þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Mæðgur sigruðu A flokk

9. júní 2015 kl. 10:42

Glúmur frá Dallandi sigraði í unghrossakeppni. Knapi er Halldór Guðjónsson.

Niðurstöður úr Gæðingamóti Harðar.

Mæðgurnar Súsanna Ólafsdóttir og Súsanna Katarína Guðmundsdóttir fóru með sigur af hólmi í A-flokkum gæiðnga á Gæðingamóti Harðar sem fór fram um helgina. Súsanna Ólafsdóttir sat Óttar frá Hvítárholti í flokki atvinnumanna en dóttir hennar, Súsanna Katarína tefldi fram Óðinn frá Hvítárholti.

Í B flokki sigraði Röst frá Lækjamóti og Reynir Örn Pálmason í flokki atvinnumanna og Nemi frá Grafarkoti og Hulda Kolbeinsdóttirí flokki áhugamanna. Glúmur frá Dallandi sigraði unghrossakeppni.

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Unghross

1. Glúmur frá Dallandi / Halldór Guðjónsson 
2. Draumur Hraunholti / Arnar Bjarki Sigurðsson 
3. Tekla frá Dallandi / Sandra Pétursdotter Jonsson 
4. Sigurey frá Flekkudal / Halldóra H. Ingvarsdóttir 
5. Nútíð frá Koltursey/ Berglind Inga Árnadóttir 
6.Framtíð frá Koltursey/ Elías Þórhallsson 
7. Fortíð frá Koltursey/ Hrafndís Katla 
8. Gullbrák frá Dallandi / Jessica Elisabeth Westlund

A-Úrslit Unglingaflokkir

1 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Brenna frá Hæli 8,32 
2 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,30 
3 Linda Bjarnadóttir / Fjöður frá Dallandi 8,20

A-Úrslit Barnaflokkur

1 Aníta Eik Kjartansdóttir / Sprengja frá Breiðabólsstað 8,45 
2 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 8,39 
3 Kristján Hrafn Arason / Hrafnagaldur frá Hvítárholti 8,35 
4 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,28 
5 Melkorka Gunnarsdóttir / Stjarna frá Flekkudal 8,15 
6 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Rita frá Litlalandi 8,13 
7 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 8,09 
8 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 8,00

A- Úrslit B-flokkur Áhugamanna

1. Nemi frá Grafarkoti/ Hulda Kolbeinsdóttir 8,42
2. Sindri frá Oddakoti / Vilhjálmur Þorgrímsson 8,18
3. Bjarmi frá Hólmum/ Viðar Pálmason 8,11
4. Sörli frá Strönd II / Signý Huld Svanhildardóttir 7,82
5. Fókus frá Brattholti/ Ragnar Páll Aðalsteinsson 7,3


A- Úrslit B-flokkur Atvinnumanna

1 Röst frá Lækjamóti / Reynir Örn Pálmason 8,67 
2 Stapi frá Dallandi / Halldór Guðjónsson 8,51 
3 Kóróna frá Dallandi / Sandra Pétursdotter Jonsson 8,46 
4 Hákon frá Dallandi / Jessica Elisabeth Westlund 8,43 
5 Tinni frá Laugabóli / Guðlaugur Pálsson 8,38 
6 Von frá Seljabrekku / Játvarður Jökull Ingvarsson 8,24 
7 Ari frá Kópavogi / Alexander Hrafnkelsson 8,22 
8 Blökk frá Hofakri / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,16


A-Úrslit A-Flokkur Áhugamanna

1. Óðinn frá Hvítárholti/ Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 8,34
2. Þrumugnýr frá Herríðarhóli/ Halldóra Sif Guðlaugsdóttir 8,2
3. Frægur frá Flekkudal/ Sigurgeir Jóhannsson 8,04
4. Dimmalimm frá Kílhrauni/Sara Bjarnadóttir 7,63
5. Hafdís frá Herríðarhóli / Harpa Sigríður Bjarnadóttir -

A-Úrslit A-flokkur Atvinnumanna

1 Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,63 
2 Klókur frá Dallandi / Adolf Snæbjörnsson 8,46 
3 Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,43 
4 Tenór frá Hestasýn / Alexander Hrafnkelsson 8,39 
5 Syneta frá Mosfellsbæ / Reynir Örn Pálmason 8,29 
6 Aría frá Hestasýn / Ólöf Guðmundsdóttir 8,21 
7 Heikir frá Hoftúni / Reynir Örn Pálmason 8,08 
8 Strákur frá Seljabrekku / Alexander Hrafnkelsson 7,80