fimmtudagur, 17. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsmótsúrtaka hjá Sleipni, Háfeti og Ljúfi - dagskrá og ráslistar

2. júní 2011 kl. 09:25

Landsmótsúrtaka hjá Sleipni, Háfeti og Ljúfi - dagskrá og ráslistar

Þann 3. - 5. júní verður úrtaka fyrir Landsmót hjá félögunum Sleipni, Ljúfi og Háfeta að Brávöllum Selfossi.

Meðfylgjandi er dagskrá mótsins og ráslistar.

Dagskrá
Föstudagur 3.júní – Fyrri umferð
11:00  Forkeppni ungmenni
12:00  Forkeppni unglingar
13:20 – 13:50 matarhlé
13: 50 Forkeppni Börn
15:00  B - Flokkur keppendur 1-11
Kaffihlé
                B-flokkur  keppendur 12-22
17: 30 A-flokkur keppendur 1-12
Matarhlé
                A-flokkur keppendur 13-23
 
Laugardagur 4.júní – Seinni umferð og töltmót netparta ehf
09:00
B-flokkur
A-flokkur
Börn
Unglingar
Ungmenni
17: 00 – Töltmót í boði netparta ehf
Forkeppni í tölti
b-úrslit í tölti
a-úrslit í tölti
 
 Sunnudagur – úrslit í gæðingakeppni
13:00
Úrslit b-flokkur
Úrslit barnaflokkur
Úrslit unglingaflokkur
Úrslit ungmennaflokkur
Úrslit a-flokkur

 

Ráslistar

A-flokkur
1            1            V            Lúpa frá Kílhrauni                        Sigurður Óli Kristinsson
2            2            V            Vísir frá Syðri-Gróf 1                        Einar Öder Magnússon
3            3            V            Alvar frá Pulu                        Hinrik Bragason
4            4            V            Álmur frá Skjálg                        Sigursteinn Sumarliðason
5            5            V            Tindur frá Þorlákshöfn                        Jóhann G. Jóhannesson
6            6            V            Nói frá Votmúla 1                        Freyja Hilmarsdóttir
7            7            V            Heiðar frá Austurkoti                        Páll Bragi Hólmarsson
8            8            V            Dalvör frá Ey II                        Brynjar Jón Stefánsson
9            9            V            Þróttur frá Kolsholti 2                        Sigurður Rúnar Guðjónsson
10            10            V            Frosti frá Selfossi                        Halldór Vilhjálmsson
11            11            V            Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum                        Svanhvít Kristjánsdóttir
12            12            V            Brattur frá Tóftum                        Helgi Þór Guðjónsson
13            13            V            Spóla frá Sólvangi                        Sigríður Pjetursdóttir
14            14            V            Gígur frá Hólabaki                        Sigurður Óli Kristinsson
15            15            V            Snædís frá Gíslabæ                        Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
16            16            V            Breki frá Eyði-Sandvík                        Bjarni Sveinsson
17            17            V            Þytur frá Kálfhóli 2                        Elsa Magnúsdóttir
18            18            V            Vonandi frá Bakkakoti                        Arnar Bjarki Sigurðarson
19            19            V            Hervar frá Hallanda 2                        Magnús Jakobsson
20            20            V            Draumur frá Kóngsbakka                        Pim Van Der Slot
21            21            V            Þeyr frá Akranesi                        Einar Öder Magnússon
22            22            V            Snæsól frá Austurkoti                        Páll Bragi Hólmarsson
23            23            V            Friður frá Miðhópi                        Sigursteinn Sumarliðason
 
 
B-flokkur
1            1            V            Þota frá Miðfelli 5                        Ingvi Karl Jóhannsson
2            2            V            Sváfnir frá Miðsitju                        Helgi Þór Guðjónsson
3            3            V            Húni frá Stuðlum                        Sigrún Arna Brynjarsdóttir
4            4            V            Flúð frá Vorsabæ II                        Erla Björk Tryggvadóttir
5            5            V            Fengur frá Garði                        Sævar Örn Sigurvinsson
6            6            V            Lukkudís frá Vatnsholti                        Guðjón Sigurðsson
7            7            V            Friður frá Halakoti                        Svanhvít Kristjánsdóttir
8            8            V            Skrámur frá Kirkjubæ                        Sissel Tveten
9            9            V            Tangó frá Sunnuhvoli                        Arnar Bjarki Sigurðarson
10            10            V            Kolbrún frá Efri-Gegnishólum                        Rósa Birna Þorvaldsdóttir
11            11            V            Katrín frá Litlu-Sandvík                        Sigurður Sigurðarson
12            12            V            Glóðafeykir frá Halakoti                        Einar Öder Magnússon
13            13            V            Sjóður frá Sólvangi                        Elsa Magnúsdóttir
14            14            V            Brattur frá Austurkoti                        Páll Bragi Hólmarsson
15            15            V            Eldur frá Þórunúpi                        Sigríður Pjetursdóttir
16            16            V            Gylmir frá Enni                        Jóhann G. Jóhannesson
17            17            V            Loki frá Selfossi                        Ármann Sverrisson
18            18            V            Bergur frá Kolsholti 2                        Helgi Þór Guðjónsson
19            19            V            Kopar frá Reykjakoti                        Hekla Katharína Kristinsdóttir
20            20            V            Alfa frá Blesastöðum 1A                        Sigursteinn Sumarliðason
21            21            V            Vakar frá Kambi                        Páll Bragi Hólmarsson
22            22            V            Dagur frá Brattholti                        Sævar Örn Sigurvinsson
 
Barnaflokkur
1            1            V            Þórunn Ösp Jónasdóttir                        Ösp frá Litlu-Sandvík
2            2            V            Katrín Eva Grétarsdóttir                        Gnýr frá Árbæ
3            3            V            Glódís Rún Sigurðardóttir                        Blesi frá Laugarvatni
4            4            V            Marta Valdís Reykdal                        Svarta Perla frá Kotströnd
5            5            V            Dagbjört Skúladóttir                        Tígull frá Runnum
6            6            V            Ásthildur Hrund Stefánsdóttir                        Dynjandi frá Höfðaströnd
7            7            V            Þorgils Kári Sigurðsson                        Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu
8            8            V            Elísa Benedikta Andrésdóttir                        Flötur frá Votmúla 1
9            9            V            Vilborg Hrund Jónsdóttir                        Skógardís frá Efsta-Dal I
10            10            V            Þórunn Ösp Jónasdóttir                        Glóðarfeykir frá Langholti II
11            11            V            Sólveig Ágústa Ágústsdóttir                        Mökkur frá Litlu-Sandvík
12            12            V            Katrín Eva Grétarsdóttir                        Flinkur frá Vogsósum 2
13            13            V            Glódís Rún Sigurðardóttir                        Kamban frá Húsavík
 
Töltkeppni
1            2            V            Elsa Magnúsdóttir                        Sjóður frá Sólvangi
2            3            V            Svanhvít Kristjánsdóttir                        Kjarkur frá Ingólfshvoli
3            4            V            Sigurður Óli Kristinsson                        Svali frá Feti
4            5            H            Guðmann Unnsteinsson                        Breyting frá Haga I
5            6            V            Rósa Birna Þorvaldsdóttir                        Kolbrún frá Efri-Gegnishólum
6            7            V            Sissel Tveten                        Skrámur frá Kirkjubæ
7            8            V            Sævar Örn Sigurvinsson                        Orka frá Þverárkoti
8            9            V            Ulla Schertel                        Töfrasproti frá Halakoti
9            10            V            Páll Bragi Hólmarsson                        Victor frá Hafnarfirði
10            11            V            John Sigurjónsson                        Tónn frá Melkoti
11            12            V            Jónas Már Hreggviðsson                        Fjóla frá Langholti
12            13            H            Einar Öder Magnússon                        Glóðafeykir frá Halakoti
13            14            V            Ingeborg Björk Steinsdóttir                        Flugar frá Litla-Garði
14            15            V            Kári Steinsson                        María frá Feti
15            16            V            Svanhvít Kristjánsdóttir                        Glódís frá Halakoti
16            17            H            Arnar Bjarki Sigurðarson                        Rán frá Neistastöðum
17            18            V            Jón Þorberg Steindórsson                        Tíbrá frá Minni-Völlum
18            19            V            Edda Rún Guðmundsdóttir                        Gljúfri frá Bergi
19            20            V            Fanney Guðrún Valsdóttir                        Fókus frá Sólheimum
20            21            V            Hinrik Bragason                        Sigur frá Hólabaki
21            22            V            Birgitta Dröfn Kristinsdóttir                        Vera frá Laugarbökkum
22            23            V            Sigríður Pjetursdóttir                        Eldur frá Þórunúpi
23            24            V            Artemisia Bertus                        Óskar frá Blesastöðum 1A
24            25            V            Ingvi Karl Jóhannsson                        Hrafntinna frá Miðfelli 5
25            26            V            Helgi Þór Guðjónsson                        Sváfnir frá Miðsitju
26            27            V            Helga Una Björnsdóttir                        Karitas frá Kommu
27            28            V            Trausti Þór Guðmundsson                        Bjalla frá Kirkjuferjuhjáleigu
28            29            V            Erla Björk Tryggvadóttir                        Flúð frá Vorsabæ II
 
Unglingaflokkur
1            1            V            Þórólfur Sigurðsson                        Stígandi frá Torfufelli
2            2            V            Berglind Rós Bergsdóttir                        Simbi frá Ketilsstöðum
3            3            V            Dagmar Öder Einarsdóttir                        Sögn frá Grjóteyri
4            4            V            Bára Steinsdóttir                        Óli frá Feti
5            5            V            Díana Kristín Sigmarsdóttir                        Fífill frá Hávarðarkoti
6            6            V            Hildur G. Benediktsdóttir                        Ómur frá Hjaltastöðum
7            7            V            Eggert Helgason                        Auður frá Kjarri
8            8            H            Hjördís Björg Viðjudóttir                        Perla frá Langholti II
9            9            V            Sigríður Óladóttir                        Dökkvi frá Ingólfshvoli
10            10            V            Bára Steinsdóttir                        Spyrnir frá Grund II
11            11            V            Elsa Margrét Jónasdóttir                        Falur frá Langholti
12            12            V            Dagmar Öder Einarsdóttir                        Glódís frá Halakoti
 
Ungmennaflokkur
1            1            V            Bára Bryndís Kristjánsdóttir                        Garðar frá Holtabrún
2            2            V            Emilia Andersson                        Fáni frá Kílhrauni
3            3            H            Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir                        Óskar frá Hafnarfirði
4            4            V            Bjarni Sveinsson                        Leiftur frá Laugardælum
5            5            V            Arnar Bjarki Sigurðarson                        Röskur frá Sunnuhvoli
6            6            V            Alexandra Arnarsdóttir                        Katarína frá Tjarnarlandi
7            7            V            Guðbjörn Tryggvason                        Þota frá Gerðum
8            8            V            Bára Bryndís Kristjánsdóttir                        Eskill frá Lindarbæ