þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lífstöltið á morgun - dagskrá og ráslistar

26. mars 2011 kl. 21:51

Lífstöltið á morgun - dagskrá og ráslistar

Lífstöltið fer fram í reiðhöll Harðar í Mosfellsbæ á morgun, sunnudaginn 27. mars, og hefst kl. 10. Mótið er haldið í samstarfi við styrktarfélagið Líf og mun allur ágóði af mótinu renna til styrktar Kvennadeild Landsspítalans.

Meðfylgjandi eru ráslistar og dagskrá mótsins.

Dagskrá
Mótið hefst kl. 10
Ingrid frá LÍFI býður fólk velkomið og segir frá LÍFI
Sigríður Klingenberg fer fyrir skrautreið á sinn einstaka máta
Meira vanar - kl. 10.30
Byrjendaflokkur – kl. 11.30
Matarhlé kl. 12:30– gómsæt kjúklingasúpa, Kringlur og kakó, samlokur og fleira
Brjóstamjólkurreið - kl. 13.00
Vinsælustu sjónvarpspiltar landsins láta til sín taka í keppnisbrautinni fyrir LÍF!
Minna vanar - kl 13.15
Briet Sunna tekur lagið - kl. 14.10
Opinn flokkur – kl. 14:20
Ath! Eftirfarandi tímasetningar úrslita gætu breyst lítillega-fylgist vel með kæru keppendur!
B – úrslit – meira vanar - kl. 15.15
B-úrslit - byrjenda flokki – kl. 15:45
B-úrslit - minna vanar - kl. 16:10
Spennandi uppboð á glæsilegri íslenskri hönnun fyrir konur!
A-úrslit  - meira vanar – kl. 16:50
A úrslit – byrjendaflokkur kl. 17:20
A-úrslit  - minna vanar – kl. 17:50
A-úrslit - opinn flokkur – 18:20
Mótslok – kl. 19:00

Ráslistar

Byrjendur

1 holl     Nadia Katrín Banine       Glaðvör frá Hamrahóli

1 holl     Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir   Auður frá Bakkakoti

1 holl     Íris Birna Gauksdóttir     Vera frá Eskiholti

2 holl     Auður Sigurðardóttir     Gola frá Reykjum

2 holl     Fríða Halldórsdóttir        Fjalar frá Haga

2 holl     Anna Jóna Helgadóttir  Haddi frá Akureyri

3 holl     Margrét Sveinbjörnsdóttir          Silja frá Skíðbakka

3 holl     Steinunn Reynisdóttir   Atlas frá Norður-Koti

3 holl     Björk Gísladóttir              Hreindís frá Bakkakoti

4 holl     Anna Lára Jóhannesdóttir           Villi frá Vatnsleysu

4 holl     Helga Margrét Jóhannsdóttir     Frami frá Vogum

4 holl     Ingunn Bjarnadóttir       Fjalar frá Flagbjarnarholti

5 holl     Kristín Everts     Sprækur frá Miðhúsum

5 holl     Elín Aðalsteina  Týr Kvíarhóli

5 holl     Hörn Guðjónsdóttir       Dagur frá Vatnsleysu

6 holl     Karn Mattson    Glófaxi frá Múlakoti

6 holl     Sigrún Eyjólfsdóttir         Kolmar frá Miðdal

6 holl     Stella Björg Kristinsdóttir             Skeggi frá Munaðarnesi

7 holl     Hrafnhildur Helga Guðmundsdóttir        Snerra frá Reykjavík

7 holl     Mikkalína Mekkín Gísladóttir     Lúkas frá Klettholti

7 holl     Íris Una smith    Sæunn frá Auðsholti

7 holl     Katrín Birna Smáradóttir              Konsert frá Ferjubakka 3

8 holl     Petra Björk MogensenGrani frá Fjalli

8 holl     Katrín Gísladóttir             Goði frá Kárastöðum

8 holl     Guðleif GuðlaugsdóttirHarpa frá Fíflholti

9 holl     Þórdís Sigurðardóttir     Gígur frá Helgastöðum 1

9 holl     Ásthildur Kristjánsdóttir               Sleipnir frá Hrafnhólum

9 holl     Elva Dís Antonsdóttir     Breki frá Austurkoti

10 holl   Berglind Birgisdóttir       Svarti Pétur frá Hreiðri

10 holl   Stella Björg Kristinsdóttir             Kotra frá Kotströnd

10 holl   Hildur Þórisdóttir Kjærnested   Sindri frá Lynghaga

11 holl   Kristín Halldórsdóttir      Faxi frá Leirvogstungu

11 holl   Berghildur Reynisdóttir                Sjonni frá Borganesi

11 holl   Þórhildur Þórhallsdóttir                Gikkur frá Mosfellsbæ

12 holl   Hrefna Hallgrímsdóttir  Penni frá Sólheimum

12 holl   Nadia Katrín Banine       Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum

12 holl   Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir   Sprengja frá Breiðabólsstað

12 holl   Fredrike Laustroer          Kvistur frá Heiði

13 holl   Sigurborg Daðadóttir     Rökkvi frá Holtshúsum

13 holl   Alexandra Stigemann    Hersir frá Kjarnholtum

 

Minna vanar

1 holl     Harpa Snorradóttr          Sæla frá Stafafelli

1 holl     Fanney Pálsdóttir            Dropi frá Brekku

1 holl     Hulda Kolbeinsdóttir      Nemi frá Grafarkoti

2 holl     Harpa Sigríður Bjarnadóttir         Trú frá Álfhólum

2 holl     Katrín Sif RagnarsdóttirDögun frá Gunnarsstöðum

2 holl     Anna Björk Eðvarðsdóttir            Lundi frá Vakurstöðum

3 holl     Hrönn Kjartansdóttir     Moli frá Reykjavík

3 holl     Sigríður Hrönn Wagner frá Presthúsum 2

3 holl     Erna Guðrún Björnsdóttir            Nói frá Snjallsteinshöfða

3 holl     Elín Íris Jónasdóttir         Baron frá Hörgshóli

4 holl     Hrafnhildur Pálsdóttir    Árvakur frá Bjóluhjáleigu

4 holl     Alfa Regína Jóhannsdóttir           Patti frá Reykjavík

4 holl     Bergrós Guðbjartsdóttir              Baldvin frá Stangarholti

4 holl     Sara Skum          Sproti frá Búlandi

5 holl     Rósa María Ásgeirsdóttir             Þumall frá Stóra-Hofi

5 holl     Margrét Dögg Halldórsdóttir      Blíða frá Mosfellsbæ

6 holl     Erna Arnardóttir              Magni frá Mosfellsbæ

6 holl     Fredrica Fagerlund         Lyfting frá Mosfellsbæ

6 holl     Ásgerður Gissurardóttir               Surtur frá Þórunúpi

7 holl     Súsanna Katarína Guðmundsdóttir         Sproti frá Múla 2

7 holl     Lilja Dís Kristjánsdóttir   Elding frá Ytra-Vallholti

8 holl     Arnhildur Halldórsdóttir               Birta frá Lyngási 4

8 holl     Hólmfríður Ólafsdóttir  Kolka frá Litlu-Sandvík

 

Meira vanar

1 holl     Brynja Viðarsdóttir         Ketill frá Vakurstöðum

1 holl     Ellen Mathilda   Eldborg frá Margrétarhofi

1 holl     Bryndís Snorradóttir      Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum

2 holl     Sirrý Halla Stefánsdóttir               Klængur frá Jarðbrú

2 holl     Birna Ósk Ólafsdóttir     Kolbeinn frá Sauðárkróki

2 holl     Hulda Björk Haraldsdóttir            Hattur frá Hækingsdal

3 holl     Elísabet Sveinsdóttir      Hrammur frá Galtarstöðum

3 holl     Thelma Tómasson          Sókn frá Selfossi

3 holl     Ásta Björk Benediktsdóttir         Séra Heimir frá Gamla-Hrauni

4 holl     Lilja Ósk Alexandersdóttir           Drotting frá Mosfellsbæ

4 holl     Þóra Þrastardóttir           Brimill frá Þúfu

4 holl     Íris Hrund GrettisdóttirDrífandi frá Búðardal

5 holl     Svana Ingólfsdóttir         Gustur frá Grund

5 holl     Elín Urð Hrafnberg          Garri frá Gerðum

5 holl     Hallveig Karlsdóttir         Greifi frá Holtsmúla

6 holl     Gunnhildur Sveinbjarnardóttir  Bláskeggur frá Hrafnkelsstöðum

6 holl     Þórunnn Þórarinsdóttir                Hringur frá Laxárnesi

6 holl     Brynja Viðarsdóttir         Ketill frá Vakurstöðum

7 holl     Bryndís Snorradóttir      Gleði frá Hafnarfirði

7 holl     Ellen Mathilda   Tignir frá Varmalæk

8 holl     Sirrý Halla Stefánsdóttir               Smiður frá Hólum

8 holl     Elísabet Sveinsdóttir     

8 holl     Drífa Harðardóttir           Skyggnir frá Álfhólum

9 holl     Sveinfríður Ólafsdóttr   Nubbur frá Ragnheiðarstöðum

9 holl     Helena Jensdóttir           Erpur frá Akranesi

 

Opinn flokkur

1 holl     Oddrún Ýr Sigurðardóttir             Sindri frá Oddakoti

1 holl     Jelena Ohm       Gauti frá Höskuldsstöðum

1 holl     Line Nörgaard   Hnota frá Koltursey

2 holl     Sara Sigurbjörnsdóttir   Hálfmáni frá Skrúð

2 holl     Hrefna María Ómarsdóttir          Vaka frá Margrétarhofi

3 holl     Ólöf Guðmundsdóttir   Logi frá Skálpustöðum

3 holl     Rósa Valdimarsdóttir     Íkon frá Hákoti

3 holl     Vilfríður Sæþórsdóttir   Fanney frá Múla

4 holl     Halldóra Huld Ingvarsdóttir         Hellingur frá Blesastöðum 1A

4 holl     Edda Rún Ragnarsdóttir               Dynur frá Árgerði

5 holl     Erla Guðný Gísladóttir   Skrámur frá Dallandi

5 holl     María Dóra Þórarinsdóttir           Marta frá Morastöðum

5 holl     Súsanna Sand Ólafsdóttir            Bjalla frá Kirkjuferjuhjáleigu