sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mætingaplan kynbótahrossa á LM2011

21. júní 2011 kl. 11:25

Spuni frá Vesturkoti, knapi Þórður Þorgeirsson.

Einstaklings- og afkvæmasýningar

body, div, table, thead, tbody, tfoot, tr, th, td, p { font-family: "Arial"; font-size: x-small; }

Fæðingarnúmar Hross og tími Knapi
Sunnudagur 26. júní kl. 13:00
IS2004225036 Dimmalimm frá Þúfu Þórður Þorgeirsson IS2004284669 Díva frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir IS2002256258 Djásn frá Hnjúki Bjarni Jónasson IS2004265999 Fruma frá Akureyri Mette Camilla Moe Mannseth IS2004281815 Glæða frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson IS2004287054 Hrund frá Auðsholtshjáleigu Artemisia Constance Bertus IS2004287672 Hylling frá Votmúla 2 Daníel Jónsson IS2004286137 Sál frá Ármóti John Kristinn Sigurjónsson IS2003255417 Skinna frá Grafarkoti Mette Camilla Moe Mannseth IS2002265220 Spilda frá Búlandi Sigurður Sigurðarson IS2004265630 Ugla frá Grund II Þórður Þorgeirsson IS2003201166 Þóra frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson IS2004258301 Þrift frá Hólum Mette Camilla Moe Mannseth



Sunnudagur 26. júní kl. 16:00
IS2005287725 Aska frá Dalbæ Ólafur Andri Guðmundsson IS2005282657 Álfadrottning frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson IS2005282466 Álfarún frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir IS2005255461 Birta frá Sauðadalsá Artemisia Constance Bertus IS2005237338 Brá frá Bergi Viðar Ingólfsson IS2005265395 Bylting frá Akureyri Bjarni Jónasson IS2005288522 Eskja frá Bræðratungu Jakob Svavar Sigurðsson IS2005286758 Framför frá Skarði Hekla Katharína Kristinsdóttir IS2005287722 Gátt frá Dalbæ Sigurður Vignir Matthíasson IS2005287262 Hafdís frá Hólum Jakob Svavar Sigurðsson IS2005257429 Heiður frá Hjallalandi Hans Friðrik Kjerulf IS2005257310 Hreyfing frá Glæsibæ Sölvi Sigurðarson IS2005255410 Kara frá Grafarkoti Bjarni Jónasson IS2005265891 Kleopatra frá Kommu Sigurður Vignir Matthíasson IS2005288560 Kolbrá frá Kjarnholtum I Daníel Jónsson IS2005288324 Kráka frá Syðra-Langholti Artemisia Constance Bertus IS2005235803 Líf frá Skáney Jakob Svavar Sigurðsson IS2005201001 Kveðja frá Korpu Daníel Jónsson


Fæðingarnúmar Hross og tími Knapi
Mánudagur 27. júní kl. 8:00
IS2005286910 María frá Feti Kári Steinsson IS2005286920 Minný frá Feti Anton Páll Níelsson IS2005258541 Muska frá Syðri-Hofdölum Ævar Örn Guðjónsson IS2005286911 Nýey frá Feti Erlingur Erlingsson IS2005286696 Reynd frá Holtsmúla 1 Jakob Svavar Sigurðsson IS2005282647 Rispa frá Hvoli Sigursteinn Sumarliðason IS2005265890 Rauðhetta frá Kommu Erlingur Erlingsson IS2005287836 Ronja frá Hlemmiskeiði 3 Þórður Þorgeirsson IS2005280623 Röst frá Eystri-Hól Ævar Örn Guðjónsson IS2005284666 Sóllilja frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir IS2005257800 Súla frá Varmalæk Daníel Jónsson IS2005284508 Sæla frá Skíðbakka III Anna Sigríður Valdimarsdóttir IS2005225132 Vísa frá Seljabrekku Þórður Þorgeirsson IS2005286139 Vala frá Ármóti Daníel Jónsson IS2005275301 Þjóðhátíð frá Melum Hans Friðrik Kjerulf IS2005281811 Þyrnirós frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson IS2005286251 Þöll frá Heiði Sigurður Óli Kristinsson IS2005286588 Ömmustelpa frá Ásmundarstöðum 3 Daníel Jónsson



Mánudagur 27. júní kl. 11:00
IS2006287660 Aðaldís frá Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson IS2006287013 Alda frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir IS2006257342 Blálilja frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson IS2006237538 Dimma frá Gröf Björn Haukur Einarsson IS2006265558 Drífa frá Ytri-Bægisá I Þorvar Þorsteinsson IS2006225710 Embla frá Valhöll Hans Þór Hilmarsson



Mánudagur 27. júní kl. 13:00
IS2006287141 Eyrún frá Litlalandi Jakob Svavar Sigurðsson IS2006258309 Ferna frá Hólum Þórarinn Eymundsson IS2006286093 Flétta frá Árbakka Flosi Ólafsson IS2006225118 Folda frá Dallandi Halldór Guðjónsson IS2006258644 Frásögn frá Dýrfinnustöðum Mette Camilla Moe Mannseth IS2006235538 Fríð frá Mið-Fossum Viðar Ingólfsson IS2006277791 Gifting frá Hofi I Daníel Jónsson IS2006284890 Gígja frá Strandarhjáleigu Þórður Þorgeirsson IS2006265331 Gína frá Þrastarhóli Lena Zielinski IS2006284987 Gjöf frá Vindási Brynjar Jón Stefánsson IS2006284976 Glódís frá Hvolsvelli Elvar Þormarsson IS2006225109 Gróska frá Dallandi Per Fredrik Sandberg IS2006238398 Grýla frá Gillastöðum Erlingur Erlingsson IS2006286591 Halla frá Herríðarhóli Vignir Siggeirsson IS2006266672 Hátíð frá Syðra-Fjalli I Erlingur Ingvarsson



Mánudagur 27. júní kl. 16:00
IS2006288470 Hátíð frá Fellskoti Sigurður Vignir Matthíasson IS2006256275 Heiðdís frá Hólabaki Agnar Þór Magnússon IS2006286701 Hekla frá Leirubakka Elvar Þormarsson IS2006201045 Hviða frá Skipaskaga Hinrik Bragason IS2006238377 Hrefna frá Vatni Agnar Þór Magnússon IS2006286105 Ísafold frá Kirkjubæ Eva Dyröy IS2006284975 Kolbrún frá Hvolsvelli Daníel Jónsson IS2006286428 Kolka frá Hákoti Hrefna María Ómarsdóttir IS2006286914 Kreppa frá Feti Anton Páll Níelsson IS2006286806 Lilja frá Lækjarbotnum Erlingur Erlingsson IS2006201011 Lilja Dís frá Fosshofi Bergur Jónsson IS2006288010 Líneik frá Skarði Þórður Þorgeirsson IS2006282220 Ljósmynd frá Stekkholti Artemisia Constance Bertus IS2006285260 Lyfting frá Þykkvabæ I Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2006287571 Lukkudís frá Austurási Þórður Þorgeirsson IS2006235010 Marey frá Akranesi Karen Líndal Marteinsdóttir IS2006286422 Oddrún frá Skarði Vignir Siggeirsson IS2006286902 Oktavía frá Feti Elvar Þormarsson IS2006286911 Opna frá Feti Inga María S. Jónínudóttir IS2006235848 Planta frá Skrúð Þorvar Þorsteinsson IS2006282360 Rós frá Stokkseyrarseli Lena Zielinski IS2006286714 Salka frá Snjallsteinshöfða 1 Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2006237336 Skriða frá Bergi Daníel Jónsson IS2006284554 Smá frá Þúfu Helga Una Björnsdóttir IS2006258629 Sóldögg frá Flugumýri II Mette Camilla Moe Mannseth IS2006287812 Sóley frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson IS2006286178 Spá frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson IS2006287052 Stáss frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir IS2006265004 Stilla frá Litlu-Brekku Bjarni Jónasson IS2006287105 Storð frá Stuðlum Viðar Ingólfsson


Fæðingarnúmar Hross og tími Knapi
Þriðjudagur 28. júní kl. 8:00
IS2006255474 Sæla frá Þóreyjarnúpi Gísli Gíslason IS2006287494 Trú frá Syðri-Gróf 1 Viðar Ingólfsson IS2006235698 Unun frá Vatnshömrum Jóhann Birgir Magnússon IS2006235941 Védís frá Hellubæ Olil Amble IS2006284701 Virðing frá Sperðli Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2006286295 Vænting frá Kaldbak Eva Dyröy IS2006284551 Ylfa frá Þúfu Mette Camilla Moe Mannseth IS2006287037 Þota frá Rútsstaða-Norðurkoti Þórður Þorgeirsson IS2006258300 Þraut frá Hólum Sölvi Sigurðarson IS2006201166 Þrönn frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson



Þriðjudagur 28. júní kl. 9:30
IS2007276177 Álöf frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson IS2007286955 Blíða frá Litlu-Tungu 2 Erlingur Erlingsson IS2007235060 Elja frá Einhamri 2 Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2007201041 Formúla frá Skipaskaga Þórður Þorgeirsson IS2007286220 Fura frá Hellu Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2007286810 Jódís frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson IS2007281563 Kilja frá Minni-Völlum Þórður Þorgeirsson IS2007264490 Kolka frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson IS2007276196 Maístjarna frá Lundi Hans Friðrik Kjerulf IS2007287054 Ríma frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir IS2007287870 Snilld frá Reyrhaga Erlingur Erlingsson IS2007284464 Snædís frá Hólavatni Elvar Þormarsson IS2007237335 Stássa frá Naustum Steingrímur Sigurðsson IS2007258304 Storð frá Hólum Mette Camilla Moe Mannseth IS2007287808 Úlfhildur frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson IS2007238736 Vissa frá Lambanesi Birna Tryggvadóttir Thorlacius



Þriðjudagur 28. júní kl. 13:00
IS2007186189 Arion frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson IS2007187660 Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Þórður Þorgeirsson IS2007182664 Dimmir frá Dísarstöðum 2 Sigursteinn Sumarliðason IS2007182076 Arnviður frá Hveragerði Daníel Jónsson IS2007166206 Eldur frá Torfunesi Mette Camilla Moe Mannseth IS2007188907 Glaður frá Efsta-Dal II Eva Dyröy IS2007137339 Haki frá Bergi Viðar Ingólfsson IS2007187017 Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir IS2007188906 Hrókur frá Efsta-Dal II Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2007186992 Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Marjolijn Tiepen IS2007187053 Kristall frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir IS2007135469 Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum Jakob Svavar Sigurðsson IS2007187105 Lómur frá Stuðlum Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2007186104 Sjóður frá Kirkjubæ Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2007184162 Skýr frá Skálakoti Jakob Svavar Sigurðsson



Þriðjudagur 28. júní kl. 16:00
IS2007181415 Sproti frá Sauðholti 2 Sigursteinn Sumarliðason IS2007188206 Straumur frá Hrafnkelsstöðum 1 Sigurður Vignir Matthíasson IS2007136679 Svikahrappur frá Borgarnesi Agnar Þór Magnússon IS2007187018 Toppur frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir IS2007156418 Viti frá Kagaðarhóli Gísli Gíslason IS2007135606 Ægir frá Efri-Hrepp Þórður Þorgeirsson



Þriðjudagur 28. júní kl. 17:00
IS2006186955 Bjarkar frá Litlu-Tungu 2 Erlingur Erlingsson IS2006187804 Brjánn frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson IS2006177274 Dalvar frá Horni I Daníel Jónsson IS2006166420 Djákni frá Hellulandi Þórarinn Eymundsson IS2006182660 Dynur frá Dísarstöðum 2 Sigursteinn Sumarliðason IS2006155022 Eldfari frá Stóru-Ásgeirsá Árni Björn Pálsson IS2006188028 Feykir frá Háholti Sigurður Óli Kristinsson IS2006184554 Gammur frá Þúfu Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2006165663 Gangster frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson IS2006101027 Glitnir frá Eikarbrekku Jakob Svavar Sigurðsson IS2006138450 Glymur frá Leiðólfsstöðum Sigurður Vignir Matthíasson IS2006184957 Hafþór frá Hvolsvelli John Kristinn Sigurjónsson IS2006182570 Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Erlingur Erlingsson IS2006158620 Hrannar frá Flugumýri II Þórarinn Eymundsson IS2006138296 Hulinn frá Sauðafelli Sigurður Vignir Matthíasson IS2006188276 Hljómur frá Túnsbergi Erlingur Erlingsson IS2006156956 Kompás frá Skagaströnd Mette Camilla Moe Mannseth IS2006187026 Korgur frá Ingólfshvoli Artemisia Constance Bertus IS2006165794 Krókur frá Ytra-Dalsgerði Anna Sigríður Valdimarsdóttir IS2006186541 Muggur frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson IS2006182466 Oddsteinn frá Halakoti Þórður Þorgeirsson IS2006125212 Patrik frá Reykjavík Lena Zielinski IS2006165495 Símon frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson IS2006187114 Spuni frá Vesturkoti Þórður Þorgeirsson


Fæðingarnúmar Hross og tími Knapi
Miðvikudagur 29. júní kl. 8:00
IS2006165170 Stjörnustæll frá Dalvík Gísli Gíslason IS2006165510 Svali frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson IS2006155652 Sveipur frá Áslandi Tryggvi Björnsson IS2006186665 Víkingur frá Ási 2 Sigurður Óli Kristinsson IS2006181110 Þeyr frá Holtsmúla 1 Daníel Jónsson IS2006184674 Þrumufleygur frá Álfhólum John Kristinn Sigurjónsson



Miðvikudagur 29. júní kl. 9:00
IS2005137637 Aldur frá Brautarholti Þórður Þorgeirsson IS2005187018 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir IS2005136409 Asi frá Lundum II Jakob Svavar Sigurðsson IS2005187252 Bjartur frá Sæfelli Eyjólfur Þorsteinsson IS2005125038 Blysfari frá Fremra-Hálsi Ísólfur Líndal Þórisson IS2005158843 Blær frá Miðsitju Tryggvi Björnsson IS2005176180 Brimnir frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson IS2005186022 Byr frá Mykjunesi 2 Sigurður Vignir Matthíasson IS2005156292 Dofri frá Steinnesi Jakob Svavar Sigurðsson IS2005187804 Fláki frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson IS2005176176 Flugnir frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson IS2005182009 Freyr frá Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2005157339 Gustur frá Gýgjarhóli Þórður Þorgeirsson IS2005176237 Greipur frá Lönguhlíð Bergur Jónsson IS2005182012 Gjafar frá Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2005187604 Heimur frá Votmúla 1 Steingrímur Sigurðsson IS2005186754 Hringur frá Skarði Hekla Katharína Kristinsdóttir IS2005181385 Hvessir frá Ásbrú Erlingur Erlingsson



Miðvikud. 29. júní kl. 13:00
IS2005182700 Kinnskær frá Selfossi Þórður Þorgeirsson IS2005101001 Konsert frá Korpu Daníel Jónsson IS2005186809 Kórall frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson IS2005157141 Ljóri frá Sauðárkróki Bjarni Jónasson IS2005187836 Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Þórður Þorgeirsson IS2005188570 Nestor frá Kjarnholtum I Leó Geir Arnarson IS2005135830 Ómur frá Laugavöllum Daníel Jónsson IS2005157994 Óskasteinn frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon IS2005158629 Segull frá Flugumýri II Mette Camilla Moe Mannseth IS2005187001 Spói frá Kjarri Daníel Jónsson IS2005135936 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason IS2005135460 Váli frá Eystra-Súlunesi I Jakob Svavar Sigurðsson IS2005181889 Tígulás frá Marteinstungu Daníel Jónsson IS2005165525 Þorri frá Möðrufelli Þorbjörn Hreinn Matthíasson IS2005101034 Þristur frá Margrétarhofi Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2005135813 Þytur frá Skáney Þórður Þorgeirsson



Miðvikud. 29. júní kl. 16:00
IS2001158503 Andri frá Vatnsleysu Hörður Óli Sæmundarson IS2004187016 Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Eva Dyröy IS2003187057 Álmur frá Skjálg Sigursteinn Sumarliðason IS2004187644 Barði frá Laugarbökkum Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2004181778 Brestur frá Lýtingsstöðum Jóhann Garðar Jóhannesson IS2003177270 Flygill frá Horni I Þórður Þorgeirsson IS2004187401 Frakkur frá Langholti Erlingur Erlingsson IS2004187660 Gandálfur frá Selfossi Bergur Jónsson IS2003184949 Gáski frá Vindási Eyjólfur Þorsteinsson IS2004184430 Geisli frá Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason IS2004165630 Grunnur frá Grund II Daníel Jónsson IS2004186916 Héðinn frá Feti Hinrik Bragason IS2004188799 Hringur frá Fossi Sigurður Vignir Matthíasson IS2004156286 Kiljan frá Steinnesi Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2003176452 Kjerúlf frá Kollaleiru Leó Geir Arnarson IS2004165791 Lektor frá Ytra-Dalsgerði Sigurður Vignir Matthíasson IS2004176173 Ljóni frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson IS2004182712 Loki frá Selfossi Sigurður Sigurðarson IS2003186669 Máttur frá Leirubakka Sigurður Vignir Matthíasson IS2004166211 Möttull frá Torfunesi Erlingur Ingvarsson IS2004186183 Óðinn frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson IS2004157063 Roði frá Garði Bjarni Jónasson IS2004158629 Seiður frá Flugumýri II Mette Camilla Moe Mannseth IS2004186182 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Guðmundur Friðrik Björgvinsson IS2003165555 Stáli frá Ytri-Bægisá I Þorvar Þorsteinsson IS2004181102 Stæll frá Neðra-Seli Þórður Þorgeirsson IS2004187001 Tinni frá Kjarri Daníel Jónsson IS2004137340 Uggi frá Bergi Viðar Ingólfsson IS2003125764 Vaðall frá Njarðvík Bjarni Jónasson IS2004101166 Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson



Hross og tími

Fimmtudagur 30. júní kl. 8:00

Yfirlitssýning hryssur 4v. og 5v.

Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi




Fimmtudagur 30. júní kl. 13:00

Yfirlitssýning hryssur 6v. og 7v. og e.

Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi




Fimmtudagur 30. júní kl. 15:30

Afkvæmasýning Kjarna frá Þjóðólfshaga

Afkvæmasýning Þrists frá Feti




Hross og tími

Föstudagur 1. júlí kl. 8:00

Yfirlitssýning stóðhestar 4v. 5v. 6v.

og 7v. og e.

Neðanfrá eftir einkunnum úr LM dómi




Föstudagur 1. júlí kl. 18:30

Afkvæmasýning Þórodds frá Þóroddsstöðum

Afkvæmasýning Sólons frá Skáney




Hross og tími

Laugardagur 2. júlí kl. 10:00

Afkvæmasýning Gígjars frá Auðsholtshjáleigu

Afkvæmasýning Vilmundar frá Feti

Afkvæmasýning Stála frá Kjarri




Laugardagur 2. júlí kl. 10:45

Verðlaunaafhending hryssur allir flokkar,

tíu efstu í hverjum flokki 4v. 5v. 6v. og

7v. og eldri




Laugardagur 2. júlí kl. 14:15

Verðlaunaafhending stóðhestar allir flokkar,

tíu efstu í hverjum flokki 4v. 5v. 6v. og

7v. og eldri




Laugardagur 2. júlí kl. 16:30

Afkvæmasýning Blæs frá Torfunesi

Afkvæmasýning Álfs frá Selfossi

Afkvæmasýning Arðs frá Brautarholti




Laugardagur 2. júlí kl. 17:15

Afkvæmasýning Adams frá Ásmundarstöðum

Afkvæmasýning Hágangs frá Narfastöðum

Afkvæmasýning Arons frá Strandarhöfði




Laugardagur 2. júlí kl. 20:30

Afkvæmasýning Gára frá Auðsholtshjáleigu