þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Langur dagur á Kjóavöllum

12. júní 2015 kl. 00:27

Hákon Dan Ólafsson og Vikur frá Bakka

Niðurstöður dagsins í dag, fimmtudag.

Löngum degi að ljúka hér á Kjóavelli en dagskráin á morgun byrjar kl.11:00 á Fimmgangi ungmennaflokki. Hér fyrir neðan er hægt að sjá niðurstöður dagsins í dag.

Niðurstöður dagsins í dag, fimmtudag, 12.júní.

TöLT T2 
1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,50
2 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,47 
42067 Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 5,87 
42067 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 5,87 

2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,30 
2 Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 6,03 
3 Arnar Ingi Lúðvíksson Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt Sörli 5,80 
4 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53 
5 Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,23 

TöLT T3 
1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,87 
2 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,80 
3 Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,73 
42100 Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt Máni 6,50 
42100 Erla Guðný Gylfadóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,50 
42100 Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,50 
7 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,37 
8 Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt Hörður 6,33 
9 María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt Sprettur 6,27 
10 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður 6,23 
11 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur 6,20 
12 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,17 
13-15 Hrafnhildur Jónsdóttir Ósk frá Lambastöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10 
13-15 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,10 
13-15 Ragnheiður Samúelsdóttir Selja frá Hrauni Bleikur/fífil- einlitt Sprettur 6,10 
16 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,97 
17 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,90
18 Guðbjörn Tryggvason Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,77 
19 Rúna Helgadóttir Freydís frá Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,63 
20 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st... Fákur 4,97 
21 Linda Rún Pétursdóttir Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt Skuggi 0,00 

2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,43 
42038 Guðjón Gunnarsson Reykur frá Barkarstöðum Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,30 
42038 Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,30 
4 Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,23 
5 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,13 
6 Gunnar Eyjólfsson Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 6,07 
7 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 6,00 
8 Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,87 
9 Gunnar Eyjólfsson Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st... Máni 5,70 
10 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur 5,67 
11 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,63 
42351 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... Sprettur 5,50 
42351 Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,50 
14 Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... Sprettur 5,13 
15 Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli 4,83 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,53 
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 6,43 
3 Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,27 
4 Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli 6,23 
5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,20 
6 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,07 
42193 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 5,93 
42193 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 5,93 
42257 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80 
42257 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargsholti frá Fákur 5,80 
11 Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,70 
12 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 5,43 
13 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,30 
14 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnótt g... Sprettur 4,93 

Barnaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur 6,67 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,57 
3 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,47 
4 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,43 
5 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,17 
6 Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,10 
7 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,07 
42225 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 5,87 
42225 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,87 
10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,83 
11 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80 
12 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 5,63 
13 Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 5,40 
14 Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,10 
15 Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 4,37 

TöLT T7 
2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Herdís Lilja Björnsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97 
2 Matthildur R Kristjansdottir Sprelli frá Ysta-Mó Sprettur 5,60 
3 Snorri Freyr Garðarsson Blakkur frá Lyngholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,50 
4 Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,20 
5 Hákon Leifsson Blakkur frá Hofi I Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,00 

Barnaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk... Máni 6,00 
2 Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári 5,60 
3 Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,50 
4 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,20 
5 Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 4,60 
6 Salka Herudóttir Norn frá Vindheimum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 2,27 

FJóRGANGUR V2 
1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,80 
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,60 
3 Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt Hörður 6,57 
42099 Játvarður Jökull Ingvarsson Von frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður 6,50 
42099 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli 6,50 
6 Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 6,47 
7 Emil Fredsgaard Obelitz Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,43 
42225 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,40 
42225 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,40 
10 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli- einlitt Fákur 6,37 
11 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,23 
42351 Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 6,20 
42351 Jón Ó Guðmundsson Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sprettur 6,20 
14-15 Gunnhildur Sveinbjarnardó Skjálfti frá Langholti Brúnn/milli- skjótt Fákur 6,17 
14-15 Snorri Dal Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... Sörli 6,17 
16 Ragnheiður Samúelsdóttir Stemma frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 6,10 
17 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 6,03 
18 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,00
19 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,87
20-21 Sarah Höegh Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 5,77 
20-21 Ragnheiður Samúelsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,77 
22 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 0,00 

2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,43 
2 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,33 
3 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,27 
4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 6,03 
42130 Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97 
42130 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97 
7 Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt Sprettur 5,93 
8 Þórunn Eggertsdóttir Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90 
9 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,87 
10 Aníta Lára Ólafsdóttir Greifinn frá Runnum Brúnn/dökk/sv. einlitt Faxi 5,83 
11 Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,80 
12 Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... Sprettur 5,63 
13 Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum Brúnn/mó- einlitt Sörli 5,57 
14 Kolbrún Þórólfsdóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,53 
15 Sigurður Freyr Árnason Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,13 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hákon Dan Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,60 
2 Anna-Bryndís Zingsheim Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,50 
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,33 
4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,23 
5 Aníta Rós Róbertsdóttir Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sörli 6,10 
6 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,07 
42193 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,03 
42193 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,03 
42257 Hákon Dan Ólafsson Brynjar frá Laugarbökkum Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,97 
42257 Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt Grani 5,97 
42320 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,93 
42320 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt Máni 5,93 
13-14 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,90 
13-14 Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargsholti frá Fákur 5,90 
15-17 Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt Sprettur 5,77 
15-17 Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt Sleipnir 5,77 
15-17 Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,77 
18 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur 5,53 
19 Herdís Lilja Björnsdóttir Drift frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,47 
20 Hildur Berglind Jóhannsdóttir Finnur frá Ytri-Hofdölum Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 5,30 
21 Sunna Lind Ingibergsdóttir Spá frá Hafnarfirði Jarpur/milli- stjörnótt Sörli 5,13 

Barnaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,77 
2 Arnar Máni Sigurjónsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 6,53 
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,40 
42099 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,30 
42099 Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 6,30 
6 Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... Máni 6,13 
42193 Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur 6,00 
42193 Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 6,00 
9 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,93 
10 Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,90 
42320 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83 
42320 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 5,83 
13 Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,80 
14 Dagur Ingi Axelsson Míra frá Efra-Seli Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,73 
15 Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,63 
16 Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 5,50 
17 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,33 
18 Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt Smári 5,17 
19 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt Ljúfur 0,00 

FIMMGANGUR F2 
1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt Sprettur 6,60 
2 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,47
3 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,23 
4 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,03 
5 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,97 
42162 Maria Greve Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,90 
42162 Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,90 
8 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,83 
9 Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður 5,53 
10 Alexander Hrafnkelsson Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður 5,43 
11 Anna Björk Ólafsdóttir Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,83 
12 Þórunn Hannesdóttir Austri frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 4,77 
13 Sveinn Gaukur Jónsson Byr frá Garðabæ Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 4,43 
14-16 Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir 0,00 
14-16 Jón Finnur Hansson Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
14-16 Maria Greve Stormur frá Víðistöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 0,00 

B úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42006 Elías Þórhallsson Kápa frá Koltursey Brúnn/milli- skjótt Hörður 6,10 
42006 Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,10 
3 Alexander Hrafnkelsson Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt Hörður 5,79 
4 Maria Greve Þota frá Hólmum Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,74 
5 Jón Ó Guðmundsson Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt Sprettur 5,21 

2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt Faxi 6,30 
2 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,83 
42067 Kolbrún Þórólfsdóttir Spes frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,57 
42067 Petra Björk Mogensen Nökkvi frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,57 
5 Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,03 
6 Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt Sprettur 4,60 
7 Victor Ágústsson Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt Sprettur 2,97 

Unglingaflokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,70 
2 Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,63 
3 Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,60 
42099 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,53 
42099 Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,53 
6 Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt Grani 5,50 
7 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 5,47 
8 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 4,83 
9 Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt Fákur 4,80 
10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 4,37 
11 Ólöf Helga Hilmarsdóttir Brennir frá Votmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt Fákur 3,83