þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Litla Fáksmótið

20. júní 2014 kl. 12:00

.

Niðurstöður

Hér að neðan birtast niðurstöður frá Litla-Fáksmótinu. Mótið var skemmtilegt en dálítið blautt

TöLT T2

Opinn flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,92 

2 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 4,79 

3 Sveinn Sölvi Petersen   Ýmir frá Heiði Rauður/milli- einlitt Fákur 1,38 

4 Thelma Benediktsdóttir   Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00 

TöLT T3

1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrefna Hallgrímsdóttir   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,39 

2 Rósa Valdimarsdóttir   Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,22 

2. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,89 

41673 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,61 

41673 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,61 

4 Svandís Beta Kjartansdóttir   Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,22 

5 Lára Jóhannsdóttir   Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,17 

6 Andrés Pétur Rúnarsson   Hrynjandi frá Selfossi Rauður/milli- blesótt Fákur 4,50 

Unglingaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Heba Guðrún Guðmundsdóttir   Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,11 

2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur 5,72 

3 Margrét Halla Hansdóttir Löf   Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur 5,17 

4 Edda Eik Vignisdóttir   Hugmynd frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 3,94 

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Arnar Máni Sigurjónsson   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur 5,83 

2 Hákon Dan Ólafsson   Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt Fákur 5,67 

3 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,39 

4 Aron Freyr Petersen   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur 5,00 

5 Haukur Ingi Hauksson   Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,56 

6 Auður Rós Þormóðsdóttir   Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur 4,50 

7 Sveinn Sölvi Petersen   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,44 

FJóRGANGUR V2

1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Vilfríður Sæþórsdóttir   Gaumur frá Skarði Dreyri 6,47 

2 Sara Rut Heimisdóttir   Burkni frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,23 

3 Rósa Valdimarsdóttir   Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,17 

4 Anna S. Valdemarsdóttir   Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,10 

5 Gabríel Óli Ólafsson   Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,87 

6 Erlendur Ari Óskarsson   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 

2. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,87 

2 Sigurlaug Anna Auðunsd.   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,77 

3 Svandís Beta Kjartansdóttir   Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,23 

4 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur 5,13 

5 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,10 

6 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 4,70 

Unglingaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

41641 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,90 

41641 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur 5,90 

3 Margrét Halla Hansdóttir Löf   Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur 5,07 

4 Heba Guðrún Guðmundsdóttir   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt Fákur 3,70 

Barnaflokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Arnar Máni Sigurjónsson   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur 6,07 

2 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,87 

3 Aron Freyr Petersen   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur 5,77 

4 Auður Rós Þormóðsdóttir   Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur 4,27 

5 Sveinn Sölvi Petersen   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,23 

FIMMGANGUR F2

1. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Anna S. Valdemarsdóttir   Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,33 

2 Henna Johanna Siren   Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,31 

3 Sigurður Vignir Matthíasson   Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,29 

4 Jón Gíslason   Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 6,17 

5 Steinn Haukur Hauksson   Gríma frá Efra-Apavatni Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,29 

2. flokkur

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Thelma Benediktsdóttir   Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,95 

2 Hrefna Hallgrímsdóttir   Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,19 

3 Hrafnhildur Jónsdóttir   Snilld frá Tunguhlíð Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,17 

4 Sigurlaug Anna Auðunsd.   Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,14 

5 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt Fákur 4,52 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími

1 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 8,17 

2 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,44 

3 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 9,79 

4 Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 10,72 

5 Jón Gíslason S.K.Ó.R frá Bjarkarhöfða Brúnn/mó- einlitt hringey... Fákur 0,00 

TöLT T2

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,07 

2 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,37 

3 Thelma Benediktsdóttir   Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 3,80 

4 Sveinn Sölvi Petersen   Ýmir frá Heiði Rauður/milli- einlitt Fákur 3,00 

5 Erlendur Ari Óskarsson   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 

TöLT T3

1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Kristall frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,90 

2 Anna S. Valdemarsdóttir   Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,63 

3 Rósa Valdimarsdóttir   Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,37 

4 Hrefna Hallgrímsdóttir   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,23 

5 Brynja Kristinsdóttir   Tryggvi Geir frá Steinnesi Adam 6,20 

6 Guðjón G Gíslason   Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,23 

41828 Guðmundur Arnarson   Rós frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 

41828 Sara Rut Heimisdóttir   Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt Fákur 0,00 

2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,97 

2 Svandís Beta Kjartansdóttir   Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,33 

3 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 5,17 

4 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,13 

5 Lára Jóhannsdóttir   Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,03 

6 Andrés Pétur Rúnarsson   Hrynjandi frá Selfossi Rauður/milli- blesótt Fákur 4,57 

7 Birgir Helgason   Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt Fákur 4,10 

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Heba Guðrún Guðmundsdóttir   Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90 

2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur 5,67 

3 Margrét Halla Hansdóttir Löf   Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur 4,83 

4 Edda Eik Vignisdóttir   Hugmynd frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 3,43 

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Arnar Máni Sigurjónsson   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur 5,87 

2 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,67 

3 Hákon Dan Ólafsson   Snarfari frá Vorsabæjarhjáleigu Rauður/milli- einlitt Fákur 5,63 

4 Aron Freyr Petersen   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur 5,33 

5 Haukur Ingi Hauksson   Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,63 

41797 Sveinn Sölvi Petersen   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 4,17 

41797 Auður Rós Þormóðsdóttir   Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur 4,17 

FJóRGANGUR V2

1. flokkur Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,87 

41673 Vilfríður Sæþórsdóttir   Gaumur frá Skarði Dreyri 6,57 

41673 Anna S. Valdemarsdóttir   Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,57 

4 Erlendur Ari Óskarsson   Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,23 

41766 Rósa Valdimarsdóttir   Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,20 

41766 Gabríel Óli Ólafsson   Blævar frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,20 

41766 Brynja Kristinsdóttir   Tryggvi Geir frá Steinnesi Adam 6,20 

41860 Gabríel Óli Ólafsson   Kjalar frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 6,13 

41860 Sara Rut Heimisdóttir   Burkni frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,13 

10 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Baron frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,07 

11 Hrefna Hallgrímsdóttir   Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,63 

12 Berglind Ragnarsdóttir   Dúkkulísa frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,57 

13 Guðmundur Arnarson   Fylkir frá Flagbjarnarholti Grár/brúnn einlitt Fákur 5,03 

2. flokkur Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,87 

2 Hrafnhildur Jónsdóttir   Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 5,70 

3 Sigurlaug Anna Auðunsd.   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,23 

4 Edda Sóley Þorsteinsdóttir   Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 4,97 

5 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur 4,77 

6 Svandís Beta Kjartansdóttir   Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 4,13 

7 Birgir Helgason   Leó frá Reykhólum Rauður/milli- skjótt Fákur 3,57 

8 Birgir Helgason   Sómi frá Reykhólum Jarpur/milli- skjótt Fákur 2,33 

Unglingaflokkur Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt Fákur 5,83 

2 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,60 

3 Margrét Halla Hansdóttir Löf   Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt Fákur 4,97 

4 Heba Guðrún Guðmundsdóttir   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt Fákur 3,73 

Barnaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Aron Freyr Petersen   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt Fákur 5,77 

2 Arnar Máni Sigurjónsson   Þrá frá Tungu Rauður/ljós- nösótt Fákur 5,63 

3 Selma María Jónsdóttir   Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,60 

41734 Sveinn Sölvi Petersen   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,40 

41734 Arnar Máni Sigurjónsson   Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,40 

6 Selma María Jónsdóttir   Nn frá Enni Bleikur/álóttur stjörnótt Fákur 5,03 

7 Selma María Jónsdóttir   Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 4,57 

8 Auður Rós Þormóðsdóttir   Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt Fákur 3,70 

FIMMGANGUR F2

1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Jón Gíslason   Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 6,73 

2 Jón Gíslason   Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt Fákur 6,50 

41702 Sigurður Vignir Matthíasson   Vilborg frá Melkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,37 

41702 Henna Johanna Siren   Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,37 

5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt Fákur 6,30 

6 Anna S. Valdemarsdóttir   Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,23 

7 Anna S. Valdemarsdóttir   Blökk frá Þingholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,13 

8 Steinn Haukur Hauksson   Gríma frá Efra-Apavatni Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,27 

9 Magnús Haukur Norðdahl   Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,13 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Thelma Benediktsdóttir   Drottning frá Efsta-Dal II Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,67 

2 Hrefna Hallgrímsdóttir   Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,23 

3 Sigurlaug Anna Auðunsd.   Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,13 

4 Hrafnhildur Jónsdóttir   Snilld frá Tunguhlíð Jarpur/rauð- einlitt Fákur 4,93 

5 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt Fákur 4,77 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími

1 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 8,17 

2 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,44 

3 Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur 9,79 

4 Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt Fákur 10,72 

5 Jón Gíslason S.K.Ó.R frá Bjarkarhöfða Brúnn/mó- einlitt hringey... Fákur 0,00