mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lokakvöld KS-Deildarinnar

5. apríl 2016 kl. 10:47

Keppt verður í slaktaumatölti og skeiði.

Lokakvöld KS-Deildarinnar verður haldið næstkomandi miðvikudagskvöld kl 19:00 í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki. 

Keppt verður í tveimur greinum, slaktaumatölti og skeiði. 
Þórarinn Eymundsson leiðir einstaklingskeppnina fyrir lokakvöldið og lið Draupnis/Þúfur leiðir liðakeppnina.

Það er mjótt á munum og stefnir í spennandi lokakvöld.
Við vekjum athygli á því að sýnt verður beint frá keppninni, slóðin er http://vjmyndir.cleeng.com  
Fjölmennum í höllina og sjáum skemmtilega og spennandi keppni.

 

Slaktaumatölt

 

1.Flosi Ólafsson - Rektor frá Vakurstöðum - Mustad
F - Leiknir frá Vakurstöðum M- Rauðskinna frá Kirkjubæ

 

2.Hallfríður S. Óladóttir - Kvistur frá Reykjavöllum - MountainHorse
F - Tindur frá Varmalæk M- Hrísla frá Sauðárkróki

 

3.Bjarni Jónasson - Blíða frá Narfastöðum - Hofstorfan/66°norður
F - Hnokki frá Þúfum M- Gola frá Brún

 

4.Magnús B. Magnússon - Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum - Íbess-Hleðsla
F - Gammur frá Steinnesi M- Irpa frá Skeggsstöðum

 

5.Agnar Þór Magnússon - Fiðla frá Litla-Dunhaga - Lífland
F - Moli frá Skriðu M - Vaka frá Litla Dunhaga II

 

6.Gísli Gíslason - Karl frá Torfunesi - Draupnir/Þúfur
F - Vilmundur frá Feti M - Mánadís frá Torfunesi

 

7.Líney María Hjálmarsdóttir - Þruma frá Hofsstaðaseli - Hrímnir
F - Klerkur frá Bjarnanesi M - Blekking frá Hofsstaðaseli

 

8.Hlynur Guðmundsson - Marín frá Lækjarbrekku - Mustad
F - Gaumur frá Auðsholtshjáleigu M - Þula frá Hólum 

 

9.Ísólfur L. Þórisson - Gulltoppur frá Þjóðólfshaga - Íbess-Hleðsla
F - Hugi frá Hafsteinsstöðum M - Gylling frá Kirkjubæ

 

10.Elvar Einarsson - Simbi frá Ketilstöðum - Hofstorfan/66°norður
F - Kjarkur frá Egilsstaðabæ M - Ljónslöpp frá Ketilsstöðum

 

11.Artemisia Bertus - Hryðja frá Þúfum - Draupnir/Þúfur
F - Hróður frá Refsstöðum M - Lygna frá Stangarholti

 

12.Helga Una Björnsdóttir - Vág frá Höfðabakka - Hrímnir
F - Sveinn-Hervar frá Þúfu M - Stikla frá Höfðabakka

 

13.Þór Jónsteinsson - Míla frá Skriðu - Lífland
F - Moli frá Skriðu M - Píla frá Hólkoti

 

14.Fanney D. Indriðadóttir - Brúney frá Grafarkoti - MountainHorse
F - Grettir frá Grafarkoti M - Surtsey frá Gröf Vatnsnesi

 

15.Þórarinn Eymundsson - Taktur frá Varmalæk - Hrímnir
F - Kraftur frá Bringu M - Tilvera frá Varmalæk

 

16.Guðmundur K. Tryggvason - Rósalín frá Efri-Rauðalæk - Lífland
F - Þristur frá Feti M - Kría frá Krithóli

 

17.Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir- Orka Ytri-Skógum - Mustad
F - Bliki annar frá Strönd M - Rauðstjarna frá Hraunbæ

 

18.Gústaf Ásgeir Hinriksson - Skorri frá Skriðulandi - Hofstorfan/66°norður
F - Grunur frá Oddhóli M - Freysting frá Akureyri

 

19.Hans Þór Hilmarsson - Hlynur frá Haukatungu - MountainHorse
F - Gustur frá Hóli M - Kolfinna frá Haukatungu Syðri 

 

20.Mette Manseth - Viti frá Kagaðarhólum - Draupnir/Þúfur
F - Smári frá Skagaströnd M - Ópera frá Dvergstöðum

 

 

Skeið

 

1.Þórarinn Eymundsson - Bragur frá Bjarnastöðum - Hrímnir
F - Markús frá Langholtsparti M - Tinna frá Bjarnastöðum

 

2.Flosi Ólafsson - Lomber frá Borgarnesi - Mustad
F - Dynur frá Hvammi M- Von frá Breiðabólsstað

 

3.Birna Tryggvadóttir - Fífa frá Flugumýri - Lífland
F - Hreimur frá Flugumýri II M - Bylgja frá Flugumýri

 

4.Gísli Gíslason - Hvinur frá Hvoli - Draupnir/Þúfur
F - Þokki frá Kýrholti M - Hryðja frá Hvoli

 

5. Elvar Logi Friðriksson - Diljá frá Höfðabakka - MountainHorse
F - Kraftur frá Efri-Þverá M- Smella frá Höfðabakka

 

6.Magnús Bragi Magnússon - Korði frá Kanastöðum - Íbess-Hleðsla
F - Askur frá Kanastöðum M - Kolskör frá Viðborðsseli I

 

7.Gústaf Ásgeir Hinriksson - Andri frá Lynghaga - Hofstorfan/66°norður
F - Adam frá Ásmundarstöðum M - Sandra frá Stafholtsveggjum

 

8.Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - MountainHorse
F - Hrymur frá Hofi M - Fluga frá Kópavogi

 

9.Mette Manseth - Drift frá Hólum - Draupnir/Þúfur
F - Markús frá Langholtsparti M - Þyrla frá Hólum

 

10.Ísólfur Líndal Þórisson - Fróði frá Ysta-Mó - Íbess-Hleðsla
F - Herakles frá Herríðarhóli M - Sóley frá Ysta-Mó

 

11.Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki - Hofstorfan/66°norður
F - Brjánn frá Sauðárkróki M - Hremmsa frá Sauðárkróki

 

12.Sina Scholz - Þula frá Lækjardal - Mustad
F - Andri frá Vatnsleysu M - Gnótt frá Lækjardal

 

13.Helga Una Björnsdóttir - Besti frá Upphafi - Hrímnir
F - Akkur frá Brautarholti M - Ræsa frá blönduósi

 

14. Agnar Þór Magnússon - Syrpa frá Steinnesi - Lífland
F - Glymur frá Innri-Skeljabrekku M - Silja frá Steinnesi

 

15. Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir - Sif frá Syðstu-Fossum - Mustad
F - Kvistur frá Skagaströnd M - Víðátta frá Syðstu-Fossum

 

16. Hans Þór Hilmarsson - Gletta frá Stóra-Vatnsskarði - Mountainhorse
F - Hrannar frá Þorlákshöfn M - Gyðja frá Stóra-Vatnsskarði

 

17. Elvar E. Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum - Hofstorfan/66°norður
F - Rofi frá Hafsteinsstöðum M - Selma frá Halldórsstöðum

 

18.Artemisia Bertus - Grótta frá Hólum - Draupnir/Þúfur
F - Töfri frá Kjartansstöðum M - Þula frá Hólum

 

19. Þór Jónsteinsson - Ösp frá Ytri-Bægisá - Lífland
F - Blær frá Torfunesi M - Dögg frá Eyvindarstöðum

 

20. Líney María Hjálmarsdóttir - Léttir frá Eiríksstöðum - Hrímnir
F - Vængur frá Eiríksstöðum M - Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð