þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lokakvöld í Gluggar og gler deildinni

31. mars 2016 kl. 09:50

Glugga og Gler deildin - Áhugamannadeild Spretts.

Keppt veðrur í tölti í kvöld.

Spennan er í hámarki í Gluggar og Gler deildinni þar sem lokamótið fer fram í kvöld 31.mars.

 

Húsið opnar kl. 17:30 og keppnin hefst kl. 19:00.  Hvetjum alla til að mæta snemma, fá sér gott í gogginn og njóta svo flottra töltsýninga.

Aðgangur er frír.

 

Ráslistar liggja nú fyrir og þar má sjá flott pör sem mæta til leiks enda er mikið í húfi í stigakeppni liða og einstaklinga.

 

Sjáumst á lokamóti í mest spennandi mótaröð ársins

 

Ráslisti 

Tölt T3 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir 
1 1 V Gunnar Sturluson Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Snæfellingur Hrísdalshestar sf. Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri Poulsen
2 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi Mustad
3 1 V Þórunn Eggertsdóttir Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli Toyota Selfossi
4 2 H Sveinbjörn Bragason Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sprettur Þórunn Hannesdóttir Keilir frá Miðsitju Gjöf frá Hvoli Team kaldi bar
5 2 H Viðar Þór Pálmason Elvur frá Flekkudal Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður Margrétarhof hf Glymur frá Flekkudal Villimey frá Snartartungu Margrétarhof/Export hestar
6 2 H Arnar Bjarnason Garðar frá Holtabrún Brúnn/milli- einlitt 14 Sleipnir Bára Bryndís Kristjánsdóttir Andvari frá Ey I Dimma frá Skagaströnd Austurkot-Dimmuborg
7 3 H Sigurbjörn J Þórmundsson Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 9 Fákur Sveinbjörn Sveinbjörnsson, Sigurbjörn J Þórmundsson, Sigurð Krákur frá Blesastöðum 1A Ösp frá Strönd I Poulsen
8 3 H Sigurður Helgi Ólafsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 10 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti Heimahagi
9 3 H Ásta F Björnsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Veigar frá Vakurstöðum Mön frá Dufþaksholti Kerckhaert/Málning
10 4 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 10 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ Dalhólar
11 4 V Halldór Gunnar Victorsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt 10 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti Heimahagi
12 5 H Sif Ólafsdóttir Börkur frá Einhamri 2 Brúnn/mó- stjörnótt 12 Dreyri Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Geisli frá Sælukoti Ósk frá Akranesi Norðurál/Einhamar
13 5 H Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi Ámundi Sigurðsson Tónn frá Ólafsbergi Sara frá Stóra-Langadal Garðatorg/ALP/GÁK
14 5 H Rut Skúladóttir Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Elvar Þór Alfreðsson, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir, Sveinbjö Orri frá Þúfu í Landeyjum Ísafold frá Sigríðarstöðum Barki
15 6 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur Hermann Thorstensen Ólafsson Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1 Dalhólar
16 6 V Sigurður Arnar Sigurðsson Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli- einlitt 7 Dreyri Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi Norðurál/Einhamar
17 6 V Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur Sigurður Sigurðarson Gári frá Auðsholtshjáleigu Glóð frá Hömluholti Margrétarhof/Export hestar
18 7 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Pétur Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hera frá Bjalla Austurkot-Dimmuborg
19 7 V Ófeigur Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur Davíð Aron Guðnason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Grána frá Garðakoti Poulsen
20 7 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Finnbogi Aðalsteinsson, Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Guðrún Ma Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði Appelsínliðið
21 8 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum Mustad
22 8 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Eiríkur Gylfi Helgason Barði frá Laugarbökkum Líf frá Hveragerði Barki
23 8 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 7 Geysir Sigurður Smári Davíðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1 Vagnar og Þjónusta
24 9 H Ástríður Magnúsdóttir Pála frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sörli Ástríður Magnúsdóttir Þristur frá Feti Ýrr frá Naustanesi Austurkot-Dimmuborg
25 9 H Árni Sigfús Birgisson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 Sleipnir Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2 Team kaldi bar
26 9 H Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 14 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Bella frá Kirkjubæ Mustad
27 10 H Hjörleifur Jónsson Blær frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Dreyri Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Stáli frá Kjarri Ósk frá Akranesi Norðurál/Einhamar
28 10 H Viggó Sigursteinsson Glitnir frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 8 Sprettur Viggó Sigursteinsson Glymur frá Árgerði Gleði frá Prestsbakka Kæling
29 10 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi Heimahagi
30 11 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti Kæling
31 11 H Rakel Natalie Kristinsdóttir Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Ketill Ágústsson, Ágúst Ingi Ketilsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gloría frá Árgerði Vagnar og Þjónusta
32 11 H Fjölnir Þorgeirsson Dáti frá Hrappstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Adam Ármótabúið ehf Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum Kerckhaert/Málning
33 12 H Gísli Guðjónsson Vigdís frá Hafnarfirði Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Sleipnir Bryndís Snorradóttir Kramsi frá Blesastöðum 1A Vör frá Ytri-Reykjum Appelsínliðið
34 12 H Sigurður Grétar Halldórsson Hugur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Hestar ehf Dugur frá Þúfu í Landeyjum Nótt frá Árbakka Team kaldi bar
35 12 H Sigurður Sigurðsson Glæsir frá Torfunesi Rauður/milli- einlitt 7 Ljúfur Torfunes ehf, Arnar Bjarki Sigurðarson Mídas frá Kaldbak Gletta frá Torfunesi Toyota Selfossi
36 13 H Gunnar Már Þórðarson Njála frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Gunnar Már Þórðarson, Kolbrún Björnsdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Gæja frá Kjarnholtum I Vagnar og Þjónusta
37 13 H Rúnar Bragason Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur Lilja Júlíusdóttir Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík Toyota Selfossi
38 14 V Stefán Hrafnkelsson Magni frá Mjóanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Skuggi Anna Berg Samúelsdóttir, Stefán Hrafnkelsson Hruni frá Breiðumörk 2 Píla frá Reyðarfirði Garðatorg/ALP/GÁK
39 14 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Straumur frá Enni Salka frá Svignaskarði Barki
40 14 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Framtíðarspá frá Ólafsbergi Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Fákur Hlynur Þórisson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Ólafsbergi Dalhólar
41 15 V Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Hörður Leó Hauksson, Haukur Níelsson Óður frá Brún Gefjun frá Litlu-Sandvík Margrétarhof/Export hestar
42 15 V Jón Steinar Konráðsson Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 8 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi Kæling
43 15 V Helena Ríkey Leifsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Elín Deborah Wyszomirski, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II Appelsínliðið
44 16 V Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Lynghólsbúið ehf Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól Kerckhaert/Málning
45 16 V Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 11 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Brimilsvöllum Garðatorg/ALP/GÁK