Þórarinn Eymundsson
 
            Hross og tími           
            Fimmtudagur 30. júní kl. 8:00           
            Yfirlitssýning hryssur 4v. og 5v.           
            Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi           
                       
            Fimmtudagur 30. júní kl. 13:00           
            Yfirlitssýning hryssur 6v. og 7v. og e.           
            Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi           
 
            Fimmtudagur 30. júní kl. 15:30           
            Afkvæmasýning Kjarna frá Þjóðólfshaga           
            Afkvæmasýning Þrists frá Feti           
          
            Föstudagur 1. júlí kl. 8:00           
            Yfirlitssýning stóðhestar 4v. 5v. 6v.           
            og 7v. og e.           
            Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi           
 
            Föstudagur 1. júlí kl. 18:30           
            Afkvæmasýning Þórodds frá Þóroddsstöðum           
            Afkvæmasýning Sólons frá Skáney           
         
            Laugardagur 2. júlí kl. 10:00           
            Afkvæmasýning Gígjars frá Auðsholtshjáleigu           
            Afkvæmasýning Vilmundar frá Feti           
            Afkvæmasýning Stála frá Kjarri           
 
            Laugardagur 2. júlí kl. 10:45
            Verðlaunaafhending hryssur allir flokkar,
            tíu efstu í hverjum flokki 4v. 5v. 6v. og
            7v. og eldri
 
            Laugardagur 2. júlí kl. 14:15
            Verðlaunaafhending stóðhestar allir flokkar,
            tíu efstu í hverjum flokki 4v. 5v. 6v. og
            7v. og eldri
 
            Laugardagur 2. júlí kl. 16:30
            Afkvæmasýning Blæs frá Torfunesi
            Afkvæmasýning Álfs frá Selfossi
            Afkvæmasýning Arðs frá Brautarholti
 
            Laugardagur 2. júlí kl. 17:15
            Afkvæmasýning Adams frá Ásmundarstöðum
            Afkvæmasýning Hágangs frá Narfastöðum
            Afkvæmasýning Arons frá Strandarhöfði
 
            Laugardagur 2. júlí kl. 20:30
            Afkvæmasýning Gára frá Auðsholtshjáleigu