sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Lífstölt Harðar á morgun

23. mars 2012 kl. 09:41

Lífstölt Harðar á morgun

Lífstölt Harðar fer fram í reiðhöllinni að Varmárbökkum í Mosfellsbæ í morgun.

10:00 - Mótsetning – Sigríður frá Lífi 
10:05 – Meira vanar 
11:00 – Byrjendaflokkur 
12:00 – 12:30 – Matarhlé
12:30-13:20 – Minna vanar
13:25-14:00 – Opinn flokkur
14:00 – 14:45 – Hulda Gústafsdóttir heldur tölu og fer fyrir skrautreið – Brjóstamjólkurreið – keppni
14:45 – B Úrslit 
Meira vanar
Byrjendur
Minna vanar
15:45 – uppboð (Helma art) – dregið í happdrætti
16:00 – A úrslit 
Meira vanar
Byrjendur
Minna vanar
Opinn flokkur
 
Ráslistar:
Holl Meira vanar
1 Ingibjörg S Guðjónsdóttir Hörður Freyr frá Hlemmiskeiði
1 María Gyða Pétursdóttir Hörður Rauður frá Syðri Löngumýri
1 Kristín Ingólfsdóttir     Sörli Krummi frá Leirum
2 Harpa Sigríður Bjarnad   Hörður Sváfnir frá Miðsitju
2 Oddný Erlendsdóttir Andvari Hrafn frá Kvistum
3 Súsanna Katarína Guðmun Hörður Sproti frá Múla
3 Frida Dalen Hörður Svali frá Þorlákshöfn
4 Brynja Viðarsdóttir Andvari Kolbakur Hólshúsum
4 Hulda Kolbeinsdóttir Hörður Alki frá Stóru Ásgeirsá
5 Gréta Boða Andvari Grýta frá Garðabæ
5 Harpa Sigríður Bjarna Hörður Von frá Valstrýtu
6 Svana Ingólfsdóttir Hörður Trú frá Dallandi
6 Guðrún Pétursdóttir Fákur Gjafar frá Hæl
7 Ingibjörg S Guðjónsd Hörður Sjóður frá Hamraendum
7 Julía Kirshof Hörður Blæja frá Árbæjarhjáleigu
8 Hulda Kolbeinsdóttir Hörður Nemi frá Grafarkoti
8 Kolbrún Þórólfsdóttir Stígandi Askur frá Hjaltastöðum
8 Helena Jensdóttir Hörður Erpur frá Akranesi
 
Holl Byrjendur
1 Guðborg Hildur Kolbeins Fákur Kveikur frá Kjarnholtum
1 Guðrún þórisdóttir     Hörður Máttur frá Gíslholti
1 Hildur Þöll Ágústsdóttir   Hörður Óðinn frá Kringlu
2 Sigríður Eiríksdóttir     Hörður Póló frá Sigríðarstöðum
2 Elín Lindkvist                          Gjafar
3 Auður Sigurðardóttir     Hörður Gola frá Reykjum
3 Kristín Halldórsdóttir     Hörður Ísbrá
4 Laufey Magnúsdóttir     Hörður Hvalur frá Kiðafelli
4 Anna Lára JóhannesdóttirHörður Gáta frá Skipanesi
5 Hrefna Katrín Mattsson Glófaxi frá Múlakoti
5 Elín Hein             Hella frá Skeiðháholti
6 María Tinna Árnadóttir Fröken frá Feti
6 Kristín Kristjánsdóttir     Hörður Sólon frá Litlu Sandvík
7 Linda Bragadóttir     Hörður Tangó frá Bjarnastöðum
7 Helga Margrét        Hörður Frami frá Vogum
8 Hjördís Jónsdóttir    Hörður Dynur frá Leysingjastöðum
8 Guðrún P. Jónsdóttir    Andvari Óli frá Neðri Núpi
9 Helga Skowronski    Hörður Fylgja frá Dalsbúi
9 Margrét Sveinbjörnsdót Hörður Blíð frá Skíðbakka
10 Randy Friðjónsdóttir    Fákur Hera frá Ólafsbergi
10 Mikkalína Mekkín Gíslad Fákur Framtíðarspá frá Ólafsbergi
11 Anna Jóna Helgadóttir     Hörður Haddi frá Akureyri
11 Ragnhildur Ösp Sigurðar  Hörður Sprengja frá Breiðabólsstað
12 Sigríður Birna Ingimund   Hörður Hæglát frá Naustanesi
12 Alexandra Stegemann      Hörður Hersir frá Kjarnholtum
12 Rósa Borg GuðmundsdóttirHörður Djákni
 
Holl Minna vanar
1 Hrafnhildur Pálsdóttir Andvari Ylfa frá Hala
1 Hrefna Hallgrímsdóttir Fákur   Penni frá Sólheimum
2 Ásgerður Gissurardóttir Andvari Surtur frá Þórunúpi
2 Jóna Dís Bragadóttir Hörður Ölrún frá Seljabrekku
3 Margrét Dögg Halldórsdó Hörður Blíða frá Reykjavík
3 Valgerður Valmundardótt Brimfaxi Fenja frá Holtsmúla 1
4 Gríma Huld Blængsdóttir Sörli Þytur frá Syðra Fjalli
4 Erna Arnardóttir Hörður Magni frá Mosfellsbæ
5 Mathilda Lindstaf Hörður Tignir frá Varmalæk
5 Sjöfn Kolbeins Fákur Glaður frá Kjarnholtum 1
6 Sveinfríður Ólafsdóttir Hörður Hrókur frá Enni
6 Stella Björg Kristinsdó Andvari Skeggi frá Munaðarnesi
7 Steinunn Guðbjörnsdóttir Sóti Hljómur frá Vindheimum
7 Ásgerður Gissurardóttir Gleimir Hóll frá Langholti
8 Christiane Grossklaus Sleipnir Haukur frá Syðri Gröf 1
8 Seija Hyvönen Þóra frá Margrétarhofi
8 Hólmfríður Ólafsdóttir Hörður Kolka frá Litlu Sandvík
9 Anna Gréta Oddsdóttir Hörður Stígandi frá Neðra Ási
9 Harpa Ýr Jóhannsdóttir Fákur Léttir frá Skáney
10 Þóra Kristín Briem Fákur Garpur frá Bjarkarhöfði
10 Hrafnhildur Guðmundssdó Gleimir frá Neðstabæ
10 Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugarvöllum
Holl Opinn flokkur
1 Guðríður Gunnarsdóttir Hörður Sara frá Álfhólum
2 Aðalheiður Anna Guðjóns Hörður Spretta frá Gunnarstöðum
3 Line Norgaard Hörður Katrín frá Vogsósum
4 Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Kolbeinn frá Sauðárkróki
5 Halldóra Huld Ingvarsdó Hörður Hellingur frá Blesastöðum
6 Oddrún Ýr Sigurðardótti Hörður Sindri frá Oddakoti
7 Sara Sigurbjörnsdóttir Fákur Stroka frá Kiðafelli
8 Fredrica Fagerlund Hörður Funi frá Mosfellsbæ
9 Aðalheiður Anna Guðjóns Hörður Bragur frá Seljabrekku
10 Guðríður Gunnarsdóttir Hörður Geisli frá Holtsmúla
 
Kveðja 
Lífstöltsnefndin