fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Leó og Sigurbjörn efstir með 8,23

13. júlí 2013 kl. 13:37

Jarl og Sigurbjörn standa efstir ásamt Krít og Leó Geir

Það verða spennandi úrslit í töltinu í kvöld.

Leó Geir Arnarsson og Sigurbjörn Bárðarson náðu að halda efsta sætinu eftir harða keppni. Leó Geir var á Krít frá Miðhjáleigu en Sigurbjörn var á Jarl frá Mið-Fossum. Þeir hlutu 8,23 í einkunn. Í þriðja sæti er Viðar Ingólfsson á Vornótt frá Hólabrekku með 8,20 í einkunn. 

Það er mjótt á munum hjá efstu hestum svo það verður vafalaust hart barist í úrslitum en B úrslitin verða í kvöld kl. 16:45 og A úrslitin á morgun kl. 13:00

Niðurstöður - Forkeppni - Tölt:

1-2   Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum8,23  
1-2   Leó Geir Arnarson / Krít frá Miðhjáleigu8,23  
3   Viðar Ingólfsson / Vornótt frá Hólabrekku8,20  
4   Jakob Svavar Sigurðsson / Eldur frá Köldukinn8,00  
5-6   Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi7,90  
5-6   Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríðarhóli7,90  
7   Bylgja Gauksdóttir / Grýta frá Garðabæ7,80  
8   Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II7,70  
9-10   Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum7,63  
9-10   Sigurður Vignir Matthíasson / Hamborg frá Feti7,63 

 
11   Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku7,60  
12-13   Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi7,57  
12-13   Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Stjarna frá Stóra-Hofi7,57  
14   Hulda Gústafsdóttir / Ketill frá Kvistum7,50  
15   Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi7,37  
16   Karen Líndal Marteinsdóttir / Stjarni frá Skeiðháholti 37,33  
17   Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum7,30  
18-19   Ólafur Ásgeirsson / Védís frá Jaðri7,27  
18-19   Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ7,27  
20   Hlynur Guðmundsson / Þyrla frá Böðmóðsstöðum 27,23  
21   Jón Gíslason / Kóngur frá Blönduósi7,20  
22-23   Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund7,17  
22-23   Berglind Rósa Guðmundsdóttir / Stólpi frá Borgarnesi7,17  
24   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum7,13  
25   Snorri Dal / Melkorka frá Hellu7,10  
26   Sonja Líndal Þórisdóttir / Kvaran frá Lækjamóti7,03  
27   Snorri Dal / Smellur frá Bringu7,00  
28-29   Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla6,93  
28-29   Jón Gíslason / Hugleikur frá Fossi6,93  
30   Líney María Hjálmarsdóttir / Sprunga frá Bringu6,87  
31   Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla6,83  
32-34   Elvar Einarsson / Hlekkur frá Lækjamóti6,77  
32-34   Vigdís Gunnarsdóttir / Sögn frá Lækjamóti6,77  
32-34   Teitur Árnason / Ormur frá Sigmundarstöðum6,77  
35-36   Malin Elisabeth Ramm / Seifur frá Baldurshaga6,53  
35-36   Guðmundur Margeir Skúlason / Gosi frá Lambastöðum6,53  
37   Guðmundur Arnarson / Hlynur frá Ragnheiðarstöðum6,40  
38   Daníel Gunnarsson / Líf frá Möðrufelli6,37  
39   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gloría frá Vatnsleysu II6,27  
40   Jóhann Ólafsson / Stjörnufákur frá Blönduósi6,20  
41   Ingeborg Björk Steinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási6,10  
42   Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka0,00