laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

LM-úrtöku Léttis, Funa, Grana, Þjálfa, Þráins og Feykis lokið

14. júní 2011 kl. 13:55

LM-úrtöku Léttis, Funa, Grana, Þjálfa, Þráins og Feykis lokið

Dagurinn byrjaði með úrhellis rigningu en það stytti upp þegar á leið og hékk hann þurr að mestu. Keppendur voru stundvísir og dómararnir létu ekki bíða eftir sér þannig að mótið gekk mjög vel...

Þökkum við knöpum, dómurum, riturum sem og öðrum starfsmönnum mótsins kærlega fyrir frábæran dag.

A flokkur                        
Forkeppni                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Formúla frá Vatnsleysu / Jón Herkovic        8,46        Léttir
2           Frami frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,41        Léttir
3           Eldjárn frá Ytri-Brennihóli / Þorvar Þorsteinsson        8.40        Léttir
4           Stáli frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,36        Léttir
5           Jökull frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,34        Léttir
6           Hvinur frá Litla-Garði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir        8,29        Léttir
7           Sísí frá Björgum / Viðar Bragason        8,29        Léttir
8           Gígja frá Litla-Garði / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,26        Léttir
9           Sámur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson        8,23        Léttir
10           Binný frá Björgum / Viðar Bragason        8.20        Léttir
11           Eysteinn frá Ketilsstöðum / Birgir Árnason        8,15        Léttir
12           Hólmjárn frá Vatnsleysu / Jón Herkovic        8,13        Léttir
13           Friðrik frá Akureyri / Jón Herkovic        8,04        Léttir
14           Freyr frá Naustum III / Þorsteinn Björnsson        7,87        Léttir
15           Tristan frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson        7,79        Funi
16           Styrkur frá Björgum / Nanett Kvist        0        Léttir
17           Sóldís frá Akureyri / Baldvin Ari Guðlaugsson        0        Léttir
                       
            Léttir            
1           Formúla frá Vatnsleysu / Jón Herkovic        8,46        Léttir
2           Frami frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,41        Léttir
3           Eldjárn frá Ytri-Brennihóli / Þorvar Þorsteinsson        8.40        Léttir
4           Stáli frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,36        Léttir
5           Jökull frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,34        Léttir
6           Hvinur frá Litla-Garði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir        8,29        Léttir
7           Sísí frá Björgum / Viðar Bragason        8,29        Léttir
8           Gígja frá Litla-Garði / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,26        Léttir
9           Sámur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson        8,23        Léttir
10           Binný frá Björgum / Viðar Bragason        8.20        Léttir
11           Eysteinn frá Ketilsstöðum / Birgir Árnason        8,15        Léttir
12           Hólmjárn frá Vatnsleysu / Jón Herkovic        8,13        Léttir
13           Friðrik frá Akureyri / Jón Herkovic        8,04        Léttir
14           Freyr frá Naustum III / Þorsteinn Björnsson        7,87        Léttir
15           Styrkur frá Björgum / Nanett Kvist        0        Léttir
16           Sóldís frá Akureyri / Baldvin Ari Guðlaugsson        0        Léttir
                       
            Funi            
1           Tristan frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson        7,79        Funi
                       
            Þjálfi            
1           Möttull frá Torfunesi / Erlingur Ingvarsson        8,39        Þjálfi
                       
                       
B flokkur                        
Forkeppni                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Ás frá Skriðulandi / Eyjólfur Þorsteinsson        8,42        Léttir
2           Blær frá Kálfholti / Tryggvi Björnsson        8,39        Léttir
3           Þruma frá Akureyri / Eyjólfur Þorsteinsson        8,36        Léttir
4           Draumur frá Björgum / Viðar Bragason        8,33        Léttir
5           Röst frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,33        Léttir
6           Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson        8.326        Léttir
7           Prinsessa frá Garði / Vignir Sigurðsson        8,32        Léttir
8           Þerna frá Hlíðarenda / Erlingur Ingvarsson        8,31        Þjálfi
9           Auður frá Ytri-Hofdölum / Vignir Sigurðsson        8,31        Léttir
10           Perla frá Syðra-Brekkukoti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir        8.30        Léttir
11           Ríma frá Efri-Þverá / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,25        Léttir
12           Castro frá Árbakka / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,24        Léttir
13           Þytur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson        8,23        Léttir
14           Einir frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,22        Léttir
15           Týr frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason        8,21        Léttir
16           Flugar frá Króksstöðum / Tryggvi Höskuldsson        8,15        Þjálfi
17-18           Björg frá Björgum / Viðar Bragason        8,14        Léttir
17-18           Von frá Syðra-Kolugili / Viðar Bragason        8,14        Léttir
19           Nökkvi frá Björgum / Jón Páll Tryggvason        8,13        Léttir
20           Amanda Vala frá Skriðulandi / Viðar Bragason        8,12        Léttir
21           Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir        8,11        Grani
22           Negla frá Hellulandi / Ingólfur Jónsson        8.10        Þjálfi
23           Gáta frá Hólshúsum / Pernille Lyager Möller        8,09        Léttir
24           Randver frá Garðshorni / Jón Herkovic        8,07        Léttir
25           Jörvi frá Húsavík / Úlfhildur Ída Helgadóttir        8,06        Feykir
26           Kolfreyja frá Litlu-Reykjum / Einar Víðir Einarsson        8,03        Þjálfi
27           Hrafntinna frá Kálfagerði / Anna Sonja Ágústsdóttir        8,01        Funi
28           Steingrímur frá Hafsteinsstöðum / Guðmundur Karl Tryggvason        7,97        Léttir
29           Gletting frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson        7,97        Funi
30           Stormur frá Reykjavík / Birgir Árnason        7,94        Léttir
31           Geisli frá Úlfsstöðum / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        7,82        Léttir
32           Þeyr frá Saurbæ / Ágúst Ásgrímsson        7,78        Funi
33           Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason        7,78        Léttir
34           Svipur frá Grund II / Sara Þorsteinsdóttir        7,69        Funi
                       
                       
            Léttir            
1           Ás frá Skriðulandi / Eyjólfur Þorsteinsson        8,42        Léttir
2           Blær frá Kálfholti / Tryggvi Björnsson        8,39        Léttir
3           Þruma frá Akureyri / Eyjólfur Þorsteinsson        8,36        Léttir
4           Draumur frá Björgum / Viðar Bragason        8,33        Léttir
5           Röst frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson        8,33        Léttir
6           Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson        8.326        Léttir
7           Auður frá Ytri-Hofdölum / Vignir Sigurðsson        8,31        Léttir
8           Perla frá Syðra-Brekkukoti / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir        8.30        Léttir
9           Ríma frá Efri-Þverá / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,25        Léttir
10           Castro frá Árbakka / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        8,24        Léttir
11           Þytur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson        8,23        Léttir
12           Einir frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson        8,22        Léttir
13           Týr frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason        8,21        Léttir
14           Björg frá Björgum / Viðar Bragason        8,14        Léttir
15           Von frá Syðra-Kolugili / Viðar Bragason        8,14        Léttir
16           Nökkvi frá Björgum / Jón Páll Tryggvason        8,13        Léttir
17           Amanda Vala frá Skriðulandi / Viðar Bragason        8,12        Léttir
18           Gáta frá Hólshúsum / Pernille Lyager Möller        8,09        Léttir
19           Randver frá Garðshorni / Jón Herkovic        8,07        Léttir
20           Steingrímur frá Hafsteinsstöðum / Guðmundur Karl Tryggvason        7,97        Léttir
21           Stormur frá Reykjavík / Birgir Árnason        7,94        Léttir
22           Geisli frá Úlfsstöðum / Þorbjörn Hreinn Matthíasson        7,82        Léttir
23           Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason        7,78        Léttir
                       
            Þjálfi            
1           Prinsessa frá Garði / Vignir Sigurðsson        8,32        Léttir
2           Þerna frá Hlíðarenda / Erlingur Ingvarsson        8,31        Þjálfi
3           Flugar frá Króksstöðum / Tryggvi Höskuldsson        8,15        Þjálfi
4           Negla frá Hellulandi / Ingólfur Jónsson        8.10        Þjálfi
5           Kolfreyja frá Litlu-Reykjum / Einar Víðir Einarsson        8,03        Þjálfi
                       
            Feykir            
1           Jörvi frá Húsavík / Úlfhildur Ída Helgadóttir        8,06        Feykir
                       
            Grani            
1           Þytur frá Húsavík / Líney María Hjálmarsdóttir        8,11        Grani
                       
            Funi            
1           Hrafntinna frá Kálfagerði / Anna Sonja Ágústsdóttir        8,01        Funi
2           Gletting frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson        7,97        Funi
3           Þeyr frá Saurbæ / Ágúst Ásgrímsson        7,78        Funi
4           Svipur frá Grund II / Sara Þorsteinsdóttir        7,69        Funi
                       
Barnaflokkur                        
Forkeppni                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Iðunn Bjarnadóttir / Mína frá Garðsá        8,24        Grani
2           Thelma Dögg Tómasdóttir / Greifi frá Hóli        8,18        Grani
3           Matthías Már Stefánsson / Hvinur frá Hamrahóli        8,16        Léttir
4           Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi        8,16        Léttir
5           Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II        8,12        Funi
6           Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum        8.10        Léttir
7           Sigurjóna Kristjánsdóttir / Svörður frá Hellulandi        7,95        Þjálfi
8           Kolbrún Lind Malmquist / Ágúst frá Sámsstöðum        7,92        Léttir
9           Þór Ævarsson / Þöll frá Fellshlíð        7,79        Funi
10           Kolbrún Lind Malmquist / Orka frá Arnarholti        7,31        Léttir
                       
                       
            Léttir            
1           Matthías Már Stefánsson / Hvinur frá Hamrahóli        8,16        Léttir
2           Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi        8,16        Léttir
3           Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum        8.10        Léttir
4           Kolbrún Lind Malmquist / Ágúst frá Sámsstöðum        7,92        Léttir
5           Kolbrún Lind Malmquist / Orka frá Arnarholti        7,31        Léttir
                       
                       
            Funi            
1           Sara Þorsteinsdóttir / Svipur frá Grund II        8,12        Funi
2           Þór Ævarsson / Þöll frá Fellshlíð        7,79        Funi
                       
                       
            Grani            
1           Iðunn Bjarnadóttir / Mína frá Garðsá        8,24        Grani
2           Thelma Dögg Tómasdóttir / Greifi frá Hóli        8,18        Grani
                       
            Þjálfi            
1           Sigurjóna Kristjánsdóttir / Svörður frá Hellulandi        7,95        Þjálfi
                       
Unglingaflokkur                        
Forkeppni                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu        8,37        Léttir
2           Fanndís Viðarsdóttir / Brynhildur frá Möðruvöllum        8,33        Léttir
3           Fanndís Viðarsdóttir / Spænir frá Hafrafellstungu 2        8,31        Léttir
4           Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli        8.30        Léttir
5           Guðlaugur Ari Jónsson / Akkur frá Hellulandi        8,23        Léttir
6           Katrín Birna Barkardóttir / Hekla frá Hólshúsum        8.20        Léttir
7           Þóra Höskuldsdóttir / Steinar frá Sámsstöðum        8,18        Léttir
8           María Marta Bjarkadóttir / Víkingur frá Úlfsstöðum        8,05        Grani
9           Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka        7,97        Léttir
10           Örn Ævarsson / Askur frá Fellshlíð        7,93        Funi
11           Nanna Lind Stefánsdóttir / Vísir frá Árgerði        7,91        Léttir
                       
            Léttir            
1           Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu        8,37        Léttir
2           Fanndís Viðarsdóttir / Brynhildur frá Möðruvöllum        8,33        Léttir
3           Fanndís Viðarsdóttir / Spænir frá Hafrafellstungu 2        8,31        Léttir
4           Ágústa Baldvinsdóttir / Logar frá Möðrufelli        8.30        Léttir
5           Guðlaugur Ari Jónsson / Akkur frá Hellulandi        8,23        Léttir
6           Katrín Birna Barkardóttir / Hekla frá Hólshúsum        8.20        Léttir
7           Þóra Höskuldsdóttir / Steinar frá Sámsstöðum        8,18        Léttir
8           Þóra Höskuldsdóttir / Eldur frá Árbakka        7,97        Léttir
9           Nanna Lind Stefánsdóttir / Vísir frá Árgerði        7,91        Léttir
                       
            Funi            
1           Örn Ævarsson / Askur frá Fellshlíð        7,93        Funi
                       
            Grani            
1           María Marta Bjarkadóttir / Víkingur frá Úlfsstöðum        8,05        Grani
                       
Ungmennaflokkur                        
Forkeppni                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Björgvin Helgason / Snillingur frá Grund        8,18        Léttir
2           Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir / Baldur frá Þverá        8,08        Léttir
3           Árni Gísli Magnússon / Styrmir frá Akureyri        7.90        Léttir
                       
Töltkeppni                        
A úrslit 1. flokkur -                         
                       
    Mót:        IS2011LET078 - Úrtaka fyrir LM 2011        Dags.:    
    Félag:        Léttir            
  Sæti           Keppandi                
1           Atli Sigfússon / Krummi frá Egilsá        7,44        
2           Jón Björnsson / Blær frá Kálfholti        7,11        
3           Höskuldur Jónsson / Þytur frá Sámsstöðum        6,83        
4           Baldvin Ari Guðlaugsson / Senjor frá Syðri-Ey        6,72        
5           Pernille Lyager Möller / Gáta frá Hólshúsum        6,44