þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lilja með pálmann í höndunum

17. febrúar 2012 kl. 14:19

Lilja Pálmadóttir á Hofi.

Konur sigra í öllum flokkum

Lilja Pálmadóttir á Hofi varð efst í fjórgangi meistara á fyrsta móti í Skagfirsku mótaröðinni, sem haldið var í Svaðastaðahöllinni á miðvikudaginn. Konur urðu reyndar efstar í öllum flokkum á mótinu og segir það væntanlega einhverja sögu í þróun hestamennskunnar í landinu.

Barnaflokkur - Forkeppni
1. Ingunn Ingólfsdóttir-Morri frá Hjarðarhaga            6,27
2. Ingunn Ingólfsdóttir-Embla frá Dýrfinnustöðum        5,90
3. Viktoría Eik Elvarsdóttir-Máni frá Fremri-Hvestu      5,77
4. Rakel Eir Ingimarsdóttir-Vera frá Fjalli             4,27
5. Stefanía Sigfúsdóttir-Sigurdís frá Syðra Vallholti    4,23
6. Júlía Kr.Pálsdóttir-Náð frá Flugumýri                 4,20
7. Jón Hjálmar Ingimarsson-Flæsa frá Fjalli              3,93

Barnaflokkur - Úrslit
1. Viktoría Eik Elvarsdóttir-Máni frá Fremri-Hvestu      6,30
2. Ingunn Ingólfsdóttir-Morri frá Hjarðarhaga            5,10
3. Júlía Kr.Pálsdóttir-Náð frá Flugumýri                 4,70
4. Stefanía Sigfúsdóttir-Sigurdís frá Syðra Vallholti    4,60
5. Rakel Eir Ingimarsdóttir-Vera frá Fjalli             4,24
6. Jón Hjálmar Ingimarsson-Flæsa frá Fjalli              3,13

Unglingaflokkur - Forkeppni
1. Elín Magnea Björnsdóttir-Stefnir frá Hofsstaðaseli    6,27
2. Jón Helgi Sigurgeirsson-Töfri frá Keldulandi  6,23
3. Bryndís Rún Baldursdóttir-Birna frá Vatnsleysu I     5,87
4.-5.Finnbogi Bjarnason-Svala frá Garði          5,80
4.-5. Þórdís Pálsdóttir-Kjarval frá Blönduósi            5,80
6. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir-Glymur Hofsstaðaseli      5,57
7. Ásdís Ósk Elvarsdóttir-Lárus frá Syðra-Skörðugili     5,30
8. Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir-Bjarmi frá Enni     4,93
9. Rósanna Valdimarsdóttir-Kjarni Varmalæk               4,63

Unglingaflokkur - Úrslit
1. Elín Magnea Björnsdóttir-Stefnir frá Hofsstaðaseli    6,43
2.-3. Finnbogi Bjarnason-Svala frá Garði                 5,87
2.-3. Jón Helgi Sigurgeirsson-Töfri frá Keldulandi       5,87
4. Þórdís Pálsdóttir-Kjarval frá Blönduósi               5,83
5. Bryndís Rún Baldursdóttir-Birna frá Vatnsleysu I     5,80

Ungmennaflokkur - Forkeppni
1. Anna Kristín Friðriksdóttir-Glaður frá Grund  6,30
2. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir-Hængur frá Jarðbrú      6,00
3.-4. Harpa Rún Ásmundsdóttir-Spói frá Skíðbakka 1       5,20
3.-4. Herdís Rútsdóttir-Ísak frá Skíðbakka 1             5,20
5. Hafrún Ýr Halldórsdóttir-Safír frá Barði              4,67

Ungmennaflokkur - Úrslit
1. Anna Kristín Friðriksdóttir-Glaður frá Grund  6,87
2. Steindóra Ólöf Haraldsdóttir-Hængur frá Jarðbrú      5,97
3. Harpa Rún Ásmundsdóttir-Spói frá Skíðbakka 1  5,43
4. Herdís Rútsdóttir-Ísak frá Skíðbakka 1                5,20
5. Hafrún Ýr Halldórsdóttir-Safír frá Barði              5,10

Áhugamannaflokkur - Forkeppni
1. Birna Sigurbjörnsdóttir-Stæll frá Enni               6,17
2.-3. Hannes Brynjar Sigurgeirsson-Blika frá Enni        5,70
2.-3. Hrefna Hafsteinsdóttir-Frigg frá Efri-Rauðalæk 9   5,70
4. Jón Geirmundsson-Ronja frá Nátthaga                   4,47

Áhugamannaflokkur - Úrslit
1. Birna Sigurbjörnsdóttir-Stæll frá Enni               6,23
2. Hrefna Hafsteinsdóttir-Frigg frá Efri-Rauðalæk 9      5,83
3. Hannes Brynjar Sigurgeirsson-Blika frá Enni           5,23
4. Jón Geirmundsson-Ronja frá Nátthaga                   4,90

Meistaraflokkur - Forkeppni
1. Lilja Pálmadóttir-Mói frá Hjaltastöðum                6,80
2. Hörður Óli Sæmundarson-Albert frá Vatnsleysu  6,53
3. Elvar Einarsson-Barði frá Brekkum                     6,07
4. Pernille Möller-Kostur frá Ytra-Vallholti             6,00
5. Ingólfur Pálmason-Ísold frá Kúskerpi          5,83
6. Skapti Ragnar Skaptason-Þokki frá Brennigerði         5,77
7.-8. Þorgils Magnússon-Gammur frá Hóli                 5,73
7.-8. Sigurjón Örn Björnsson-Vökull frá Vatnsleysu       5,73
9. Lilja Pálmadóttir-Sigur frá Húsavík                   5,63
10. Hafdís Arnardóttir-Diljá frá Brekku          5,47
11. Þorgils Magnússon-Kópur frá Árbakka          5,40
12. Þorgils Magnússon-Sikill frá Miðsitju               4,90

Meistaraflokkur - Úrslit
1. Lilja Pálmadóttir-Mói frá Hjaltastöðum                7,47
2. Pernille Möller-Kostur frá Ytra-Vallholti             6,50
3. Hörður Óli Sæmundarson-Albert frá Vatnsleysu  6,43
4. Elvar Einarsson-Barði frá Brekkum                     6,37
5. Ingólfur Pálmason-Ísold frá Kúskerpi          6,00