laugardagur, 24. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Leiðréttur ráslisti í 100 m. skeiði

21. júní 2012 kl. 11:09

Leiðréttur ráslisti í 100 m. skeiði

Vegna mistaka fór út rangur ráslisti í 100m skeiði í gær en hann er nú leiðréttur á www.landsmot.is og einnig hér fyrir neðan. 

Skeið 100m (flugskeið)

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur Aldur     Aðildafélag

1             1             V             Snæbjörn Björnsson      Sinna frá Úlfljótsvatni    10           Trausti

2             2             V             Sigurbjörn Bárðarson    Andri frá Lynghaga         11           Fákur

3             3             V             Edda Rún Ragnarsdóttir               Birtingur frá Selá              17           Fákur

4             4             V             Sigríður Pjetursdóttir     Þytur frá Kálfhóli 2          19           Sleipnir

5             5             V             Ævar Örn Guðjónsson   Vaka frá Sjávarborg        6             Andvari

6             6             V             Birgitta Bjarnadóttir       Vatnar frá Gullberastöðum        16           Geysir

7             7             V             Sigurður Óli Kristinsson                Arfur frá Ásmundarstöðum        9             Geysir

8             8             V             Bjarni Bjarnason              Hera frá Þóroddsstöðum             7             Trausti

9             9             V             Ragnar Tómasson           Isabel frá Forsæti            10           Fákur

10           10           V             Sigurður Sæmundsson                 Spori frá Holtsmúla 1     9             Geysir

11           11           V             Þórður Þorgeirsson        Ábóti frá Síðu    9             Sindri

12           12           V             Davíð Jónsson   Irpa frá Borgarnesi          7             Geysir

13           13           V             Sigurður Sigurðarson     Drift frá Hafsteinsstöðum           12           Geysir

14           14           V             Elvar Þormarsson            Björt frá Bakkakoti          7             Geysir

15           15           V             Teitur Árnason                 Korði frá Kanastöðum   10           Fákur

16           16           V             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Birta frá Suður-Nýjabæ                11           Sörli

17           17           V             Eyjólfur Þorsteinsson    Spyrna frá Vindási           8             Sörli

18           18           V             Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík      13           Sörli

19           19           V             Artemisia Bertus             Dynfari frá Steinnesi      6             Sleipnir

20           20           V             Daníel Jónsson                 Þöll frá Haga      8             Geysir

21           21           V             Þórarinn Eymundsson   Bragur frá Bjarnastöðum             13           Stígandi