fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Liðaskipan klár

14. júlí 2014 kl. 13:13

Youth Cup.

Dagur þrjú gekk mjög vel. Allir þjálfararnir mættu spenntir á staðinn og hófu kennslu kl. 08:00 í morgun og kenndu til 18:15. Krakkarnir eru ánægð og hestarnir þreyttir eftir viðburðaríkan dag.

Hulda Gústafs þjálfar fjórgang og fimmgang, Anna Valdimars tölt, Elvar skeið og Flag race, Súsanna þrautabraut og víðavangshlaup og Steini sér um fimina. Krakkarnir eru í skýjunum eftir skemmtilega reiðtíma.

Hér er listi yfir liðin, liðsstjórana og meðlimi liðanna.

                AWESOME ANDELS       

  • A             Annabella Sigurðardóttir IS
  • A             Lilja Haraldsson AU
  • A             Eva Timmerman BE
  • A             Rosa Bisgaard DK
  • A             Sanni Kosonen FI
  • A             Xaviere Gabrion FR
  • TL           Leonie Kunert - DE        

 

                BLUE B´S             

  • B             Mathilde Mai DK
  • B             Ragnheiður Ólafsdóttir Dam FO
  • B             Ásdís Brynja Jónsdóttir IS
  • B             Hilde Klahr SE
  • B             Yosie Bahl DE
  • B             Amanda Waagan Lilierövde NO
  • TL           Daja van Nunen - NE    

                CHAMPION RIDERS       

  • C             Wendie Johansen DK
  • C             Guðmar Freyr Magnússon IS
  • C             Laura Gobfirsch DE
  • C             Hanna Nordenfors SE
  • C             Christina Dirkje Rike NE
  • C             Elizabeth Robersson US
  • TL           Aymeric Gabrion - FR   
                DRAUMALIÐIÐ

  • D             Ásdís Ósk Elvarsdóttir IS
  • D             Hannah Österberg SE
  • D             Marie Hollstein DE
  • D             Misa Valh SLO
  • D             Eir Elisa Follaug NO
  • D             Stine Randers Præstholm DK
  • TL           Liv Fredskild - NO           

 

                EXTRA ORDINARIES       

  • E             Clara Ingmyr SE
  • E             Paula Chmelik AU
  • E             Therese Clausen Brock DK
  • E             Ásta Margrét Jónsdóttir               IS
  • E             Floortje Van de Reep NE
  • E             Nienke Van Arum LU
  • YL           Annika König  - DE          

 

                FANTASTIC 7    

  • F             Ólafur Goran Gros IS
  • F             Alexander DEorg Newton Marsden NE
  • F             Nadja Rusterholz CH
  • F             Jessica Blough US
  • F             Satu Hynninen FI
  • F             Daniel Schofield FR
  • TL           Kristiana Hansen - DK   

 

                GOLD GAITERS

  • G            Agnar Ingi Rúnarsson IS
  • G            Theresa Hicker AU
  • G            Jasmin Petersen DK
  • G            Thomas Darcy   SE
  • G            Helle Reinsnos  NO
  • G            Stella von Schulthess CH
  • TL           Johannes Amplatz - IT  

 

                HEROES OF HÓLAR        

  • H             Johanna Kirchmayr AU
  • H             Rauha Hirvonen FI
  • H             Lucie Maxheimer DE
  • H             Sigríður Magnea Kjartansdóttir IS
  • H             Sina GrüninDEr CH
  • H             Ouinn Thomashow US
  • TL           My Kolskog - SE              

 

                INCREDIBLES    

  • I              Pia Schörghuber AU
  • I              Ayla Marquenie FR
  • I              Lizzy Franck LU
  • I              Britta Anne Van der Linden NE
  • I              Stefanie Suter CH
  • I              Franziska Müser DE
  • TL           Ásta Mary Stefánsdóttir - IS      

 

                JACKPOT GIRLPOWER  

  • J              Viktoría Eik Elvarsdóttir IS
  • J              Jocelyne Wehr DE
  • J              Ida Adler SE
  •                 Cecile Jakobs BE
  • J              Lea Albeck Laursen DK
  • J              Rebekka Jansdottir Simonsen FO
  • TL           Helen Zbinden - CH       

 

                KEEP KALM       

  • K             Vilborg Hrund Jónsdóttir IS
  • K             Stina Backerholm SE
  • K             Elisabeth Niclasen FO
  • K             Hannah Zahner DE
  • K             Celina Janssens                BE
  • K             Emma Erickson US
  • TL           Lucy Nold  - USA             

 

                LIEBLINGS TEAM            

  • L              Sarah Frederiksen DK
  • L              Helen Klaas DE
  • L              Ylfa Guðrún Svavarsdóttir IS
  • L              Eimear De Burca LU
  • L              Susanne Jenny Avseth NO
  • L              Isa Norén SE
  • TL           Elske Olthof - NE            

 

                MAGNIFICENT 

  • M           Dylan Hymble NE
  • M           Karin Såland NO
  • M           Elin Karlsson SE
  • M           Seraina Stalder CH
  • M           Elizabeth Monsef US
  • M           Joshua Hütter DE
  • TL           Karen Hrönn Vatnsdal IS